ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำแทนเพื่อน 4(ที่หาย) 4.1

เริ่มโดย sutee seechart, ธันวาคม 04, 2018, 08:09:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sutee seechart

หลังจาก "ฟ้าเหลือง" กับน้องโบไป.......ผมก็นอนหลับแบบไม่รู้เรื่องอะไรทั้งสิ้น ลึกมากๆ
ผมตื่นมาราว 4 ทุ่ม ของอีก 1 วัน
ผมตื่นมาพร้อมสภาพเปลือยปล่าว แถวหว่างขาเหนอะหนะไปหมด หมอยผมแข็งเป็นก้อน เพราะสารพัดน้ำ ทั้งน้ำลาย อสุจิ และน้ำหล่อลื่น
มันแห้งกรัง จับเป็นก้อน
ผมค่อยๆ ลุกขึ้นจากเตียง.....ม้องไปรอบห้อง....นี่อะไรวะเนี่ย? ผมงงกับตัวเอง
ที่ข้างเตียงถึงห้องน้ำ ถุงยางอนามัยที่มีอสุจิฝังตัวภายใน.....มันเกลื่อนกราดไปหมด ยันหน้าห้องน้ำ
ที่ตู้เสื้อผ้ามีรอยรื้อค้น........แต่ไม่เละมาก
ผมตกในรีบสำรวจ เพราะผมซ่อนเงินรายเดือนใว้ในนั้น.........
.
.

อ๋อ.....น้องโบ รื้อหยิบเอาชุดกีฬาของผมไปใส่ และทิ้งชุดของเธอไว้ ที่สำคัญ คือกางเกงในก็ทิ้งไว้ด้วย!
.
.

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Suthep Piyapongpaisan

ribone1234

Matsudaira777

มาแล้วๆ รอลุ้นอยู่ว่าตอนที่หายไปจะมีน้องจูนเพื่อนน้องโบรึป่าวว

Just Paloy

ัuffa555

พอดีเลยครับ กำลังอยากรู้ช่วงเวลาที่หายไปพอดีเลยครับ  ::Thankyou::

wjoe44

จะโดนน้องโบฟันแล้วทิ้งหรือเปล่า

Hongyok

plattinum

jchaiwut

edgeemperor

miloauto

555 มาแล้วตอนที่หาย ขอบคุณมากครับ เหมือนกินข้าว อยู่ดีๆ กับหมด ต้องกินข้าวปล่าว มันเหมือนขาดอะไรไปอย่างหนึ่ง ในที่สุดก็มีกับ กลับมา

Navi Navi

davidkit

allapon

นั่น หลังจากที่อ่านตอน 5 และ 6 แล้ว ตอน 4 น้องโบว์น่าจะกลับมาซ้ำน้อ