ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hikage Hinata] chibu kyuuin sanpo ยิ่งอายยิ่งเสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 27, 2020, 10:01:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boxser

ต้องโดนาขนาดไหนถึงชอบโชของ

edit หน้ามีตอน2นะ ผมว่ามีเล่นกับน้องหมา

Aloha5599

พาหมามาด้วย จินตนาการนี่บรรเจิดไปไกลละ
ยิ่งอ่านยิ่งลุ้น แนวนี้แปลกดี แต่ชอบครับ

สุดท้าย ขอขอบพระคุณที่แปลให้อ่านครับ :)

nekki

อยากรู้ว่าถอดเสื้อผ้ามาจากบ้านรึว่าค่อยมาถอดในป่านี่ละ ก็พอเข้าใจแบบนี้มันตื่นเต้นตรงกลัวคนจับได้นี่ละ เสียดายผมไม่เคยลองแบบนี้บ้าง

เออชักอยากได้หมามาเลี้ยงแทนละ แสนรู้เหลือเกิน มีเตือนเจ้าของเวลาคนอื่นจะผ่านมาด้วย

mindza2212

ผู้หญิงกับผู้ชายสมกับที่คู่กันเลยรสนิยมคล้ายๆกัน

ตอนแรกคิดว่าจะเอากับหมาซะอีกสงสัยคิดลึกไป

gfthebc

แสดงว่า​หนุ่ม​น้อย​ต้อง​กุม​ความลับ​ของ​พี่สาว​ที่​เจอ​ที่​สวนสาธารณะ​แน่ๆ​เลย​ครับ​ พี่สาว​ถึง​ต้อง​ยอม​ทำตาม​ขนาด​นี้​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เป็น​สาว​ M นี้​เอง​ แต่ว่า​โดน​เข้า​ทุก​ช่องทาง​ขนาด​นี้​โดย​ที่​ไม่​เสีย​สติ​นี้​ทน​สุด​ๆ​เลย​ครับ​

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ุจากคนจูงสัตว์ไปเดินเล่น  ไปๆมาๆกลายเป็นสัตว์จูงคนแทนซะงั้น

เล่นกันขนาดนี้ คนอื่นก็ยังไม่เห็นเนอะ

st789

l3al3yl3ell

เปิดเรื่องมาก็ตื่นเต้นแล้วมีหางด้วยนะ

เป็นงาน  SM ที่ลายเส้นสวยอีกเรื่องนึงเลย

thenung11

ปิดตาแบบนี้จะรู้ไหมว่าใครเอา

สงสัยฟินตลอดทาง

โห สายอุปกรณ์ จัดเต็มสินะ

softjoke

รักแร้น่าเลียจริงๆให้ตายสิ
.
ถือว่าจบฟีลกู๊ดนะไม่โดนหมาเย

siwapol55

ดูเป็นความสัมพันธ์ที่แปลกประหลาดมาก แถมทำกันได้แบบไม่อายใครเลยนะ
ขอบคุณมากครับ
ถึงว่าจะโดนหมาเย็ดกันตอนจบซะแล้ว ก็ดีที่ไม่โดน

rskiz

สงสัยหมาหลง คงมีคนเอามาปล่อยทิ้งไว้ รับไปเลี้ยงเองซะเลย

edit อ่าว นึกว่าหมาจะมาแจมด้วย แต่ไม่เป็นไร ชอบแบบนี้มากกว่า เลี้ยงยาวเลย

doujin