ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Doumou] Esper Love พลังรัก พลังจิต[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 20, 2018, 06:23:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PaulA

ควบคุมพลังยังงี้ได้ก็ดีครับ น่านำไปใช้กับใครหลายๆคนไม่ใช่แค่ตัวเอง
พลังนี้สุดยอดเลยครับ ใช้ท่ายากๆโดยไม่เมื่อยเลย

siwapeeza

ตอนจบได้กันตามระเบียบคนับ แต่น่าจะมีทำกลางอากาศนะนี่55

อ่าวเล่นท่าแปลกจนติดใจเลยนะนี่ 555

akasaboy

ว้าวว เป็นพลังที่น่าสนใจ เรื่องนี้น่าจะจบที่พระเอกได้นางเอกเป็นแฟนถาวรกันเลยครับ เพราะพระเอกน่าจะใช้พลังทำให้ถึงจุดสุดยอด

เป็นพลังที่สะดวกมากเลยครับ อิจฉาพระเอกจริง ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

deathbox

กำลังหาแนวๆพลังจิตอ่านพอดีครับ
หาพวกพระเอกมีพลังวิเศษ โกงๆ อ่านแล้วฟิน 555

kurokami

จบที่พระเอกโดนยำหลังจากเสร็จกิจ

กำ ติดใจจนต้องร้องขอให้ทำอีกซะงั้น

Turk Tephasadin Na Ayudthaya

พระเอกใช้พลังเยส่งนางเอกไปสววรรคชั้นเจ็ดครับ
พระเอกต้องได้รางวัลความคิดสร้างสรรค์ละครับ เอกเจประยุกตชัวร์ๆ

0scar

จบลงด้วยใช้พลังกับเรื่องบามกละสาวติดใจ
พลังแม่งอย่างเหนือ

นางเอกแม่งซึนได้อีก แต่แม่งน่าจะเอาพลังไปใช้อย่างอื่น

มโน สกลนคร

นึกได้ช้าจัง ว่าพลังวิเศษขนาดไหน
แต่ก็มีประโยชน์ได้
แล้วเล่นท่ายากกลางอากาศไปเล้ย

charles

เป็นพลังที่น่าสนใจจริงๆ ตัวลอยแบบนี้ไม่เมื่อยยกล้อ

ปาป้า

มีพลังก้ไม่ใช้ตั้งนานแล้ววว ไปแอบดมบลูมเมอร์อยู่ตั้งนาน

tungtungtung

ตอนจบ แม่สาวน้อยผู้นี้คงไม่รอดเป็นแน่แท้

หากกระผมมีพลังแล้วล่ะก็
ชีวิตคงเต็มไปด้วยกลิ่นคาว 5555555 ::Confident::

alice66

xonly-1790

เย็ดแน่นอน ยังไงก็เย็ดแน่นนอน และไม่ว่ายังไงก็ติดใจแน่นอนนนนนนน CF!

Edit:นั้นไงติดใจแล้วอาดิ หึหึ

baycon

ตึงเปรี้ยะเลย ลอยแรก อะ 

มึงก็น่าจะใช้ตั้งนานลละ 55