ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #36

เริ่มโดย poongpong, ธันวาคม 21, 2018, 07:20:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ผมตื่นขึ้นมาตอนบ่ายค่อยเย็น จริงๆก็หลับไปไม่นานหรอก
บีบอกว่าไปถ่าายรูปเล่นกันไหม
ผมบอกไปสิ บีก็เปลี่ยนชุดเป็นอีกชุดลงไปเดินเล่น แต่ชุดที่บีใส่เดินลงไปเดินเล่นนั้นเป็นชุดว่ายน้ำแบบ...จีสติงเปิดก้นขาวๆ

ผมมองภาพนั้นอย่างคึกคักและที่ปลายทางตรงบีไม่เห็นนั้น ไก่กับพี่อามก็เดินอยู่อีกฝั่งแบบไม่ทันตั้งตัว ทั้งคู่คงมาเดินเล่นรับแดดเย็น

พี่อามหยุดมองภาพตรงหน้าอย่างพึงใจผมแอบอยู่ไม่ให้สองคนนั้นเห็นว่าผมเห็น
ไก่ลดแว่นกันแดดลงมาอ้าปากค้างเลย แต่ก็ยิ้มให้กับพี่อามพร้อมกับเอานมเบียดแขนพาเดินไปแบบสบายๆ
ผมไม่คิดว่ามันเป็นสงครามอะไรเพราะต่างคนต่างมาแล้วก็ ไก่ก็เซ็กซี่ไม่หยอก

ผมนั่งมองดูภาพนั้นพร้อมกับคุยกับฟินไปด้วย ทำไมฟินต้องไปเจอไอ้กบ
รู้ก็รู้ว่าไอ้กบแม่งหื่นฟินแค่ไหน แถมฟินเองก็โสดแบบแซ่บซะด้วย รู้สึกหงุดหงิดนิดๆแต่ ตรงหน้านี่ก็บี แต่บีไปดูหนังกับกบแถมชุดที่ใส่ไปนี่ โคตรล่อไอ้เข้เลย
ผมไม่คิดถึงความสัมพันธ์อันซับซ้อนนี่มากนัก แต่แค่คิดว่าถ้าไอ้กบเอาชนะใจฟินได้ มันจะยังไง
เพราะลำพังบีนี่ก็ชอบกบเป็นทุนเดิม แต่พอเสียใจก็เลยเสียตัวไป เหตุการณ์สารพัดพัดพามาจนถึงตรงนี้

บีเข้ามาในห้อง ผมรวบมากอดพร้อมกับระดบจูบอีกที บีถามว่าหื่นอะไรมา ผมเลยบอกว่าเมื่อกี๊ไก่กับพี่อามเดินมายืนบีตั้งนาน
บีบอกตายแล้ว ผมหลงไหลก้นงอนนี่ๆและจีติงงตัดกับผิวขาวๆที่ตอนนี้เริ่มแดงเพราะแดดแล้ว
บีน่ากล้าใส่โชว์แต่ไม่คิดว่าจะเจอคนรู้จัก แต่ผมน่ะนาทีนี้ผมไม่สนคนรู้จักใครแล้ว

ผมเเอามือเขี่ยจีติงหลบแล้วลงลิ้นลากไปตรงร่อง ผมลากจากก้นกอยลากมาแล้วเกร็งลิ้นดุลลงไปตรงรอยแยก เสียงซี๊ดดังลั่นเลย
บีพลิกตัวเหมือนจะจิกหัวผมออกคงเสียวมากแต่ก็ยั้งไว้ตอนมันจะพ้นออกมา ผมก้มหน้าเอาจมูกกดลงไปตรงร่องและเอาลิ้นละเลงไปในที่ที่ลิ้นไปถึง
บีแอ่นเอว ยกลอยสูงจนเกือบจะสะพานโค้งร้องเสียงหลุดออกมาาว่าโอ๊ยเสียววว มีเสียงกลั้นลมหายใจไว้ตอนท้ายพร้อมกับเสียงเฮือกดังๆตามมา
ผมยังเอาลิ้นไล้ตรงรอยแยกอย่างได้ใจ มืองสองข้างผมล๊อคเอวบีไว้ข้างนึงแล้วอีกมือนึงก็บิดหัวนม

บีร้องว่าอย่.....าาา ท.....ททททำแบบบบบ...บบนี้อึ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
บีกระตุกตัวบิดพยายามเอาเอวหนีผมไป หน้าผมเลอะไปด้วยน้ำของบีที่ตอนนี้บิดไปมา
โทรศัพท์บีก็ดังขึ้นมา บีปรือตามองพร้อมกับบอกว่า ไก่โทรมา แล้วก็กดรับสาย แต่ผมไม่ได้หยุดทำหน้าที่
ไก่บอกว่าอยู่ที่ร้านแล้วนะ พร้อมก็มาได้เลยบีกัดฟันหน้าเหยเกบอกดะดะได้

กำลังจะวางสายไก่ก็พูดรอดโทรศัพท์มาว่า อย่าร้องดังมากนัก อิจฉาได้ยินกันทั้งเกาะแล้วแล้วก็หัวเราะ
ไวเท่าที่ความคิดและสายตาผมทำได้ผมแอบมองผ่านม่านส่ายตาหาไก่ทันที

จริงด้วยไก่อยู่ตรงนอกชานนี่เอง ไก่เหมือนจะเดินออกไป ผมเลยเอาของผมเสียบเข้าไปในบีแบบเร็วๆ
บีดูตั้งตัวไม่ทันตาปรืออยู่ ผมร่งกระแทกบีจนสุดแรงแเพื่อให้บีร้องออกมาดัง
ผมเดินพาบีกระแทกมาตรงประตู แต่ผมเบี่ยงตัวมองตรงกระจกไว้ ไก่หยุดเดินเมื่อได้ยินเสียงร้อง และทำเป็นย่องเบาๆ
ผมเห็นไก้ก้าวถอยหลังมาช้าๆ วางเท้าเบาๆ สวนกันกับการกรแทกของผมที่อยากให้ไก่ได้ยินบีร้อง

ผมจับบีโก่งตูดไป ทางประตู บีนั้นตอนนี้ถ้าปล่อยก็ล้มแผละไปกับพื้น ผมเลยล๊อคปีกเอาไว้
ผมกระซิบบีว่าออกไปเอาท์ดอร์ไหม บีพยักหน้า โดยไม่รู้ว่าตรงชานนั้นมีไก่ยืนฟังเสียงอยู่
ผมคึกคักมากจนแทบจะแตก แต่กลั้นเอาไว้ ผมหมุนลูกบิดเบาๆแลวก็ค่อยๆกะจังหวะเปิดประตู
ผมเปิดประตูแบบหันหลังออกมาเพื่อไม่ให้บีเห็นข้างนอก ตัวประตูบังผมไว้ แต่เสียงร้องออกมาชัดเจนแน่นอน

บีร้องเหมือนคนร้องไห้ว่า โอ้ยยยไม่ไหวแล้วฮือๆๆๆ โอยยยไม่ไหวแล้ว
หน้าบ้านเรามีอ่างจากุชชี่อยู่ผมเอาบีลงไปในอ่าง มุมมันหลบนิดนึง แต่ถ้าไก่จะดูจากมุมนี้ผมจะเห็นไก่
ผมหันข้างบีให้ไก่ หุ่นบีผมว่าผู้หญิงเห็นก็ต้องเกร็งขาเหมือนกัน
ผมเห็นไรผมไก่พ้นมุมที่หลบมา แต่ไก้ไม่เอาหน้าชะเง้อมา ผมเร่งซอยจนสุดตัวแล้วก็แตกในใส่บีไป
บีทรุดลงไปกับขอบอ่าง ตัวสั่น ผมยังยืนชักของผมรีดน้ำออกมาแตกใส่หน้บีจนหมด ผมแกล้งหลับตาปรือๆ เลยได้เห็นไก่ยืนมองอยู่แล้วไก่ก็เดินออกไป

เสร็จสงครามตรงนั้นแบบบีไม่รู้ว่าไก่เห็น
บีเข้าไปอาบน้ำเปลี่ยนชุด ผมออกไปชะเง้อดูว่าไก่ไปถึงไหน แต่ไม่เจอล่ะ
ผมเข้าไปอาบน้ำพร้อมบี มีหลายสิ่งในหัวแต่ผมก็พยายามตัดไป

ผมแต่งตัวเสร็จก่อนเลยเดินออกไป ผมพิมพ์ไปหาฟินว่า ไปเจอกบที่ไหน ฟินบอกเจอแป๊ปเดียวกำลังจะไปเทียวกับเพื่อน
ผมถามกบไปด้วยเหรอ ฟินบอกอาจจะ ผมเลยบอกว่าเที่ยวดีๆนะ แต่ก็รู้สึกแปลกๆ

ผมเดินมาจนเจอไก่นั่งเล่นชิงช้าอยู่ ไก่ทักทานกึ่งแซวๆว่า ใจคอนี่จะไม่ให้คนที่เกาะนี้เขาอยู่กันสงบๆเลยเหรอคะ

ผมยิ้มขำๆไม่ได้ตอบอะไร
ไก่บอกต่อว่า เนี่ยเราเคยบอกแล้วนะว่าบีอ่ะแรดเงียบไม่มีใครเชื่อ แซ่บมากอ่ะบอกเลยเพื่อนฉัน
ผมบอกว่าไก่ก็แซ่บนะ ไก่บอก อย่ามา...เราไม่ง่าย อย่ามาทำเป็น

พอดีกับพี่อามมาพอดี เรากเลยชวนกันไปนั่งคุยที่โต๊ะ
บนโต๊ะอาหาร ไม่มีรอะไรมาก ผมมองนมไก่ พี่อามมองนมบี เรื่องมีแค่นี้ เราไม่รุกล้ำกัน
มีช่วงที่สองสาวไปห้องน้ำ พี่อามบอกผมตรงๆ แบบไม่อ้อมค่อมว่า บีสวยมากเลยนะ
ผมชอบ ผมก็ยิ้มบอกครับ

พี่อามเหมือนจะรู้ บอกต่อว่า ไก่ดูเหมือนง่ายแต่ไม่ง่าย เขาเหมือนจะยอมแต่ก็ไม่ ถ้าไม่ถูกใจก็ซื้อไม่ได้
เขาอยู่กับผมแบบไม่แตะต้องกัน...คุณล่ะ

ผมไม่รู้จะอธิบายความสัมพันธ์ของผมกับบียังไง ได้แต่ยิ้มๆแล้วก็บอกแค่ว่าเรามาพักผ่อนกัน อยากรีแลกส์
สองสาวกลับมาที่โต๊ะ
คุยกัเนรื่องนั่นนี่ ผมไปเข้าห้องน้ำ พยายามดุโซเชี่ยลว่า กบมันเคลื่อนไหวอะไรไหม
ผมชักจะเที่ยวไม่สนุกล่ะสิ พี่อามกับไก่วางตัวดีมาก ไก่ดูยิ่งเจ้าชู้ไปอีกเมื่อได้ไวน์ไป ส่วนบีนั้นแดงไปทั้งตัว

การพูดคุยมาถึงจุดที่เราแยกย้ายกันเข้านอน
ไก่แซวว่าอย่าร้องดังนะจะนอน บีหันไปบอกบ้า
ผมบอกว่าไก่อย่าลืมปิดม่านนะ ไก่บอก ไม่ชอบปิดค่ะ พีอามโอบไก่แล้วหัวเราะเดินไป

ผมถามว่าคุยอะไรกับไก่
บีบอก ไก่แซว่าเอากันไม่เกรงใจกันเลย ผมเลยทำเป็นตกใจ ไก่รู้ได้ไง บีบอกไก่จะเดินมาตาม ได้ยินเสียงเลยเดินกลับไป
แล้วบีก็หยิกผมพร้อมกับบอกว่า บอกแล้วใช่ไหมให้ระวัง
ผมบอกตอนนั้นใครจะไประวังได้

ผมบอกบีว่าเดี๋ยวดึกๆเราเดินไปแอบดูไก่บ้างมะ บีทำหน้าตาโตบอกว่าจะดีเหรอ ผมบอกดีสิ
เรากลับมานั่งกินไวน์กันต่อที่ห้อง

ตอนนี้บีเปลี่ยนชุดมาเป็นชุดแฟนซีน่ารักเลย นั่งกินไวน์ไปก็คุยไปบีเริ่มเมาแล้ว

พอสักพักผมชวนบีเดินไปทางฝั่งที่พักไก่

บีขอเปลี่ยนชุดก่อน แต่ผมพาเดินออกมาชุดนั้นเลย
บีก็เดินเขินๆมาพยายามขืนไว้ ผมบอกว่าไม่มีใครแล้วมันดึกแล้วมาเถอะ บีก็ยอมเดินตามมา

แล้วเรื่องที่ผมอยากให้เกิดก้เกิดขึ้นจริงๆ พนักงานรีสอร์ทเดินดูความเรียบร้อย สวนมาพอดี บีกระโดมาอยู่ข้างหลังผม
พนักงานก็ไม่ได้มองอะไรมากตามมารยาท เราเดินมาถึงตรงบ้านพักฝั่งของไก่ เป็นวิลล่าหลังใหญ่กว่าของเรา มีสระเล็กๆตรงระเบียง
ผมนั้นเดินมาให้เห็นปกติ ประหนึ่ง่าเดินเล่น
ส่วนบีนั้นพยายามเดินหลบๆหลังผมไว้ ผมมองขึ้นไปเห็นไก่ใส่ชุดเซ็กซี่ แล้วไก่ก็ถอดเสื้อคลุมอออกในแสงสลัวๆนั้นผมเห็นนมไก่กระเพื่อมและนุ่งแค่จีสติงสีขาวตัวเดียว

กาลเวลาล่วงเลยมาจนบีป้อแป้แล้ว ผมเลยบอกว่าไปแก้ผ้าถ่ายรูปกัน บีบอกได้
บีเดินโซซัดโซเซมาตามทาง ผมเดินมาปกติ แล้วจู่ๆก็มีลุงพนักงานน่าจะเหมือนคนทำความสพอาดทิ้งขยะนี่ล่ะ เดินเลี้ยวมาจากอีกทางแต่แกมองไม่เห็นผมกับบี
ผมเลยเรียก ลุงๆ แกหันมา ครับผมมีอะไรให้รับใช้ครับ

ผมบอกว่ผมอยากถ่ายรูปกัน ลุงถ่ายให้หน่อยได้ไหมครับ มุขง่ายๆโง่ๆ แบบนี้ล่ะ
แล้วผมก็จูงมือบีมา บีก็ร้องแค่อุ้ย ไม่เอาบีโป๊ ผมลากมาบืนเอามือบังนมแล้วก็อีกมือปิดข้างล่างไว้
ลุงก็เงอะๆเงิ่นๆถ่ายรูปให้แล้วก็ก้มหน้า ไปแบบรีบๆ

ผมไม่กล้าปั้นแต่งให้ลุงอยู่ดูต่อ

บีเดินกลับมาบ้านพักมา โดยที่โดนผมล้วงจากข้างหลังมาเรื่อยๆ ผมอยการู้ว่ามันแฉะมากแค่ไหน
ระหว่างเดินผมก็จับเสียบเอวซอยมาเป็นระยะ
เสียวมากๆ บีก็กลั้นเสียงไว้ไม่อยู่หลายครั้ง
จนมาถึงห้อง บีนอนหงายตรงหน้าระเบียงเลย
ทั้งหมดแรงและเมาเพราะเมา ผมเลยให้บีนอนรอตรงระเบียง บีก็จิบไวน์ต่อแบบมึนๆเมาๆ
ผมเลยโmรไปสั่งน้ำแข็งมาแช่ไวน์อีก บีนั้นสลึมสลือเต็มที่
ผมยืนลุ้นอยู่เงียบๆว่าเป็นผู้หญิงหรือผู้ชายมาส่ง

ปรากฏว่าเป็นผู้หญิง น้องเปิดเข้ามาแล้วร้องอุ้ย เมื่อเห็นบีโป๊อยู่ บอกขอโทษค่ะแล้ววางของแล้วก็ไป
ผมเดินออกมาแบบเสียดายนิดแต่ตอนนั้นของผมก็ตื่นเต็มที่แล้ว
ผมเดินเอาของผมไปเสียบเข้าปากบีที่นอนอยู่ บีแลบลิ้นออกมาเลียแล้วก็ไล้ๆอยู่ที่ปลายหยัก
จนลุกขึ้นมาอมทั้งๆหลับตา

ผมถ่ายรูปส่งไปให้ฟินดู แต่ฟินไม่อ่านข้อความเลย เลยตัดสินใจโทรไป
ฟินก็ไม่รับสาย บีลุกขึ้นมาโก่งตูดรอให้เสียบแล้ว ผมวางสายไปแล้วก็เสียบไปแบบทั้งที่คิดด้วยว่าจะยังไงต่อ
บีก็หันมาบอกว่า เย็ดแรงๆหน่อยได้ไหม ผมทิ้งทุกอย่างไปเลย แล้วก็หันมาซัดบีที่อยู่ตรงหน้า บรรยากาศบวกความเมา ทำให้บีปลดปล่อยอารมณ์สุด

บีให้ผมทั้งกัดและตบหน้า ผมฟาดตูดไม่ยั้งจนตูดแดงแล้วเสร็จแล้วก็เามารดหน้า บีนั้นเมาจนไม่ได้สติแล้วถึงตอนนี้จากแรงเหวี่ยงกระแทกตอนมีอะไรกันอีก

บีหลับไป ผมเข้าไปดูโซเชี่ยลทั้งฟินและกบเพื่อเช็คว่ายังไง

ฟินอ่านข้อความแล้ว แล้วก็ส่งภาพที่มีไอ้กบเมาอยูข้างๆกลับมา

ตอนใหม่จะมาก็ต่อเมื่อ คอมเมนท์แยะกว่าตอนเก่านะครับ
ถ้าเวลาว่างมีด้วยนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

leo_attack

ช่วยดันคนแรก

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

hnarii

บีจัดเมาแล้วจัดได้ถึงใจมากครับ ว่าแต่ฟินก็ไม่น่ารอดจากเจ้ากบรึป่าวนนะ  ::Horror:: ::Horror::

ระทวย จริง

จะได้สวิงกับคู่ไก่เปล่าครับ

yoshiki

::Hmmm::ฟินจะเส๊จกบ.....กบเส๊จฟิน....มันจะเป็นแบบไหนหว่าาา

M_ne

ฟินเหมือนจะแอบยั่วนิดๆๆๆ  แต่งานนี้ กบมีได้เสียว

sittipong111

อยากรู้เรื่อง กบ  มากเลย. รอตอนต่อไปอยู่นะครับ

thadtanone2002

มีความหลากหลายนะ มีเท่าที่มีอยู่ก็รับมือยากเเล้วนะ

shouwazz

บีเมาแล้ว​ ปลัดยังไลน์มาบอกว่าสุดจัด

Chan Serbai

บีเวลาเมาแล้วสุดๆทุกครั้งเลย

bunchucherd

kenwin

ท่าทางจะได้สมาชิกเพิ่มนะ
ไก่น่าจะไม่รอด

mr.supply

อ้าวสรุปว่าฟินเสร็จกบแล้วเหรอครับความสัมพันธ์ท่าจะซับซ้อนขึ้นเรื่อยๆละงานนี้ ขอบคุณครับ

xtazy

อย่างนี้เรียกว่าหวงหรือผูกพันครับคุณบี

Look Kroo