ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #35

เริ่มโดย poongpong, ธันวาคม 20, 2018, 11:16:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sunday Jiraphat

กลับมาแล้ว รออ่านอยู่ fc บี กับ ฟิน เลย

leo_attack

Boonchuay Suk

บี กลับมาแล้ว มีไก่มาเพิ่มอีก 1 คน

Napassorn

ไม่อยากให้บีเสร็จกบเลย  แต่ไก่น่าจะไม่รอดมือพระเอกเราแน่นอน

yoshiki

::Hmmm::บี...ทำไมตกใจขนาดนั้นแค่เจอเพื่อนเก่า.. มันต้องมีเงื่อนงำแน่ๆ

Debaker Singlek

สงสัยได้มีการแลกคู่แล้วละมั้ง อามดูจะชอบบี แล้วไก่ดูจะอยากจะเล่นของใหม่บางละมั้ง

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: moshop เมื่อ ธันวาคม 20, 2018, 05:13:09 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับที่มาต่อตอนใหม่ให้ชาวเวปได้อ่านผมก็คนหนีงและที่ชอบผลงานของพี่รอคอยอ่านมาตลอดครับ อยากรู้เหมือนกันว่าเรื่องนี้จะจบยังไงครับ
สมการรอคอยที่หายไปนานกลับมาคราวนี้ก็จัดเต็มกันไปให้สมกับการรอคอยว่าเนื้อเรื่องจะเป็นอย่างไร เอาใจช่วยตัวเอกของเราครับ

bkambang

เสียดายบีหากต้องไปจบลงที่กบ

wjoe44

แมว69

เรื่องของผู้หญิงสามคนนี้ น่าค้นหา อ่านแล้วมันเหมือนชีวิต ที่ผ่านมา

Boomm

ดูแล้ว ผมชอบไก่มากกว่านะ ผิวแทนๆ หน่อย ก้นเด้งๆ
เปลี่ยนรสชาติจากบีบ้างก็ดี

veeveena

หนึ่งในเรื่องที่สุดยอด ที่เฝ้าคอยอ่านผลงานมาตลอด
พูดได้คำเดียว "ดีใจมากกกก"
คิดถึงฟินกะบี

madsside

เดินเรื่องให้ติดตามได้ตลอด มาต่อไวๆนะครับ

longman_44

porchai

ขอบคุณครับ
น่าสงสัยจริง ๆ บีจะบอกอะไร แล้วก็เรื่องที่ออกไปเจอกบด้วย กบมีอะไรจะบอกฟิน โอ๊ยยย ชวนให้คิด