ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 5 ติวเตอร์จำเป็น

เริ่มโดย darkgiggs, ธันวาคม 14, 2018, 01:52:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Witoon Runjuan

หมอบลูห้ามอารมตัวเองไม่เคยได้เลย อิจฉาเด็กพวกนั้นจริงๆ

sun_307

ได้ติวเตอร์แบบหมอบลู ถ้าสอบไม่ได้อดเอาหมอบลูแน่

saitaman

โดนเด็กหลอกล่ออีกแล้วครับหมอบลู หมอวีนี่ก็นะครับ555

rexmost gizmo

เจอหมอบูลติวให้น่าจะผ่าน ยกเว้นจะอยากได้รางวัล ล่ะเด็กๆ เสียวแทนหมอจิงๆ

winking

หมอคนสวยติดใจเด็็กน้อยแล้วครับสงสัยจะหลงเด็ก๓คนไปอีกนาน

ones26421

ponnakub

Phoowadol

ติวเตอร์จำเป็น อย่างหมอบลู  มันต้องทำให้เด็กๆพวกนี้ สอบผ่านได้อย่างแน่นอน อยู่แล้วหละน่า....แต่ที่มันพิเศษยิ่งกว่า ก็ตรง ได้มีเสียว สยิว เพิ่มเข้ามาด้วย นี่หละ ทำให้เด็กๆ พวกนี้ ตั้งใจ เป็นพิเศษ
แหม่ จะว่าไป หมอบลูเองก็ชอบนะ เรื่องอย่างนี้อะ ใช่ปะๆ555