ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #36

เริ่มโดย poongpong, ธันวาคม 21, 2018, 07:20:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thitima OU

นึกว่าไก่จะง่ายๆแต่สรุปแล้วไม่ง่ายเลย เสียดายนึกว่าจะมีสวิง

ezmoo

บีชอบให้จัดเต็มเวลาเธอเมา...
ท่าทางนายกบคงจะแห้ว...

Night Hawk

jibxonly

saakis092

sukray ruktum

test1234

sakamoto416

ลุ้นกว่าฟิน คือลุ้นได้ไก่นี้แหละ

tdt14023

ผมคิดว่าบีน่าจะยังตัดใจจากกบยังไม่ได้ที่แต่งตัวแบบนี้ไปกับกบก็คงเพราะยากจะให้กบสนใจแต่พอกบไม่สนใจก็เลยเกิดอาการเฮิร์ดนิดหน่อยหรือไม่ก็เพราะว่ากบนั้นไก่อ่อนเลยทำให้บีไม่ถึงใจบีจึงต้องหาทางปลดปล่อย ส่วนเรื่องฟินกับกบนั้นยังคลุมเครือไม่รู้ว่าฟินเสร็จกบหรือกบเสร็จฟินกันแน่5555

gootum4676

รอดูอยู่คับว่าฟินจะเป็นยังไงบ้าง 

แล้วไก่จะมาร่วมด้วยไหมม แค่คิดก็เสียวแล้วคับ 55

savana911

เริ่มมีดราม่าซับซ้อนมากขึ้น แบบไม่ได้รักแต่หวงก้างนะท่าทางแบบนี้

sabaydee

จะได้ ไก่ ไหมหรือจะเสีย ฟินให้กบ

อัศวิน รัตนแก้ว

ฟินกับกบ บีกับกบ โอย..เป็นผมก็ปวดหัวตาย สาวๆนี่เดาใจยากจริงๆ

Premsak Rachod Minkiess

เป็นห่วงฟิน จะโดนกบนึป่าวเนี่ย

MAC

โอ้โห้น้องบีนี้ซาดิสไม่เบานะครับ(น่ากลัวจังเลยแต่อย่าเจอนะ) ::Horror::