ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอบคุณทุกกำลังใจค่ะเลยมีของขวัญมาตอบแทน

เริ่มโดย ชีวิต ลั้นลา, ธันวาคม 03, 2018, 11:19:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชีวิต ลั้นลา

ต้องขอบคุณทุกกำลังใจค่ะที่ส่งมาให้เลยมีแรงใจในการเล่าต่อ เลยเริ่มเขียนตอน 3.2 ตอนจบของตอน 3 ที่ต้องเเบ่งเป็น 3.1 กับ 3.2 เพราะเรื่องมันเกิดในวันเดียวกันแต่2เหตุการเลยมาเเจ้งเพื่อทราบค่ะ...😅😅😅😅😅
เลยจะมาตอบแทนโดยการลงตอน3.2
เป็นแทนคำขอบคุณค่ะ (ก่อนวันอาทิตย์แน่นอนค่ะ ) งั้นขอตัวไปทำงานก่อนนะค่ะวันจันทร์งานเยอะมาก....😵😵😵😵😵

volxon

สู้ๆครับ จะรอฟังประสบการณ์ตื่นเต้นๆ นะครับ
3.1 ยังได้ลุ้นขนาดนั้น 3.2 จะลุ้นมันขนาดไหนกันน๊อออออ   ::WooWoo:: ::WooWoo::

rebond45

เป็นกำลังใจให้นะครับ ผมนี้ละคนหนึ่งที่จะคอยติดตามผลงานคุณตลอด

Kingsman Power

เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆครับ รอตอนใหม่อย่างใจจดใจจ่อเลยครับ

Wheel of Fortune

FC เลยครับ เล่าเรื่องอื่นด้วยก็ได้นะครับ กับเพื่อนทอมที่ทำงานก็น่าตื่นเต้นดีครับ มีได้ทำอะไรกันอีกมั้ย อิอิ

blackjack

::Glad:: ดีใจด้วยครับ ต้องอย่างนี้สิครับสู้ต่อไปครับจะคอยเป็นกำลังใจให้เสมอครับ

johnyred59

อีกหนึ่งกำลังใจที่มีให้และจะติดตามตอนต่อไปและต่อต่อไปครับ

ชีวิต ลั้นลา

อ้างจาก: Wheel of Fortune เมื่อ ธันวาคม 04, 2018, 03:02:53 ก่อนเที่ยง
FC เลยครับ เล่าเรื่องอื่นด้วยก็ได้นะครับ กับเพื่อนทอมที่ทำงานก็น่าตื่นเต้นดีครับ มีได้ทำอะไรกันอีกมั้ย อิอิ

ก็มีอีกเรื่องนะแล้วจะหาเวลามาเล่าเพิ่มเติมให้นะค่ะ...😜😜😜😜😜

Icez Pimtong

ยังไม่เคยอ่าน แต่ขอเริ่มติดตามตั้งแต่ตอนแรกเลยละกันครับ  ::DookDig::

Petchn21

รออ่านครับ จาก FC 

อยากอ่านถึงตอนโดนพ่อผัวได้เสียบหอยสดๆลูกสะใภ้มากเลย คงตื่นเต้นน่าดู 
ในความรู้สึกผมนะ คงโดนเอาไปแล้วแน่นอน อิอิ เพราะงั้นจะรออ่านเรื่องเสียวต่อไปนะครับ ลุ้นๆๆ

Spartan Spirit

Paul J.Smith

ติดตามผลงานตลอดเลยครับ ลอคอินมารอเลย FC ครับ