ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nikusoukyuu.] Gohoushi Otome Ch.2 เมดดรอยที่รัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 08, 2018, 03:10:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

may.likitpongpaisal

ตอนจบ พระเอกน่าจะใจอ่อนเก็บเอาไว้นะ เป็น3pไปอย่างแฮปปี้

เดาถูกด้วย ฮา กลายเป็นว่าสร้างำด้จริงไม่พอยังเอาดีเอ็นเอตัวเองไปสร้างเป็นเมดซะด้วย เหมือนำได้เอาแฝดเลยนี่หว่า น่าอิจฉาแท้ๆ

jachal

ทั้งดรอยและอายาเมะ หลงดุ้น ริกุโตะ  ::Shower::

ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน10วัน

Gunitle

ฟาดแพ็คคู๋สิครับพระเอกงานนี้ ไม่ต้อสืบ 5555 กว่าผมจะเห็นตอน2นานหน่อยนะครับ ขอโทษที่เพิ่งมาตอบนะครับท่านฮิป ขอบคุณมากครับผมมมมม

bigmoho

อยากได้สักตัวจัง

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน/เม้นท์มักง่าย/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

vigo

ให้เดาว่านางเอกอัจฉริยะกับเมดดรอยคงต้องแย่งพระเอกแน่ๆ

ผิดจากที่เดาไว้สุดท้ายจบลงด้วยดีอยู่กันแบบสามคนผัวเมีย

toxin45

มาทรงนี้ ควบสอง เบิ้ลสามแน่นอนนนน  ::Bloody::

Happy Ending ถ้ามีตอนต่อไป จะมีสาวๆแบบไหนมาเพิ่มกันนะ

นายไข่ย้อย

ต้องจบลงแบบฮาเร็ม แฮปปี้เอนเส้  ::DookDig::

Edit ไม่ได้แตกต่างจากที่คิดไว้เท่าไหร่ เรื่องมันอวยมาทางนี้แล้วเนอะ  ::HeyHey::
อิอิอิ

satapana

นางเอก ดันสร้างเมทมาเหมือนตัวเอง ผมว่าสุดท้ายก็ได้ซั่มทั้งสอง และฟินต่อไป

obacos

อย่าเรียกว่าดรอยเลย นี่มันโคลนนิ่งแล้ว 5555
ดราม่า แบบนี้จบแบบแฮปปี้เอนดิ้งแน่นอนอ่ะ
ทรีซั่มกันไป

จบทรีซั่มตามคาดเลยวุ้ย 5555 ว่าแต่ไม่เหนื่อยเรอะ

Reggal

ตอบ!!! ทรีซั่มๆ ตั่มๆๆๆ แล้วก็จบแบบฟินๆ อ่าห์ // โคลนนิ่ง แม่งยังว่าใช่มากกว่า droid อีกนะ

หลังจากนี้มาลุ้นกันว่าใครจะป่องก่อน 5555

tsuduku

ดันไปสร้างโครนที่เหมือนตัวเอง2คนเลย
แบบนี้จบแบบแฮปปี้เอนดิ้งแน่
3คนเลย
ควบสองเลย

xtazy

ยั่วยวนแบบไม่อายเลยเมดดรอย อายาเมะจะงัดอะไรออกมาสู้ล่ะ

อยากให้มีตอนต่ออีกจัง แรกๆก็สามัคคีดีกัน ต่อไปจะแย่งกันใช้หรือเปล่า น่าสนใจ

numkrieng

::HoHo:: แย่งกันเสียแล้ว.. ตอนจบคงจะอยู่ด้วยกัน 2 คนกับ 1 ...

พระเอกชอบใจเลย 5555 จบอย่างมีความสุข

grigori00

น่าจะจบ แบบ 2-1 แย่งกันแบบดุเด็ดเผ็ดมันแน่นอน อิจฉาพระเอกกกก

ไม่รู้จะพูดอะไรนอกจากคำว่า อิจฉาาาาา

Winterss

จบ​ยังไง​ล่ะ​ ถ้า​ตาม​แบบ​ฉบับ​ก็​จัด​การ​ทั้ง​คู่​เลย​สิ​ครับ​ ไม่​น่า​จะ​ต้อง​คิด​ให้​เสีย​เวลา​ แต่​ไม่แน่ใจ​ว่า​สุดท้าย​เมดดรอยจะมีการแบตหมด​ ปิด​สวิตช์​หรือ​อะไร​หรือ​เปล่า​นะ
สรุป​ว่า​จัดทั้งคู่​จริง​ๆด้วย​ แต่​ว่า​ทำไม​เมดดรอย ถึง​เหมือน​คน​จริง​ๆ​เลย​ล่ะ​ ตอน​แรก​นึก​ว่า​จะ​เป็น​หุ่น​ย​นต​์​ความ​รู้​สึก​น่า​จะ​ไม่​ใช่​แบบ​นี้​ แต่​ดู​แล้ว​เหมือน​คน​จริง​ๆ​เลย​