ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Doumou] Esper Love พลังรัก พลังจิต[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 20, 2018, 06:23:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Peter Taowating

เรื่องนี้จินตนาการสุดล้ำเลยครับ คิดถึงเรื่อง Sex in the space เลย  ::YehYeh::

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน10วัน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ใช้พลังจิตที่มีทำขนาดนี้ ก็น่าจะซั่มเจ้าหล่อนจนติดใจยอมลบรูปแล้วก็ยอมเป็นแฟนล่ะมั้งนะ.....????

finex

ใช้พลังแบบนี้สาวๆก้อติดใจสิครับ ขอบคุณครับ

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน10วัน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ ธันวาคม 20, 2018, 10:48:49 ก่อนเที่ยง
ใช้พลังจิตที่มีทำขนาดนี้ ก็น่าจะซั่มเจ้าหล่อนจนติดใจยอมลบรูปแล้วก็ยอมเป็นแฟนล่ะมั้งนะ.....????
555....และแล้วก็ทำให้สาวเจ้าติดใจจนยอมให้ทำต่ออีก แต่ซั่มกันต่อหน้ารุ่นน้องน่าจะได้อารมณ์ดีกว่านะ....อิอิ

Ae Haha

พระเอกมีพลังคนใช้ปล้ำนางเอก แล้วเลิกเป็นทาสมาเป็นคนรักกันแทน แน่ๆเลย

เละแล้วก็ติดใจ นางเอกปากแข็ง โดนสักทีก็ใจอ่อน

elviswhat

อันนี้นึกว่า airbender เหมือนในหนังเลย มานามิน่าจะตกใจพอดูเลยเจอพลังแบบนี้เข้าไป พอได้ลิ้มลองก็คงตกเป็นทาสแน่ ๆ เลย

และแล้ว มานามิก็ชอบเรื่องแบบนั้นจริง ๆ ด้วย เจอพลังเข้าไปถึงกับติดใจเลย

pj762856

แม่หนูเสร็จแน่  แต่อาจพลิกล็อคที่สาวเจ้าก็มีใจเหมือนกัน  จบแบบแฮปปี้

fu.soo

พลังอะไรหว่า แต่ก็น่าสนนะพลังแบบนี้ ::HoHo::

และแล้วหญิงก็ติดใจ ::Glad::

HK

ผู้หญิงต้องติดใจแน่ๆอะ แบบว่าแอบชอบกันอยู่แล้ว

**ว่าแล้วต้องติดใจ ชอบแบบนี้แหะใสๆดีน่ารักดี

gtonizuka

มีพลังพิเศษ บวก สาวซึน จังหวังพอดี นางเอกซึนแตกเลย พลังพระเอกสะดวกดีแหะ

Clock “work” Planet

ใช้พลังจิตที่ถูกต้อง

สุดท้ายก็จบด้วยดี

Joshdsukka

มีท่าแปลกๆชัว
Edit คิดถูกจริงด้วย ละนี่ติดใจเฉย

แมวน้ำอบพ่องมันเนย

จะเอาไปปล้นธนาคารซื้อกระหรี่เบอร์ตองกินทุกวัน

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน(ให้แสดงคคห.หลังอ่านนะไม่ได้Editเฉยๆ)
แบน10วัน

CoolNook Thangsakul

ท่าแบบนี้ เดาไม่ยากเลย ว่าพระเอกจะทำอะไรต่อ ท่าหมาแน่นอน 5555

Banjung2

พระเอกของเราน่าจะหมดแรงตัวลอยมั้งครับ

เกือบไปแล้วมั้ยหล่ะ ต่ำกว่านี้อีกนิดน่าจะมีคนเห็นละ