ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สมัยที่บ้านทำร้านอาหาร cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, ธันวาคม 18, 2018, 01:01:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

เรื่องราวของผมนั้น ได้เกิดขึ้นเมื่อสักสิบยี่สิบปีก่อนเห็นจะได้ ในขณะที่ผมยังเป็นไอ้หนุ่มน้อย
เหมือนกับน้องสาวผม ที่จำได้ว่าน้องผมยังเป็นไอ้หนู ที่พูดจายังไม่ค่อยจะชัดเลย โดยมันมีอยู่ช่วงเวลาหนึ่ง
เป็นช่วงเวลาที่มีเหตุการณ์บางอย่างเกิดขึ้น ที่เผอิญผมกลับได้ไปรับรู้ พบเห็นมันด้วยสายตาของผมเอง
ที่คงเหมือนกับบางท่าน ที่ผมพอจะได้อ่านประสบการณ์ของท่านอื่นบ้าง ก็ค่อนข้างจะเหลือเชื่อ
ว่าผมไม่ใช่เป็นคนเดียว ที่เหมือนโดดเดี่ยวไปพบเจอเหตุการณ์ของจริงมา จากบุคคลในครอบครัว
จากบุคคลใกล้ชิดที่ท่านหลายคนคงคิดไปไม่ถึง และไม่กล้าที่จะคิดได้เลย คือในสมัยนั้น ที่บ้านของผม
ได้เปิดกิจการร้านอาหารอยู่ ที่คุณพ่อ คุณแม่ของผม ท่านก็ทำแบบหุ้นเงินกันกับญาติ ๆ
ทั้งพวกท่านทั้งสองก็เป็นคนดูแลร้าน โดยก็มีญาติเข้ามาเป็นลูกมือกันอยู่บ่อย ๆ ทั้งตัวร้านเอง
ก็เป็นตึกแถว เป็นที่อยู่อาศัยด้วยกัน เป็นเครือญาติครอบครัวใหญ่อยู่แล้ว ซึ่งผมก็ไม่ทราบว่าด้วยเหตุนี้หรืออย่างไร
ทำให้วันหนึ่ง ที่คงเป็นวันเริ่มต้นความทรงจำกับไอ้เรื่องอย่างว่าของผม โดยวันนั้นน่าจะเป็นช่วงเช้า ๆ
ที่ตามปกติผู้หลักผู้ใหญ่ที่ทำงาน ขายอาหารกันช่วงกลางคืนจะนอนหลับยังไม่ตื่นกันหมด
แต่เด็ก ๆ อย่างผมที่นอนแต่หัวค่ำ มักจะตื่นนอนแล้ว ผมเลยเดินมาเข้าห้องน้ำที่อยู่บนตัวตึก ล้างหน้าล้างตา
แล้วก็ว่าจะเดินลงไปหาอะไรเล่นข้างล่าง ผมก็เดินลงบันไดมาเรื่อย ๆ แต่พอจะถึงชั้นล่าง
ผมก็มองในระยะห่าง ๆ ไปเห็นน้าผู้ชายผมคนหนึ่ง ที่ปกติน้าคนนั้น หรือ น้าไผ่ ที่แกเป็นญาติทางฝ่ายพ่อของผม
ที่มาอาศัยขอทำงานอยู่ด้วย ที่ส่วนใหญ่ตอนยังไม่ได้เริ่มขายอาหารในช่วงเย็น ๆ แกจะชอบมานอนอยู่ชั้นล่าง
ตรงโซฟา ที่วันนั้นผมก็เห็นแก ที่สงสัยแกจะตื่นเช้า หรือหลับอยู่ตรงนี้ตั้งแต่เมื่อคืนยังไงไม่ทราบ
เห็นแกมานอนสบาย ๆ อยู่ตรงโซฟาที่ประจำ แต่ผมกลับเห็นผู้หญิงด้วยอีกคนหนึ่ง ที่พอมองดี ๆ
ผมก็เห็นเป็นน้าแป้ง หรือเมียวัยยี่สิบปลาย ๆ ของน้าไผ่ ซึ่งตอนนั้นน้าแป้งเขาก็ตั้งท้องอยู่ ที่ยามนั้นไม่รู้ยังไง
เห็นน้าแป้งเขาก็กำลังนั่งท้องโตอยู่ข้าง ๆ ตัวน้าไผ่ ที่สังเกตดี ๆ ผมก็เห็นมือน้าเขากำลังเหมือนเคลื่อนที่ขึ้นลง
ดูเป็นจังหวะอยู่ตรงเป้าของน้าไผ่ ที่พอผมมองจ้องเข้าไป ผมก็ตาลุกวาว เมื่อในมือของน้าแป้งเขา
มันกำลังกำไอ้นั่น หรือดุ้นควยขนาดเขื่อง ยาวโค้งปลายงอนของน้าไผ่
ที่สีคล้ำดูทะมึนมันกำลังผงาดพองตัวใหญ่โตเต็มที่ ที่ผมเห็นน้าแป้งเขา ก็เอื้อมมืออีกข้างมาช่วยถอก ช่วยกำ
จนผมเห็นหัวควยบาน ๆ ของน้าไผ่ นี่แดงก่ำกำลังถูกนิ้วน้าแป้ง ครูดถูขึ้นลงแรง ๆ
ที่ผมยืนมองอยู่เพลิน ๆ ก็ต้องมีหลบเข้าผนังหลังตู้เก็บช้อนชาม เพราะดูน้าแป้งเขาก็ลุกลี้ลุกลน
เห็นหันหน้าหันหลังเหมือนจะดูว่ามีใครมาพบเห็น สิ่งที่เขากำลังทำอยู่หรือเปล่า แต่เห็นน้าเขาหันได้สองสามที
น้าแป้งก็รีบกลับไปตั้งใจ เห็นใช้มือสาวลำควยของน้าไผ่รัว ๆ เร็ว ๆ อยู่อีกไม่นาน น้าไผ่ก็ตัวกระตุก
ร้องเสียงแปลก ๆ ออกมา ที่ผมก็ยืนตัวแข็ง มองดุ้นควยของน้าไผ่กำลังฉีดพ่นน้ำขาว ๆ ออกมา เป็นสายยาว ๆ
ระลอกแล้วระลอกเล่า จนมือน้าแป้งนี่ดูมันเหนียวเหนอะหนะ ที่เห็นน้าแป้งเขาเอามือรูดควยน้าไผ่ช้า ๆ ให้อีกหน่อย
เขาก็ลุกเดินท้องโย้ ไปหยิบผ้ามาเช็ดมือ เช็ดควยให้น้าไผ่ ที่ผมเองพอเห็นอะไรแบบนั้นเข้าไป ตอนนั้นก็ไม่รู้จะทำยังไง
ด้วยอายุอานามก็ยังเป็นเด็กน้อย ที่ไม่รู้ความอะไรนัก เลยแอบเผ่นกลับขึ้นบันไดเข้าห้องนอนไปเงียบ ๆ
ที่ผมจำได้ว่าเข้าห้องนอนมา คุณพ่อ คุณแม่ผม รวมทั้งน้องสาวผมก็กำลังนอนหลับกันอยู่
แต่ผมนี่กลับนอนตาแข็ง ตัวแข็ง แถมยังรู้สึกแปลก ๆ ตรงหว่างขา ที่จำได้ว่าพอผมลองจับไอ้นั่นของผมดู
มันกลับแข็งเป่ง ปวด ๆ ยังไงชอบกล ที่พอจับไปจับมา ก็ให้ความรู้สึกที่ตอนนั้นคงยังไม่เข้าใจ เพียงแต่มันรู้สึกดีมาก
รู้สึกเพลิดเพลิน จนหลังจากผ่านวันนั้นไป ผมก็เหมือนจะสนอกสนใจไอ้เรื่องทำนองนี้อย่างมาก
จนคนใกล้ตัวใกล้ชิดที่สุดของผม หรือก็คือ คุณแม่ของผม ท่านต้องกลายเป็นที่พึ่งพิงของลูกชาย เด็กเกินวัยอย่างผม
ที่คุณแม่ของผมเอง ท่านก็จัดว่าเป็นผู้หญิงที่หน้าตานี่ สะสวยคมคายไม่แพ้ใครที่ไหน จนอาจจะเรียกได้ว่า
ร้านอาหารของผมนี่ ที่มีลูกค้าเจ้าประจำ หรือขาจรมากินเยอะแยะ โดยเฉพาะพวกผู้ชาย
ดูจะชื่นชอบ หรือชอบมองคุณแม่ผมอย่างมาก ที่คุณแม่ผมท่านก็รู้ดี ที่ท่านก็ดูจะชื่นชอบ ภูมิใจตัวท่านเองอยู่ไม่น้อย
จนบางครั้งคุณพ่อผม ท่านก็แอบค้อน แอบหึงเล็ก ๆ บ้าง แต่ก็ไม่มีอะไรเพราะคุณพ่อท่านก็ทำไปอย่างนั้น
เพราะท่านเองรวมถึงในหมู่คนรู้จักใกล้ชิด จะรู้ดีว่าคุณแม่ผม ท่านแค่เพียงเป็นผู้หญิงที่อัธยาศัยดี มนุษย์สัมพันธ์ดี คุยเก่ง
ส่วนไอ้เรื่องนอกลู่นอกทางไม่ดีอะไรนี่ คุณแม่ผมไม่เคยไปข้องเกี่ยวด้วย ที่ผมเองก็ปลื้มและรักคุณแม่ของผมมาก
ซึ่งในตอนนั้นคุณแม่ผมท่านดูน่ารัก ดูมีเสน่ห์มากเหลือเกิน เพราะในแต่ละวันท่านจะแต่งตัวสวย ๆ
มายืนคุยทักทายกับลูกค้า มาคุมงาน ซึ่งร้านอาหารก็เปิดดึกดื่น จนแทบเป็นปกติ ที่ตอนเช้า ๆ เด็กนอนไวอย่างผม
จะต้องตื่นก่อน มาเห็นคุณพ่อกับคุณแม่ผม ที่พวกเราครอบครัวนอนห้องเดียวกัน
ที่พวกท่านมักจะนอนหลับสนิทอยู่บนเตียง ที่ไอ้จุดนี้เอง  มันกลับกลายเป็นจุดที่ ผมแทบจะเฝ้ารอให้ถึงเวลานี้บ่อย ๆ
เพราะตอนเช้า ๆ ไม่มีใครตื่นนี่เอง มันมีอยู่วันหนึ่ง เผอิญผมลุกตื่นขึ้นมา ซึ่งปกติในแต่ละวันที่ผ่านมา
ผมจะไม่ได้สนใจคุณแม่ผมเป็นพิเศษอะไรนัก  แต่หลังจากเหตุการณ์ ที่น้าแป้งกับน้าไผ่เขาทำกันนั้น
มันก็เหมือนเป็นการจุดชนวน จุดความสนใจเรื่องเพศของผมขึ้นมา จนวันนั้นผมลุกขึ้นมาจากที่นอนของผม
ผมก็มองไปที่เตียงของคุณพ่อ คุณแม่ผม ซึ่งพอผมกวาดตามองไป ผมก็รู้สึกวูบวาบขึ้นมาเลยทันที
เพราะสิ่งที่ผมเห็น เป็นคุณแม่ของผม ท่านกำลังนอนตะแคงหันหลังให้ผม ที่มันช่างน่าตื่นเต้นเหลือเกินในตอนนั้น
เมื่อไอ้ปลายชุดนอนยาว ๆ ของท่าน มันกลับเปิดเลิกขึ้นมาอยู่เหนือแก้มก้นเปลือย ๆ ขาวหวองของท่าน
ที่ส่วนก้น สะโพกผายสุดอวบของท่านต้องผุดโผล่ออกมา เย้ยสายตาผม ที่ยืนค้างมองจ้องบั้นท้ายใต้ร่มผ้าของคุณแม่
จนสักพักใหญ่ คุณแม่ผมท่านก็มีขยับ พลิกตัวท่านมานอนหงาย ที่ผมรีบทำกลับไปนอนที่เดิม
รอจนเสียงคุณแม่ผมขยับเงียบลงไป ผมก็ลุกขึ้นมาใหม่ ที่คราวนี้ผมจำได้เลย ว่าตรงเป้าไอ้นั่นของผมมันแข็งเป่งจริง ๆ
เมื่อทีนี้สิ่งที่ผมเห็นเบื้องหน้า กลับเป็นของลับของสงวนตรงหว่างขาเปลือยเปล่าของท่าน
ที่เห็นท่านนอนแผ่อ้าซ่า อวดเนินจิ๋มโหนก ๆ ของท่าน ที่มีขนลับหยิก ๆ ขึ้นคลุมอยู่ทั่วเนิน
ดูตัดกับผิวพรรณขาวสะอาดของท่าน จนความรู้สึกเกินวัยของผมต้องบังคับ ให้ผมต้องเริ่มสัมผัสกับไอ้นั่นของผมมากขึ้น ๆ
จนและแล้ว ความสุขทางเพศของผมก็คงถึงคราว ถึงเวลาได้เข้าถึงมัน เมื่อถัดจากนั้นไม่นาน มีอยู่เช้าวันหนึ่ง
ผมจำได้ว่าคุณแม่ผมท่านก็นอนปกติ แต่บางทีบางครั้ง ท่านก็ไม่ได้นอนโป๊ทุกวัน เหมือนอย่างในวันนั้น
ที่ผมก็เสียดายที่ไม่ได้เห็นของดีใต้ร่มผ้าท่าน จนผมเองเหมือนจะอยากดู อยากเห็นเสียให้ได้ ผมเลยเอื้อมมือเด็ก ๆ ของผม
ไปเขี่ย ๆ ปลายชุดนอนของท่าน ให้มันได้แหวก เลิกขึ้นมา ที่คุณแม่ผมท่านก็คงเพลียเลยหลับสนิทไม่รู้เรื่อง
ผมเลยค่อย ๆ เกี่ยวตรงปลายผ้า แล้วลากขึ้นมาเบา ๆ  ที่ยอมรับเลยว่าตอนนั้นผมตื่นเต้นมาก
กลัวคุณแม่ผม หรือคุณพ่อผมที่ท่านนอนอยู่ข้าง ๆ กัน จะรู้สึกตัวขึ้นมา แต่ก็ปลอดโปร่ง ผมก็เดี๋ยวขยับ เดี๋ยวหยุด
ค่อย ๆ เลิกผ้ายาวชุดนอนท่าน ให้พ้นขึ้นมาเหนือขาอ่อนท่าน แล้วก็เลยขึ้นมาเรื่อย ๆ จนสมหมาย สมใจของผม
ที่สุดท้ายผมก็เลิกปลายผ้า ให้เลยพ้นถึงส่วนที่ผมอยากจะชม จากคุณแม่ผมมากที่สุด นั่นก็คือ เนินจิ๋มสวย
ของสงวนของท่าน ที่ยังคงวาบหวิว เด็กอย่างผมยิ่งมอง ก็ยิ่งวูบวาบ จนนิสัยจับไอ้นั่นของผมต้องทำงาน
แล้วไม่นานผมก็ตัวงอ ตัวสั่น เหมือนจะฉี่แตก ที่ผมอั้นไม่อยู่จริง ๆ ได้แต่ยืนเหมือนกำลังปล่อยอะไรเหนียว ๆ บางอย่าง
พุ่งแรงเลอะเต็มกางเกงเด็กของผม ที่ผมปากคอสั่น รีบหดตัวกลับไปที่ฟูกที่นอน สำรวจว่าเกิดอะไรขึ้น
แล้วหลังจากนั้น ความรู้สึกทางเพศของผมก็เปลี่ยนไป จากที่ได้เห็น ก็อยากเห็นมันมากขึ้นไปอีก
จนบางครั้งบางที เหมือนคุณพ่อ คุณแม่จะรู้ เพราะบางครั้ง พวกน้า หรือพวกลุงผู้ชาย ลูกมือร้านผม
ในสมัยนั้นจะชื่นชอบซื้อหนังสือโป๊มาอ่านกัน ที่บางทีผมก็แอบไปหยิบมานั่งดูเงียบ ๆ ที่บางครั้งญาติ ๆ เขาเห็น
เขาก็ไปฟ้องคุณพ่อ คุณแม่ผม จนพวกท่านทั้งสองก็เรียกผมไปสั่งสอนบ้าง ที่ส่วนใหญ่จะเป็นคุณพ่อผมเสียมากกว่า
ที่เรียกผมไป ส่วนคุณแม่ผมบางทีท่านได้ยิน ท่านก็ยิ้ม ๆ เอ็ดผมนิด ๆ หน่อย ๆ ที่คุณแม่ผมท่านคงไม่รู้
ว่าตัวท่านนี่แหละ ที่มีส่วนสำคัญมาก ๆ ในภายหลัง ที่ท่านถึงขนาดมาสร้างเหตุการณ์ที่ยากเกินบรรยายให้ผมแอบรับรู้
เพราะหลังจากนั้นไม่นาน มันมีอยู่วันหนึ่ง ผมจำได้ว่าวันนั้น พวกญาติผู้ชายเขาขอปิดร้าน
เพื่อฉลองให้กับลูกหลานท่านหนึ่ง ที่เพิ่งจะเรียนจบรับปริญญามาหมาด ๆ  จนคุณแม่ผม ช่วงนั้นก็ค่ำ ๆ แล้ว
ท่านก็ขึ้นห้องนอน มานอนตากแอร์ดูทีวีอยู่กับลูก ๆ อย่างผมและก็น้องสาวผม ที่จำได้ว่าคืนนั้น
น้าแป้งเมียน้าไผ่ที่ท้องโย้ ก็มานอนเล่นอยู่ในห้องด้วยกัน ซึ่งพอดึกดื่นไปเรื่อย ๆ เด็ก ๆ อย่างผมและน้องสาวก็เริ่มง่วง
ก็เลยม่อยหลับกันไป แต่คืนนั้นผมไม่รู้ยังไงก็ยังเคลิ้ม ๆ ที่อยู่ดี ๆ ที่คุณแม่ผมกับน้าแป้งแกก็พูดคุยอะไรกันอยู่
จู่ ๆ ก็เหมือนน้าแป้งเขาพูดถึงน้าไผ่ ในเรื่องที่ผมสนอกสนใจเป็นพิเศษ หรือก็เรื่องอย่างว่านั่นเอง
ที่ผมก็เหมือนจะตาสว่าง ทำนอนหลับตาอยู่บนฟูกปูพื้น แอบฟังคุณแม่ผมกับน้าแป้งคุยกันอยู่บนเตียงเสียงเบา ๆ
เหมือนกลัวพวกผมจะได้ยิน ที่ผมจำได้ว่าน้าแป้งเล่าว่า น้าไผ่แกเป็นไอ้พวกที่มีความต้องการเรื่องอย่างว่าสูง
จนทุกวันนี้ก็ยังชอบมากวนใจ ขอน้าแป้งทำอะไรอยู่บ่อย ๆ ที่ตอนนั้นเด็กอย่างผมฟังก็ไม่ค่อยจะเข้าใจ
ว่าทำอะไร ที่ผมยังคิดว่าทำเหมือนเช้าวันนั้นหรือเปล่า จนผมก็ได้ยินคุณแม่ผมพูดมาบ้าง ว่าเหมือนแม่ผมจะช่วยเอ็ด
บ่นไปถึงน้าไผ่ว่าเออ ทำไม่สมควรจริง ๆ น้าแป้งเขาก็ตั้งท้องอยู่ ผมก็ฟังไป ๆ จนอยู่ดี ๆ ผมก็ได้ยินชัด
เพราะเหมือนตอนนั้นคุณแม่ผมฟังคำนั้น ท่านก็ยังออกน้ำเสียงมาเหมือนตกใจ ว่าเหมือนน้าแป้งแกจะบอกคุณแม่ผมว่า
ถ้าคุณแม่ผมไม่ว่าอะไร จะช่วยเหลือน้าแป้ง ช่วยเหลือน้าไผ่เขาหน่อยก็ได้
ซึ่งคุณแม่ผมเห็นท่านทำน้ำเสียงเลิ่กลั่ก เหมือนคนกำลังเขิน ๆ ก่อนท่านจะทำเป็นเสียงแข็ง ๆ
เหมือนจะดุน้าแป้งเขาหน่อย ๆ ว่าพูดจาอะไรแบบนี้ ที่ผมก็ได้ยินน้าแป้งเขายังทำพูดทีเล่นทีจริง
ถามถึงคุณพ่อผม ซึ่งน้าแป้งก็ถามวกไปวนมา หนีไม่พ้นเรื่องนี้ จนผมแอบได้ยินคุณแม่ผมที่ท่านก็มีนิ่ง
มีหลุดเสียงอาย ๆ ตอบน้าแป้งเขาไป ตามประสาลูกผู้หญิง ที่เห็นมีพูดคล้ายจริงจัง หรือพูดหัวเราะแหย่กัน
จนผมได้ยินมาช่วงหนึ่ง ว่าคุณแม่ผมบอกว่า คุณพ่อผมบางทีท่านทำงานเหนื่อย ๆ
ท่านก็ไม่ค่อยจะสนใจเรื่องอย่างว่านั้นมากนัก จนไม่แคล้วน้าแป้งก็ยังไม่เลิกรา
เห็นกลับมาพูดเรื่องเดิม จนสุดท้ายเห็นทั้งสองทำกระซิบกระซาบกันเสียงเบามาก ๆ ผมก็ฟังไม่ชัด
แต่ผมได้ยินเสียงคุณแม่ผม เหมือนท่านจะปฏิเสธแล้ว ปฏิเสธอีก จนไม่นานน้าแป้งเขาคงเหนื่อย
ทั้งดึกมากแล้ว เขาก็เลยขอตัวกลับไปนอนที่ห้องของน้าเขาก่อน แต่ก่อนกลับผมยังได้ยินน้าแป้ง
เขายังพูดแหย่หัวเราะคิกคักให้คุณแม่ผมอีกนิดหน่อย ที่คุณแม่ผมท่านเสียงค้อน ๆ ยังพูดปฏิเสธทิ้งท้ายให้น้าแป้งเขาอีก
จนไม่นานคุณแม่ผม ท่านก็ปิดทีวี ปิดไฟเข้านอนตามปกติ ที่หลังจากนั้นผมก็เกือบ ๆ จะลืมเรื่องที่ผมได้ยินในคืนนั้น
แต่สุดท้าย ไม่รู้ยังไง ผมเริ่มเห็นอะไรที่แปลกออกไป กับท่าทางพฤติกรรมของน้าแป้งและน้าไผ่
โดยเฉพาะน้าไผ่ ที่เห็นชอบเข้ามาพูด มาชวนคุณแม่ผมพูดคุยมากขึ้น ที่ดูคุณแม่ผมท่านก็เกร็ง ๆ
แต่ท่านก็ชอบพูด คุยเก่งอยู่แล้ว ก็เลยยังดูเป็นปกติ ที่น้าแป้งเองเห็นบางทีก็มานั่งพูดนั่งคุยหัวเราะอยู่ด้วยกัน
จนและแล้ววันนั้น ผมคงไม่ทางลืมเลือนมันได้ ผมจำได้ว่าช่วงเวลานั้น เป็นช่วงเวลาของเทศกาลสงกรานต์
ทางร้านก็เลยหยุดยาว ญาติ ๆ บางท่านก็กลับบ้าน หรือไปเที่ยวต่างจังหวัดกันบ้าง
แต่ส่วนใหญ่จำได้ว่าไม่ได้ไปไหนกันสักเท่าไหร่ รวมไปถึงครอบครัวผม ที่วันนั้น พอตกกลางคืน
ญาติ ๆ ผู้ชายรวมทั้งคุณพ่อผมเอง ที่ไม่ได้ไปไหนก็รวมตัว นั่งกินเหล้ากันที่คงก๊งกันข้ามคืน ทำให้ผมต้องขึ้นห้องนอน
ไปนอนดูทีวีกับคุณแม่ผม ที่ผมจำได้ ว่าคืนนั้นน้าแป้งไม่รู้เขานึกครึ้มอะไร ถึงพาน้องสาวผมไปนอนด้วยที่ห้องเขา
ที่ไม่รู้ยังไงอีกเหมือนกัน ผมก็ดูทีวีอยู่กับแม่ผมดี ๆ  จู่ ๆ น้าแป้ง ก็มาเคาะประตูหน้าห้องผม
ก่อนจะเปิดเข้ามาเรียกหาผม ที่ตอนนั้นน้าแป้งบอกว่า น้องสาวผมเขาอยากจะหาเพื่อนเล่นของเล่นด้วย
ซึ่งทีแรกผมก็ไม่อยากไป แต่กลับกลายเป็นคุณแม่ผม ที่ท่านคงเกรงใจน้าแป้ง  ที่น้าเขาอุตส่าห์เดินมาเรียก
ท่านเลยให้ผมไปกับน้าเขาหน่อย จนผมต้องเดินตามน้าแป้งขึ้นห้องนอนเขา ที่อยู่ชั้นบนตัวตึกถัดขึ้นไปอีกชั้นหนึ่ง
พอผมเข้าไปผมก็เห็นน้องสาวผม กำลังหน้าชื่นตาแป๋วเล่น ของเล่นที่บางอันน้าแป้งก็ซื้อให้ ที่เห็นดูมันเยอะ ๆ
ไม่รู้น้าแป้งเขาไปเอามาจากไหน จนผมเองก็ชักสนอกสนใจ ก็เลยอยู่เล่นกับน้องสาวผม
ที่ดูน้าแป้งหลังจากพาผมเข้าห้อง น้าเขาก็ทำเปิดทีวีเสียงเบา ๆ คอยมองพวกผมพี่น้องอยู่บ้าง
แต่ก็เห็นน้าเขาเหมือนกังวล เหมือนกำลังมีอะไรบางอย่างหรือเปล่า เห็นบางทีก็มองนาฬิกา ดูน้าเขาเหม่อ ๆ
ที่เวลาก็ผ่านไปเนิ่นนาน จนอยู่ดี ๆ โทรศัพท์ที่ต่อสายโยงขึ้นมาในห้องน้าแป้งก็ดังขึ้น ผมก็เห็นน้าแป้งสะดุ้ง
ก่อนน้าเขาจะเดินท้องโย้อุ้ยอ้าย ไปรับสาย ที่ผมจำได้ว่าฟังแล้วเหมือนจะเป็นเพื่อนน้าแป้ง โทรมาพูดคุย
ที่น้าแป้งคราวนี้ก็เหมือนจะคุยโทรศัพท์ติดลม ไม่ได้สนใจอะไรพวกผมพี่น้องอีก ที่ผมก็เกิดปวดฉี่
อยากเข้าห้องน้ำ ที่อยู่ชั้นเดียวกับห้องนอนครอบครัวผมขึ้นมา ผมก็เลยเดินไปเปิดประตู ออกจากห้องน้าแป้งเงียบ ๆ
ที่น้าแป้งก็คุยเพลิน คงไม่ได้สังเกตผม ผมก็เดินลงบันไดมาจะเข้าห้องน้ำ แต่แล้วผมก็ต้องชะงักตอนที่ยังยืนอยู่บนบันได
เมื่ออยู่ดี ๆ ในความมืดนั้น ตรงประตูหน้าห้องนอนครอบครัวผม ก็กลับถูกเปิดออกโดยมีคนคนหนึ่งเดินออกมา
ที่พอมองสังเกตดูก็เห็นเป็นผู้ชายตัวหนา ๆ  ดูคุ้นตา แต่ที่ทำเอาประหลาดใจมาก ๆ ก็คือ ไอ้ผู้ชายคนนั้น
มันกำลังเดินโทง ๆ ก้มหน้าก้มตา เหมือนหาของ ที่เสื้อผ้า กางเกงสักชิ้นมันก็ไม่ใส่ ที่ยังพอมีแสงจากภายนอกส่องเข้ามา
จนเห็นตูดเปล่า ๆ กับกล้ามเนื้อของมัน ที่เห็นมันรีบเดินมาแถว ๆ ตู้เสื้อผ้า ข้างห้องน้ำก่อนจะรีบหยิบผ้าผืนหนึ่ง
ติดมือเดินกลับเข้าห้องนอนครอบครัวผมไป ผมที่เห็นอย่างนั้น ก็นึกฉุกใจคิดถึงคุณแม่ผมขึ้นมาในทันที
ที่ผมจำได้ว่า ผมนี่ใจเต้นตึ่กตั่กไม่เป็นส่ำเลย เพราะไอ้ผู้ชายคนนั้นผมมองดูดี ๆ แล้ว ไม่ใช่คุณพ่อผมแน่นอน
ทำเอาตอนนั้นผมลุกลี้ลุกลน ว่าเกิดอะไรขึ้น ที่ผมก็รีบเดินตรงไปที่ห้อง ก็เห็นแสงสว่างวูบวาบ ที่คงเป็นแสงจากทีวี
ที่เห็นไฟเพดานห้องคงถูกปิดไปแล้ว ที่ผมก็มีไปขยับจับลูกบิดประตูห้องเบา ๆ แต่มันก็ล็อค
ผมเข้าไปไม่ได้ ผมเลยยืนเงียบ ๆ อยู่ในความมืดนอกห้อง จนหันไปหาทางหน้าต่างหน้าห้อง
ที่ผมคงต้องขอแอบมอง ผ่านรอยว่างทางหน้าต่างชั้นบานเกร็ดเข้าไป แล้วผมก็ได้เห็นบางอย่างนั้น
บางอย่างที่เกิดขึ้นในห้องนอนครอบครัวผม ที่คงเป็นสิ่งที่น้าแป้งเขาได้มาพูดกับคุณแม่ผมในวันนั้น
กับภาพที่ไอ้ผู้ชายคนนั้น ซึ่งไม่ใช่ใครอื่นไกลที่ไหนเลย เป็นน้าไผ่นี่เองจริง ๆ ที่พอแสงจากทีวีส่องมาโดนตัวชัด ๆ
ผมก็มองเห็นชัดเจนว่าน้าไผ่ ที่ดูเหมือนน้าแกกำลังจะถูกอกถูกใจ เห็นกำลังนั่งโก่งตูดยอง ๆ
ทำท่ากระเด้าใส่หว่างขาเปลือยเปล่า ของผู้หญิงผิวขาวลานตามาก ๆ คนหนึ่ง ที่แน่นอนผู้หญิงคนนั้น ที่กำลังขาถ่างอ้าซ่า
ก็เป็นคนเดียวกับที่ชอบนอนโป๊ให้ผมชมอยู่บ่อย ๆ ทั้งเป็นคนเดียวกับที่เพิ่งจะให้ผมตามน้าแป้งขึ้นห้องเขาไป
จนผู้หญิงคนนั้น หรือคุณแม่คนสวย ที่ผมเคารพรักหวงแหนท่านมากมายเหลือเกิน
ท่านต้องมาตกอยู่ในสถานการณ์ที่ลูก ๆ อย่างผมเอง ก็บอกไม่ถูก มันมึนไปหมด เมื่อเห็นท่านกำลังถูกจับ
ถูกกดให้อยู่ในท่าทางที่เห็นแล้ว เหมือนท่านอยากจะหนี ก็คงหนีไม่ออก เหมือนจะขยับไปทางซ้าย ทางขวา
หรือถอยหน้า ถอยหลัง คุณแม่ผมท่านก็คงทำตามใจตัวเองไม่ได้ จนเห็นคุณแม่ท่านได้แต่นอนโป๊หมดท่า
ถูกน้าไผ่แกนั่งคร่อม ทำอัดกระดกตูด จี้เอาเป้าแกมาบี้เป้าคุณแม่ผมหนัก ๆ
ที่พอผมมองชัด ๆ ผมก็ตาโตตาเหลือก เมื่อไอ้ดุ้นควยเขื่องของน้าไผ่ที่เผอิญ ผมได้เห็นในวันนั้น
คราวนี้มันกลับไม่ได้โลดแล่น เหมือนอยู่ในมือน้าแป้งเขาตอนนั้น แต่คราวนี้มันกลับกำลังลื่นวูบวาบอยู่ตรงหว่างขาคุณแม่ผม
หรือในของลับของดี ที่ผมเฝ้าคอยจะได้ชมอยู่ทุก ๆ เช้า แต่ตอนนั้นน้าไผ่แก กลับมามีบุญ มาฉวยโอกาสอะไรกันแบบนี้
ถึงขนาดสามารถมาใกล้ชิด มาสัมผัสกับของสงวนคุณแม่ผมถึงเพียงนั้น ซึ่งผมมองไปอิจฉาไป ความรู้สึกอย่างว่าของผม
ก็มากขึ้น ๆ จนผมต้องเอามือไปจับไอ้นั่นของผม ที่ไม่นานแค่ชั่วครู่ ผมก็ยืนฉี่แตก เหนียวเลอะกางเกง เลอะหว่างขาไปหมด
เมื่ออยู่ดี ๆ น้าไผ่ที่เห็นแกกระเด้าคุณแม่ผมอยู่ แกก็เอื้อมมือมาจับปลายชุดนอนยาวของคุณแม่ผม
ที่อย่างผมยังแค่แอบเปิดเลิกขึ้นมา ให้พ้นเนินจิ๋มคุณแม่ผมแค่นั้น แต่น้าไผ่แกเล่นจับปลายชุดนอนก่อนช่วยประคองคุณแม่ผม
ให้ท่านขยับยกแขนสวยของท่าน ก่อนที่ท่านจะถูกถอดชุดนอนนั้นทั้งชุด ให้หลุดออกมาจากเรือนร่างขาวผ่องของท่าน
จนคุณแม่ผมท่านต้องนอนแผ่ โป๊หมดทั้งตัว อวดเนินเนื้ออวบอัดทั้งร่าง ที่เห็นน้าไผ่แกรีบก้มหน้าดำ ๆ ของแก
พุ่งเข้าใส่เต้านมใหญ่สองเต้าของคุณแม่ผม ที่ผึ่งผายดีดออกมา ที่เห็นน้าไผ่รีบดูดอม เอาลิ้นแกเกี่ยวเลียหัวนมคุณแม่ผม
จนเกิดเสียงดังจิ๊จ๊ะเข้าหู ดูน่าอร่อย  จนผมที่ยืนชุ่ม เขรอะน้ำเหนียวอยู่นอกห้อง ก็รู้สึกปวด ๆ ตรงไอ้นั่นของผมอีกครั้ง
ที่รู้สึกมันยังแข็งเป่งอยู่ ที่ไม่นานผมก็ทนไม่ไหว ต้องขยับมือเด็กไปจับกุมไอ้นั่นของผมอีกครั้ง
เมื่อในห้องนอนนั้น น้าไผ่แกยังไม่เลิกก่อกวนคุณแม่ผม ที่เห็นหน้าตาสะสวยของคุณแม่ผม นี่เริ่มคิ้วขมวด
ผมเผ้ายาว ๆ สลวยของท่าน ก็ดูเสียทรงยุ่ง ๆ ที่หน้าตาท่านก็เหยเก ที่เห็นคุณแม่ผมที่ท่านกำลังหัวหนุนหมอน
นอนแอ่นสะโพก แอ่นเนินจิ๋มอยู่บนเตียง รับการกระเด้าของน้าไผ่แกอยู่ ก็เหมือนคุณแม่ท่านดูจะจุก ๆ ยังไงชอบกล
ที่ผมก็ว่าอยู่ ว่าคุณแม่ผม ท่านถูกดุ้นควยเขื่อง ขนาดนั้นของน้าไผ่ สอดใส่รับเข้าไปหมดลำ ในของสงวนของท่านได้อย่างไร
จนสักพัก กลับกลายเป็นผมเองที่ต้องยืนปวดไอ้นั่นของผมอย่างมาก เมื่อผมต้องยืนหัวสั่น
หมดความอดทน ต้องปล่อยฉี่เหนียว ๆ รุนแรงเป็นครั้งที่สอง เมื่อน้าไผ่เห็นแกขึ้นคร่อม กระเด้าคุณแม่ผมอยู่ท่าเดิมเสียนาน
แกก็เล่นอุ้มประคองคุณแม่ผม ให้ขึ้นมาก่ายกอดร่างหนา ๆ ของแก จนทั้งคู่อยู่ในท่านั่งใกล้ชิด หันหน้าเข้าหากัน
ที่คุณแม่ผมท่านก็นั่งทับ หัวยุ่งอยู่บนเป้าน้าไผ่ ที่พอเข้าที่น้าไผ่ก็โยกเอว ทำเอาคุณแม่ผมท่าน
ต้องตัวเด้งไปมา สะโพกผาย ๆ ของท่านก็ถูกบังคับ จับให้เหวี่ยงหน้า ถอยหลัง บดสู้อยู่กับตรงนั้นของน้าไผ่
ก่อนน้าไผ่ก็ไม่อยู่เฉย เห็นใช้ใบหน้าเข้าหอม ดูดเต้านมคุณแม่ผมที่กระเพื่อมไหว ๆ กับไซร้ซอกคอขาว ๆ ของคุณแม่ผม
จนคุณแม่ผม ท่านต้องส่งเสียงร้องเหมือนจะคราง ฟังแล้วผมก็ใจสั่น จนผมที่ยืนฉี่แตกหมดตัวอยู่เมื่อครู่ ก็เหมือนหมดแรง
มายืนเหม่อนิ่ง ๆ ดูทั้งสองท่าน ที่เห็นเหมือน คุณแม่ผมที่ท่านถูกจู่โจมเรือนร่าง ทั้งบนทั้งล่างย้ำ ๆ อยู่ไม่นาน
คุณแม่ผมก็หัวสั่นไม่แพ้ผมเมื่อกี้ แถมดูท่านจะรุนแรงยิ่งกว่า เมื่อผมเห็นคุณแม่ท่านถึงกับหน้าสะบัด หัวโยกตัวโยน
เนื้อตัวท่านก็ดูเกร็ง กระตุกรวดเร็วอยู่วูบหนึ่ง คล้ายคนกำลังผวาอย่างหนัก จนท่านต้องรีบพุ่งตัวเอาสองแขนสวยของท่าน
ไปเกี่ยวกอดรัด ซุกหน้าสวยพร้อมเรือนร่างของท่าน เข้าพัวพันติดแน่นอยู่กับตัวน้าไผ่
ก่อนคุณแม่ผม ท่านจะอยู่นิ่ง ๆ นั่งทับ ก่ายกอดน้าไผ่อยู่ตามเดิม
ซึ่งน้าไผ่แกก็ทำโยกเอวต่อ  ทำกระดกเบ้าย้ำใส่ตรงนั้นของคุณแม่ผม ก่อนที่ผมจะมีความรู้สึกอีกครั้ง
แต่ไม่ใช่แบบเดิม แต่เป็นอาการหน้าแดง หน้าชา เมื่อรู้สึกหวาดเสียวแทนคุณแม่ผม
ที่พอจากนั้น น้าไผ่แกก็กลับมาใช้ท่าเดิม ที่เห็นคราวนี้ น้าไผ่แกก็เน้น ๆ หนัก ๆ เห็นแกโก่งตูดขึ้นสูงมาก ๆ
ก่อนแกจะเหวี่ยงกลับรุนแรง เร่งกระเด้ารูดบดจิ๋มคุณแม่ผม ที่เห็นคุณแม่ผม ท่านก็นอนหลับตาปี๋ ปากเบะปากบี้
เหมือนคนกำลังถูกรุกรานอย่างหนัก จนนมเนื้อสองเต้าของท่านนี่แกว่งกระเพื่อมหวิว ๆ  ที่น้าไผ่แกก็ไม่สนใจ
เห็นเร่งกระเด้ารัว ๆ จนผมเห็นคุณแม่ท่านต้องนอนแข้งขาเข่ากระตุก แอบหัวสั่นไปอีกทีหนึ่ง
ที่สงสัยท่านคงจะเข้าถึงอารมณ์อย่างว่าของท่านอีกครั้ง ที่และแล้วคราวนี้ ก็ถึงคิวน้าไผ่เสียที
เมื่อผมเห็นแกก็คงใกล้จะฉี่แตกเหมือนผม  ที่ก็จนได้น้าแกก็ครางเสียงสั่น เสียงกระเส่าหนัก ๆ
ก่อนที่ตัวแกจะเนื้อสั่น เห็นตูดแกกระเพื่อมน่ากลัว ที่เด็กอย่างผมตอนนั้นก็งง ๆ ก็เห็นน้าไผ่แกเล่นจะฉี่แตกทั้งที
แล้วมันยังไงกัน นี่ผมเห็นแกคงกล้าปล่อยฉี่เข้าไปในจิ๋มคุณแม่ของผมเลย ที่ผมเองก็หน้าแดง หูแดง นึกไปถึงว่าคุณแม่ผมนี่
ต้องถูกปล่อยฉี่เหนียว ๆ เข้าตัว เข้าจิ๋มท่าน ที่ก็จริง ผมเห็นคุณแม่ท่านก็นอนหน้าคิ้วขมวด ทำเหมือนจะไม่ค่อยพอใจ
แต่ก็เท่านั้น ผมยังเห็นน้าไผ่แกยังไม่หนำใจหรือยังไง แกยังมีแถมมา ก้มหน้าดูดเต้านมใหญ่ ๆ ของคุณแม่ผม
ก่อนที่คุณแม่ผมท่านจะขยับเอาสองมือของท่านมาปิดป้อง ก่อนที่ท่านจะลุกขึ้นจากเตียง

merina

เหมือนยังลงไม่ครบมีต่อไหมครับ ขอบคุณครับ?

pj762856

9toulek

น้องสาวเป็นใจให้แฟน  กลัวไปนอกลู่นอกทาง เลยจัดการคนในบ้านให้เลย

HIPPOPOKUNG

ชอบเลยให้ห้าดาวครับแต่อย่างว่ายังไม่น่าจะจบแค่นี้นะเนี่ยลุ้นมากๆๆเลยกับลูกชายเนี่ยจัดแม่เลยครัชมัวรออะไร

peddo

น้าแป้งนี่ช่วยส่งเสริมกิจการของครอบครัว​ได้ดีมากเลยนะครับ ช่วยสงเคราะห์ไอ้หนูมันหน่อยก็ดี ลำเล็กๆคงไม่สะเทือนถึงน้องในท้องหรอกครับ เห็นใจเหมือนกัน ถ้าน้าไผ่จะฝืนเอาคงได้คลอดก่อนกำหนด สนุกดีครับ ขอบคุณ​ครับ​

Somlertatom

HIPPOPOKUNG

::Hungry::ผมมารอเลยครับเพราะผมรุสึกว่าต้องมีต่อนะครับ

p_hart

::Hmmm:: จัดกันไปภายในครอบครัว ญาติพี่น้อง สุดาไปเลยครับผม

ppherbalife

อ่านไปนึกไป ได้อารมดีจิงๆ สมัยเดกไม่มีงี้มั่งหว่า

maayumyum

ชอบเรื่องแนวนี้มากเลยคับ แอบดูคนอื่นเนี่ย