ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดชู้ให้เมียรัก (สิ่งที่เติมเต็ม ภาค 2....) ตอนที่ 1 วังวน

เริ่มโดย HatHU, ธันวาคม 02, 2018, 06:50:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chatjane4234

waddafux

เรื่องโปรดกลับมาแล้ว ชอบมากๆครับ เรื่องนี้ คิดถึงนามาก

Ops123456

อยากลองแบบนี้บ้าง แต่ไม่รู้จะเริ่มคึยกะเมียยังงัยดีครับ

sarojs2514

ระวังความวุ่นวายจะมาอย่างคราวสองพ่อลูกอีกหล่ะ ชอบอ่านได้อารมณ์มากครับ

Boonchuay Suk

นา เว้นว่างจากการยั่วชายอื่นมาหลายเดือน คงมีความคิดอยากลองอยู่นิดๆ บ้างละ

Phoowadol

เมื่อความปารถนายังอยู่ในจิตใจ ก็แค่รอเวลา ที่เหมาะสม แค่นั้นเอง ที่จะกลับไปสู่ วังวนสวาท ในการเติมรสรักให้เติมแก่กันและกัน  เห็นแววแล้วว่า หนุ่มบอยคนนี้น่าจะเป็น เหยื่อรายต่อไปของเขาทั้งสอง หลังจากห่างหายไป สามเดือน ตอนนี้ก็จิ้นกันไปก่อน ดูสิว่า นากับสามี จะวาวแผนยังไง ให้ได้เติมเต็มกันจริงๆเสียที  นี่แค่สนทนา เรียกบอยจ๊ะบอยจ๋า
ใส่เถอะ ก็กระตุ้นให้รสรักบนเตียง มันเปียมไปด้วยความเร่าร้อนแล้ว. นี่ถ้าได้
เล่นกันจริงๆ จะคอยดูว่าจะสุขแค่ไหน
ว่าแต่ นายบอย เถอะ จะมีน้ำยาสนองเจ้นาได้ ขนาดไหนแค่นั้นเอง. อิอิ ::Evil::

thana7

หนูนากลับมาแล้ว เซ็กซี่มากขึ้น และสามีก็ดูจะหื่นมากขึ้นด้วยนะ..

veget

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เล่นไปแสดงตัวแบบนี้ น้องบอยจะรู้สึกยังไงน้อ แล้วพี่นาจะอ่อยน้องบอยแบบไหนถึงจะได้เติมเต็มให้กับทั้งตัวเองและสามีได้.....อิอิ ในที่สุดก็หนีไม่พ้นวังวนเดิม

olemantu

นาก็ยังเป็นคนเดิมที่ชอบเติมเต็มด้วยการมีอะไรกับคนอื่นไปเรื่อย ๆ ดับความอยากได้ก็มีควมสุข ส่วนสามีก็ชอบรับรู้ชอบเห็น ถือว่าเป็นผบประโยชน์ร่วมกัน

jeditay

bang24t

::HoHo::fcคุนนาคับขอบคุนคับที่แต่งอีกจะติดตลอดอยากรู้จังคับว่าจะมีตัวละครเก่าๆจากภาคแรกกลับมาไหมคับ

saka2520

ถึงธีมเรื่องเดิม ผมนะะลุ้นกันเกร็งละว่าจะมีอะไรให่ๆให้ตื่นเต้นบ้าง ::WooWoo::

zamakarn

กลับมาอีกครั้งแต่ว่า ชักลืมๆ ภาคแรกไปบ้างละ เพราะนานสงสัยต้องรื้อมาอ่านสักหน่อย