ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etsuzan Jakusui] Imouto Rule กฎ3ข้อของน้องสะใภ้[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 11, 2018, 07:52:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sonicturbo

(S)Kater

ก่อนอื่นขอบคุณครับที่มอบให้ผม ขอโทษทีที่อ่านช้าไปหน่อย ช่วงปลายเดือนงานยุ่งมาก
แถมยังหวัดกินปลายปีอีกในเมื่อดีขึ้นแล้วก็มาลุยกันเลยย

โอ๊ะ เปิดมาก็โดนใจผมเลย หึหึ สาวใหญ่แนวนี้สุดจัด ถ้ามาอยู่กับผมก็ต้องมีกฎเหมือนกัน หุหุ
เหม่ ข้อ.1 นี่ยังกับออกกฎด้วยตัวผมเอง 55 โอ๊ยยย ข้อที่ 2.ยิ่งโดนใจ ผมก็ไม่ให้น้องเรียกว่าพี่ต้องเหมือนกัน
ให้เรียกว่าพี่ชาย ไม่ให้เรียกโอนิจังก็บุญแค่ไหนแล้ว ยิ่งกฎข้อ3 ลบล้างทุกสิ่ง
ในบ้านนี้ผมคือกฎ ถ้าแบบนี้จะมีข้อ 1-2ไว้ทำไม

เรื่อง-ภาพมันได้อารมจริงๆนะท่าน หนุ่มสาวอยู่กันในบ้าน มันก็ต้องมีแอบคิดกันบ้าง
ชีวิตจริงบางทียิ่งกว่าโดจินเยอะก็มี เรื่องนี้ชอบมา ขอบคุณที่แปลให้ผมคร้าบบบ
***เรื่องนี้พูดเยอะไม่ได้ 55 เดี๋ยวเตลิดไปไกล
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

pug0hkleiko

อ่านแล้วรู้สึกสงสาร น้องชายจะโดนสวมเขาแบบนี้ไปอีกนานเท่าไหร่ แต่ก็นะ ผญ หุ่นแซ๊บ พี่ชายจะทนไหวได้ไง555 มันฉลาดมาก วางแผนมาเป็นฉากๆ55

dell323

yoshitoki

ขอบคุณครับ กฏเกิ๊ดอาไรอยากจะเยกับเขาก้อบอกเค้าไปตรงๆดิมัวอ้อมค้อมอยู่ได้
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

Demon-Wolf

Ramirest

เป็นน้องสะใภ้ที่ดีจริงๆนะ สงสารน้องชายจังเลย แนวแบบนี้

Biilly

ที่จริงกฎข่อ1กับ2 ไมาต้องก็ได้มั้งแค่ข้อ3ก็พอ

xfreestylex

thenefilim

Nos6 Company

เรื่องนี้ถูกใจมากครับ จัดไแหลายเหนียวเลย

pj762856

phatsa