ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru] Kyouka no Niwa : ดอกไม้ในความทรงจำ [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, มิถุนายน 22, 2019, 11:33:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

อ่านแล้วรู้สึกเศร้า เป็นเรื่องที่น่าประทับใจมาก
ขอบคุณมากครับ

drof666

strikef.

จบแบบเศร้าสุดๆ แบบนี้ไม่รู้สึกผูกพันกับสาวบ้างเลยหรอ อยู่ด้วยกันทุกวัน มีอะไรกันทุกวัน ได้พูดคุย ได้รู้เรื่องราวของกันและกันมันหมดความรู้สึก ความผูกพันได้ง่ายแบบนี้เลยหรอ แบบนี้ถ้ามีตอนต่อไปคงต้องมีกลับมาหาสาวแน่นอนเลย

oyoyo

หน้าสุดท้ายมันเป็นอะไรที่อ้างว้างจริงๆเลย ทั้งๆที่ผ่านมา ทั้งสองคนได้เชื่อมโยงถ่ายทอดความรู้สึกของกันและกันมาโดยตลอด
ก็ไม่รู้นะว่านางเอกจะเจ็บปวดแค่ไหน เพราะขนาดแค่คนอ่านอย่างผมยังใจหายวาบ

Gunitle

ถึงเรื่องมันจะเหนือโลกไปหน่อยแต่มันน่าเศร้าจริงๆนะครับ เห็นเพลงที่ท่านแนบมารู้เลยว่าจะจบยังไง ขอบคุณมากนะครับ ภาพสวยมาก แถมได้ตามไปอ่านจัดรวาลเดียวกันอีกเรื่องอีก ขอบคุณมากครับผมมมมท่า

LMNz

เทอไปไม่ลาซักคำ ไม่ทันได้เตรียมใจ

เพลงนี้ขึ้นในหัวเลยคับ 5555555

Worrarat Imkaow

ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ของอาจารย์คนนี้จบเศร้าหรืออิ่มเอมใจหลายเรื่องเลยครับ เล่นจะอ่านที่นี้เห็นฉากโป๊เป็นของประกอบฉากเลยเนื้อเรื่องเขาดีจริง

Creader

kpnttn

เศร้าจัง หลังจากนี้จะมีใครมาช่วยให้หายเงี่ยนล่ะเนี่ย