ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฝนตกทำอะไรดีหว่า....?

เริ่มโดย ชีวิต ลั้นลา, ธันวาคม 08, 2018, 10:23:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชีวิต ลั้นลา

ฝนตกๆขี้เกียจออกไปข้างนอก...วันนี้แฟนบอกว่าพ่อจะมาเยี่ยมบ้าน....ให้ทำกับข้าวให้พ่อด้วยแนะนำเมนูอะไรดี...?

DR.MAN

หอยนางรมอบชีสเยิ้มมๆครับผม

ทานเวลาที่กำลังเร่าร้อน. เอ้ย ร้อนๆ ชีสไหลออกมาจากตัวหอยหวานฉ่ำ

เพิ่มพลังรักให้ซู่ๆซ่าๆปาทังก้าปาทังกี้

ปล.ขอคลิปเวลาปรุงด้วยจะดีมากนะคร้าบบบ

blackjack

::HoHo:: อุ้ย ยำไข่พ่อผัวเลย อร่อย อิอิ กินข้าวกันแล้ว ไงก็มาเล่าให้ฟังบ้างนะ คอยอยู่เนี่ยหลายวันแล้ว

volxon

เมนูอะไรก็ได้ที่มีหอยครับ แฮ่  ::Grimace:: ::Grimace::

rebond45

ยังรอผลงานท่านอยู่นะครับ เปิดเวบเข้ามามองหาเรื่องท่านก่อนเลยเป็นอีนดับแรก 

KiDsADaW69

ไส้กรอกใหญ่ๆ ยาว หน่อยนะครับ แล้วก็ละเลงให้พ่อดูด้วย แบบยั่วๆ ตามสไตล์ 55

blackjack

::Doubt:: เมื่อไหร่ 3.2 จะออกครับรอลุ้นอยู่หลายวันแล้ว ยังรออ่านอยู่นะครับ

Paul J.Smith

แนวอาหารทะเลเลยครับ หอยนางรม บำรุงๆหน่อยยย ::Confident::

durocman

หอยครางครับ  ไม่ต้องทำอะไรมาก  แค่ล้างให้สะอาดแล้วก็ใช้ลิ้นแงะกินได้เลย ::Fighto::

oyumi1551

Sometimes the patience of our people is the same limit.
But don't know when it will come to a dead end And the line
That limit will fall apart.