ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียโดนเพื่อนแอบเอา cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, ธันวาคม 18, 2018, 12:44:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

ประสบการณ์ของผมพึ่งเกิดขึ้นเมื่อไม่นานมานี่เองพอแต่งงานผมก็ออกเช่าบ้านอยู่กันสองคนกับเมียได้ปีกว่าแล้วเพื่อนซี้ของผมมันลำบากเลยมาขออาศัยอยู่ด้วยเป็นบ้านเช่าห้องแถวไม้สองชั้นผมกับเมียนอนชั้นบนเพื่อนผมนอนชั้นล่างตอนกลางคืนเวลาผมกับเมียร่วมกันเสียงจะดังกึกกักเพื่อนผมมันจะตะโกนแซวว่าเฮ้ยไม่เกรงใจกันมั่งเลยนะอยู่บ่อยๆจนเมียผมก็แซวมันกลับว่าดีแต่เห่ามันก็ตอกกลับว่าแบ่งๆกันมั่งซิจะได้เงียบผมได้แต่ขำเมียผมบอกมันว่าเอาถูฝาไปก่อนแล้วกันคือเมียกับเพื่อนผมจะสนิทกันมากเพื่อนผมเป็นคนทะลึ่งๆปากว่ามือถึงผมกับเมียก็ไม่ได้โกรธอะไรมีมันอยู่ด้วยก็ดีไม่เหงาแต่มาหลังๆมันชักหนักข้อบางทีกอดเอวมั่งจับก้นมั่งเห็นเมียผมก้มลงโก้งโค้งหยิบอะไรเป็นไม่ได้มันต้องทะลึ่งรีบแกล้งเข้าไปกอดเอวเมียผมทำเป็นกระเด้าๆจนเธอด่าเอาอยู่บ่อยๆ  แต่ผมเห็นแล้วกลับเกิดอารมณ์ทางเพศขึ้นมาทันทีทั้งๆที่ช่วง หลังๆผมไม่ค่อยมีอารมณ์แถมยังเสร็จเร็วมากจนเมียผมบ่นประจำ  ถึงผมจะเห็นว่ามันแอบแต๊ะอั๋งเมียผมบ่อยแต่ผมก็ทำเป็นไม่เห็น เพราะสงสารมันเหมือนกันเงินเดือนก็น้อยจะไปเที่ยวผู้หญิงก็คงไม่ไหวจะหาผู้หญิงมาชอบก็คงลำบากเพราะหน้ามันก็งั้นๆแถมทั้งดำทั้งผอมสูงยังกะเปรตเลย แกล้งให้มันจับมันถูเอาไปช่วยตัวเองก็แล้วกัน

แรกๆเมียผมก็มาฟ้องประจำแต่พอเห็นผมคึกเลยยิ่งแกล้งยั่วมันยั่วผมด้วยจนเธอบอกว่าผมเอาเก่ง  คืนวันหนึ่งนั่งกินเหล้ากันฝนเกิด ตกผมรีบวิ่งขึ้นไปปิดหน้าต่างห้องนอนชั้นบนก็ได้ยินเสียงเมียผมร้องวี๊ดว้ายแว่วมาผมเลยหารูแอบดูตามร่องพื้นว่ามันทำอะไรเมียผมถึงได้ร้องพอผมก้มลงมองก็ร้องอ๋อในใจ ไอ้ต้น ชื่อเพื่อนผมนะครับมันเอาอีกแล้วเมียผมที่กระโจมอกซักผ้าอยู่ในห้องน้ำไม่รู้ทำไมถึงออกมาหน้าห้องน้ำโดนมันกอดทางด้านหลังหน้าขามันแนบชิดกับก้นเมียผมกระเด้าลมใหญ่มันนุ่งผ้าขะม้ามือนึงมันกอดเอวอีกมือมันบีบเคล้นนมเมียผมเธอหัวเราะคิกคักจักกะจี้มือเธอก็ไม่ว่างกลัวผ้าหลุดต้องจับปมผ้าถุงอีกมือก็ดันร่างมันไม่ถนัด  ไอ้ต้นมันกระเด้าเอวใหญ่เลยครับทั้งๆที่มีผ้าถุงเมียผมกั้นอยู่แต่ผมเห็นมันเอามือควานที่หน้าขาของมันคงจะจับท่อนของมันถูไถกับหว่างขาเมียผมเธอดิ้นๆหยุดๆหน้าแดงกล่ำปากก็ทั้งด่าทั้งบ่นงึมงำๆจับใจความได้ว่าเดี๋ยวหนูจะฟ้องผัวหนูอะไรทำนองนี้แหละครับแต่เธอก็ไม่ได้ออกแรงดิ้นหนีอะไรนักบางทีก็ทำเป็นแอ่นก้นให้งอนเหมือนจะยั่วมันแล้วก็บิดก้นหนี  พักเดียว มันกดคางแนบหลังกอดเอวเมียผมแน่นหลับตาเคลิ้มกระเด้าถี่ๆครางอืมๆกัดฟันกรอดๆเป็นจังหวะที่เมียผมสะบัดมันหลุด  ผมเห็นแว๊บๆหัวท่อนของมันบานใหญ่ยังกะไข่เป็ดแดงแป๊ดเอวมันยังกระเด้าลมและกำลังพ่นอะไรบางอย่างออกมาขาวข้นเป็นสายเมียผมผลักมันจนล้มหงายมือมันยังกุมท่อนของมันกระตุกมือใหญ่เมียผมด่ามันยิ้มๆ หน้าตื่นๆว่าไอ้พี่ต้นบ้าวิ่งออกมาเรียกหาผมไอ้ต้นมันรีบคลานเข้าห้องน้ำผมเดินลงมานั่งกินเหล้าต่อแกล้งถามเมียว่าเรียกทำไมเมียผมหอบหายใจแรงหัวเราะคิกคักนั่งลงบนตักผมจับตัวเธอตัวร้อนผ่าวเลยครับแกล้งเอาแขนไปโดนนมโอ้โหนมเธอแข็งเป็นไตเลยคงจะมีอารมณ์ไอ้พี่ต้นมันแกล้งหนูเมียผมฟ้องทั้งที่ยังนั่งอยู่บนตักผมไอ้ต้นเดินยิ้มออกมานั่งกินเหล้าต่อมันเลียปากอย่างสบายอารมณ์แต่ผมก็ทำ เป็นไม่สนใจไม่ได้ถามต่อ เมียผมก็ทำเงียบไม่บอกเรื่องโดนมันปล้ำนั่งคุยนั่งแซวกันจนเหล้าหมดเข้านอนแต่ไอ้ต้นมันยังเดินพล่านอยู่ชั้นล่างผมเข้าห้องได้เมียรู้ว่าผมมีอารมณ์ซุกไซ้จนเมียผมเด้งดึ๋งน้ำเมือกเยิ้มเต็มร่องมากผิดปกติคิดว่าเธอคงมีอารมณ์จัดเธออ้าขารอผมแทรกตัวเข้าหว่างขาจับท่อนค่อยๆอัดเข้าไปในร่องเสียวของเมียผมมันเยิ้มลื่นมากเมียผมคงอารมณ์จัดจริงๆเธอแอ่นเนินรับท่อนเอ็นของผมเอวเป็นระวิง ผมกระเด้าไม่ยั้งใจกลับคิดไปว่าเป็นเพื่อนที่เห็นมันกระเด้าก้นเมียตัวเองจนเร่งจังหวะด้วยความเสียวผมเสียวมากๆเลยครับ

โอ้ย?ผมกอดเมียผมแน่นดันท่อนเอ็นจนเนินต่อเนินแนบกันแน่นปล่อยน้ำเสียวที่ผมรู้สึกได้ว่า  มันมีปริมาณมากๆอัดเข้าไปในร่องเสียวอุ่นๆของเธอผมกอดทับเมียผมไว้อัดคาท่อนเอ็นใว้ซักพักมันเริ่มจะเหอย!!!่ยวหลุดกำลังจะพลิกตัวเองออกแต่กลับติดแน่นเมียผมกอดเอวผมไว้แน่น โอ้ยตายแล้วเมียเรายังไม่เสร็จแต่ผมหมดน้ำยาซะแล้วได้แต่ครางให้พี่พักเดี๋ยวนะเมียจ๋าเดี๋ยวค่อยต่อผมออเซาะแต่ตามันจะลืมไม่ขึ้นซะแล้วเธอนอนคุยกันเรื่อยเปื่อยจนผมชักจะเคลิ้มๆได้ยินเมียบอกว่าจะไปห้องน้ำผมก็ได้นอน  หลับตาแต่ครางอืมๆจนได้ยินเสียงเธอเดินลงบันไดไปหูแว่วได้ยินเสียงคุยกันประสาทผมมันก็ตื่นวาบตาใสขึ้นมาทันทีรีบก้มลงรูเดิม มองเห็นเมียผม โอ้ยตายแล้วเมียผมเธอนุ่งผ้าเช็ดตัวสั้นจู๋แทบจะปิดเนินไม่มิดนมทั้งเต้าอวบใหญ่ขาวจั๊วะที่ผ้าเช็ดตัวรัดจนแทบจะปลิ้นออกมาเธอหาอะไรอยู่หน้าห้องน้ำคุยกับไอ้ต้นฟังไม่รู้เรื่องเพราะเสียงฝนยังตกอยู่มันยังนุ่งผ้าขะม้าเหมือนเดิมแต่ที่หน้าขาของมันที่ตุงเด่ทำให้ผมฉงนแล้วมันก็เดินเข้ามาอย่างที่ผมลุ้นอยากเห็นมันเข้ามากอดเมียผมข้างหลังท่าเดิมตอนหัวค่ำท่าเดิมเลยมันกอดและไซ้จมูกมันกับซอกคอด้านหลังเมียผมมือมันก็กอดเอวจับนมบี้คลึงเมียผมก็ได้แต่ร้องด่าเบาๆว่าหัวเราะจักกะจี้คิกคักๆแต่มือเหมือนไม่มีแรงที่จะแกะแขนของไอ้ต้นออกปล่อยให้มันกอดฟัดบีบเคล้นนมที่ยังมีผ้าเช็ดตัวนุ่งทับอยู่มองดูหน้าเมียผมเดี๋ยวลืมเดี๋ยวหลับตาเคลิ้มๆแต่ก็หันมามองที่บันไดบ่อยๆคงกลัวว่าผม
จะลงมาเห็นมั๊งไม่รู้ว่ามีรูที่ผมแอบดูผมเองที่อยู่ๆเห็นเพื่อนกำลังกอดไซ้เมียตัวเองกลับมีอารมณ์ขึ้นมาทันทีทันใดท่อนผมมันแข็งโด่ขึ้นมาอีกอย่างน่าประหลาดในช่องท้องมันเสียววาบๆบอกไม่ถูกจากมือที่แกะแขนมันออกก็กลายเป็นเกาะจับแขนมันมือมันข้างนึงล้วงลงไปที่เนินของเธอๆก็กุมมือมันแน่น
อีกข้างก็บี้คลึงเล่นที่นมใหญ่ปากมันก็จูบไซ้เลียและดูดติ่งหูเธอจนเมียผมตัวอ่อนมันย่อเข่าลงเอามือควานที่หน้าขาอีกมันแล้วโอ้ยตายแล้วร่องเมียเรายังเยิ้มไปด้วยน้ำเมือกของผมเกลื่อนเลยแถมเธอยังไม่เสร็จอีกด้วยยังงี้ก็เสร็จมันนะซิ ผมได้แต่คิดด้วยความเสียวในใจแล้วก็จริงๆมันย่อเข่าลงเอามือมันจับท่อนเอ็นที่ยังมีผ้าขะม้านุ่งคลุมอยู่แหวกออกเอาของมันจ่อๆแล้วดันขึ้นกระเด้ายิกๆสองสามทีจนเมียผมสดุ้งร้องโอ๊ะทำหน้าพิกลๆทำท่าจะแกะมือมันออกอีกทีแต่มันไม่ปล่อยยังกอดเอวเมียผมแน่นดูดติ่งหูและไซ้คอแล้วมันก็ย่อเข่าลงอีกคงจะจับท่อนเอ็นมันทิ่มเบียดร่องที่เปียกเยิ้มของเมียผมมันเริ่มกระเด้าเบาๆทำอยู่อีกสองสามครั้งผมก็งงทีเราทำทีเดียวยังมิดแล้วมันทำไมไม่เข้าวะรึของมันไม่ธรรมดาแค่คิดผมก็เสียวหัวใจวาบอีกรอบมันยังพยายามอีกจนเมียผมเซต้องเอามือค้ำฝาบ้านแล้วแดะก้นงอนให้มันเหมือนลืมตัวมันเกร็งก้นย่อเข่าดันอีกจนเมียผมสะดุ้งร้องครางอึ๊?เบาๆหน้าตาเหยเกแหงนหน้าเริ่ดหลับตาพริ้มปากเบะมือบีบกำแขนมันแน่น เข้าแล้ว?เข้าแน่แล้วท่อนมันเข้าไปในร่องเมียผมแล้วแต่มันคงยังเข้าไปไม่มิดเพราะจากจุดที่ผมมองเห็นหน้าขาของมันยังไม่ประกบแนบกับแก้มก้นเมียผมเลย  แต่มันก็ยังดันเข้าดันออกเรียกน้ำไปเรื่อยๆจนเมียผมที่ยืนเกาะฝาต้องถ่างขาออกข้างนึงป่ายกับฝาบ้านก้มหน้านิ่งจนมันคงดันท่อนของมันจนหนอกของมันแนบกับก้นเมียผมมิดแล้วมิดแล้ว ผมคิดด้วยความเสียวซ่านในใจมันกดท่อนกระเด้าแรงๆอีกทีเหมือนจะส่งท่อนเอ็นของมันให้ไปจนสุดทางที่ปากมดลูกเมียผม

แน่นอน  เพราะตอนที่มันดันท่อนของมันที่ผมกะว่าเข้าร่องเมียผมจนมิดจนเมียผมถึงกับสะดุ้งเฮือกกอดแขนมันแน่นร้องครางโอย?อูยออกมาโอ้ยตายแล้วเมียเราโดนเพื่อนเอาท่อนเอ็นอัดกระแทกเข้าไปจนเต็มร่องแล้วโอ๊ววว?เพื่อนกำลังอึ๊บเมียเราแล้วโอ้ยตายแล้วเมียเราโดนกล้วย!!!คนอื่นอึ๊บร่องหอย!!!เข้าให้แล้วตอนนั้นผมคิดเป็นคำอย่างนี้ออกมาจริงๆมันเสียววาบที่ช่องท้องอีกแล้วหัวใจเต้นตุบๆๆอย่างแรง เป็นความเสียวที่อธิบายไม่ถูกเลยมือก็รูดกล้วย!!!ตัวเองตามไปด้วยจนน้ำหื่น!!!หยดติ๋งร่างหนึ่งขาวร่างหนึ่งดำมันกอดเอวกระเด้าเมียผมแรงนานจนเธอสะเทือนไปทั้งตัวอ้าปากหวอร้องไม่ออกด้วยความเสียวมือมันเร่งระรัวเขี่ยเม็ดเมียผมจนผมเห็นว่าเธอเสร็จมันจึง     ถึงจุดกระแทกถี่ยิบก่อนจะกอดเอวแน่นหน้าขามันกดแนบกับโหนกก้นเมียผมฉีดน้ำพิษเข้าร่องหอย!!!เมียผมจนชุ่มโชกซี๊ด?โอ้ยเสียวมากครับที่นอนแอบดูเพื่อนอึ๊บเมียตัวเองจนน้ำแตกคาร่องยังงี๊เสียวจริงๆมันยังกอดเอวเมียผมแน่นไม่ยอมปล่อยจนเมียผมดันตัวมันออกแต่มันกลับซอยเอวยิกๆให้ท่อนกล้วย!!!เสียดสีกับร่องหอย!!!ที่เปียกเยิ้มอีกเหมือนจะเบิ้ลผมละงงมันแรงดีจริงๆจนเมียผมคงเริ่มมีอารมณ์ตัวอ่อนเคลิ้มยอมมันอีกแต่คราวนี้มันจับเมียผมหันหน้าเข้า มันเอาแขนยกช้อนขาเมียผมขึ้นข้างนึงแล้วจับท่อนกล้วย!!!ของมันมุดเข้ารูหอย!!!แฉะๆอีกรอบคราวนี้มันดันเข้าไปได้ง่ายขึ้นแต่เมียผมก็ยังสะดุ้งอึกๆอีกเหมือนกับว่ายังไม่ชินท่อนกล้วย!!!ของมันนักพอมันอัดเข้าไปเต็มร่องคราวนี้เต็มพิกัดละซิมันกระเด้าไม่ยั๊งจนผมแว่วได้ยินเสียงเนินหน้าขามันปะทะโหนกหอย!!!เมียผมผสมเสียงน้ำเมือกที่เปียกเยิ้มไปทั้งเนินดังแปะๆๆๆๆเมียผมครางอี๋ๆออกมาด้วยความเสียวหน้าเบะอีกครั้งมันได้ทีก้มลงดูดนมใหญ่เมียผมจนเธอห่อตัวด้วยความเสียวโอบหลังมันแน่นเอวมันก็โยกกระเด้าไม่มีหยุดมันเป็นท่าการเอากันที่ได้อารมณ์สำหรับผมมากเนินทั้งเนินขนหะมอย!!!ดำๆของเมียผมชุ่มไปด้วยน้ำเมือกกามที่ไหลออกมาจากรูหอย!!!ของเธอจนแฉะเยิ้มไปหมดแล้วนานจนเมียผมขาอ่อนยืนให้มันอึ๊บไม่ไหวต้องเซไปพิงฝาบ้านอ้าขาแอ่นเนินรับท่อนกล้วย!!!เพื่อนผมมันเอาจนน้ำแตกใส่ร่องหอย!!!เธออีกรอบส่วนเมียผมไม่ต้องพูดถึงน้ำกระจายไปหลายทีแล้วมันเอาเสร็จรอบนี้แล้วคาแช่ท่อนกล้วย!!!มันคารูหอย!!!เมียผมไว้แล้วดูดปากเมียผมโยกเอวซอยเบาๆทำท่าจะเอาอีกผมละยอมมันเลยจนเมียผมคงจะไม่ไหวแล้วเลยผลักมันออกสิ่งที่ผมเห็นหลุดออกจากรูหอย!!!เมียผมก็คือท่อนเนื้อดำเมี่ยมเป็นมันแผลบยาวจนหัวห้อยลงพื้นผมขนลุกซู่เหมือนมันมีสามขาสิ่งที่ติดอยู่หน้าขามันยังกับมันห้อยสากกระเบือเอาไว้มันใหญ่เกือบจะเท่าแขนเด็กยาวกว่าคืบแล้วมันเข้าไปในรูหอย!!!เมียผมได้อย่างไรกันอีกอย่างที่ไหลออกมาจากรูเมียผมก็คือน้ำเมือกอสุจิขาวข้นเป็นมูกเยิ้มปริมาณมากมายที่
มันไม่สามารถทนแรงโน้มถ่วงของโลกได้มันไหลเผล่ะออกมาลงพื้นกระดานกองโตบางส่วนไหลเยิ้มย้อยลงมาตามซอกขาเมียผมวิ่งเอามือกุมเนินเข้าห้องน้ำไป เสียงเปิดน้ำเธอคงจะล้างน้ำพิษของไอ้ต้นนานจนไอ้ต้นเอาผ้ามาเช็ดคราบน้ำกามของมันจนหมดมันยืนเอามือรูดท่อนกล้วย!!!รอเมียผมที่หน้าห้องน้ำพอเธอออกมามันทำท่าจะเอาอีก กอดเอวเมียผมมับ แต่เมียผมทำหน้ายุ่งบ่นกับมันงึมงำๆ ดันร่างมันออกแล้วเดินขึ้นมาผมทำฟอร์มเป็นนอนหลับพึ่งตื่นเข้ากอดซอกซอนเมียผมทำท่าจะไม่ยอมแต่เหมือนเธอหมดแรงผมเลยดันท่อนอัดสวนเข้าร่องเธอตามเพื่อนที่พึ่งจะเอาเธอไปแหมบๆโอ้โห?รูหอย!!!เมียผมหลวมโพรกเลยครับคราบน้ำเมือกแม้ว่าเธอจะล้างออกไปแล้วแต่ก็ยังเกลื่อนรูข้างในรูหอย!!!เมียผมมันร้อนวาบดูดท่อนกล้วย!!!ของผมให้มันไหลปรื๊ดเข้าอย่างง่ายดายแต่ผมกลับมีอารมณ์มากที่ได้เอาเมียต่อจากเพื่อนผมกระเด้าจนเมียผมก็เสียวตามไปด้วยน้ำบานอีกรอบและเสร็จได้อีกหลังจากที่ไม่ได้เบิ้ล เธอมานานแล้ว  คงเพราะความเสียวที่เห็นเมียตัวเองโดนอึ๊บมาทำให้ผมมีแรงเอาได้อีกจนเธอแปลกใจถามว่า

ทำไมมีแรงเอาอีก  ผมบอกเธอว่ามีอารมณ์แกล้งบอกว่าเผลอหลับฝันเห็นคนเอากันเมียผมนอนอึ้งกอดผมแน่นทำท่า
จะร้องไห้บอกว่าเพื่อนผมปล้ำผมปลอบเธอบอกว่าไม่โกรธหรอกแต่เห็นแล้วมีอารมณ์ดีแล้วทำไมถึงยอมให้มันเอาตอนแรกเมียทำท่ากลัวๆแต่เห็นว่าผมไม่โกรธก็ยอมเล่าให้ฟังว่ามันชอบแอบมากอดเอวแล้วเอาท่อนมันถูๆร่องก้นเธอเสียวดีแต่ไม่เคยยอมบางทีก็ควักท่อนของมันออกมารูดๆให้เธอดูจนด่าเอาหลายทีแต่ยอมรับว่าเห็นท่อนเอ็นของมันแล้วเสียวไส้ทั้งใหญ่ทั้งยาวใจหนึ่งก็อยากลองใจหนึ่งก็กลัวและรู้ว่ามันไม่ดีแต่พอโดนเข้าเต็มๆถึงรู้ว่ามันสุดๆจนเมื่อหัวค่ำฝนตกเธอกระโจมอกนั่งซักผ้าแล้วโป๊ไม่รู้สึกตัวจนมันมายืนเลียปากมองดูของเธอและชักว่าวต่อหน้าเธออีก  เมียผมบอกยอมรับว่าเห็นท่อนของมัน แล้วมีอารมณ์แต่ก็ทำด่าเพื่อนผมใจไม่ได้คิดยอมแต่อยากแกล้งมันเลยทนนั่งเปิดหอยให้มันดูแต่ปากก็ด่าไปเลยเสียวจนปวดตึ๊บๆนึกอยากจนขมิบน้ำหื่น!!!ออกมาเพียบจนอายมันเลยเอาขันขว้างมันๆก็ไม่ยอมไปเธอเลยเดินออกมาไล่ตีมันแต่เสีย
หลักอีท่าไหนไม่รู้แต่โดนมันกอดทางด้านหลังแถมโดนกระเด้าอีกใจชักเขวเลยทำเป็นดิ้นแต่มันกระเด้าจนรู้ว่าท่อนมันถูไถกับร่องก้นเสียวจนลืมตัวมันถลกผ้าถุงเมื่อไหร่ไม่รู้ รู้แต่ว่าท่อนมันมุดผ้าเข้ามาป้วนเปี้ยนเนื้อต่อเนื้ออยู่กับร่องเสียวของเธอหัวบานของมันโดนเม็ดเสียวหลายครั้งจนทั้งง่ามขาเยิ้มไปด้วยเมือกหื่น!!!ทั้งของเธอและของมันจนลื่นใจสั่นเสียวเพราะท่อนเอ็นร้อนๆที่นาบอยู่กับง่ามขาถูไถเข้าออกเสียวจนเธอต้องกระดกสะโพกแอ่นเม็ดเสียวให้โดนท่อนของมันอย่างเผลอตัวเธอดิ้นอีกจนหัวบานไถลไปมากับปากร่องเสียวหลายครั้งแต่ไม่เข้ามันกระเด้าถี่จนมีจังหวะที่หัวบานร้อนของมันไถลผลุบกรึ๊บ!เข้ารูจนได้เธอสะดุ้งเฮือกตึงเปรี๊ยะแน่นปากรูไปหมดแต่มันดันเข้ามาแค่หัวบานเท่านั้นมันก็กอดเอวแน่นร้อนวาบไป
ทั้งร่องถึงรู้ตัวว่ามันเสร็จน้ำออกในรู  ตกใจดันมันออกแรงๆถึงเห็นว่ามันยังไม่สุดแต่อั้นไม่อยู่แล้วน้ำขาวข้นที่เหลือของมัน
ยังพุ่งออกมาเป็นสายอีกเพียบทั้งตื่นเต้นมีอารมณ์ทั้งตกใจจนลืมไปว่าน้ำกามของมันยังเกลื่อนคาร่องลืมจนเข้านอนก็เสียวกับพี่โดนพี่เอาอีกเลยปล่อยเลยตามเลยผมก็เลยถึงบางอ้อว่าทำไมเมียเราถึงน้ำหื่น!!!เยอะที่แท้โดนมาแล้วนี่หว่านอนคิดไปก็เสียววาบได้อารมณ์จนท่อนผมมันกระดืบๆจะแข็งขึ้นมาอีกอย่างน่าประหลาดใจจนเมียผมร้องอุ๊ยตายยิ้มชอบใจพลิกตัวขึ้นมานอนซบบนอกผม?ก็พี่แหละอยากเสร็จเร็วอ้อเลยโดน?? ?แล้วเสร็จไม๊?เธออายหลบตาพยักหน้าบอกผมเสียงเบา?อื้อ??ผมเลยลองแหย่คำไทยแท้ๆกับเธอขณะที่มือผมลูบล้วงร่องเสียวที่อาบเยิ้มไปด้วยคราบน้ำกามของสองชายเกลื่อนรู?โดนอึ๊บสองกล้วย!!!ตื่นเต้นไม๊?เมียผมได้ยินเธอก็เกร็งร่างบีบแขนผมแน่นรูเธอตอดนิ้วผมต๊วบเลยครับ?ซี๊ด?พี่งะ?โอ้ย?อูย?ซี๊ด..? เมียผมเสร็จได้อย่างไม่น่าเชื่อเธอบอกว่าเป็นคำถามที่มันจี๊ด?เข้าไปในหัวใจเลยกระตุ้นความเสียวในคราวเดียวที่ทำให้เสร็จได้อย่างไม่น่าเชื่อเธอกอดผมแน่นอย่างรักใคร่ทำตาเยิ้มหน้าระโหยเปื้อนยิ้มรูเปื้อนน้ำ?พี่งะ?อ้อเสร็จเลย?เธอทุบอกผมเบาๆทำหน้าเขินอายน่ารักผมเลยถามว่าแล้วทำยังไงถึงไปโดนไอ้ต้นมันปล้ำเอาจนได้ตอนแรกเมียผมทำเขินอีกแต่ในที่สุดก็ยอมเล่าให้ฟังต่อว่านอนคุยกับผมจนเริ่มจะง่วงปวด
ฉี่เลยลงไปเข้าห้องน้ำแต่พี่ต้นเค้าชวนคุยยังไม่ได้ฉี่เลยอยู่ๆเค้าก็เข้ามากอดเอวทางด้านหลังอีกแต่ผมนอนคิดสงสัยว่าไอ้ต้นมันนอนอยู่ชิดบันไดนี่หว่าถ้าเมียผมนุ่งผ้าเช็ดตัวเดินลงไปก็เห็นเนินของเธอแน่เพราะผ้ามันสั้นจริงๆปิดเนินแทบไม่มิดเมียผมยอมรับว่ามีอารมณ์เพราะไม่เสร็จกับผมนั่นเองทำให้เผลอตัวยอมให้มันเอาท่อนถูไถ

แบบตอนหัวค่ำอีกอย่างร่องเสียวของเธอลื่นมากเพราะน้ำของผมมันซึมออกมา?ตอนแรกก็ไม่เข้าแต่ใจคิดถึงเมื่อตอนหัวค่ำนึกอยากลองขึ้นมาตะงิดๆอ้อเลยถ่างขาช่วย?ลืมตัว?ของพี่ต้นมันไหลเข้าไปเลย??เมียผมนอนเล่าทำตาลอย?แน่นไปหมด?รู้เลยว่าเข้าไปถึงไหนถึงไหนมันลั่นกึกๆๆๆไปทั้งร่องพอจะมิดพี่ต้นเค้าดันแรง?ทีเดียวโดนข้างในอ้อทั้งเสียวทั้งเจ็บจนน้ำตาซึมเลยแต่พอโดนซอยเสียวสุดๆจริงๆมันเต็มที่เต็มทางไปหมดอ้อเสร็จตั้งหลายทีจนโดนไอ้พี่ต้นกอดเอวแน่นดันเข้ามาสุดๆก่อนจะร้อนวาบข้างในรู้ว่าไอ้พี่ต้นออกข้างในแบบเต็มๆจนอ้อเสียว?เสร็จอีก?                                                 แต่ของไอ้พี่ต้นมันไม่เหอย!!!่ยวเลยแถมยังโยกอีกเบาๆอ้อเลยเคลิ้มเสียวยอมเลยตามเลยอยู่ๆไอ้พี่ต้นมันก็เอาออกพรวดเลยอ้อเสียวจนต้องแอ่นก้นตามยังกะข้างในมันจะหลุดตามของพี่ต้นออกมาด้วยไม่ทันไรพี่ต้นก็จับหันหน้าเข้ายกขาอ้อขึ้นอายก็อายแต่พี่ต้นก็ดัน
เข้ามาอีกเสียวอีกพี่ต้นดูดนมอ้อด้วยพี่ต้นกระแทกแรงมากจนโดน...เม็ดเสียวด้วยแหละ??เสียวไม๊??เสียวดิ?อ้อก็?เสร็จอีกพี่ต้นเค้ากระแทกๆจนแสบเลยทนจนเค้ากอดเอวแน่นร้อนวาบๆข้างในอีกรอบอ้อก็เสร็จอีก?โดนพี่ต้นทำสองทีเลย?เมียผมทำหน้าเมื่อยๆแต่ดูรู้ว่าเธอมีความสุขขนาดไหน?น้ำของพี่ต้นเพียบเลยอ้อล้างตั้งนานมันก็ยังไหลออกมาอีกอ้อก้มดูยังงงว่าของพี่ต้นมันเอาเข้าไปได้ยังไงจนหมดคิดไปแล้วเสียวไส้?อ้อออกมาพี่ต้นเค้าก็จะทำอีกแต่อ้อไม่ไหวแล้วรีบวิ่งขึ้นมาเลย??เลยโดนอึ๊บอีก?ผมแหย่เธออีก?พี่..งะ..?เธอทำหน้าอายๆ?ทำเป็นเก่ง?ไหนดูซิ?เมียผมก้มลงไปมองดูท่อนเอ็นของผมที่มันแข็งเตรียมพร้อมอีกเธอคล่อมทับเอาร่องที่เปียกเยิ้มเมือกกามมากมายรูดอมท่อนเอ็นของผมลงมาช้าๆตาเยิ้มซ่าน?ให้ไอ้ต้นมันมาช่วยเอาไม๊??ม่าย?อาว?แล้วอ้อแสบไปหมดแล้ว?เธอบอกว่าแสบแต่โยกเอวระรัวใส่ท่อนผม?มีผัวสอง?แล้วนะ?ต้องโดนอึ๊บทีเดียวสองกล้วย!!!?ผมพูดกระตุ้นอารมณ์เธอกลายเป็นว่าผมมีอารมณ์ร่วมไปด้วยอย่างสุด?โอ้ย?ซี๊ด?เสียว?พี่?โอ๊ะ?โอ้ย?อึ๊บแรงๆเลยพี่?อ้อจะ?แล้ว?เมียผมคงจะสุดๆเหมือนกันพูดคำไทยแท้ออกมาเต็มๆจนผมเองก็เสียวไปด้วย?ให้ไอ้ต้นมันอึ๊บอ้ออีกนะ???อื๋อยยย?เค้าอยากอึ๊บอ้ออีกเหรอ??อยากซิมันอยากอึ๊บอ้อให้น้ำเต็มร่องเลย??จะดีเหรอ??ดีซิ?อ้อจะได้เสร็จเยอะๆ??พี่อยากเห็นอ้อโดนคนอื่นอึ๊บเหรอ??จ๊ะ?พี่อยากเห็นอ้อโดนคนอื่นอึ๊บ??โอ้ยยย?ซี๊ด?พี่จะให้อ้อไปอึ๊บกับใครอีกเหรอ??ก็พวกเพื่อนๆพี่ไงมันก็อยากอึ๊บกับอ้อทุกคนเลย??โอ้ย?ตั้งหลายคนอ้อตายพอดี?พี่ต้นคนเดียวอ้อก็แย่แล้ว??ก็เอาทีละคนไงนะๆเมียจ๋า??อื๋อยยย?พี่งะ?อ้อเสียวจัง?โอ้ย??เมียผมหน้าแดงกล่ำกระเด้าเอวใส่ท่อนผมอย่างเอาเป็นเอาตายเกร็งไปทั้งร่างก่อนจะเสร็จ
พร้อมๆกับผมอีกรอบแล้วเราก็หลับกันยันเช้าตื่นขึ้นมาผมนั่งมองดูเนินเมียผมที่ชุ่มไป
ด้วยคราบเมือกามเป็นคราบแห้งกรังเกาะขนหะมอย!!!ดำๆเป็นกระจุกปากรูยังเกลื่อนไปด้วยเมือกขาวข้นที่ยังค้างอยู่มีอารมณ์นั่งเอานิ้วควักเมือกกามออกมาไล้เล่นกับร่องเมียผมจนเธอตื่นนอนคลอเคลียคุยกันจนเมียผมเริ่มเสียวอีกแต่ผมก็ให้เธอลงมาให้ไอ้ต้นมันเอาเธอก่อนมันก็แอบผมเอาที่เดิมหน้าห้องน้ำผมกะว่ามันกำลังจะปล่อยน้ำใส่รูเมียผมผมก็โผล่เข้าไปมันตกใจใหญ่ทั้งๆที่ท่อนเอ็นมันคาร่องเสียวเมียผมมันรีบทรุดตัวลงขอโทษผมจนบอกมันว่าไม่ได้โกรธอะไรแต่ต้องทำให้เมียผมมีความสุขก็แล้ว กัน จนมันเข้าใจตั้งแต่นั้นมาถ้าอยู่บ้านเมียผมเป็นต้องโดนตลอดเดี๋ยวมันเดี๋ยวผมตัวผมเองก็กลับมีแรงเอาเธอจนเรียกว่าช่องคลอดเมียผมไม่เคยแห้งจากน้ำเมือกเลยทีเดียว
จนเธออิ่มเอิบมีน้ำมีนวลขึ้นเป็นกองแต่อีกไม่นานเมียผมก็คงจะโดนเพื่อนๆผมอีกสามคนได้เอาเธอแน่แต่ตอนนี้ยังไม่มีโอกาส?รอไปก่อนนะเมียจ๋าเตรียมร่องเสียวไว้รับกล้วย!!!และน้ำอสุจิเพื่อนพี่อีกสามคนที่จะมาอึ๊บเธอ?แล้วเมื่อไหร่ถ้าเมียผมโดนเพื่อนๆผมเอาแล้วจะเขียนมาเล่าให้ฟังอีกคงไม่นานนัก

pj762856

donki

เหมือนอ่านสองเรื่องในเวลาเดียวกันเลยครับ ต่างที่ใครเล่า ขอบคุณครับ

kerdsopa

noosziis

มีครั้งแรกก็ต้องมีครั้งต่อไป