ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt3

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 12, 2018, 10:17:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติว่าถ้าในภาคสองมีฉาก 5P คุณอยากเห็นใครมาร่วมวงกับลุงพลมากที่สุดครับ (เลือกได้ 4 คนนะ)

ใบเฟิร์น เนตรชนก (เชียงใหม่ ภาคเหนือ)
โดนัท ณิชา (กรุงเทพ ภาคกลาง)
พิมมี่ พิมพาภรณ์ (นครราชสีมา ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ)
นาถ นาถลดา (สงขลา ภาคใต้)
หมอพลอย พลอยพรรณ (ชลบุรี ภาคตะวันออก)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์ (ราชบุรี ภาคตะวันตก)
อีฟ อรัญญา (ปราจีนบุรี ภาคตะวันออก)
หมวย เดือนดารา (นนทบุรี ภาคกลาง)
ทราย ฉัตรพร (นครปฐม ภาคตะวันตก)
ลูกขวัญ ภาสินี (ภูเก็ต ภาคใต้)
แนนนี่ นริศรา (ขอนแก่น ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ)
ครูเบสท์ ภัคจิรา (เชียงราย ภาคเหนือ)

agiyama123

yiba111

moobin1978

มาแล้ววววว ตอนใหม่ ใกล้จะจบภาคแรกจริงๆล่ะ
ขอให้งานที่คนเขียนทำอยู่ ราบรื่นนะครับ
จะได้สมองแล่นๆ มาให้อ่านกันไวๆ ขอบคุณครับ

grabungza

ลุงมัวแต่มาลุยกับสาวๆไม่ยอมคิดแผนช่วยหมอพลอยซักที กลัวเสียหมอพลอยไปจริงๆครับ

ประเสริฐ เอียงสันเทียะ

จอมหื่นปราบสามสาวเสร็จต้องหาทางช่วยหมอพลอยให้ได้นะ เดี๋ยวหมอจะเศร้าจนหมดสวย

สมบูรณ์ บ

peakpradoo

สงสารหมอพลอย  จะพ้นมือนายบอยได้มั้ย  ดูท่าทางรอดยาก

Tee001

diamond1

ลุงพลจัดหนักๆสามสาวเลยนานๆจะอยู่พร้อมหน้ากันแบบนี้

et25639874

เอ น้องอุ๊จะปันใจให้ใครอีกน้า โดนลุงจัดชุดให่ซะขนาดนั้น

et25639874

เอ น้องอุ๊จะปันใจให้ใครอีกน้า โดนลุงจัดชุดให่ซะขนาดนั้น

MrRasta

sara01

komzaza

สูดยอดเลยภารโรงเฒ่า อยากลาออกจากงานไปสมัครเป็นภารโรงจริงๆเลยอิอิ