ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อผัวตัวแสบ 3.2 ห้องน้ำพาเพลิน....อิอิ

เริ่มโดย ชีวิต ลั้นลา, ธันวาคม 21, 2018, 04:53:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

man88

เหมือนผมเข้าไปนั่ง ดูอยู่ใกล้เลยครับ ได้อารมณ์จริงๆ

Petchn21

ตอนนี้สนุกมาก สะใจมากครับ ชอบที่มีความเพิ่มระดับคามตื่นเต้นตลอด 

มาตอตอนต่อไปไวๆนะครับ 
อยากอ่านตอนโดนควยพ่อผัวแล้วจริงๆ อยากรู้ว่าแตกในหรือใส่ถุง อิอิ

maxzader

::Oops::  ไหวไหมพ่อหายใจแรงระวังจะไม่ไหวด้วยนะครับ ฮาๆๆ

maxcarrick

เล่นพ่อขนาดนี้ พ่อเล่นคืนแน่ รอติดตามครับผม 

ikkaross

Paul J.Smith

ฟินแทนจริงๆ รอตอนต่อไปเลยครับบบ เป็นกำลังใจให้ครับ
ปล.ถ้าเป้นรูปเจ้าของเองคงฟินหนักกว่าเดิมอีก อิอิ(รูปที่ยืมมาจากในเน็ตนะคับ)

ชีวิต ลั้นลา

อ้างจาก: Paul J.Smith เมื่อ ธันวาคม 24, 2018, 12:19:30 ก่อนเที่ยง
ฟินแทนจริงๆ รอตอนต่อไปเลยครับบบ เป็นกำลังใจให้ครับ
ปล.ถ้าเป้นรูปเจ้าของเองคงฟินหนักกว่าเดิมอีก อิอิ(รูปที่ยืมมาจากในเน็ตนะคับ)
รูปเจ้าของเรื่องก็มีอยู่นะ....อิอิ

loki9110

jachal

พ่อผัวไม่ได้ตื้อเก่งอยางเดียว แต่เอาดุ้นเข้าร่องก้อเก่ง

medsay

เริ่มรุกมากขึ้น จากซอยปากมาซอยนมต่อ ต่อไปคงได้ซอยจิ๋มละ ขอบคุณคับ

Paul J.Smith

อ้างจาก: ชีวิต ลั้นลา เมื่อ ธันวาคม 24, 2018, 07:20:07 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Paul J.Smith เมื่อ ธันวาคม 24, 2018, 12:19:30 ก่อนเที่ยง
รูปเจ้าของเรื่องก็มีอยู่นะ....อิอิ

รู้เลยครับ ว่าตัวจริงสวยมาก เป็นกำลังใจให้ครับ รอตอนใหม่อย่างใจจดใจจ่อ

noysurat

ชีวิต ลั้นลา

อ้างจาก: casa เมื่อ ธันวาคม 22, 2018, 10:35:08 หลังเที่ยง
สุดยอด เล่าเรื่องได้เห็นภาพมากๆแทบไม่ต้องจินตนาการ 555 เกี่ยวhee โชว์ แถมโม้กให้ด้วย แล้วไม่โดน เชดดด นี่จิตใจทำด้วยอะรัยยยยย พ่อผัวจิตใจไม่เหี้ยมพอหรือ แอบกั๊กเรื่องไว้เล่าต่อครับ อิอิ
สงสัยอย่างเดียว รู้ทั้งรู้ว่าพ่อผัว คิดอะไร ทำไมเปิดประตูห้องน้ำให้ครับ แอบคิดอะไรกะพ่อผัวด้วยป่าว
::Shy::

คือเป็นเรื่องปกติในบ้านอยู่แล้วค่ะ....ห้องน้ำข้างบนส่วนมากจะมีแต่ หนู แฟน แล้วก็น้องแฟนใช้เลยติดนิสัยไม่ค่อยล็อคประตูห้องน้ำค่ะ...😅😅😅😅😅

Simatic Field

panzeus

รออยู่ครับ เมื่อไรจะทำลูกมาเป็นน้องชายผัว