ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt3

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 12, 2018, 10:17:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติว่าถ้าในภาคสองมีฉาก 5P คุณอยากเห็นใครมาร่วมวงกับลุงพลมากที่สุดครับ (เลือกได้ 4 คนนะ)

ใบเฟิร์น เนตรชนก (เชียงใหม่ ภาคเหนือ)
โดนัท ณิชา (กรุงเทพ ภาคกลาง)
พิมมี่ พิมพาภรณ์ (นครราชสีมา ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ)
นาถ นาถลดา (สงขลา ภาคใต้)
หมอพลอย พลอยพรรณ (ชลบุรี ภาคตะวันออก)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์ (ราชบุรี ภาคตะวันตก)
อีฟ อรัญญา (ปราจีนบุรี ภาคตะวันออก)
หมวย เดือนดารา (นนทบุรี ภาคกลาง)
ทราย ฉัตรพร (นครปฐม ภาคตะวันตก)
ลูกขวัญ ภาสินี (ภูเก็ต ภาคใต้)
แนนนี่ นริศรา (ขอนแก่น ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ)
ครูเบสท์ ภัคจิรา (เชียงราย ภาคเหนือ)

a1223

จอมหื่นปราบสามสาวเสร็จต้องหาทางช่วยหมอพลอยให้ได้นะ

noker

ฉาก 5p ขอสามสาวในตอนนี้กับน้องอุครับ เพราะเป็นนักศึกษาพยาบาลด้วยกันและเป็นเพื่อนกัน  ส่วนที่อยากเห็นมากที่สุดคือฉากลุงกับหมอพลอยและครูเบส

Chai Pin

leo_attack

มีฉาก 5P คงต้องมีแบ่งสาวๆ ไปเล่นกันเองบ้างนะครับ ลุงคนเดียวไม่น่าทั่วถึง

game2539

noomth

ตื่นเต้น​กับสามสาว​ ดันมีตัวเสริม​เข้ามาช่วยให้ตื่นเต้น​ไปอีกแบบ555

Dark Wasabi

อย่างที่โหวดจัดหมอพลอยครูเบาทนน้องอุ๊และขวัญศิถีเลยฟินมากๆ

jaaebaby

Mr.x69

ระหว่างสามสาวกับพลังอัน เหลือล้นของลุงใครจะชนะนะ

pakmatc13

เย้ๆๆๆ มาแล้ววันนี้กำลังนึกถึงเลยว่าหายไปไหนนานจัง

fufu22

Kitty Hotmail

หมอพลอยของอยากให้มาเป็นเมืยรักของลุงตลอดไป

Ideology

ตอนนี้รู้สึกน้องนาถจะถึงใจที่สุด สู้สุดใจ ได้ทุกรู

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

maitree_kongton

ลุงพลคงต้องหาทางกันหมอพลอยออกมาก่อนที่จะเสียเธอไป