ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พรุ่งนี้จะได้ใช้พลังอะไรกันนะ 1

เริ่มโดย Mr.Poker, มีนาคม 02, 2022, 07:29:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mr.Poker

ถ้าอยู่ๆคุณตื่นขึ้นมาและพบว่าตัวเองมีพลังพิเศษ โดยแต่ละวันพลังของคุณจะแตกต่างกันไป คุณจะใช้พลังนี้อย่างไร
สำหรับผมนั้นจะใช้พลังเพื่อแก้แค้นเพียงอย่างเดียว กับทุกคนที่ทำให้ผมตกต่ำขนาดนี้
----------------------------------------------------------------
ย้อนไปเมื่อ 3 เดือนก่อน
ผมชื่อ ทิต อายุ 17 เรียนอยู่ม.6 โรงเรียนเอกชนกระจอกๆในกรุงเทพ ผมสูง170 หนัก60 เป็นคนที่หน้าตาพอใช้ได้ แต่ไม่สู้คนจึงโดนรังแกต่างๆมากมายมาตั้งแต่ม.ปลาย
จนวันนึงผมทนไม่ไหว จึงตัดสินใจจบชีวิตตัวเองโดยการโดดลงมาจากดาดฟ้าโรงเรียน

ภายใต้ความมืดมิด ผมได้เจอบางอย่างคล้ายยมทูต
ยมทูต: ชีวิตของเจ้าเต็มไปด้วยความแค้นและโศกเศ้รา ข้าจะให้อำนาจเจ้าในการลองใช้พลังแห่งความมืด และจะดูว่าเจ้าจะนำพลังนี้ไปใช้ในทิศทางไหน

หลังจากอาหารโคม่ามาได้ 3 เดือน ผมก้ตื่นขึ้นมาพร้อมความรู้สึกที่สดชื่นอย่างที่ไม่เคยมีมาก่อน พร้อมพลังที่ไม่อาจเข้าใจได้
ด้วยพลังนี้ทำให้ใน 1 วันผมสามารถล่องหนได้เป็นระยะเวลา 4 ชม.

ณ โรงเรียน
ผมเดินเข้าไปในโรงเรียน โดยมีสายตาเพื่อนๆที่มองมาที่ผมอย่างหน้าสมเพช อารมณ์ประมานว่าอยากให้ผมนั้นตายๆไปซะ และผมก้ได้ผมกับรุ่นน้องที่ชื่อว่ามายด์ซึ่งเป็น 1 ในตัวการที่ทำให้ผมคิดปลิดชีวิตตัวเอง

มายด์: อ้าว หวัดดีค่ะพี่ทิต ยังอุตส่ามีชีวิตอยู่ให้เป็นเบ๊ของหนูอยู่หรอ หนูและพี่บาสดีใจนะที่พี่ยังมีลมหายใจอยู่ งั้นวันนี้ก้เหมือนเดิมนะ อย่าลืมคลานและคาบขนมปังและนมสตรอเบอรี่มาให้หนูที่ห้องเรียนนะคะ
ผม: ด ด ได้เลยครับ เจ้านาย

ใช่ผมมักจะโดนมายด์ทำให้อับอายและถูกใช้เป็นทาสตลอดชีวิตการเรียนของผม อีกทั้งยังต้องเรียกเทอว่าเจ้านายอีก ถึงแม้ว่าเทอจะอายุน้อยกว่าก็ตาม
และพี่บาสแฟนของมายด์ เป็นรุ่นพี่มหาลัย ที่เคยกระทืบผมสมัยที่ยังเรียนอยู่ที่โรงเรียน เป็นเหตุผลที่ทำให้ผมขัดใจมายด์ไม่ได้เพราะเมื่อไหร่ที่ขัดใจ ผมก้มักจะโดนไอเปรตนี้ตามไปกระทืบหลังเลิกเรียนเสมอ

มายด์อายุ 16 เรียนอยู่ชั้นม.5 สูง165 หนัก45 เป็น 1 ในเหล่าคนสวยที่สุดในรุ่นเลยก็ว่าได้ นอกจากนี้เทอยังเป็นดาวติ้กต้อกที่มักจะเปิดไลฟ์ในติ้กต้อกและไอจีที่มีคนฟอลมากกว่า 500k เป็นประจำและจะมีคนดูไม่ต่ำกว่า 20k ในแต่ละครั้ง
และใช่ ผมก้เลือกเป้าหมายแรกในการแก้แค้นนี้ได้แล้ว มายด์ผู้โด่งดังในโซเชียลนี่เอง คราวนี้ผมจะช่วยทำให้เทอยิ่งโด่งดังให้เอง

//เรื่องเขียนเรื่องแรก ยังไม่ได้วางพลอตเรื่องเท่าไหร่ แต่จะเขียนตามอารมณ์ แนะนำ/ชี้แนะได้นะครับ//

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เปิดมาก็มาพร้อมกับพลังล่องหน เป็นแบบนี้น้องมายด์จะโดนแก้แค้นอย่างไรบ้างนะ...ต้องติดตามแระ

biggiggog

ออกมาแนวโดนกดขี่ มีการแก้แค้น
งานนี้คงไม่ใสแน่ แต่จะขุ่นแค่ไหน...
ขอบคุณครับ

1819

แนว พลังพิเศษสายดาร์กมาเพื่อแก้แค้น  แต่จะไปแนว ซาดิส รุนแรงป่าเถืออนรุนแรงขนาดไหน  ระหว่างความรุนแรง กับ sex อะไรจะนำหน้าเนื้อเริ่อง รอติดตามต่อไปครับ 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

swss2511

kalampee

ดู​เรื่อง​การ​สะกด​คำ​ครับ​ บางคำง่าย​ ๆ​ แต่​สะกด​ผิด​เยอะ​และ​บ่อย​มาก​

ryg123456

rimwarin

sthanya

mpong17

maguire

จะมีพลังอะไรบ้างนะ หายตัว หรือ สะกดจิต ต้องมาแล้ว