ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tonnosuke]The Lady Next Door ร้อนรักสาวข้างห้องตอนที่ 4[แปลไทย By HypN♥s]*ตอนจบ

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 04, 2018, 06:25:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeroboy

1.ท่านคิดว่าน้องสาวมีบทบาทอย่างไร (30คะแนน)
น้องสาวน่าจะแอบชอบพี่ชายเลยจัดการทุกอย่างให้ผู้หญิงอื่นออกห่างจากพี่

2.ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงเยี่ยงไร (30คะแนน)
   เอาจริงๆคิดไว้ 2 อย่างนะ อย่างแรกก็น้องสาวยอมรับนางเอกแล้วก็ เล่นด้วยกันหมดเลย แต่พอมาดูตอนที่ 4 เหมือนนางเอกจะเป็นตัวคุมเกมส์ยังไงไม่รู้ นางเอกหื่น น้องสาวกับพระเอกจะโดนนางเอกหลอกหรือเปล่า

สุดท้ายแล้วนางเอกติดใจที่พระเอกแตกในซะงั้น รสชาติของชีวิต หรือออาจเป็นแผนของนางเอกก็ได้ที่ทำให้พระเอกเอาจริงเพื่อแสดงให้น้องสาวดู แต่ก็นึกว่าน้องสาวจะร่วมวงด้วย เรื่องนี้ผิดคาดแฮะ แต่น้องสาวมีอุปกรณ์ครบแบบนี้ ที่บอกว่าแอบชอบพี่ชายคงจะไม่ใช่แฮะ น่าจะเป็นเลสตัวจริงเสียงจริงเลย แบบนี้

เรื่องนี้ตอนจบผิดคาดนิดนึงครับ น่าเสียดาย

Phoowadol

เอาตอบ คำถาม ข้อ1ก่อน ละกัน  อืม.. . น้องสาวน่าจะ เป็น สาวรสนิยม
ชอบความเสียวกับสาวๆ นะ บทบาทของเธอเหรอ?...น่าจะเป็นตัวช่วยเติมเต็มความสุขให้ โทโจซัง นะครับ
แต่ก็หวังไว้ในใจ ว่า จะเติมเต็มความสุขให้พี่ชายด้วยแหละ อิอิ ::Evil::
  ข้อ.2. เรื่องนี้เท่าที่เห็น. ตัวพี่คุโด มักจะโดนแย่ง สาวมาตลอด และครั้งนี้ ก็ทำท่าจะถูกแย่งด้วย แต่ว่า น้องโทโจหี่นขนาดนั้น ติดเซ๊กส์สุดๆ นางน่าจะเหมาหมด ทั้งพี่ ทั้งน้องและครับ ...และอีกอย่าง เล่น3p. กันขนาดนี้  จะมีโอกาสได้ ป๊าบๆกับน้องสาวด้วย มั๊ยน้าาาาา. อยากเห็นๆ อิอิ
เอาเป็นว่า น่าจะจบ ที่สาว โทโจ ซัง.เก็บเรียบ ทั้งมิซากิ ทั้ง คุโด เลย ละกันครับ  ::YarKK::
Edit. อ้าว!?!?!?!?!........ผิดคาดแฮะ. นึกว่า โทโจ ซัง จะเหมาควบสอง  เจอทีเด็ด คุโดเข้าไป แค่พูดกระตุ้นจะทำให้ ท้อง เฮ้ย.....ต่อมหื่นนางแตกจนยั้งไม่อยู่เลยอะ. ชัยชนะจึงเป็นของ คุโด อย่างแท้จริง เพราะ น้ำเชื้อล้วนๆ  ทำไปได้ยังไง ตั้ง40 น้ำ อิอิ ของจริงมันก็ดีแบบนี้แหละเนาะ
   ว่าแต่........ขัดใจตรงไม่ได้เสียบน้องสาว นิแหละ. สักนิ๊ดดดด...ก็ไม่ได้เหรอ........เฮ้อ.!...
ปล.  ครั้งนี้ คลีนหมด ทุกช่องเลย แม้แต่ เอฟเฟค.  อ่านแล้วได้ อรรถรส อิน ฟินเสียว. สุดๆ. ขอบคุณ มากครับ ท่านHyp Nos

นั่่นซิครับ เรื่องนี้ถึงจะมันส์แต่มันส์แบบไม่สุด มันต้องได้น้องสาวด้วยซิถึงจะครบองค์
ตอนนี้สุดท้ายนี่ผมคลีนหมดเหรอ จำไม่ได้จริงๆ
  ::Fighto::

soda_hongdang

น่าจะจบได้ทั้ง2คนนะ

ไม่ได้เม้นท์ตอน1-3/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน

biggerz biggerz

- น้องสาวมาโดนเยแน่นอน ทรงดีขนาดนี้
- จบแบบแซนวิชไปดิ้

เม้นท์ไม่ครบ 3 ตอน/ไม่ได้editหลังอ่าน
แบน60วัน

Manusat Veesaree

::ChuChu::ตามปกติแล้วน้องก้อน่าจะหวงพี่มากกกกกเลยล่ะครับ คงไม่อยากให้ใครมาแย่งของรักไปนะตามความคิด
  ส่วนจะจบอย่างไร น่าจะมีแบบสวิงกิ้งจัดแบบรุม ญ.2 ช.1 ปรามานนี้
ขอบคุนมากจร้า ติดตามยุนะ

เม้นท์ติดๆกัน 4ตอนรวด/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน120วัน

วลี วลี

แหวกแนวมาเลยเรื่องนี้ ทำให้เดาไม่ได้ว่าจะจบยังไง ในส่วนของน้องสาวผมเดาว่าโดนพี่ชายแน่นอนนน

ไม่ได้เม้นทตอน1-3/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน365วัน

kipkipju kisdsada

1.ท่านคิดว่าน้องสาวมีบทบาทอย่างไร (30คะแนน)
ชอบมาฉกสาวๆของพั่ชายไปแน่ๆ แต่ตอนนี้อาจจะมาเป็นคนเติมเต็มความฝันในบทเสียวๆให้กับโทโจ-ซัง
2.ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงเยี่ยงไร (30คะแนน)
จบแบบโทโจซังโดนรุมแน่ๆ ฟันธง แล้วอาจจะเป็น2-1 สวิงกิ้ง น้องสาวก็หื่นไม่เบา เจอพี่ชายลงโทษ

edit... พระเอกเกิดหึงโทโจซังจริงๆแน่ๆเลย ทำให้อยากผูกมันโดยทำให้ท้อง โทโจซังเกิดรับไม่ได้ที่เจอสามีหื่นตัวพ่อ แต่นางคงลืมคิดไปว่า...หื่นมาด้วยกัน เรียนรู้ความหื่นไปพร้อมๆกัน 555 ส่วนน้องสาว ผมว่าคงไม่มีอะไรกะพี่ชายตัวเองนะ ดูทรงไม่น่าจะเป็นแบบนั้น เพราะแยกกันตลอด

Phoowadol

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ ธันวาคม 04, 2018, 09:50:47 ก่อนเที่ยง
เอาตอบ คำถาม ข้อ1ก่อน ละกัน  อืม.. . น้องสาวน่าจะ เป็น สาวรสนิยม
ชอบความเสียวกับสาวๆ นะ บทบาทของเธอเหรอ?...น่าจะเป็นตัวช่วยเติมเต็มความสุขให้ โทโจซัง นะครับ
แต่ก็หวังไว้ในใจ ว่า จะเติมเต็มความสุขให้พี่ชายด้วยแหละ อิอิ ::Evil::
  ข้อ.2. เรื่องนี้เท่าที่เห็น. ตัวพี่คุโด มักจะโดนแย่ง สาวมาตลอด และครั้งนี้ ก็ทำท่าจะถูกแย่งด้วย แต่ว่า น้องโทโจหี่นขนาดนั้น ติดเซ๊กส์สุดๆ นางน่าจะเหมาหมด ทั้งพี่ ทั้งน้องและครับ ...และอีกอย่าง เล่น3p. กันขนาดนี้  จะมีโอกาสได้ ป๊าบๆกับน้องสาวด้วย มั๊ยน้าาาาา. อยากเห็นๆ อิอิ
เอาเป็นว่า น่าจะจบ ที่สาว โทโจ ซัง.เก็บเรียบ ทั้งมิซากิ ทั้ง คุโด เลย ละกันครับ  ::YarKK::
Edit. อ้าว!?!?!?!?!........ผิดคาดแฮะ. นึกว่า โทโจ ซัง จะเหมาควบสอง  เจอทีเด็ด คุโดเข้าไป แค่พูดกระตุ้นจะทำให้ ท้อง เฮ้ย.....ต่อมหื่นนางแตกจนยั้งไม่อยู่เลยอะ. ชัยชนะจึงเป็นของ คุโด อย่างแท้จริง เพราะ น้ำเชื้อล้วนๆ  ทำไปได้ยังไง ตั้ง40 น้ำ อิอิ ของจริงมันก็ดีแบบนี้แหละเนาะ
   ว่าแต่........ขัดใจตรงไม่ได้เสียบน้องสาว นิแหละ. สักนิ๊ดดดด...ก็ไม่ได้เหรอ........เฮ้อ.!...
ปล.  ครั้งนี้ คลีนหมด ทุกช่องเลย แม้แต่ เอฟเฟค.  อ่านแล้วได้ อรรถรส อิน ฟินเสียว. สุดๆ. ขอบคุณ มากครับ ท่านHyp Nos

นั่่นซิครับ เรื่องนี้ถึงจะมันส์แต่มันส์แบบไม่สุด มันต้องได้น้องสาวด้วยซิถึงจะครบองค์
ตอนนี้สุดท้ายนี่ผมคลีนหมดเหรอ จำไม่ได้จริงๆ
  ::Fighto::
::Sobad:: ไอ้ที่ว่าคลีนหมดหนะ ผมแค่แซวเล่นอะครับ  ::HeyHey::   ::HoHo::

ซะงั้น ไอ้ผมก็นึกว่าผมคลีนจริงๆนะเนี่ย นึกว่าทิ้งทวนตอนสุดท้ายคลีนหมด แต่ว่าคลีนแค่ฟอนท์ทับภาพก็แย่แล้วนะ

jachal

น้องสาวเข้าร่วมมีเซ็กซ์

คุโด โทโจ มิซากิ มวยหมู่กัน

โทโจโดนเล่นอีกหลายน้ำแน่

maxzader

1.ท่านคิดว่าน้องสาวมีบทบาทอย่างไร
- เหมือนน้องสาวจะเป็นทอมรึเปล่าครับ(แต่ทำไมนมใหญ่ดีจัง!!)บทบาทก็น่าชอบพี่ชายมารึเปล่าอันนี้ผมเดาๆเอา
2.ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงเยี่ยงไร
- ตอนจบออาจะเป็นแบบ 3 คนกลมเกลี่ยวอีกรึเปล่าน้า !! เหมือนวางแผนกันไว้

-อุสาลุ้นให้ได้กันหมดสุดท้ายเงียบเลย ฮาๆๆ จบแบบนี้ก็สนุกดีครับชอบแต่เหมือนน้องสาวจะเปลี่ยนไปชอบผู้ชายแล้วสินะ มีตอนน้องสาวต่อไหมคัรบ ฮาๆๆ

keatmano

น้องหวงพี่ชาย ... แย่งแฟนทุกคนมา ตัวเองจะได้โซ้ยพี่ชายคนเดียว
ตอนจบก็คง 3 คนสนุกสนาน ... โทโจคงสะใจที่สุด ... สุขสมสโมสรเลยหล่ะ  ::HoHo::

ผิดคาดแฮะ กลายเป็นว่าเป็นตัวเร่งขับให้พี่ชายและโทโจยิ่งมีความสุขสนุกขึ้นไปอีก  ::HoHo::

xsoulkung123

น้องสาวดูท่าทางแล้วจะหื่นตัวจริงเลย น่าจะทำให้พี่ชายติดใจได้อีกคนแน่ๆ ร่วมด้วยช่วยกันเสียว รุมไอ้หนุ่มนี่ให้หมดแรง
จบแบบจัดทั้งคู่ สาวข้างห้องก็ร่าน น้องสาวก็ยั่ว ไอ้หนุ่มนี่จะทนได้ไง ต้องจัดให้หนักๆ
::Evil::
Edit  นี่เพิ่งรู้ตัวหรอว่าแฟนเป็นหนุ่มหื่นตัวพ่อเลย สงสัยจะสนุกกับเสียวแบบต่างๆที่จัดให้ จนลืมสังเกต เข้ากันได้ดีสุดๆทั้ง3คน

fu.soo

1.จริงๆน้องสาวรักพี่ชายอยากได้พี่ชายมากกว่า
2.โดนพี่ชายทั้งคู่ละ สบายไปไอ้หนุ่ม

เสียดายตอนจบน้องสาวรอดซะงั้น เกมส์พลิกได้ไง ::Touchy::

Boyd Dek Long Thang

ถ้าดูจากบทสนทนาแล้ว น้องสาว น่าจะเป็นพวกที่ชอบแย่งแฟนของพี่ชาย หรืออาจจะเป็นประเภทชอบสาวๆ เหมือนกัน

บทสรุปของเรื่องนี้ น่าจะเป็นว่า น้องสาวจะเข้ามาร่วมในการมีเซ็กส์ระหว่าง สามคน หรือบางครั้ง ก็ช่วยพี่ชายปลดปล่อย แน่ๆ เหมือนประมาณว่า แอบชอบพี่ชายในใจลึกๆ  ::Confident::

ตอนจบหักมุมบ้าง แต่ถ้าดูจากตอนแรก-ตอนที่ 3 นางเอกชอบการแตกในเหมือนกัน

พระเอกเหมือนจะจับจุดได้ เลยจัดการแตกในจนน้ำทะลักรูหอยไปเต็มๆ  ซึ่งจากการเอากันอย่างต่อเนื่อง แตกอย่างต่อเนื่อง ทำให้น้องสาว เริ่มอยากเสียวแบบแตกในกับชายแท้ๆ บ้างละ เป็นแน่แท้

เลยเกิดความคิดในการที่จะได้หาแฟนเป็นตัวตนจริงๆ และคงอยากให้มาแตกในเต็มรูแบบนี้บ้างจัง

ผมเสียดาย ที่จบในตอนที่ 4 นี่ น่าจะมีภาคต่อ น่าจะสนุกครับ  ::Sobad::

ุถ้าจะให้ต่อ ต้องได้เสียกับน้องด้วย ทีนี้ให้ 2คนผัวเมียรุมน้องสาวมั่ง เอาให้หายเป็นทอมเลย  ::Glad::

vigo

1.ในตอนที่3คิดว่าน้องสาวจะมามีอะไรกับพี่ชาย แต่พอมาอ่านตอนสุดท้าย แล้วพริกแผนไปอีกแบบ น้องสาวมีบทบาทในการช่วยพี่ชายรุมนางเอก
2.ยังคิดเหมือนเดิมว่าน้องสาวต้องโดนพี่ชายแน่ๆ

ตอนจบน้องสาวยอมแพ้และพี่ชายก็ไม่ได้น้องสาวแต่พี่ชายต้องโชว์ความแมนหื่นเต็มที่เลยครับ