ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt3

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 12, 2018, 10:17:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติว่าถ้าในภาคสองมีฉาก 5P คุณอยากเห็นใครมาร่วมวงกับลุงพลมากที่สุดครับ (เลือกได้ 4 คนนะ)

ใบเฟิร์น เนตรชนก (เชียงใหม่ ภาคเหนือ)
โดนัท ณิชา (กรุงเทพ ภาคกลาง)
พิมมี่ พิมพาภรณ์ (นครราชสีมา ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ)
นาถ นาถลดา (สงขลา ภาคใต้)
หมอพลอย พลอยพรรณ (ชลบุรี ภาคตะวันออก)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์ (ราชบุรี ภาคตะวันตก)
อีฟ อรัญญา (ปราจีนบุรี ภาคตะวันออก)
หมวย เดือนดารา (นนทบุรี ภาคกลาง)
ทราย ฉัตรพร (นครปฐม ภาคตะวันตก)
ลูกขวัญ ภาสินี (ภูเก็ต ภาคใต้)
แนนนี่ นริศรา (ขอนแก่น ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ)
ครูเบสท์ ภัคจิรา (เชียงราย ภาคเหนือ)

sniperteam

ลุงพลนี่อายุมากแล้วยังมีแรงจัดสาวพร้อมกันสามคนอีกอิจฉามาก มีสิธีเติมพลังด้วยการซดน้ำสาวๆ ขอบคุณมากครับ

Lert Nil

งานนี้ลุงหื่นมาก สามสาวท่าทางจะรับมือไม่ไหวแฮะ

morekung

ลุงพลของเรารู้วิธีคืนพลัง คราวนี้ไม่ต้องกลัวฟ้าเหลืองแล้ว แต่สองคนนั้นจะเจอลุงพลไหม กำลังเข้าไดเข้าเข็มเลย

ทีม ช่างเทวดา

ผมจินตนาการเลยไปถึง สองหนุ่มภารโรงนุ่นน้องเจอความลับแล้วขอร่วมวงด้วยเลยนะเนี่ยะ

massturbo

pooloop

คราวนี้สามสาวคงโดนลุงพลจัดหนักแน่ ได้พลังวิเศษมาแล้ว

KonMol2

พลอยจะยอมแพ้ไม่ได้นะ 3 สาวเจอไปรอบนี้น่าจะสบายไปหลายวัน

allapon

ลุงพลนี่สงสัยต้องรุม 5 ถึงจะหมดฤทธิ์ ขนาดรุม 3 ยังสบายๆ เลย

happyman2554

Gg9898

ลุงจัดแฮตทริกเลยตอนนี้ อยากมีโมเมนต์แบบนี้ เหมือนลุงจัง ::Glad::

kchumpot

คุณลุงรีบช่วยหมอพลอยซิครับแล้วอย่าลืมสอนน้องขวัญด้วยอยากอ่านตอนน้องขวัญจังอีกนานไหมนี่อย่างไรก็อย่าให้นานนักนะครับ

moobin1978

ผมว่านะ ต้องหาผู้ช่วยพระเอกแล้วครับ
ไม่ไหว แกไม่พักเลย เป็นห่วงครับ
^_^

armsmartmai

มีตั้งสามสาวแต่จะหยุดลุงพลจอมหื่นได้รึเปล่าน้อ  ถนอมร่างกายบ้างนะครับลุง  FCเป็นห่วงครับ อิอิ

au2000

ว่าแล้ว ลุงพลต้องจัด3คนนี้
อย่างเต็มแม๊ค ต้องอยุ่ในโอวาท
ต่อไป

gai

7 p ครับ สนับสนุ่นด้วยอีกคน  แต่ลุงคงจะ เข้า โรงบาลอีกแน่  ก็ถ้า 7 p มีครบคน
   ไม่อย่างคิด เสียวสุดๆแน่ครับ