ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลอกอินเดิมเข้าไม่ได้ครับ

เริ่มโดย asdw, ธันวาคม 18, 2018, 01:32:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asdw

วันนี้จะล็อกอินเข้าระบบ เข้าไม่ได้ครับ ระบบบอกไม่มีผู้ใช้รายนี้  แต่พอสมัครใหม่ จะใช้ชื่อเดิม มันบอกมีผู้ใช้รายนี้แล้ว  ทำไงดีครับ

HypN♥s

น่าจะโดน Ad Kater ลบไอดี เพราะไปทำผิดกติกาการขออ่านน่ะ

หรือไม่งั้นก็โดนแบน เลยใช้ไอดีเก่าไม่ได้

ขอชื่อไอดีเก่า ซิครับ เดี๋ยวจะเช็คให้ ถ้าไม่มีในระบบแสดงว่าโดนลบไอดีไปแล้ว เพราะทำผิดกติกา

asdw

รบกวนด้วยครับผม  ไม่รู้พลาดตรงไหน ปกติก็พยายามรักษากฏนะครับ 

asdw

asdw

อาจจะโดนแบนครับ  วันก่อนราว อาทิตยที่แล้วเปิดหน้า การตูนมังงะไว้ อาจจะเม้นทผิดกฏครับ  ถ้าเป็นจริงแบนได้ครับ ยอมรับ แต่ขอลดโทษด้วยครับผม

DR.MAN

น่าจะโดนลบไอดีไปแล้วครับ.  ผมไปดูในทำเนียบรายชื่อโดนแบนก็ไม่มีแล้ว

HypN♥s

อ้างจาก: man.in.shadow7 เมื่อ ธันวาคม 18, 2018, 04:24:13 หลังเที่ยง
น่าจะโดนลบไอดีไปแล้วครับ.  ผมไปดูในทำเนียบรายชื่อโดนแบนก็ไม่มีแล้ว
ครับตามที่ท่านแมนบอกไว้ น่าจะโดนลบไอดีไปแล้ว เพราะเช็คแล้วไม่เจอไอดีที่โดนแบน

และเช็คชื่อสมาชิกแล้ว เป็นชื่อที่โดนลบไอดีครับ เสียใจด้วย

ใช้ไอดีใหม่ แล้วพยายามเรื่องกฎกติกาของบอร์ดด้วยครับ

asdw