ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt3

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 12, 2018, 10:17:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติว่าถ้าในภาคสองมีฉาก 5P คุณอยากเห็นใครมาร่วมวงกับลุงพลมากที่สุดครับ (เลือกได้ 4 คนนะ)

ใบเฟิร์น เนตรชนก (เชียงใหม่ ภาคเหนือ)
โดนัท ณิชา (กรุงเทพ ภาคกลาง)
พิมมี่ พิมพาภรณ์ (นครราชสีมา ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ)
นาถ นาถลดา (สงขลา ภาคใต้)
หมอพลอย พลอยพรรณ (ชลบุรี ภาคตะวันออก)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์ (ราชบุรี ภาคตะวันตก)
อีฟ อรัญญา (ปราจีนบุรี ภาคตะวันออก)
หมวย เดือนดารา (นนทบุรี ภาคกลาง)
ทราย ฉัตรพร (นครปฐม ภาคตะวันตก)
ลูกขวัญ ภาสินี (ภูเก็ต ภาคใต้)
แนนนี่ นริศรา (ขอนแก่น ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ)
ครูเบสท์ ภัคจิรา (เชียงราย ภาคเหนือ)

Autte Wa

ลุงพลพลังวิเศษหมดเมื่อไร
สภาพตอนนั้นคงดูไม่ได้เลย
ตอนนี้ยังมีใช้ไป ใช้ไป ใช้ไป
อย่าหยุด ลุยยยยยยยยยยย
สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ชำนาญ หาญสำรำ

ลุงพลมัวแต่เริงรักกะสาวๆนะระวังหมอพลอยเร็จคนอื่นเด้อลุง

Debaker Singlek

หมอพลอยกำลังจะแย่เจอนายบอยเล่นแบบนี้ ลุงพลจะรู้ป่าวนะ แล้วจะช่วยหมอพลอยแบบไหนกัน

mhoa2000

hongdang32

ฉากเสียวระหว่างลุงพลกับครูเบสต์ จะเริ่มเมื่อไหร่ครับ แล้วลุงพลจะช่วยหมอพบอยยังไงครับ

oat826

ตามมานาน ชักจะลืม ๆ แต่ยังไงก็คิดถึงโดนัทตลอดมา

zaa2518

::Fighto::ความจะแตกใหมน้อ...ลุงพล...หรือจะมีแนวร่วมหว่า

Tulasa Maluda

djk000231

สมชาย DKK

เจ้าบอยมีแผนที่จะรวบหัวรวบหางหมอพลอยรึเปล่า?

xonly-1786

หมอพลอยจะทำอย่างไรกับบอย ซึ่งก็เกี่ยวกับปัญหาของครอบครัวตัวเอง ลุงพลรับปากจะช่วยแล้วทำไมยังไม่จัดการอะไรเลย สงสารหมอพลอยจัง

guygut

Death BBling

ห่างหายไปพักใหญ่เลยนะครับ
ผมคิดถึงโดนัท จะแย่แล้ว
แฮะๆ