ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #35

เริ่มโดย poongpong, ธันวาคม 20, 2018, 11:16:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ผมทำงานต้องประสานงานกับ บี และฟิน และนั่นทำให้ผมได้ไปมีโอกาสรู้จักสองสาวและเหตุการณ์ต่างๆพาไปมากมาย
มีคนเข้ามาและออกไปเหมือนชีวิตปกติ
ยัว หญิงสาวผู้มีความลับอะไรสักอย่างในชีวิต แต่ก็เข้ามาอยู่ในช่วงนึงของเรา

ความสัมพันธ์ที่ซับซ้อนไปมาและทุกคนก็มีมุมน่าค้นหาขึ้นเรื่อย
ผมต้องวางตัวแบบไม่ให้ใครข้องใจ
และยังต้องรักษความสัมพันธ์กับทุกคนไว้

บีพิมพ์มาว่า ว่างไหม ไปเที่ยวกัน
ผมถามว่าใครไปบ้าง
บีถามว่าอยากให้ใครไปเหรอ ...ไปสองคนได้ไหม

ผมบอกบีว่า ใส่เสื้อผ้าน้อยชิ้นที่สุดจะไป บีทำหน้ายิ้มส่งกลับมา

บีบอกว่า รับรองว่าพี่จะหยุดหายใจ...

แล้ววันเดินทางก็มาถึง ผมมารับบีที่คอนโด
บีมาในชุดที่เร้าใจมากๆ กางเกงขาสั้นสีขาวเห็นรอยจีสติง แถมเสื้อนั้น...มีเสื้อในขึ้นรถมาแต่ก็เห็นหัวนมบางๆ
ผมบอกว่าใส่แบบนี้เราจะไปไม่ถึงทะเลนะ บีหัวเราะอิอิ บีบอกผมว่า ไม่ถึงก็ไม่ถึง

ระหว่างทางเราก็คุยกันไป มากมายหลากหลายเรื่อง ส่วนใหญ่ก็ทั่วๆไป
เราแวะกินข้าวกลางทาง ระหว่างนั้นผมไม่ได้ดูโทรศัพท์เลยเพราะขับรถ
ผมบอกบีว่า มาทะเลไกลขนาดนี้ ถ้าแน่จริงโนบราไปเลย
บีถามว่าได้อะไร ไม่เอาหรอก แค่นี้ก็โป๊แล้ว

ผมปิดประตูรถลงมา ในชั่วพริบตานั้น บีก็เดินอ้อมรถมา พร้อมกับบราที่หายไป
ผมตะลึงตัวแข็งพร้อมกับมีอาการแข็งตัวขึ้นมาทันที บียิ้มอายๆแล้วก็บอกว่าอยากลองดู ตื่นเต้น
ผมเดินไปโอบก้นไปพร้อมกับถามว่า ตื่นเต้นแค่ไหน
บีพยักหน้างึกๆ บีบอก กลัวน้ำมันไหลลงขาจัง
ผมกินข้าวไม่มีความสุขเลยให้ตายเถอะ

ระหว่างทานข้าวเด็กเสริฟวนไปเวียนมาคอยมาเติมน้ำให้ตลอดไม่มีพร่อง บีถึงกับหัวเราะว่า โอ๊ยเขาจ้องแบบแอบๆอ่ะ
ผมบอกว่า ลองดึงเสื้อลงอีกดิ บีบอกไม่เอาอ่ะพอแล้วเดี๋ยวโดนแอบถ่าย
ผมบอกว่าเดี๋ยวแวะเซเว่นฝั่งตรงข้ามหน่อยนะ บีบอกไม่
ผมบอกงั้นไปรอที่รถ แวะซื้อของแป๊ปเดียว

ระหว่างที่ผมเดินไปเซเว่น ผมแอบมองว่า มีใครมองบีไหม ในความขาวโพลนกลางวันแสกๆ
ชาวบ้านขี่มอเตอร์ไซส์มายังชลอมอง

เราเดินทางมาถึงที่ท่าเรือเพื่อข้ามไปยังรีสอร์ทเกาะส่วนตัว บีดูตื่นเต้นกับเกาะส่วนตัวนี้มากๆ
ผมเองก็ตื่นเต้นกับวันเวลาข้างหน้าเช่นกัน

เรารอเวลาเรืออกพร้อมกับ แขกที่มาช้าไปนิดนึง เราลงไปรอบนเรือก่อนแล้ว
เด็กเรือมองบีอย่างละลานตา แล้วก็คว้าแว่นกันแดดมาสวมไว้ นั่งหน้าเชิดๆ ผมถอยมามองตูดงอนๆและสายตาที่แอบมองบีอยู่นั้นก็มีเสียงลอยมาว่า

บี เฮ้ยบีใช่ป่ะ บีตกใจดึงเสื้อมาปิดแถมกันหันหน้ามาเลิกลั่ก พร้อมกับพูดว่าว่า ไก่ กุ๊กก...กกกไก่ มะมะมาทำไร
ผู้หญิงคนที่ทักบี มองบีแบบว้าวววว แล้วก็ตอบกลับว่า มาเที่ยวสิแก มาเกาะแบบนี้จะมาทำอะไร แกมากับใคร
บีกระอักกระอ่วนพร้อมกับบอกว่า มากับพี่ พร้อมกับมองมาทางผม
ไก่ถามว่ามาทำงานเหรอ
บีตอบทันทีว่า เออใช่ มาดูที่น่ะ ไก่ยิ้มๆ มาทำงานกันสองคนแบบนี้คงได้ดูที่หรอกนะ อิอิ

ไก่ก็แนะนำผู้ชายที่มาด้วย ดูสูงวัยหน่อย แต่ก็สุภาพและดุผู้ดีมากๆ
ไก่ถามผมว่าเป็นแฟนบีเหรอคะ ผมตอบว่าตอนนี้ยังครับ ไก่ยิ้มเจ้าเล่ห์บอกว่า คืนนี้น่าจะอัพเลเวลนะคะเนี่ย

ระหว่างเรือแล่นออกผมเห็นความอึกอักของบีชัดเจน คงไม่คิดว่าจะเจอใคร
แต่ มันก็แบบนี้ล่ะ สถานที่ที่เราไม่คิดว่าจะเจออะไร ถ้าลองได้เจอแล้ว เรื่องราวมันก็จะยุ่งยากขึ้นไป

บีถอยมานั่งข้างหลังกับผม ผมถามว่าอยากกลับไหม เราบอกมีธุระได้ แล้วเราก็กลับ บีก็ไม่เดือดร้อนด้วย ที่พักที่อื่นมีแยะไป
บีบอกไม่หรอก ก็พักไปเถอะค่ะ มาขนาดนี้แล้ว แล้วไก่ก็เพื่อนสมัยเรียน ไม่ได้เจอกันนานแค่นั้นเอง

กุ๊กไก่ คือเด็กเสี่ย นิสัยสนุกสนานเฟรนด์ลี่ มุขแยะ แต่รักสบาย
ไก่เลือกทางคบผู้ชายรวยและสบาย แต่เท่าที่ผมดู ผู้ชายที่มากับเธอไม่แย่ ถึงอายุมากแต่ดูภูมิฐานและมีออร่าประมาณนึง
แถมหนุ่มใหญ่นั่นก็ยิ้มให้บีอย่างสุภาพและมีความชื่นชอบบีอย่างออกหน้าออกตาเลยทีเดียว

ทั้งรีสอร์ทมีแค่เราสองคู่ วันธรรมดา

เรามาถึงรีสอร์ทเช็คอิน ห้องพักเราแยกกันคนละปีกเลย ดีจัง บีดูปลอดโปร่งมากขึ้น

บีเล่าถึงไก่ให้ฟังถึงประวัติของการเป็นสาวสายปาร์ตี้และผู้หญิงเปรี้ยวแบบที่ผู้ชายทุกคนอยากได้

เข้าห้องๆได้ผมก็เดินไปกอดข้างหลังบี พร้อมกับเอามือประคองนมคู่สวยผ่านผ้าไปเบาๆ
บีแอ่นกายเข้าบดกับตัวผมพร้อมร้องอ้าาาาาาหหห
ผมไซส์ซอกคอที่มีกลิ่นเหงื่อเดินทางนิดๆ ได้อารมณ์กลิ่นตัวที่หอมพร้อมกับสาปเหงื่อ ผมเอามือลูบผ่านหน้าท้องแล้วก็เลื่อนลงไปกระโปรงข้างล่างเบาๆ
ผมเลิกกระโปรงขึ้นพร้อมกับเอานิ้วแยงเข้าไปสำรวจ ผมพบว่ามันแฉะมีน้ำหล่อลื่นอยู่แล้ว
ผมไม่ได้ปิดหน้าต่าง และ กำลังหันหน้าออกทะเล ฉับพลันที่ผมกำลังเลิกกระโปรงขึ้นนั้น ไก่ก็เดินผ่านหน้าห้องมาเพียงหางตามองเห็น บีตกใจดึงกระโปรงลงแล้ววิ่งเข้าห้องน้ำไป

เหลือผมยืนอยู่ริมกระจกคนเดียว ไก่โบกมือยิ้มทักทายพร้อมกับทำท่าเอานิ้วทิ่มตาไปมาแบบว่า ฉันเห็นนะ ผมยิ้มแล้วก็ปิดม่าน
บีถามว่า ไก่เห็นไหมอ่ะ ผมหัวเราะบอกว่า ไก่คงไม่สนใจหรอกมั๊ง เพราะเขาก็น่าจะรู้ว่าเรามาทำอะไรกัน บีเลยบอกว่า ขอบีเปลี่ยนชุดก่อน อยากลงไปแช่น้ำ
ผมถามว่าเอาชุดจีติงนะ จะกลัวไก่เห็นไหม
บีชะโงกหน้าออกมาบอกว่า ถ้าเห็นไก่แล้วอย่าลืมบีแล้วกัน

ผมเดินไปชะโงกดูไก่พร้อมกล้องถ่ายรูป เธอเดินมาดูรีสอร์ทคนเดียวซะมากกว่าจะมาสอดส่อง
รูปร่างไม่สูงเท่าบี แต่หน้าอกนี่ถ้าไม่เสริมก็ถือว่า อลังการงานสร้างอยู่
แต่ขาสั้นไปนิด แต่ก็ปกติเพราะสาวๆฝั่งผมสูงระหงกันหมด

ผมหยิบโทรศัพท์มาเช็คดูว่ามีใครเช็คอินที่นี่บ้าง แล้วผมก็เจอไก่ ใส่ชุดว่ายน้ำถ่ายรูปโพสต์ลงแล้ว

แซ่บจริงตามคำร่ำลือ
แล้วไลน์ผมก็เด้งขึ้นมาจากฟินส่งมาให้ดูว่า เมื่อคืน บีไปดูหนังกับกบ... จำกบได้ใช่ไหม

ผมถามว่าไปได้รูปมายังไง ฟินบอกกบส่งมา ชวนไปกินข้าว
ผมเอะใจ แต่ไม่ได้จะถามอะไร แต่ชุดบีที่ใส่ไปมัน...

บีออกมาในชุดที่เกินห้ามใจจริงๆ เรียกว่าลงน้ำไปแข่งกับไก่ได้เลย

เราออกมาที่สระ แน่นอนว่าเดินผ่านพนักงานมา ผ่านคนสวนด้วยก้นงามงอนและร่างขาวจั๊ว
ไม่มีไก่อยู่ที่สระ ผมบอกว่าขอจัดก่อนได้ไหม ตื่นเต้นจนไม่ไหวแล้ว ในสระบี
หันหลังแล้วให้ผมเอามือใส่เข้าไปในของเธอ แล้วเธอก็หลับตา ขมิบสักทีสองทีก็ตัวสั่นเลย
บีตาปรือบอกว่า บีก็ไม่ไหวแล้ว เห็นป่ะ แต่บีอยากเล่นน้ำจริงๆ
พร้อมกับเอามือล้วงไปชักว่าวให้ผม ผมแหงนหน้ามองท้องฟ้าและต้นไม้อย่างปล่อยตัวปล่อยใจ ในขณะทีบีรูดขึ้นรูดลงใต้น้ำนั้น ไก่ก็โผล่มาพร้อมกับเสี่ยคนนั้น
ไก่มาในชุดที่เธอถ่ายรูปน่ะล่ะ บียิ้มแหยๆ ผมทำตัวตามสบายแต่บีผละออกไปทั้งๆที่ยังไม่เก็บของผมเข้ากางเกง

ไก่กระโดดลงน้ำมา แล้วก็โผล่ขึ้นมาพร้อมกับเอามืออุดปากตาโต ผมคิดว่าไก่เห็นของผมแน่ๆ บีทำเป็นว่ายน้ำหงายไป
แต่ไก่ยืนจ้องตาผม พร้อมกับถามว่า ทำไรกันอ่ะเบาๆ
ส่วนพี่คนที่มากับไก่นั้น เอนกายลงบนเก้าอี้ชายหาด พร้อมกับมองบีว่ายน้ำอย่างพึงใจ

ผมเอามือเก็บของผมเข้า พร้อมกับยิ้มเบาๆบอกว่า ไหนๆลองเปลี่ยนบรรยากาศแล้วก็เลยลองอะไรใหม่ๆบ้างน่ะครับ
ไก่ค้อนแบบคนเจ้าชู้ใส่ แล้วก็ผละไปว่ายอยู่กับบี ว่ายสักพักก็ขึ้นไปคุยกับคนที่เธอเรียกว่าพี่อาม ที่มาด้วย

ตอนขึ้นไก่ขึ้นจากน้ำตรงหน้าผม เหมือนจงใจให้ผมมองเห็นพลูที่ลู่น้ำและแก้มก้นที่เปิด

บ่ายคล้อยแล้ว วิวข้างหน้มมันช่างเพลิดเพลิน
ไก่กลับไปที่พักแล้ว ผมกับบีเดินกลับมา ก่อนกลับพี่อามเดินมาบอกว่าเย็นนี้ดินเนอร์ด้วยกันนะครับ ผมเชิญ
ผมบอกได้ครับพี่ แล้วก็ยิ้มๆมองไปที่บี

ผมกลับถึงห้อง ปิดประตูปุ๊ป ผมจับบีหันหน้ามาแลกลิ้น บีแลกลิ้นกลับ หน้าคิ้วขมวดถอนหายใจแรง
ผมไล่ไซร์จากคอลงมามีกลิ่นคลอรีนหืนๆแต่ตอนนี้ผมหยุดไม่อยู่แล้ว
บีแหงหน้าหงายหลังลงไปอย่างอ่อนแรง
ผมวางบีลงบนโซฟา ถามว่าต้องใส่ถุงไหม บีบอกแตกในได้เลยกินยาคุมมาแล้ว
ผมแหวกกางเกงในเข้าไปช้าๆแต่กดเข้าไปแรงๆให้ครูดกับผนังกลีบของบี
บีอ้าขากว้างพร้อมกับรัดเอวเข้ามาผมเคลื่อนตัวช้าๆแต่เน้นๆ เพื่อให้บีนั้นอยากและเร่งเร้าให้ถึงที่สุด

ผมนึกไปว่าอยากให้มีฟินอยู่ที่นี่จัง

แล้วผมก็บรรจงดูดนมสีชมพูป้านนั้นอย่างแผ่วเบา สลับกับขบกัดเป็นระยะ
บีร้อง โอ้ยยย โอ้ยยยย เสียวจัง โอ้ยยย
ผมดึงถ่วงเวลานั้นไปเรื่อยๆจนบีขยับเอวกระเด้งขึ้นมาเอง แล้วผมก็ยืนเฉยๆดูการเร่งเร้าของบีอย่างตื่นใจ
บีกระตุกเสร็จแล้วก็เกร็งตัวขมิบใส่ผมไป ผมเสียวมากจังหะนั้น ผมจับบีไขว้ขาเอียงมาทางซ้ายแล้ว
กระแทกสวนไป ขับขาบีสองช้างบีบของผมไว้
บีตัวสั่นคลอนจากแรงกระแทก ตาลอยร้องไม่เป็นภาษา ผมเร่งจังหวะสุดท้ายเหมือนนักแข่งที่กวดเข้าเส้นชัยแล้วทำนบผมก็แตกผมแช่ต้างไว้ให้บีกระตุกไปจนมันหลุดออกมา

แล้วเราก็หลับกันไป งีบนึง

บีลุกไปอาบน้ำ

ระหว่างนั้น ผมหยิบโทรศัพท์ขึ้นมาคุยกับฟิน ฟินบอกว่า เอออาจจะออกไปเจอกบ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

poongpong

ขอบคุณครับ ผมก็โดนแบนไปพักนึง ไม่ทราบว่าด้วยเรื่องอะไร แต่ก็ย่าจะผิดกฏอะไรสักอย่าง
แต่ผมก็เป็นคนที่อ่านกติกาว่าดีแล้วนะ เพราะเราก็อยากให้คนคอมเมนท์เรา
ยังไงก็ขอบคุณครับ

txxt30

ลุ้นบีมากว่าจะจบลงที่ใครยังไง  เสียดายบีหากต้องไปจบลงที่กบ

elviswhat

น่าสงสัยจริง ๆ บีจะบอกอะไร แล้วก็เรื่องที่ออกไปเจอกบด้วย กบมีอะไรจะบอกฟิน โอ๊ยยย ชวนให้กังวลนะเนี่ย

divadevil

กลับมาแล้ว อยากรู้จังว่าหลังจากดินเนอร์แล้ว จะเกิดการสวิงกิ้งแลกคู่กันหรือเปล่า หรือว่าสาวไก่มาร่วมกับสาวบีชิมลางก่อน สาวๆยิ่งไฟแรงจุดติดกันง่ายเสียด้วย ลุ้นกันครับ

1a:bcd

ผมชอบยัว แต่ก็อยากรู้ว่ากบมีความลับเรื่องบีอะไร

marcut

เหมือนไก่จะยั่วพระเอกเรานะ สงสัยอยากจัดด้วย จะมีสวิงไหมเนี่ย

munkza

หายไปนากม๊ากกกกกก มีตัวลัครใหม่มางี้ได้หวดด้วยไหมเนี่ย จัดให้ครบบบ

jibxonly

จะได้จัดการไก่ไหมเนี่ยท่าทางอยากโดน...ลุ้นกบจะเล่าอะไรเรื่องบีให้ฟินฟัง

panax

งานนี้เจอสาวแสบเพิ่มอีกคน บีจะมีสวิงกันมั้ยครับ
อยากรู้เรื่องบีกับกบด้วย  แต่งตัวไปอ่อยซะขนาดนั้น น่าจะมีอะไรมากกว่าดูหนังนะครับ อิอิ

BooM_Za

สองสาวต้องมีอะไรต่อกันแน่เลยรอลุ้นนะครับ

633sqd

กบนี้ยังไงหวา วนกลับมาอีกแล้ว ตามทั้งฟินทั้งบีเลยน่าเป็นห่วง ::Hmmm::

waddafux

หนึ่งเรื่องในดวงใจกลับมาแล้ว! ดีใจมากครับ

รอลุ้นเรื่องบี ว่าเกิดอะไรขึ้น

savana911

ดีใจมากที่กลับมาครับคิดถึง บีจะมีอะไรปิดบังเหรอครับ ก็ท่าทางมีใจให้ตัวเอกอย๔นะ