ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 5 ติวเตอร์จำเป็น

เริ่มโดย darkgiggs, ธันวาคม 14, 2018, 01:52:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

negazero

watchaa

ขอบคุณ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ 

ก่อนอื่นขออนุญาตชื่นชมผู้แต่งคุณ darkdiggs รู้สึกเลยว่าตั้งใจแต่งมาก เนื้อเรื่องวางโครงแล้วก็ปูพื้นได้ดี เห็นภาพตามตลอด นึกถึงนักเขียนที่หาข้อมูลทำการบ้านมาก่อนแล้วลงมือเขียน เนื้อเรื่องจึงดูละเมียดมากครับ ขอคาราวะครับ 

ส่วนเนื้อเรื่องผมไม่มีอะไรขัดใจเลยครับ แนวนี้แนวโปรดเลยครับ

game14974

ติวไปเสียวไปแบบนี้คงได้คะแนนเต็มอ่ะครับ​ ผมก็อยากไปติวแบบนี้บ้างเชียว​ แหะๆ

Korn Phawat

review1972

แหม..อยากจะให้ไอ้เด็กเวรสามตัวนี่มันสอบตกพร้อมกันหมดจริงๆจะได้รู้ว่าความรับผิดชอบที่ติวเตอร์ต้องทำนั้นมันคืออะไร5555

err

หมอบลู  คงเสพย์ติด เซ็กส์  จากเด็กๆแล้วละ  ดูท่าคงชอบมากๆด้วย..

Autte Wa

มันจะโดนทั้งสอบได้ และสอบไม่ได้นะสิ
คุณหมอพลาดแล้ว
หรือว่าคุณหมอยอมพลาด
งานนี้ไม่มีเสีย มีแต่ได้

Tonpera

Debaker Singlek

เจอแบบนี้เข้าไป จนหมอกลายเป็นโรคจิต ติดกลิ่นน้ำกาม ไปแล้ว

knight18

น่าอิจฉาเด็กแสบทั้งหลาย ได้ติวกะหมอแล้วได้ผ่อนคลายด้วย อิจฉาจุงเบย ::Dribbling::

พิจิตรา.ส