ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shizuki Shuya] Fuck Note เขียนอะไรก็เป็นจริง 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 14, 2018, 04:42:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เรื่องนี้ดองจนออกตอนสองมาซะงั้น ทั้งที่ใส่รูปไปใน Cr.ของผมนานแล้ว เลยเอาวะ จัดซะหน่อย
เพราะเฮิร์ทไปพักใหญ่หลังจากถูกด่าในเวปอื่น(อีกแล้ว) กว่าจะฟื้นตัวได้ แต่แปลได้ไม่กี่หน้าก็หมดไฟ
หลังจากนี้อาจแปลช้าหน่อยไม่บ่อยแย่งพื้นที่กับท่านHypNosเหมือนเก่า 55 แต่จะตามเก็บ
ตูนที่ดองเก่าๆให้หมดก่อนละกัน ตอนแรกก็กะว่าจะแปลซัก300ตอน ตอนนี้อาจจะครบ200แล้วเลิกเลย

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

กฎการขออ่านเพราะปล่อยไหม่มาเกือบ700ไอดี
1.ตอบขออ่านอย่างมีสาระเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงแรก เมนต์มักง่ายมีบิน
2.กลับมา Edit หรือกดตอบเพิ่มเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลังและตัวอย่างตอนต่อไป

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

jirasakgolf7

นอกจากจะหื่นแล้วยังเผื่อแผ่คนอื่นด้วย ใจกุศลจริง ๆ หรือว่ามันหาผู้สมรู้ร่วมคิดตอนโดนรวบตัวหว่า

จะว่าไปที่ไม่ใช่หยุดเวลาแต่เป็นสะกดให้ทำตามสั่งนี่ คุ้น ๆ เหมือนเห็นเรื่องนึงของน้อง AI ท่เล่นเป็นพนักงานซุปเปอร์ที่ขัดคำขอลูกค้าไม่ได้เลยแฮะ

** จะว่าไปกระดาษมันทำได้ทุกอย่าง แต่ตานี่เอามาจัดเรื่องเดียวเน้น ๆ เลยแฮะ แถมไป ๆ มา ๆ นี่ไม่มีข้อจำกัดเรื่องเจ้าของอีก สุดยอดไอเทมจริง ๆ ว่าแต่ตอนต่อไปนี่ คงไม่จบแค่ NTR หรือ GANGBANG แบบตอนนี้แน่ ๆ

นั่นแหละ เรื่องนี้ตอนแรกผมไม่นึกว่ามันจะมีต่อเหมือนเรื่องอื่นๆเช่น เเว่นVR การ์ดVIP แต่ดันมีแถมต่อเนื่องกันด้วย

Clock “work” Planet

::Shout::พระเอกคนนี้ ใจบุญ (รึเปล่า??) มีสุขร่วมเสพ (เขียนถูกมั้ยเนีย)

เป็นกำลังใจให้นะครับ

ถ้ามีจริงจะเขียนให้ในบัญชีมีเงินอย่างถูกกฏหมาย 100ล้าน

ถ้าอยากรวยไม่กลัวย้อนหลัง ซื้อหวยชุดไปนั่งฟังหน้ากองสลากแล้วเขียน
เลขรางวัลที่1ก่อนจับลูกบอลตามที่เราซื้อเลยครับ ถูกจากหวย รวยยาวๆ ไม่มีหมดอายุ

nakchakun

Fuck note นี่คล้ายๆ death note เลย ได้แบบนี้ไปจัดดาราได้เลยน่ะเนี่ย  ::Dribbling::

พระเอกนี่มันใจบุญจริงๆ มีเผื่อแผ่คนอื่นๆด้วย เยี่ยมจริงๆ

เหมือนไม่ค่อยโลภค่อยหื่นเท่าไหร่ แต่ที่มันจัดไปก็คุณแม่ สาวแว่น ตัวท็อปๆทั้งนั้น แถมเขียนเงิน100ล้านในบัญชีพร้อม

chocolaze

::Dribbling:: ::Glad:: นี้มัยsex noteในตำนานใช่มั้ยเนี้ย  อยากได้สักเล่มมั้งจัง แต่ตัวเอกดูเผื่อแผ่คนอื่นดีน่ะ ฮ่าๆ

ตอน2น่าติดตามมาก มีการแก้แค้นข่มเหงฉันนักใช่มั้ย ฮี่ๆ

จะแก้แค้นอะไรผมไม่รู้ แต่ที่แน่ๆมีน้องสาวโลลินี่สิ Lock On เลย  ::Evil:: แถมเนื้อเรื่องก็ดูยาวๆกว่าด้วยนะ เหมือนตอนแรกนี่แค่เกริ่น

Ppcub Jjip

พระเอกนี่ช่างใจบุญเหมือนขอวาปในเฟสแล้วมีคนมาเปิดวาปให้ เป็นพระคุณจริงๆของดีมันต้องแบ่งปันกันอย่างนี้

*รอตอน2เลยมาแนวแก้แค้น ว่าแต่พระเอกภาค1มันจะรู้ไหมว่ากระดาษมันกำลังจะโดนดร็อปไป

aminoclan

เนื้อเรื่องคุ้นๆเหมือนเคยเจอแบบนี้มาก่อน สงสัยว่าถ่้ากำหนดเวลาลงไปด้วยนี่จะมีผลเพิ่มระยะเวลไหมนะ ฟุฟุ

สงสัยต้องรอตอนหน้าสินะ เนื้อเรื่องเริ่มเข้าดราม่าแล้วน่าติดตามๆ

xsoulkung123

เป็นกระดาษวิเศษจริงๆ ที่สำคัญคนที่เก็บได้คือไอ้หนุ่มจอมหื่นคนนี้
ใช้กระดาษนี่ได้คุ้ม แถมยังจัดหนักสาวสวยหุ่นเร้าใจไปเรื่อย
แบบนี้คงไม่ต้องพักแล้วละ เจอแต่คนหุ่นเร้าใจให้เซ็กด้วยทั้งนั้นเลย
::Fighto::
Edit ใจบุญด้วยแบ่งความเสียวให้กับคนอื่นๆด้วย แถมยังไม่มีคนมาเห็นกระดาษนี่อีกด้วย สงสัยได้เอาไปใช้ต่อแน่ๆ

nekki

ถามจริงถ้าในชีวิตจริงผมได้กระดาษโน้ตมาคงไม่ได้ใช้แบบในเรื่องหลอก คงเป้นกระดาษเขียนสั่งข้าวเที่ยงแทน จนระดาษหมด...
เป็นผมขอพวกไอเท็มหยุดเวลามาเลยดีกว่า

ตอนจบเห็นถามว่าถ้าเป็นคุณจะเขียนอะไร ของเขียนว่าให้แปลตอน2ออกมาไว้ๆนะครับ+ถ้าให้ดีแปลเรื่องที่ดองเอาไว้ด้วยละ

เขียนใส่กระดาษธรรมดามั้งครับเลยไม่เกิดผล แต่ผมชอบที่ท่านทวงงานเก่าบ่อยๆนะ ไม่เคยรำคานเลย
ยิ่งทำให้กระตือรือล้นมากขึ้น......อีก0.2วิ แล้วก็ดองต่อ 55 เร็วๆนี้แน่นอนครับ

B&B

เย้!!!! ยินดีต้อนรับการกลับมาคร้าบบบ อิอิ

มีการโฆษณาด้วยแหะ อิอิ

ปีใหม่นี่ผมก็ได้โน้ตบุคแล้ววว จะมาช่วยแปลและลงให้ เพื่อไม่ให้บอร์ดว่างแน่นอน แต่ประเดิมเรื่องแรกคงกลางมกราคมแหละ ไม่ก็ปลายๆ เดือน เพราะต้องทำความเข้าใจก่อน อิอิ

หน้าตาพระเอกดูไม่น่าจนนะ เหมือนพวกลูกคนรวยที่ชอบเอาแต่ใจมากกว่านะ

คอมพิวเตอร์ดีๆ สักเครื่อง บ้านหรูๆ สักหลัง เงินสักกองสองกอง ฮาเร็มสาวงามสักโหลสองโหล (ซิง ไม่ซิง ไม่สน ขอสวยๆ ก็พอ และรักเราก็พอ รวมทั้งโลลิด้วยก็ดี แต่ก็กลัวคุกเหมือนกัน ไม่เป็นไร เราเปลี่ยนกฏหมายได้ด้วย FuckNote อิอิ) รถหรูๆ สักคันและอีกมากมาย ถ้านึกออกจะมาเพิ่ม อิอิノ( º _ ºノ)

ท่านกลับมาแล้วววววว

ท่านครับ ไอเทม เขียนอย่างนี้คร้าบบบ ไม่ใช่ ไอเท่ม ครับบบบ

เคครับ ไม่ค่อยได้เขียนไอเทมภาษาไทย ใช้แต่ Item  ::Shy::

ถ้าให้พูดตามตรง มันไม่ใช่ตอนต่อ แต่เป็นตอนใหม่ คนใหม่ แค่เปลี่ยนคนถือ FuckNote นะ

ท่านชื่อเรื่องมันแปลกๆ ดูไม่เหมาะนะครับ ถ้าเป็นผมขอเป็นชื่อ บันทึกกาม มันดูดีกว่า อิอิ (จะได้เหมือน Death Note บันทึกมรณะ)

เรื่องชื่อผมแปลจากยุ่นเลยอ่ะ もしも、願ったことが何でも叶う力を手に入れたら
ประมาณว่า ถ้าคุณเขียนแล้วเป็นจริง เดี๋ยวลองคิดใหม่เนาะ

พระเอกตอนต่อไป หน้าตาดีพอใช้ได้เลยนะ แต่แค่ตามันตายเท่านั้นเอง และผมคิดว่า นางหัวแดงอะ ยังซิง และชอบพระเอกแน่ๆ ตามสไตล์มังงะแนวรั่วโรงเรียน ที่เคยอ่านๆ มา

มีส่วนครับ ไม่รู้จะเข้าหาพระเอกยังไงเลยใช้วิธีนี้แกล้งเขา มันเข้าแก๊ปตูนยู่นอยู่แล้ว ยิ่งเพื่อนสมัยเด็กด้วย

ส่วนพระเอกตอนนี้ ก็อย่างที่บอกไป เหมือนลูกคนรวย เอาแต่ใจ ที่หนีออกจากบ้านมามากกว่า

ขอบคุณครับ

Akira Watanabe

::Shy:: มันเขียนบ่อยเหลือเกิน สงสัยอย่างเดียว กระดาษมีหมดไหม 555+

::Sweat:: ตอนหน้าจบ คือกระดาษมันหมดใช่ไหม ฮา เขียนบ่อยเกิ๊น

มโน สกลนคร

sex note ในตำนาน เป็นแผ่นก็ได้อยากได้สักเล่มมั้งจัง

popopare

พระเอกนี่พ่อพระ ใจบุญจริงๆอยากเจอคนแบบนี้5555

*อยากอ่านตอนแก้แค้นคนที่ร.ร.ครับ สะใจน่าดู

gaingane

คิดถึงเรื่องเสียวที่เคยอ่านเลย แล้วก็คล้ายๆ Anime เรื่อง Dream Note

ปล อย่าให้มีบ้างนะกระดาษนี้

Theemotionof

นี้ยิ่งกว่าความฝันมากๆของชายหลายๆคน

กระดาษนี้มันแรร์ไอเทมในตำนาน แล้วดีกว่านาฬิกาหยุดเวลามากด้วย ::HoHo::

แถมพระเอกมันยังบ้าใช้พลังไม่หยุดหย่อน พ่อลูกก็ให้เค้าจัดกันเฉยเลย555