ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ให้ท่าพาเสียว cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, ธันวาคม 18, 2018, 12:51:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

สวัสดีค่ะเราชื่อโบอายุ21ปี เรียนอยู่มหาวิทยาลัยมีชื่อแห่งหนึ่งแถวสวนสัตว์ดุสิต โบยังไม่มีแฟนแต่เคยมีอะไรกับผู้ชายมาแล้ว4ครั้ง ครั้งแรกเพราะอยากลอง ส่วนครั้งต่อๆมายิ่งทำโบก็ยิ่งชอบเซกส์มากขึ้นๆ หน้าตาของโบโดยส่วนตัวโบคิดว่าดีนะคะเพราะมีผู้ชายมากหน้าหลายตา เข้ามาจีบเป็นประจำแต่โบไม่อยากมีแฟนเพราะจะทำให้มีพันธะซะเปล่าๆ โบขอเล่าประสบการณ์ครั้งที่2ให้ฟังนะคะ วันนั้นโบไปวิ่งออกกำลังกายที่สวนกลางหมู่บ้าน หมู่บ้านของโบเป็นบ้านเดี่ยว มีสโมสรออกกำลังกายครบและในสวนของหมู่บ้านจะมีทาง ไว้ให้วิ่งออกกำลังคล้ายๆทางวิ่งที่สนามกีฬา กกท น่ะค่ะ แต่มีขนาดใหญ่กว่าพอสมควรและมีต้นไม้ใหญ่ๆขึ้นระหว่างทาง ร่มรื่นมากๆเลยค่ะ ก่อนจะออกไปวิ่งโบชอบหาชุดที่ออกจะโชว์สัดส่วนเพราะโบชอบให้ผู้ชายมองโบค่ะมันได้อารมณ์ดี โบใส่กางเกงแอโรบิคขาสั้นแนบเนื้อสีขาว กับเสื้อยืดสีดำธรรมดาที่สั้นแค่เอวออกไปวิ่ง วิ่งเหยาะๆได้ประมาณครึ่งชั่วโมงฝนก็เทลงมา โบเลยไปหลบฝนที่ศาลาริมทางวิ่ง ที่ศาลามีคนยืน หลบฝนอยู่ก่อนแล้ว5คน เป็นคนที่มาออกกำลังกาย4คน อีกคนเป็นยามที่มาเดินตรวจ ยามคนนี้หัวล้านตรงกลางหัว สูง160กว่าพอๆกับโบ ใส่แว่นผิวคล้ำ ศาลานี้เป็น6เหลี่ยมมีที่นั่งอยู่รอบขอบศาลาด้านใน แต่นั่งไม่ได้เพราะฝนสาดเข้ามา ทุกคนเลยต้องยืนกันหมด เรื่องมีอยู่ว่า... ตอนที่โบวิ่งฝ่าฝนมาหลบในศาลานี้คนอื่นในศาลามองโบแค่ผ่านๆแต่ยามคนนี้จ้องโบจนโบรู้สึกเขินแต่โบก็ไม่ได้ใส่ใจอะไรมากพอยืนไปได้ แปปนึงก้มลงมามองชุดตัวเองถึงรู้ว่ายามคนนี้มองอะไรเพราะกางเกงที่โบใส่เป็นสีขาวแนบเนื้อพอโดนฝนเปียกเลยบางจนมองเห็นกางเกงในสีดำเลย พอโบรู้ตัวก็เลยถอยมายืนด้านในศาลาโดยโบมายืนอยู่ด้านหลังคนอื่นๆแต่ยามเค้าเหมือนจะรู้ทันเพราะยามคนนั้นรีบเดินไปในสุดของศาลาก่อนโบอีก โบคิดในใจว่าเอาเถอะอย่างน้อยก็มียามคนนี้มองเห็นได้แค่คนเดียว โบทำเป็นมองรอบๆศาลาแต่จริงๆโบแอบเหลือบไปมองยามด้วย โบเห็นยามจ้องตรงก้นโบแบบตาไม่กระพริบเลย ยามเค้าคงคิดว่าอยู่ด้านหลังโบโบคงมองไม่เห็น แต่จริงๆแล้วโบก็พอเหลือบๆสายตามองเค้าได้ พอโบรู้ว่ามีคนจ้องโบ ยิ่งคิดโบก็ยิ่งเกิดอารมณ์โบเลยถอยหลังไปใกล้เค้ามากขึ้นแบบว่าห่างกันไม่ถึง1ฟุต ซักพักนึงฝนก็เริ่มเบาลงแต่ก็ยังหนักอยู่ คนที่ยืนอยู่ด้านหน้า4คนเค้าก็พูดชวนๆกันวิ่งกลับแล้วก็หันมาถามโบกับยามว่าจะวิ่งไปพร้อมๆกันมั้ยเพราะฟ้าเริ่มมืดแล้ว โบเลยบอกไปว่า ไม่เป็นไรค่ะเดี๋ยวรอฝนซาแล้วจะโทรเรียกคนที่บ้านเอาร่มมาให้ค่ะ แล้วเค้าก็วิ่งฝ่าฝนกลับบ้านกัน พอเหลือโบกับยามยืนแค่2คน โบยิ่งมีอารมณ์ค่ะ โบทำเป็นบิดตัวให้เสื้อเลิ่กขึ้นมาสูงกว่าเดิม แล้วยืนหันหลังไปทางยาม โบรู้ว่าเค้ากำลังมองอยู่แน่ๆโบปล่อยเค้ามองแปปนึงแล้วหันหลังไปถามเค้าว่า ปกติเดินตรวจทุกเย็นเหรอคะ เค้าทำท่าเลิ่กลั่กแล้วตอบว่าครับ โบเลยทำเป็นยืนแอ่นก้นไปทางเค้าแกล้งมองออกไปนอกศาลาแล้วพูดว่า ฝนยังตกหนักอยู่เลยนะคะเค้าก็ยังตอบครับ โบเลยหันไปหาเค้าแล้วแนะนำตัวต่อว่าหนูชื่อโบค่ะลุงชื่ออะไรคะ เค้าตอบว่ายศครับ โบถามต่อว่าลุงมีเมีย รึยังคะ เค้าตอบว่าเคยมีครับแต่เลิกกันไปนานแล้ว โบหันไปมองรอบๆศาลาท้องฟ้าก็ใกล้จะมืดเต็มทีแล้วฝนก็ยังคงตกหนักอยู่ โบเลยถามลุงยศว่า ลุงยศเห็นกางเกงในโบใช่มั้ยเพราะโบเห็นลุงจ้องมาตั้งแต่โบมาหลบฝนแล้ว ไม่ต้องปฏิเสธหรอกโบเห็นอยู่ ลุงยศแกทำท่าอึกอักแล้วตอบว่า ครับผมขอโทษครับ โบบอกลุงยศแกไปว่าโบรู้นะว่าลุงจะเอาภาพก้นโบไปช่วยตัวเองที่บ้าน ลุงยศแกบอกว่าไม่หรอกครับผมไม่ทำแบบนั้นหรอก โบเลยบอกลุงยศแกว่าจะเอาเรื่องนี้ไปฟ้อง หัวหน้าร.ป.ภ.ลุงแกรีบขอโทษขอโพยหนักกว่าเดิมอีกว่าลุงขอโทษจริงๆถ้าลุงโดนไล่ออกก็ไม่รู้ จะหางานที่ไหนอีกแล้ว โบบอกลุงยศว่าโบมีข้อแม้ให้ทำตามที่โบบอกทุกอย่าง โบบอกให้ลุงยศช่วยตัวเองให้โบดู ลุงแกทำท่าดีใจต่างจากเมื่อกี้ลิบลับ เพราะตอนนี้ลุงแกคงรู้แล้วว่าโบต้องการให้ลุงเค้าทำอะไร ลุงยศรีบถอดกางเกงลงท่อนเอ็นดีดผึงขนาดไม่ใหญ่ไม่เล็ก ลุงแกขอร้องโบว่าโพสต์ท่าสวยๆ ให้ลุงดูได้มั้ยลุงจะได้ชักให้ดูแบบเต็มๆ โบก็ตามคำขอค่ะจัดให้ลุงยศแกทันทีโบออกไปตากฝนอีกรอบจนเสื้อเปียกชุ่มแล้วเดินกลับเข้ามาในศาลา เอามือจับขอบศาลาแอ่นก้นไปทางลุงเค้าแล้วบิดก้นไปมา ลุงยศแกอารมณ์เริ่มมามือแกซอยเรื่อยๆโบยืนแล้วเดินถอยเอาก้นไปชนแล้วถูกับแท่งลุงยศ ลุงยศจับเอวโบแล้วเอาท่อนถูกับก้นโบแบบเนิบๆตอนนี้อารมณ์โบก็ไม่ไหวแล้ว เลยก้มไปกำของลุงยศเข้าปากดูดได้ไม่ถึงนาทีไหลคาปากโบเลย ลุงแกยังไม่หมดฤทธิ์จับโบดึงกางเกงลงมากองที่ต้นขา แล้วกดโบลงไปทำท่าหมากับพื้น ลุงยศนั่งคุกเข่าตามลงมาด้านหลังเอามือรั้งขอบกางเกงในโบ พอเห็นร่องลุงแกจับท่อนเสียบเข้ามาทันทีแล้วลุงยศก็เอามือจับแขนโบดึงไปข้างหลังทั้ง2ข้าง ท่านี้เสียวมากๆเลยค่ะ แขนโบโดนลุงยศจับดึงเป็นจังหวะ ตามการกระแทกร่องลุงยศซอยถี่ๆพร้อมกับพูดว่าโบมาให้ลุงเย็ดอีกเยอะๆนะลุงชอบ คราวหน้าเดี๋ยวลุงจะนัดเพื่อนมาอีกคนด้วย จะได้มาช่วยกันเย็ด โบไง โบอารมณ์ไปแล้วเลยตอบแบบไม่คิดเลยว่าค่ะอย่าหยุดนะคะโบจะเสร็จแล้วค่ะลุง ลุงแกจับโบเปลี่ยนท่าให้โบนอนหงายกับพื้นแล้วเล่นท่าธรรมดา คราวนี้ลุงยศซอยถี่กว่าเดิมอีก ไม่นานโบร้อง อ้า!!หนูเสร็จแล้วลุง แบบไม่อายเลย พอโบเสร็จลุงแกรีบดึงท่อนออกมาชักไหลเลอะเต็มหน้าท้องเลย พอทำกันเสร็จลุงแกก็ขอเบอร์โบ โบก็ให้ไปแล้วก็แยกย้ายกัน แล้วจะมาเล่าให้ฟังต่อนะคะ

pj762856

สาวชอบสนุก  รักสนุกแต่ไม่ผูกพัน

Serina Hayakawa

เห็นภาพเลย สวรรค์ของลุงยาม

johnywalker

::Ahoo:: ดีนะไม่โดนผู้ชายทั้งหมด 5 คนถล่มรู