ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดหนักสาวพม่า (1)

เริ่มโดย Serina Hayakawa, ธันวาคม 06, 2018, 08:52:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Serina Hayakawa

ผมชื่อ"วุธ"ครับ อายุ29ปี ทำอยู่โรงงานผลิตอาหารหมูแห่งหนึ่ง ผมอยู่แผนกคุมเครื่องครับ ด้วยความที่ผมทำงานที่นี่มาหลายปี จึงทำให้ผมได้รู้จักคนมากมายในโรงงานทั้งคนไทยและพม่า และนอกจากจะคุมเครื่องแล้ว ผมก็ยังมีหน้าที่คอยคุมแม่บ้านซึ่งส่วนใหญ่จะเป็นคนพม่า มาคอยทำความสะอาดในจุดต่างๆให้เรียบร้อย

และนี่เองจึงทำให้ผมรู้จักกับ"มิน" สาวพม่าอายุน่าจะประมาณ26ปี มินเป็นผู้หญิงตัวเล็ก ผิวขาว หน้าตาพอใช้ได้แต่ถ้ามองนานๆก็จัดว่าน่ารักเช่นกัน เธอพูดไทยได้แต่ไม่ค่อยชัดเท่าไร และอีกอย่างเธอมีสามีแล้วครับแต่สามีเธอทำอยู่อีกโรงงานหนึ่งซึ่งอยู่ใกล้ๆกับโรงงานที่ผมทำ ด้วยความที่ทำงานด้วยกันบ่อยจึงทำให้ผมกับมินค่อนข้างที่จะสนิทกัน โดยผมจะคอยช่วยเหลือเธอในเรื่องต่างๆ ส่วนตัวของมินเองเป็นคนขยัน เชื่อฟัง และทำงานที่ได้รับมอบหมายได้เป็นอย่างดี

ช่วงเวลาที่ทำงานผมมักจะแอบมองดูมินทำงานอยู่เป็นประจำ จะว่าไปแล้วเธอก็น่าเย็ดเหมือนกัน อยากจะเข้าไปจีบแต่ติดตรงที่เธอมีผัวแล้ว ขืนใครรู้เข้ามันจะดูไม่ดี ผมก็ได้แต่แซวหยอกล้อเธอเล่นๆ ไม่ได้คาดหวังอะไรมาก จนมาวันหนึ่งผมสังเกตุได้ว่าเธอดูซึมๆเหมือนคนไม่สบายใจ มีเหม่อลอยเวลาทำงาน ผมจึงเข้าไปถามเธอ เธอบอกผมว่าเธอให้เพื่อนยืมเงินไป5,000 บาทโดยที่เธอไม่ได้บอกผัวเธอ และตอนนี้เพื่อนของเธอก็หนีไปทำงานที่อื่นโดยไม่ได้คืนเงินเธอเลย และตอนนี้เธอกับสามีต้องการใช้เงินจ่ายค่าห้องกับผ่อนรถ ถ้าสามีเธอรู้ว่าเธอเอาเงินไปให้คนอื่นยืม มีหวังแย่แน่ๆ

พอผมได้ฟังที่เธอเล่า ผมก็ปลอบใจเธอพร้อมกับหาวิธีช่วยเธอ จนในที่สุดผมก็หาทางออกให้กับเธอได้ ผมบอกกับเธอว่าเดี๋ยวผมเอาเงินให้เอาไปใช้ก่อน เรื่องจะใช้คืนผมนั้นค่อยว่ากันทีหลัง เธอขอบคุณผมเป็นการใหญ่ พร้อมกับเข้ามากอดที่แขนผมจนหน้าอกของเธอมาเบียดที่แขนของผม หน้าอกของเธอนุ่มมากๆ พอโดนแบบนี้เข้าไป ควยผมก็ดันทะลึ่งแข็งขึ้นมา ถึงจะใส่กางเกงยีนแต่มันก็ตุงอย่างชัดเจนจนผมต้องเอาสมุดที่ปิดเอาไว้ เธอบอกกับผมว่าเดี๋ยวเธอจะพยายามใช้คืนผมให้เร็วที่สุด

จนเวลาผ่านไปได้3เดือน ก็ยังไม่มีท่าทีว่าจะได้เงินคืนจากเธอ ตัวผมก็ไม่ได้พูดหรือทวงถามเรื่องเงินจากเธอ ผมคิดในใจเธอคงอาจจะยังไม่มีให้ผมในตอนนี้ ถ้าเธอมีคงจะเอามาใช้คืนผมเอง ถือซะว่าช่วยๆกันไป จนมาวันหนึ่ง"มิน"ได้เข้ามาคุยกับผม เธอบอกผมว่าตอนนี้ยังหาเงินมาคืนให้ผมไม่ได้เลย รายได้เธอใช้แบบเดือนชนเดือน จากนั้นเธอก็ถามผมว่า"พอจะให้ใช้อย่างอื่นแทนได้ม๊าพี่ หนูน่าจะพอทำด้า"

พอผมได้ฟังที่เธอถามแบบนี้ ผมรู้เลยว่าเธอเปิดทางที่จะให้ผมได้เอาเธอแน่นอน ผมจึงบอกกับเธอไปว่า"แล้วเธอจะช่วยอะไรพี่หล่ะ" จากนั้นมินก็บอกผม"อะไรก็ด้าพี่ ถ้าหนูพอจะทาให้พี่ด้า" ว่าแล้วแผนที่จะเย็ดมิน สาวพม่าหน้าตาน่ารักก็ผุดขึ้นมาในสมองของผมทันที ผมบอกกับเธอว่า"งั้นพี่ขอมีอะไรกับมิน แล้วหนี้ทั้งหมดก็หายกัน" มินนั่งนิ่งอยู่สักพักแล้วก็บอกกับผมว่าจะดีหรือพี่ ถ้าผัวเธอรู้เข้ามีหวังตายแน่ๆ ผมบอกเธอว่า"ถ้าไม่มีคนอื่นรู้ แล้วผัวเธอจะรู้ได้ได้ไง ถ้าเธอไม่คืนก็ไม่เป็นไร เดี๋ยวพี่ลองไปทวงเงินกับผัวเธอดู" มินถึงกับตกใจแล้วบอกกับผมว่าอย่าทำแบบนี้ ผมก็บอกเธอว่าให้คิดดูดีๆ เธอนิ่งอยู่พัก จนในที่สุดเธอก็ตกลงตามที่ผมเสนอ ผมบอกกับเธอว่าให้เจอกันที่ห้องเก็บของตอนเที่ยง

จนถึงเวลาตอนพักเที่ยงเธอก็มาตามที่ผมนัดในห้องเก็บของ ผมดูรอบๆห้องแล้วไม่มีใคร ผมปิดประตูล็อคห้องทันที จากนั้นผมก็ให้มินเข้ามานั่งใกล้ เธอถามผมว่า"มาจะดีหราพี่ ไม่กลัวคนมาเหหรา" ผมบอกเธอว่าในช่วงพักเที่ยงไม่มีใครเข้ามาที่ห้องเก็บของหรอก จะมากันอีกทีก็ตอนบ่ายโมงครึ่ง ว่าแล้วผมก็เข้าไปกอดเธอทันที ผมไซ้ซอกคอเธอไปมาพร้อมกับใช้มือลูบคลำที่หน้าอกของเธอไปด้วย ตอนแรกเธอก็ใช้มือปัดและขัดขืนไปมา แต่พอโดนผมจู่โจมหนักขึ้น เธอก็เริ่มอ่อนระทวยเช่นกัน

ผมทั้งไซร้ทั้งฟัดเธอไปมาอย่างเมามันพร้อมกับเอามือลูบคลำหน้าอกของมิน บางทีก็ขยำไปด้วย ถึงเธอจะใส่เสื้ออยู่แต่ก็สัมผัสได้เลยว่าไม่ใหญ่เท่าไร แต่มันก็ไม่เล็กเกินไป จากนั้นผมก็ถกเสื้อยืดทำงานของเธอขึ้นจนเห็นยกทรงสีครีมอ่อน ผมเอาหน้าเข้าไปซุกที่เนินหน้าอกของสาวพม่าทันที ตัวเธอหอมมากคงจะเป็นเพราะเวลาที่เธอทำงานคงจะใช้น้ำหอมไปด้วย ผมค่อยดันยกทรงของเธอขึ้นมาจนเห็นเต้านมของสาวพม่าอย่างเต็ม นมของเธอขาวและสวยครับ ถึงจะไม่ใหญ่เท่าไรแต่ก็ดูดีครับ พอลูบคลำและขยำได้ หัวนมออกสีน้ำตาลอ่อน ผมใช้ลิ้นเลียที่หัวนมพร้อมกับดูดไปมาอย่างเอร็ดอร่อย ส่วนมินพอโดนผมดูดเลียหัวนมเข้าไปก็ถึงกับบิดตัวไปมาพร้อมกับครางด้วยความเสียว

ผมจับมินนอนลงตรงกระดาษลังที่ปูพื้นเอาไว้ แล้วดูดนมพร้อมกับขยำนมของเธอต่อ เธอเสียวซี๊ดไปมาพร้อมกับเอามือจิกหลังผมไปด้วย จากนั้นผมก็ถอดกางเกงของเธอออกจนเห็นกางเกงในสีครีมอ่อนซึ่งเป็นสีเดียวกับยกทรงที่เธอใส่ ผมแหวกกางเกงในของเธอออกแล้วใช้นิ้วแยงเข้าไปในรูหีของเธอ ผมใช้นิ้วเกี่ยวเบ็ดที่หีเธอไปมาจนเธอสะดุ้งด้วยความเสียว และในระหว่างที่ผมเอานิ้วตกเบ็ดเธอ ผมเห็นมีน้ำเหนียวไหลออกมาจากรูหีเธอ สงสัยเธอคงจะเสียวที่โดนตกเบ็ดจนถึงกับมีน้ำเยิ้มออกมา

พอน้องมินเริ่มเสียวจนได้ที่ผมก็ถอดกางเกงออกรวมถึงถอดกางเกงในของมินออกด้วย ควยของผมซึ่งแข็งอยู่ก่อนแล้วก็ดีดออกมาทันที ผมเอาควยถูบริเวณร่องหีของเธอและก็เอานิ้วเขี่ยหัวนมเธอเล่นไปด้วย มินถามผมว่าจะเอายัง ถ้าจะเอาให้ใส่ถุงยางก่อน ผมไม่ได้พูดอะไรและยังคงเอาควยถูที่ร่องหีของเธอ พอเริ่มได้ที่แล้ว ผมเอาควยดันเข้าไปในรูหีของมินทันที เธอตกใจและถามผมว่าไม่ใส่ถุงยางก่อนเหรอ ผมบอกเธอไปว่า"ลืมพกมา ถ้าใกล้เสร็จเดี๋ยวจะชักออกมาแตกข้างนอก" เธอโอเคตามนั้น ผมดันควยเข้าไปจนมิดลำและก็ค่อยๆซอยไปอย่างช้าๆ หีของเธอฟิตพอใช้ได้ คงจะเป็นเพราะมินเป็นคนตัวเล็ก หีก็เลยเล็กตามตัว ผมทั้งซอยทั้งกระแทกไปด้วยความเสียวบวกความมัน ส่วนน้องมินก็ได้ครางเสียงเบาๆ จะร้องเสียงดังก็กลัวมีคนได้ยิน

หีของสาวพม่าตอดรัดควยผมจนเสียวไปหมด แถมยังรู้สึกอุ่นๆในรูหีของเธอ ผมจับเธอนอนตะแคงข้าง ส่วนผมซึ่งนอนตะแคงอยู่ข้างหลังเธอก็เอาควยเสียบเข้าไปต่อ จากนั้นผมก็กระเด้าไปมา ผมเอื้อมมือไปจับที่นมเธอพร้อมกับขยำไปมา บางทีก็เอานิ้วเขี่ยที่หัวนมมินเพื่อช่วยเพิ่มความเสียว พอเล่นท่านี้ได้สักพัก ผมก็ให้เธอเปลี่ยนท่าเพื่อจะเล่นท่าโก้งโค้ง พอเปลี่ยนท่าเสร็จผมเอาควยเสียบเข้าพร้อมกับกระแทกรูหีเธอดังป้าบๆๆๆๆ พอโดนท่านี้เข้าไปมินถึงกับสะดุ้งเพราะเป็นท่าที่ควยเข้าไปลึกที่สุด เธอบอกผมว่าเธอเสียวมากๆ พอได้ยินแบบนี้ผมก็เริ่มกระแทกถี่ขึ้น ส่วนมินก็ร้องซี๊ดซ๊าดด้วยความเสียว

พอเล่นท่าโก้งโค้งไปได้สักพัก ผมก็จับเธอนอนลงและเล่นท่าปกติเหมือนเดิม ผมซอยถี่ๆเหมือนเดิม ส่วนมินก็เอามือมากจิกหลังผม ผมรู้เลยว่าเธอคงจะเสียวมากๆ ผมเลยลองดูดปากเธอดู พอเธอโดนผมดูดปาก เธอก็ตอบสนองอารมณ์ของตัวเองเหมือนกัน เธอดูดปากผมเหมือนกันพร้อมกับแลกลิ้นไปด้วย เธอบอกว่าผมเย็ดเก่งมากๆ ควยก็ใหญ่แถมยังอึดอีก ผิดกับผัวของเธอที่แป๊บเดียวก็เสร็จจนทำให้เธออารมณ์ค้างหลายครั้ง ผมได้แต่แอบยิ้มและก็ซอยหีเธอต่อ ช่วงที่ซอยก็ดูดทั้งนมดูดทั้งปากเธอไปด้วย ผมถามเธอว่าใกล้เสร็จยัง มินบอกว่า"ใกล้แล้ว เรามาเสร็จพร้อมกันนะ" ผมบอกเธอว่า"จะให้แตกนอกหรือแตกใน เธอบอกผมว่าแล้วแต่พี่เล..

พอได้ยินแบบนี้ก็ไม่รอช้าอีกอย่างเราก็เอากันนานจนจะบ่ายโมงแล้ว เดี๋ยวมีคนมาเห็น ผมรีบซอยไม่ยั้งทันที ทั้งซอยทั้งกระแทกอย่างเต็มที่ ส่วนมินก็เอามือปิดปากเอาไว้เพื่อไม่ให้เสียงร้องออกมา จนในที่สุดผมก็ฉีดน้ำควยเข้าไปให้รูหีของเธอ ผมรู้สึกถึงน้ำควยที่พุ่งปรี๊ดเข้าไปในมดลูกของเธอ เราสองคนกอดกันแน่นพร้อมดูดปากแลกลิ้นกันไปด้วย บ่งบอกได้ถึงความสุขที่มีให้กันและกันอย่างถึงที่สุด พอเสร็จกิจแล้ว ผมกับมินต่างก็ใส่เสื้อผ้าให้เรียบร้อย พอทุกอย่างโอเค ผมก็เปิดประตูดูต้นทางก่อน พอไม่เห็นมีใคร ผมกับเธอก็ออกมาจากห้องเก็บของและทำตัวเป็นปกติเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

หลังจากนั้นด้วยความติดใจที่มีให้กัน ผมกับมินก็แอบเย็ดกันที่ห้องเก็บของในช่วงพักเที่ยงกันเป็นประจำโดยที่ไม่มีใครรู้ และทุกครั้งที่เย็ดกันก็จะเล่นสดแตกในกันตลอด จนเวลาผ่านไป3เดือน อยู่ๆเธอก็ลาออก ผมก็ได้แต่สงสัยและเสียดายว่าเธอลาออกทำไม จนมาได้รู้ว่าที่เธอลาออกเพราะต้องการกลับไปอยู่บ้านที่พม่า อีกอย่างเธอก็เริ่มตั้งท้องได้เกือบๆ3เดือนแล้ว ผมแอบเสียดายที่ไม่ได้เย็ดเธออีก แต่ก็รู้สึกดีที่ไม่คิดไม่ฝันว่าจะได้เย็ดกับสาวพม่าอย่างเธอ พร้อมกับสงสัยว่าเธอท้องกับผัวของเธอหรือท้องกับผมกันแน่ !

จอน นอนเล่น

แถวๆบ้านก็มีแจ่มๆเยอะ ในเรื่องสงสัยอยากลองของไทยมั่ง

party23

peddo

สนุกดีครับ อันนี้​ตอนแรก สาวก็กลับบ้านไปแล้ว ตอนต่อไปจะมีใครอีก ลูกหลานไทยต้องไปอยู่พม่า สงสารแกนะครับ สงสัยต้องทำใหม่ ขอบคุณ​ครับ​

swss2511

เสกเด็กเข้าท้องสาวพม่าแน่เลย

lodtr122518

strikef.

แตกไม่เกรงใจแฟนเลย ท้องแบบนี้น่าสงสัยจริงๆ

ชีวิต ลั้นลา

เรื่ิองสนุกเนื้อเรื่องตื่นเต้นดี...สงสัยอย่างงี้ต้องตามไปดูว่าเด็กหน้าคล้ายใคร...อิอิ
เเต่เอ๊ะมี (1) ต่อท้ายสงสัยมีตอน 2 เเน่เลยรอติดตามค่ะ

reppok111

elviswhat

swbkk

ดีครับ ได้ดุลการค้า +1 ไม่เสียชื่อหนุ่มไทย 5 5 5

sanboston

น่าจะพาไปเปลี่ยนบรรยากาศ ที่ รร บ้างก็ได้

9toulek

เสกเด็กเข้าท้องชัวร์ครับ

น่าจะมีภาคต่อนะครับคลอดเสร็จกลับมา

dikky

แตกในตลอดแบบนี้ไม่ท้องได้หรือครับ

saturn

แถวบ้านเขมรขาว ๆ มีหลายคน  น่าล่อเหมือนกัน