ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nikusoukyuu.] Gohoushi Otome Ch.2 เมดดรอยที่รัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 08, 2018, 03:10:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pantip5ml

Nabisca Sathu

โอ้ว นึกในใจตอนแรก ว่านางเอกน่าจะสร้างได้จริง เพราะตอนจบมีซูมไปที่หุ่น ทำได้จริงๆแฮะ 

ผมก็คิดแบบพระเอก จับทรีซัมซะเลย ว่าแต่ หุ่นนี่จะให้ความรู้สึกแบบคนได้จริงๆเหรอนี่

Filmza

benclubx1

หุ่นคือร่างโคลนจากตัวจริงสิ่น่ะ อืมมมม  ::Shy:: ::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

nowermore

อ้าวเข้าโหมดดราม่าซะงั้น

สบายเลยพระเอกเรา

jittipat

เหมาอยู่แล้วไม่ต้องสืบ

5555 มันไม่ต้องเดาของอย่างนี้

(S)Kater

ไหนว่าวิวัฒนาการไม่ถึง สร้างเมียเพิ่มกันเลยทีเดียวเชียว แถมยังอยู่เข้าใจกัน
แบบนี้3Pทุกวัน มันได้ทั้งที่บ้านและโรงเรียน หยุดเวลาของวิเศษอะไรตกกระป๋อง
เมื่อเจอแอนดรอยไอริชและแฟนสาวอายาเมะ ตายๆฟินตาย โลกโดจินนี่มันดีจริงๆ
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

sevennine

โอ้วสำเร็จจริงๆด้วยก็ว่าอยู่ตอนจบตอนที่ 1 กคาดว่าเสร็จแน่นอน สรุปพระเอกก็คงได้ทั้ง 2 เพราะเมดดรอยเกิดมาเพื่อให้สนอง

จบแบบทรีซั่มถือว่าจบได้ดี งานดีมากครับตอนจบแบ่งเป้นคนนึงแฟนอีกคนเป็นเมดลงตัว

sthanya

รับเลี้ยงไว้ทั้งสองคนเลยนายท่าน จะได้ไม่ต้องมีใครเสียใจ

ipor

Burincd

Ramirest

จากคำถามแล้ว
คำตอบ ต้องแฮปปี้ 3p สิครับ  ไม่น่าจะดราม่านะ > <

จบแบบที่คิดเลย แต่ก็ดีละดูสดใสๆ ไม่ดราม่าเยอะ

Mio Cubrick

ขออ่านตอน 2 ก่อนนะครับ พอดีเมื่อวานอ่านตอน 1 ไปแล้วยังไม่ได้ตอบเลยมาตอบทีเดียววันนี้่

ถ้าให้เดาว่าจบยังไงก็ยังแอบหวังว่าหุ่นจะใช้ได้นะครับ และแอบอยากเห็น 2 รุม 1 เหมือนกันหุหุ

ขอบคุณที่ทำให้ฝันเป็นจริง ไม่คิดว่าผู้แต่งจะใช้ DNA นากเอกอ่านไปฟินไป สิ่งที่อยากเห็นสมหวังแแถมฉากปรักบสวยสวดยอดเลย มุมดีจริงๆครับ นานๆมี 3p ที่ตรงแนวผมขนาดนี้ให้อ่านกัน ขอบคุณจริงๆครับ เรื่องนี้ชอบมากจริงๆ

DarKSiDeIID

ดรอย ทำไมเหมือนคนขนาดนี้

พระเอกเรา ฟินไปเลยดิ มีนางเอกถึง2คน หน้าเหมือนกันแป๊ะ

rcboy