ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ให้ท่าฝรั่งที่เสม็ด เลยโดนเย็ด เสร็จของจริง COPY

เริ่มโดย โดเรม่อน, ธันวาคม 22, 2018, 02:23:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โดเรม่อน

ให้ท่าฝรั่งที่เสม็ดเลยโดนเย็ดเสร็จของจริง

สวัสดีค่ะชื่อนุชค่ะ จะเล่าเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นจริงๆตอนที่นุชได้ไปเที่ยวที่ทะเลบนเกาะเสม็ดเพื่อพักผ่อนกับเพื่อนๆเป็นกลุ่มก๊วนสาวๆน่ารักๆค่ะนุชมีแฟนแล้วแต่เขาไม่ได้มาด้วยค่ะไม่สะดวกด้วยแหละมีแต่กลุ่มสาวๆคงทำตัวไม่ถูกอะนะ  พวกเราก็หาที่พักซึ่งเป็นบังกะโลแถบชายหาดซึ่งติดทะเลสวยมากทีเดียวพอได้ที่พักเราอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้านุชใส่เป็นเดรสรัดรูป สายเดี่ยวโนบราแต่แพนดี้ยังใส่ค่ะ อิอิ แล้วก็ออกไปเดินดูธรรมชาติท้องทะเลต่าง ๆ  แถมยังมีพวกชาวต่างชาติเยอะอีกด้วย  พวกเราเดินเล่นสักพักก็หิว ก็เลยเข้าร้านอาหารและก็สั่งอาหารมากินกินได้สักพักก็สังเกตเห็น ฝรั่งกลุ่มหนึ่งมีอยู่ประมาณ 5คนซึ่งมีผิวขาว 3คน และมีผิวดำ 2คนกำลังมองนุชอยู่นุชก็ไม่ได้คิดอะไรมาก เพราะว่าเขาแอบคงมองนุชเพราะว่านุชเป็นคนผอมเพรียวหุ่นดี สีผิวออกแทนนิดหน่อย ตาคมโต ปากเรียวน่าจูบผมยาวสลวยดกดำและก็ตัวเล็กๆน่ารักๆเสียงหัวเราะกับรอยยิ้มของนุชมีเสน่ห์น่ารักๆใสๆแบบเด็กๆค่ะ ตัวเล็กกระทัดรัดสูงประมาณ 155ซม.เพราะว่าใครๆก็ว่าฝรั่งมีสเปคชอบประมาณนุชเนี่ยแหละ ใช่เลย นุชก็เลยคิดว่าพวกเค้าคงสนใจนุช ทั้งที่ในกลุ่มมีสาวขาวๆหมวยๆเยอะแยะแต่ฝรั่งไม่มองค่ะ  ในใจนุชก็ชอบฝรั่งอยู่แล้วค่ะนุชชอบดูเอ็นดุ้นผู้ชายในหนังเอ๊กซ์ฝรั่งค่ะ มันทั้งใหญ่ทั้งยาว ดูสะอาดตาแต่ไม่เคยเห็นของจริงๆซะที เคยโดนแต่เอ็นคนไทยจิ้มค่ะของต่างชาติยังไม่เคยลองคงใหญ่คับร่องหีดี นึกแล้วก็อยากลองเย็ดกับฝรั่งดูซักครั้งเหมือนกัน  อยากรู้ว่ามันจะมันสะใจขนาดไหนหากโดนน้ำเชื้อฝรั่งราดมดลูกซักทีสองทีคงเสียวพึลึก นึกแล้วหวิวๆเงี่ยนขึ้นมาทันที หัวนมงี้ตั้ง ขนลุกวาบๆเสียวจนตูดขมิบเองน้ำหีเริ่มไหลออกจนชุ่มร่องเลยค่ะ นุชก็เลยหมั่นสบตาพวกเขาบ่อยๆแล้วก็ส่ง สายตาหวานๆแกมอ่อยๆให้พวกเขาแล้วยิ้มให้ แบบสดใสๆค่ะ ชุดเดรสนี่ก็เป็นใจเวลานั่งทานข้าวมันจะรั้นเขยิบขึ้มมาเห็นขาอ่อนของนุชมันเอ๊กซ์ดีค่ะเวลาขยับขาขาวๆสลับไขว้แว๊บไปแว็บมา ดูแล้วน่าลูบน่าเลียค่ะนุชยั่วจนตัวนุชเองเงี่ยนเอง ต้องหนีบขาบิดไปมาระบายความหงี่ซักพักก็มีฝรั่งผิวขาวคนหนึ่งลุกจากโต๊ะ หน้าตาก็ค่อนข้างดี หล่อหุ่นแมนแต่ไม่สูงใหญ่มากค่ะ อายุประมาณ 28 ได้มาที่โต๊ะนุชขอนั่งด้วยขอเป็นเพื่อนคุยค่ะ (ความจริงคือตั้งใจมาจีบแหละค่ะ)นุชก็ทักเขาตอบรับว่าไม่ขัดข้องกลับไปเขาแนะนำตัวว่าเขาชื่อ ไมเคิล หรือนิคเนมไมค์ ค่ะ เขาบอกว่ามาจากอังกฤษ มาเที่ยวไทย 3เดือน มาหลายครั้งแล้วหล่ะ เพราะชอบสาวไทย อาหารไทย และก็แสงแดดกับทะเลอุ่นๆค่ะแล้วเขาก็ชวนนุชคุยต่าง ๆเรา คุยกันได้สักพัก นุชก็อิ่มและก็เรียกบ๋อยมาเก็บค่าอาหารพอบ๋อยมานุชก็ดูค่าอาหารและก็กำลังก็หยิบเงินไมค์เขาก็ควักเงินในกระเป๋าเสื้อออกมาจ่ายให้นุชแทนนุชก็ขอบคุณเขาและพลางคิดว่า เขาคงไม่เสียเงินฟรี ๆ หรอกว่าแล้วเขาก็ชวนนุชไป เดินเล่นเราแลกเปลี่ยนเบอร์โทรกัน แลกไอดีไลน์ และก็เฟสบุคค่ะ เพื่อนๆก็ยิ้มกันใหญ่ลุ้นเชียร์กันค่ะ คงอยากให้นุชมีแฟนฝรั่งงั้นมั้ง เท่ห์ดี  นุชก็ลุ้นขึ้นเชียร์ขึ้นใจฟูเลยค่ะที่เพื่อนๆเชียร์  ในใจลึกๆจริงๆแล้วก็สมใจนุชด้วยแหละค่ะเขาเลยชวนนุชไปทำความรู้จักกับกลุ่มเพื่อนๆชาวฝรั่งค่ะพวกเพื่อนนุชเลยขอตัวไปเที่ยวกันก่อนค่อยไปเจอกันที่บังกะโลไม่รู้ว่านุชคิดยังไงถึงได้ตามเขาไปที่โต๊ะเพื่อนเขาพวกเค้ายิ้มดีใจเป่าปากตื่นเต้นกันยกใหญ่คงถูกใจสาวไทยตัวเล็กแต่เซ็กซี่กระมังค่ะ  และเราก็พูดคุยกันสักพักเขาก็ชวนกันไปชายหาดและถ่ายรูปกันค่ะ วิวสวยมากตอนที่ถ่ายรูปกันเขาเดินมาประกบชิดตัวนุชมากเลยแถมยังโอบเอวนุชไว้ในอ้อมแขนกอดอย่างแนบแน่น ไมค์เอาอกแน่นไปด้วยกล้ามเนื้อมาให้นุชอิงหลังเขาเอาหน้าหล่อเหลามาแนบแก้มนุช เอาคางมาจิกตรงบ่าข้างแก้มค่ะ นุชงี้อายก็อายเขินมากเลย นุชรู้สึกเหมือนเลือดในตัวฉีดไปทั่วร่างจนร้อนฉ่าเลยอบอุ่นด้วยนุชรู้สึกได้ถึงสัมผัสลมหายใจผ่าวร้อนของเขาที่ต้นคอแถมเขายังเอาจมูกมาดุนหลังหูเบาๆด้วย รู้สึกตื่นเต้นเสียวๆหวิวๆดี ยิ่งตอนที่เขาเอาเป้ากางเกงตุงๆมาประกบโดนก้นนุชแบบเน้นๆอะค่ะนุชรู้สึกหยิวๆก้น กับคันยุบๆร่องเสียว ขนหนาวลุกพรึบเป็นตุ่มเลยท่อนเอ็นมันแนบตรงกลางร่องก้นพอดี เหมือนมันหลุบเข้าร่องก้นไปหน่อยนึงแถมเขายังขยับตูดให้ท่อนเอ็นมันยึกๆเข้าร่องก้นนุชเบาๆพอให้รู้สึกด้วย นุชเสียวอ่ะค่ะเขิน ตื่นเต้น ดีใจ กลัวปะปนกันจนทำรัยม่ายถูก หน้าแดงไปหมด  แต่นุชก็ไม่ขัดขืนได้แต่ก้มหน้าก้มตายิ้มหน้าแดงบิดไปบิดมาอย่างเดียวเพราะก็รู้สึกดีและอยากลองเหมือนกัน นุชก็ส่ายร่อนตูดสู้เบาๆเหมือนกันค่ะประเภทหญิงไทยใจถึงค่ะ อิอิ นุชอยากให้เค้ากอดแบบนี้ไปนานๆค่ะรู้สึกดี ตื่นเต้นมีความสุข เสียว อบอุ่นปนกันไปหมดค่ะ นุชมารู้ทีหลังว่าการโอบกอดแนบแน่น เอามือลูบเบาที่แขนเอาหน้าเข้ามาแนบใช้คางจิกไว้ที่หัวไหล่เอาหน้าขาและท่อนเอ็นแนบตูดกระตุ้นยึกๆเป็นเทคนิคการเล้าโลมผู้หญิงอย่างนึงของเค้าค่ะเขาว่าจะทำให้ผู้หญิงที่โดนแบบนี้ติดใจ นึกถึง เงี่ยนหีและไม่ลืมเค้าง่ายๆค่ะมันก็จริงค่ะ นึกถึงทีรัยเสียวทุกที  ไมค์เขาเดินจูงมือนุชไปหามุมสวยๆเงียบๆ เขาได้โอกาสก็กอดนุชไป ดูวิวทะเลไป คุยกันไปซักพัก นุชก็ปล่อยให้เขากอดค่ะปล่อยเนื้อปล่อยตัวให้คนที่พึ่งรู้จักนี่ได้อารมณ์อีกแบบนึง แปลกดีนะคะกับแฟนกว่าจะได้จับมือกว่าจะได้หอมแก้ม กว่าจะได้อึ๊บกันโครตนานเลย  แต่นุชเป็นคนใจถึงค่ะกล้าได้กล้าเสียชอบคนมาจีบ ชอบคนคุยหยอกล้อแกมจีบ ชอบคนเจ้าชู้ค่ะใครเข้ามาจีบจะรับหมด เปิดโอกาสให้ตัวเองและทุกคนค่ะ แต่ไม่ใช่ให้เย็ดหมดทุกคนนะคะเลือกให้จิ้มได้เฉพาะคนที่โอเคค่ะ นุชชอบคนหล่อๆ หุ่นดีๆสูงๆขาวๆค่ะถ้าโดนใจใส่ถุง แล้วเข้ามาจีบมีอันได้จิ้มนุชทุกคนค่ะแต่ถ้าไม่ใส่ถุงหมดหวังค่ะไม่ให้จิ้มเด็ดขาด กลัวโรคค่ะผู้หญิงอย่างเรารักความมันต้องขยันพกถุง อิอิ ใจเผลอคิดเรื่องอื่นไปแป๊บเดียวไมค์เขาก็เอาจมูกฝังลงที่ซอกคอนุชนุชเอียงคอให้ไซร้เลยค่ะชอบค่ะชอบให้ไซร์คอเสียววาบหวิวดีอีกอย่างเพราะมั่นใจว่าการใส่น้ำหอมกับโลชั่นที่เลือกกลิ่นแล้วว่าเรียกอารมณ์หงี่ให้ชายทุกคนบนพื้นโลกนี่จะทำให้เขาหลงไหลในตัวนุชแน่ๆไมค์ไซร้ลำคอและลูบคลำโอบกอดเปะปะไปทั่วตัว จนนุชตัวอ่อนเลยเขาไซร์ไล้ต้นคอแบบแนบแน่นเอาปลายจมูกดุนเบาๆ  นุชรู้สึกท่อนเอ็นของเขาที่ดุนร่องก้นนุชตอนนี้มันพองก๋าขึ้นจนเป็นท่อนแข็งเสยคาร่องก้นนุชค่ะแหนะกลิ่นตัวกับกลิ่นน้ำหอมโลชั่นมันได้ผล มันเรียกอารมณ์ความหื่นกระหายกระสันต์ใคร่อยากจากหนุ่มฝรั่งดอยักษ์นี่ได้แล้วตอนนี้นุชเลยรู้ว่าเขาคงอยากอึ๊บนุชแน่เลยร่องเสียวของนุชรู้สึกมีน้ำเหนียวๆขับออกมาอีกแล้ว  ซักพักเขาจูงมือนุชลงไปเล่นน้ำกันค่ะตอนแรกก็วิ่งๆเดินๆ ดูวิวไป เล่นสาดน้ำกันไป เล่นๆ ไปซักพักแต่พอคุ้นเคยกันมากขึ้นชักสนุกมีการถูกเนื้อต้องตัวกันมากขึ้น จับไม้จับมือบ้าง สัมผัสกันบ้างพอสยิวๆนุชสังเกตุเห็นสายตาเค้ามองนมกับขาขาวๆของนุชแล้วตานุชเองก็ดันไปเห็นเป้าของพวกเค้าตุงแข็งชูเด่ขึ้นมาเป็นช่อระหงษ์เลยรู้เลยว่าเค้าไม่ได้ใส่กางเกงในแน่ๆอูย......หย่ายมั๊ก  ตอนนี้ใจนุชเต้นไม่เป็นจังหวะเลยตื่นเต้นกับสิ่งที่เห็นมาก เพราะเคยโดนแค่ของคนไทยแต่ที่นุชเห็นตอนนี้มันควยฝรั่งดุ้นใหญ่และยาวมาเลยทีเดียว นุชแกล้งผลักไมค์ตกน้ำเค้าเลยอุ้มนุชแล้วกระโดดลงน้ำไปด้วย ตอนนี้เราเปียกปอนกันหมดทำให้นุชได้เห็นของลับของไมค์นั้นชัดเจนขึ้นจากการที่ผ้าเปียกน้ำแล้วแนบติดตัวส่วนเค้าก็เห็นของนุชชัดเจนขึ้นเหมือนกัน นุชพยายามให้ตัวอยู่ใต้น้ำแต่ไมค์ก็เข้ามาเล่นน้ำกับนุชโดยมือจับมาโดนนมนุชบ้าง โดนก้นนุชบ้างตอนนี้นุชมีอารมณ์มากเลย ลืมโลกไปเลยนุชเล่นน้ำกับไมค์โดยแกล้งเอามือไปโดนควยใต้น้ำ ซึ่งเค้าก็คงรู้ และก็คงอยากเอานุชมากเค้าก็พยายามลูบคลำเต้านมอันซ่อนรูปของนุช เสียวหัวนมมากเลยค่ะนุชอยากลองของฝรั่งมากเลยค่ะตอนนี้ คิดว่าวันนี้คงไม่รอดควยฝรั่งแน่ๆ พอเลิกเล่นน้ำก็เข้าถึงห้องพักของไมค์เขาก็บอกให้นุชอาบน้ำ พออาบน้ำเสร็จเค้าก็อาบต่อ หลังอาบน้ำเสร็จนุชก็มานอนรอที่เตียงคะ นุ่งผ้าเช็ดตัว นั่งเช็ดผมที่ยาวสลวยให้แห้ง  พอไมค์ออกมาก็นุ่งผ้าขนหนูอยู่ผืนเดียวเห็นนุชนั่งเช็ดผมอยู่ก็ตรงเขามาสวนกอดนุชที่ด้านหลัง เขาล้วงมือมาจับนมของนุชเค้าจูบพรมไปทั่วแผ่นหลังของนุช ทำเอาเสียวซ่านไปหมด เขาคงเห็นว่าผ้าขนหนูมันเกะกะก็เลยดึงมันออก นุชพลิกตัวขึ้นมาแลกจูบปากกับเขา อย่างเมามัน เราจูบปากกันนานพอดูเขาขึ้นคร่อมนุชแล้วก็จูบปากนุชอย่างร้อนแรง นุชก็ดูดลิ้น เขาตอบทันทีแล้วเขาก็ไซร้ลงมาเรื่อยๆ ที่คอแล้วก็คว้าเต้านมของนุชบีบอย่างเมามันจนนุชเสียวครางกระเส่าเป็นระยะแล้วเขาก็เสื้อผ้าตัวเองจนเปลือยเปล่าพอนุชเห็นเจ้าท่อนเนื้อของเขาซึ่งมันยังไม่ตื่นตัวแต่ก็ใหญ่เหมือนกันแล้วเขาก็ค่อยๆ เลื่อนตัวลงไปที่หน้าอกของนุช เขาดูดเลียที่หัวนม แบบรุนแรงมากเขาอ้าปากดูดนมของนุช เหมือนว่าจะให้มันหลุดหายเข้าไปในปากทั้งเต้ายังไงยังงั้นอูยยยย ซีสสสส นุชครางอู้เลยค่ะ หัวนมมันเด้งแข็งตัวสู้ลิ้นจริงๆไม่นึกว่ามันจะเสียวแบบนี้ ร่องเสียวของนุชมันรู้สึกร้อนๆคันยุบไปหมดแถมยังคายน้ำหงี่ออกมาจนเยิ้มร่อง ตอนนี้นุชลืมเรื่องคุณแฟน ลืมโลกลืมขนาดของเขาไปแล้ว เพราะว่าเขาทำนุชเสียวเหลือเกิน พอปากหลุดจากนมลิ้นเขาก็ไล่ดอมดมดูดเลียเรื่อยลงมาถึงหน้าท้องและสะดือ ไล่ลงไปที่หน้าขาลูบไล้โลมเลียด้านในของขาอ่อน ดอมดมโลมไล้ขึ้นมาที่ซอกขาหนีบแล้วก็ไปถึงเนินสวาทของนุช   อูยยยย เสียวค่ะเสียวจนตัวอ่อน เขาดูดเลียร่องเสียวของนุชจนนุชเสียวตัวสั่น    โอ้ววววว........ฝรั่งหล่อๆมาเลียหีให้นุช.......ได้อารมณ์เงี่ยนสุดอยากให้เค้าเอาดุ้นอันนั้นสอดใส่เข้ามาในตัวจังเลยอืยยยย.....อ้ายยยย....เสียวซีสสสส     นุชมือเท้าเย็นไปหมด ตัวเกร็งกระตุกยึกๆและครางไปด้วยเป็นระยะๆไม่คิดว่าจะเสียวขนาดนี้ นุชไม่รู้หรอกว่าเขาดูดเลียยังไง รู้แต่ว่าเสียวมากเลยเขาบอกของนุชใหญ่และสวย แถมน้ำเงี่ยนยังหวานอีกค่ะ (นุชภาคภูมิใจมากเลยค่ะมีสูตรลับค่ะ คือปกติตอนเรียนมหาลัยนุชจะมีตกขาวออกมามากมีกลิ่นไม่พึงประสงค์ออกมามากจนหีเหม็นน้ำหีเปรี้ยวด้วยสิค่ะ จนต้องใส่แผ่นอนามัย ไม่งั้นเป็นคราบยาวๆเหลืองเละๆที่ กกนทุกวัน ก็เนื่องจากเย็ดกับแฟนคนแรกที่เปิดซิงนานมาแล้วค่ะ ตอนนั้นยังเด็กกันเค้าไม่ใส่ถุง นุชก็ไม่ได้พกด้วยสิ คงมีเชื้ออะไรซักอย่างที่ควยค่ะเลยติดมาเข็ดเลยโดนคนไม่ใส่ถุงเย็ดปรึกษาหมอให้หยุดการมีเพศสัมพันธ์เพราะสามารถติดต่อไปที่ผู้ชายแล้วผู้ชายก็เอาไปติดผู้หญิงคนอื่นได้อีกเลยได้ยาสอดยาเหน็บฆ่าเชื้อมาแต่ไม่หายค่ะ ดีแค่ชั่วคราว แล้วกลับมาอีก เซงเป็ดเลยเอาไซริ้งดูดยาคูลท์ฉีดล้างข้างในรูสลับกับโยเกริต์ เดือนละครั้งและหมั่นเอาน้ำมันมะพร้าวฉีดลึกๆภายในช่องคลอดบ่อยๆค่ะอย่าเอาสายชำระฉีดข้างในเด็ดขาดค่ะ น้ำล้างได้เฉพาะข้างนอกล้างข้างในจะเสียสมดุลแล้วเกิดตกขาวมากขึ้นค่ะ เอาหัวเป็นประกันค่ะว่าหาย แถมหีหอมตกขาวลืมไปเลย น้ำเงี่ยนยังหวานด้วยค่ะ ไม่อันตรายไม่สกปรกรับรองได้เลยค่ะแฟนคนปัจจุบันยังไม่รู้เลยว่าเคยมีตกขาวจนหีเหม็นน้ำหีเปรี้ยว) แล้วก็รู้สึกว่าเขาเอานิ้วใหญ่ๆ แยงเข้ามาในรูรักของนุชด้วย ตอนนั้นมันแน่นมันตึงเหมือนกันเขาไม่แยงเปล่า ยังคว้านนิ้วด้วย ลิ้นดูดดุนติ่งเสียวไปด้วยมันเสียวมากอ้ายยยยย....ซีสสสสสสสส.........อูยยย จนนุชเสร็จสุขสมไปถึงจุดสุดยอดจนได้นุชแอ่นเอวโม่โล้สู้นิ้วของไมค์จนตัวแอ่นค้างเลยค่ะ พอถึงแล้วนุชก็หอบ เหนื่อยค่ะไคลแม๊คแล้ว เสียวก็เสียว มันก็มัน อยากก็อยากน้ำเงี่ยนของนุชไหลออกมามากจนเยิ้มล้นไหลออกมาเต็มหน้าขา อย่างไม่เคยมีมาก่อนคงพร้อมสำหรับการสมสู่กับชายแปลกหน้า ต่างเผ่าพันธุ์แล้วสินะ ตอนนี้เริ่มคิดถึงเอ็นดุ้นของเขาแล้วคะขนาดนิ้วยังเสียวขนาดนี้ แล้วถ้าเป็นโดนเขาจริง ๆ จะเป็นยังไงน้อก็ยังไม่เห็นของเขาแข็งเต็มๆ คะ แต่รู้สึกว่าเขามาถูไถกับหน้าขาของนุช มันอุ่น ๆหนักๆแน่นๆดี พอเขาดูดเลียของนุชจนหนำใจแล้ว ไมค์ก็เลื่อนตัวขึ้นมาจูบปากนุชอีกตอนนี้นุชรู้สึกถึงความอุ่นของของเขา ที่มาทาบอยู่ที่หน้าขาของนุช ไมค์กอดนุชแล้วจับพลิกให้นุชอยู่ด้านบน นุชก็อยากจะรู้เหมือนกันตอนนี้ว่ามันใหญ่ขนาดไหนก็ค่อย ๆ เลื่อนตัวลงไปเรื่อย ๆ นุชได้กลิ่นสาบหนุ่มสาบผู้ชายค่ะกลิ่นฝรั่งไม่เหมือนคนไทยค่ะมันได้กลิ่นคล้ายชีสส์ปนกระเทียมปนหัวหอมออกมาหน่อยๆค่ะใครที่มีผัวฝรั่งคงรู้ดีและอธิบายได้ดีกว่านุช แต่ก็ได้อารมณ์หงี่ดีไปอีกแบบยิ่งเป็นกลิ่นใหม่แปลกกลิ่นแบบนี้มันบีบเร้าหัวใจให้กระสันต์อยากมากขึ้นนุชไล้ปากเลื่อนตัวลงมาจนถึงหน้าท้องของเขาค่ะมีไรขนเซ๊กซ์ตรงกลางท้องลามขึ้นมาถึงสะดือ ว้าว ได้รมณ์จังระหว่างที่เลื่อนลงไปนุชก็ทับท่อนเนื้อซะเต็มตัวจนรู้สึกว่ามันเสียวคะฮูยยยยย.....เจอเข้าจัง ๆ แล้วควยฝรั่ง เห็นแล้วใจสั่นแทบเป็นลมเลยคะ แบบว่ามันใหญ่มากกกกกกกก เลย มือกำไม่รอบ ถึงแม้ว่ามันจะไม่ถึงกับกระบอกข้าวหลามอย่างที่คุยเล่นกับเพื่อนสาวแล้วก็ไม่เคยเห็นของฝรั่งจริงมาก่อน ทั้งที่ทำใจแล้วจากการดูหนังเอ๊กซ์ฝรั่งยังใจหวิวแทบอ่อนระทวยละลายคาควยฝรั่งเลย กะความยาวน่าจะประมาณ 8x8นิ้ว ลำเอ็นตรงเด่ขาวอมชมพูเป็นลำ ส่วนหัวมันบานกะไร่เป็นช่อยังกะดอกเห็ดมันเลื่อมเป็นเงาสีชมพูน่าดูดมากเลยแถมไม่มีหมอยค่ะเขาโกนเรียบ ของคุณแฟนว่า 5.5x6ใหญ่แล้ว เจอดุ้นอันนี่ หญ่ายยยยกว่ามาก   นุชจับเอ็นยักษ์ของไมค์แล้วกระทอกให้ยึกๆเบาๆ โอ้ยยยมันมือมากกกกค่ะอยากจับมาตั้งนานสมใจอยากแล้วนุชเอ้ยยย ไอ้ตาเดียวหัวบานของไมค์มีน้ำเงี่ยนเยิ้มออกมาจนชุ่ม แหน่ฝรั่งเงี่ยนเป็นด้วยโว้ยยยย เจอสาวไทยน่ารักๆตัวน้อยๆสุดเอ๊กซ์เข้าไป เป็นงัยหล่ะน้ำเงี่ยนเอ่อเลย อิอิ เขาบอกให้นุชช่วยดูดให้เขาหน่อยนุชก็เลยลองอมควยฝรั่งดูสักครั้ง แหมอยากลองมานานแล้ว ด๊วบซักทีให้หายอยากเหอะท่อนเอ็นมันอมได้เต็มปากจนแก้มตุ่ยเลย แต่นุชอมมันไม่มิดโคนเพราะยาวมากด๊วบลงสุดได้แค่ครึ่งลำลึงค์ นุชม๊วบริมฝีปากอย่างแนบแน่นเอาลิ้นดุนดูดตรงปลายหยักของกระดอ ตวัดไล้ไปมาออกแรงดูดแรงๆแล้วกระด๊วบท่อนเอ็นลงคอ อืมมมมม มันปากจริงๆ น้ำเงี่ยนฝรั่งก็มีรสไม่ต่างจากคนไทยนิลื่นๆคาวอ่อนๆ สะใจได้อมดอฝรั่งครั้งแรกในชีวิต ไมค์ครางโอวว ก๊อดๆ ฮันหนี่ๆ ไอล๊อฟยู มายแองเจล โอวววๆ คงเสียวหล่ะสิได้ยินงี้มือนุชก็กระทอกดังตึกๆๆๆ เต็มมือดีจริงๆ ตอนนี้คิดในใจอย่างหวั่นๆว่าถ้าโดนแท่งนี้เข้าคงเต็มร่องหี ไม่แหกก็คงหุบขาไม่ลงไปหลายวันแน่เลยขนาดคนแรกที่นุชโดนเปิดซิงของเค้าประมาณ 6 นิ้วได้ ยังแสบเดินขัดไปสี่ห้าวันนุชดูดควยให้ไมค์สุดฝีมืองัดเอาทุกกระบวนท่าที่คิดว่าเสียวที่สุดมันที่สุดออกมาใช้ไมค์คงจะทนไม่ไหวกับการดูดกระตุ้นอารมณ์ด้วยลีลาและเทคนิคของนุชเขาผลักให้นุชลงไปอยู่ข้างล่างแทน แล้วเขาก็จับขาของนุชแยกออกโล้เข่ายกขึ้นแล้วดันขาพับของนุชออกด้านข้าง นุชตกใจเหมือนกัน คิดว่าจะโดนควยฝรั่งแล้วหรือเนี่ยแค่คิดเลือดก็ขึ้นหน้าจน หน้าร้อนแดงไปหมด ขนนุชลุกซู่จนตุ่มหนาวลุกเลยวาบหวามหยิวๆหวิวๆ จนมวนท้องน้อยหวึยๆเลยอะค่ะ ไมค์เอาถุงยางสวมตรงหัวควยรูดลงสุดปลายโคนแล้วโยนซองถุงยางทิ้งข้างเตียงเค้าเอาหัวกระดอจ่อที่ปากรูของนุช จนรู้สึกได้ถึงความหนักและร้อนผ่าวนุชพยายามชันตัวขึ้นมาดู แต่ไม่ค่อยถนัด นุชบอกให้ไมค์ค่อย ๆเพราะไม่เคยเจอใหญ่แบบของเขา เขาก็รับคำไมค์จับเอ็นดุ้นขนาดเขื่องลากถูตรงปากแคมเสียวขึ้นๆลงๆจนหัวบานของมันเปียกชุ่มแล้วค่อย ๆ กดลงมาในร่องเสียวโอย เราเราจะจะจะโดยเย็ดแล้วเหรอเนี่ยยยยอื้ยยยยนุชจับแขนเขาแน่น อืยย...โอ๊ะ....โอ๊ะโอ้ยมันคับแน่นมากเลยค่ะสองแคมนอกอ้าอมเอ็นดุ้นจนบวมตุ่ย แคมในตึงเปรี๊ยะ เหมือนจะฉีกออกจากกันอ๊ะ.....นุชร้องออกมาคะ หลับตาปี๋ กัดฟันแน่น สะบัดหัวไปร้องไปจะแถดก้นหนีก็ไม่ได้เพราะโดนฝรั่งตัวใหญ่กว่ากดอยู่คิดแต่เพียงว่าเดี๋ยวก็จะมีแต่ความเสียวแบบที่เพื่อนเขาว่ามาแต่ก็คิดเหมือนกันนะว่าถ้ารูมันฉีกขึ้นมาไปให้หมอเขาเย็บคงน่าอายมากเลยจะบอกหมอว่าโดนฝรั่งเย็ดมาหรืองัยดีหว่านุชรู้สึกถึงความเคลื่อนไหวที่ค่อย ๆ แทรกตัวเข้ามาในรูทีละน้อยทีละน้อยมันคับมันแน่นจนนุชอึดอัดแทบหายใจไม่ออก แบบว่ามันเจ็บมาก ปากเบ้เลยหีแหกแน่เลยเรา จนนุชเองรู้สึกว่าไม่ไหวแล้วเว้ย เลยบอกให้ไมค์หยุดก่อนไมค์ก็หยุดค่ะ ถามว่าเจ็บมากไหม นุชก็พยักหน้า เขาก็ปลอบว่าไม่ต้องกลัวเจ็บนิดเดียวนุชก็พยักหน้าอีก หัวกระดอก็ปักจมคารูอยู่มันมุดเข้าไปได้แค่ครึ่งหัวเองที่หรืออีกคืบครึ่งยังเข้าไม่ได้มันคงติดปีกเงี่ยงของหัวควย ไมค์หยุดกดลงมา ก็เปลี่ยนเป็นก้มลงมาจูบปากของนุชมือก็เลื่อนมาจับบีบคลึงเต้านม สะกิดหัวนมของนุช และดูดมันทั้งสองเต้าเค้าไซร้ซอกคอนุชไปเล้าโลมนุชไป จนนุชรู้สึกเริ่มเสียวขึ้นมา อีกครั้งพอนุชเริ่มจะครวญครางในลำคอ ไมค์ก็กดลงมาอีก นุชก็ร้องโอ้ยย..หยุดก่อน มันแน่น มันเจ็บค่ะออกมาไมค์ก็หยุดกด พอนุชเงียบเสียงลงไมค์ค่อย ๆ กดลงมาเรื่อย ๆ นุชรีบขยับถ่างขาแยกเข่าออกจากกันให้กว้างได้มากที่สุดและกัดฟันเตรียมรับท่อนควยยักษ์ที่กำลังจะไหลผ่านเข้ามาในร่องเรื่อยๆแต่พอพี่เค้ากดดันอัดท่อนควย พรวดเข้ามาเท่านั้น ฮึบบบ.....อ๊ะ.... โอ้ยยยยยยนุชถึงกับผวาเฮือก ตาเหลือก อ้าปากค้างร้องลั่นน้ำตาเล็ดเลยค่ะ เจ็บกว่าโดนเปิดซิงครั้งแรกอีก นุชเอามือยันอกของไมค์เอาไว้สั่นหัวไปมาหน้าเหยเกเป็นการบอกให้เขารู้ว่านุชเจ็บมากแต่เขากลับเด้งสะโพกกดตูดกระแทกท่อนควยเข้ามาอีกจนมิดชนมดลูดดังกึกๆ โอ๊ะๆโอยยยนุชถึงกับตาเหลือกมันจุกเสียดไปถึงสะดือทีเดียว นุชเห็นมันไหลเข้าร่องเสียวจนจมหายลงเข้าในรูของนุชมิดลำโหยซีสสสสส......ฉันผงหัวดูกระเปาะหอยของฉันอ้าอมคาบท่อนเนื้อโตใหญ่จนพองอูมนูนเด่น นุชเห็นท่อนเนื้อซึ่งบัดนี้มันจมลงไปในรูหอยหากไม่เห็นกับตาจะไม่เชื่อเลยว่าหอยของนุชจะสามารถอ้าอมท่อนยักษ์อันนั้นเข้าไปจนมิดหน้าท้องน้อยของนุช เห็นมันนูนดูออกว่าเป็นลำยาวใหญ่เข้ามาเกือบถึงสะดือ "ซี๊ดดด..อูยยย....เข้าไปได้งัยใหญ่ยาวขนาดนั้นจนมิดร่องหีเลยนุชรู้สึกว่ามันแน่นมากเลย จนขยับตัวไม่ได้ กลัวหีแหกจังเลยวุ้ย   พอไมค์กดลงมาสุดท่อนแล้ว ก็กดแช่อยู่อย่างนั้นแล้วก็ส่ายเอวบดลงมา นุชก็ต้องส่ายตาม เพราะว่ามันติดตามของเขาไปด้วยแบบนี้มั้งที่เรียกหีติดเป้ง ไมค์ส่ายบดอย่างนั้นสักครู่ ก็ถามว่ายังเจ็บอยู่ไหมนุชก็บอกว่าไม่ค่อยเจ็บแล้ว ไมค์ก็เลยค่อย ๆ ถอนออกมันแน่นมาจนนุชแทบไม่ต้องแอ่นเอวขึ้น เพราะว่ามันติดอยู่อย่างนั้นแต่มันก็เลื่อนออกมาเล็กน้อยแล้วไมค์ก็กดลงมาใหม่ นุชถึงกับร้องอูย.......ขึ้นมาไมค์ถอดถอนออกมา อีกแล้วก็กดลงไปใหม่ นุชก็ยังคงเจ็บอยู่เหมือนกันแต่มันน้อยกว่าตอนแรกที่เริ่มกดลงมา ไมค์ถอนออกมาทีละน้อย แล้วกดลงไปใหม่ จากสั้นๆ ก็เป็นยาวขึ้น จากช้า ๆ เป็นเร็วขึ้นเร็วขึ้น มันทั้งเจ็บทั้งเสียวและคับ ตื้อระคนกันไปหมด นุชเสียวยิบๆข้างในเหลือเกิน..  ช่องสวาทของนุชที่คาบอมท่อนเอ็นดุ้นของไมค์ไว้แคมนอกบวมตุ่ยเป่งคับตึงจนดูเหมือนว่าถ้าของไมค์ใหญ่กว่านี้อีกนิดเดียวคงปริแตกแยกออกจากกันหรือไม่ก็ฉีกตามรอยฝีเย็บแน่ๆแคมในปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามลำควยที่ไหลลากเข้าลากออกจนเหมือนป็นปากเวลาดูดด๊วบๆพอน้ำเงี่ยนของนุชไหลออกมามากขึ้นมันก็เริ่มปรับตัวตามธรรมชาติจึงรับได้กับขนาดของเขาพอดีไม่เจ็บเหมือนตอนแรก นุชถึงกับต้องเกร็งหว่างขา ส่ายหน้าสะบัดไปมาเพราะผลของการอัดยันดันกระแทกของไมค์ผัวใหม่ล่าสุดอีกคนของนุชนั่นเองความเจ็บที่นุชมีในตอนแรก ตอนนี้มันเปลี่ยนเป็นความเสียวซ่านไปแล้วคะจนต้องวิงวอนร้องขอให้ไมค์กระแทกท่อนของ เขาเร็วๆแรงๆด้วยความกระหายสวาทซึ่งตอนนี้รู้สึกว่าความเจ็บปวดที่มีแต่แรกจะค่อยๆคลายลงกลายเป็นความเสียวกระสันต์ใคร่อยากมากขึ้นเขากระแทกไม่ยั้งทำให้นุชต้องส่ายสะโพกร่อนรับตามไปมาด้วยความเสียวสยิวอย่างหลีก เลี่ยงไม่ได้มันสุขสมจนบอกไม่ถูก ไมค์เริ่มซอยเร็วขึ้นเร็วขึ้น จากค่อย ๆ กดก็เป็นกระแทกลงมา อาว์มันเสียวเหลือเกินคะ รู้สึกว่ามันแน่น มัน .. มันส์คะ แบบว่าไม่รู้จะบรรยายยังไงมันเสียว เสียวๆมันๆเหลือเกิน ไมค์กระแทกลงมาค่อยเร็วค่อยแรงขึ้นนุชก็ส่ายเอวรับอย่างมันส์เลยคะ เกิดมาไม่คิดว่ามันจะเสียวจะมันขนาดนี้ไมค์กระแทกลงมาทั้งตัว มันทั้งหนักทั้งแน่น ต่างฝ่ายต่างก็ร้องครางออกมาไม่แพ้กัน   นุชเห็นเขากัดฟันแน่นด้วยความสุขสุดขีดเหมือนกันฉันเองก็มีความรู้สึกไม่แพ้เขาความเสียวกระสันมันล้นขึ้นมาจนแทบจะท่วมอกต้องกระซิบครางกระเส่าๆอ๊ะๆๆอ้าาา... ซี๊ดดดด.....ซี๊ดด...อูยย..."ไมค์เหลือบตาลงมองที่ส่วนล่างของเราสองคนแล้ว กระแทกบั้นเอวซอยกระเด้าแท่งเอ็นดุ้นของเขาเข้าไปอย่างแรงและเร็วฉันผวาแอ่นเอวแอ่นกีรับท่อนควยที่มันกระซวกเข้าออกๆเหมือนลูกสูบรถยนต์."โอ้ยยย...อูย.....โอยย...ใหญ่ คับแน่นไปหมด...ซี๊ดดด...อูยยย..มันเสียวววว..."ไมค์ยังคงอยู่ในอารมณ์คึกสุดฤทธิ์ด้วยความมันเขาหลับตาปี๋กระแทกเอวใส่หีดังปั๊กๆๆๆหายใจหอบถี่บอกให้รู้ว่าเขาเสียวอย่างสุดขีดเห็นแบบนี้มันยิ่งทำให้นุชสุดเสียวสยิวเพราะเอ็นที่ปูดโปนรอบท่อนหอกใหญ่นั้นครูดกับหลืบในสองแคมแบะจนนุชต้องร้องคราง อ๊ะอ๊ะอ๊ะๆๆๆๆทุกครั้งที่เขากระแทกเข้ามา  "ซี๊ดด...อูยยยย...ที่รักขา...โอววววว...ซี๊ดดด...อู ยย..."ฉันร้องพร้อมกับโน้มคอไมค์ลงมาระดมจูบเขาอย่างเมามันนาทีนั้นฉันไม่ยั้งคิดอะไรอีกแล้วคิดอย่างเดียวคือความมันที่ กำลังโหมอยู่ในความรู้สึกแทบเป็นบ้าเป็นหลังทว่า...ไม่ทันที่ฉันจะคิดอะไรต่อมากไปกว่านี้.ไมค์ก็กระแทกหอกสวาทยาวใหญ่ของเขาสวนเข้าไปในรู คราวนี้มันรุนแรงจนฉันตั้งรับไม่ทันเสียงดังสวบ!!ตั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆ...ดุ้นเนื้อแข็งของเขามุดเข้าไปในรูหอยของฉันหมดทั้งลำยันถึงโคน หนอก      ไมค์จับขาของอุ้มให้ยกขึ้นพาดบ่าแล้วโยกตัว มาข้างหน้า เขาบดคลึงดึงสะโพกโยกควยกดกระแทกแหวกเข้าออกแบบเนิบๆ แต่หนักหน่วงจนร่างของนุชกระเพื่อมเคลื่อนตามแรงกระแทกเป็นจังหวะเขาเริ่มใส่ลูกเล่นทำให้นุชต้องเกร็งกล้ามเนื้อร่องก้นขมิบบีบหีด้วยความเสียวผัวคนใหม่เขาเก่งมากที่ใช้ลูกเล่นซอย ทะแยงซ้ายทะแยงขวาบังคับให้นุชต้องส่ายสะโพกโยกรับตามไปตามมาอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้นุชส่ายหน้าสะบัดไปมา อ้าปากค้างครวญครางกระเส่า เนื่องจากเขาใช้เนินเนื้อตรงโคนควยบดบี้เสียดสีกับปุ่มปมเม็ดในของอุ้มตลอดเวลา เขาโยกตัวอัดดันแทงควยเข้าๆออกๆ อย่างเมามันส์ ก่อนจะเร่งจังหวะ ซอยกระแทกแบบไม่ยั้ง ดังผับๆๆๆนุชร้อง "โอยซีด....โอย ซีด.... โอย ซีด อา อา อา..." เป็นจังหวะและค่อยๆเร็วและแรงหนักหน่วงขึ้นเรื่องๆจนได้ยินเสียงเตียงดังเอียดอาดตามแรงกระแทกของเขา นุชรู้สึกทั้งเจ็บ ทั้งจุ๊ก และเสียวจนบอกไม่ถูกไม่เคยเจออะไรแบบนี้มาก่อนมันเสียวขึ้นเสียวขึ้นเรื่อยๆเขากระแทกเร็วและแรงขึ้นเรื่องๆจนร่างของนุชโยกขึ้นลงตามแรงอัดกระแทก นุชคร่ำครวญจนน้ำตาไหลเพราะไม่เคยเจอความสุขเสียวถึงใจขนาดนี้มาก่อนเสียว... เสียวมาก ลมหายใจของนุชหอบกระเส่าเหงื่อโทรมทั้งร่างเนื่องจากออกแรงเคลื่อน ไหวอย่างหนักไมค์เองก็อัดกระทุ้งท่อนเอ็นสุดกำลังจนร่างของนุชแทบฉีกเป็นสองท่อน  เขาเอาขาของนุชลงจากบ่าพร้อมสอดมือกอดให้นุชกอดคอเขาไว้ แล้วอุ้มนุชขึ้นยืนโดยควยยังไม่หลุดออกจากร่องหีเลยค่ะแข็งแรงจริงๆ จากนั้นเขาก็จับก้นนุชยกขึ้นกระแทกเป็นท่าลิงอุ้มแตงท่านี้ใครโดนเข้าคงรู้ว่ามันลึกยันสุดมดลูดแถมเม็ดแตดยังครูดอยู่ตลอดเวลาคิดดูสิสาวไทยตัวเล็กๆหุ่นเหมือนเด็ก ผมยาวๆ น่ารักๆโดนฝรั่งอุ้มกระแทกควยปักคาเข้าร่องหีโดยมีเด็กสาวน่ารักๆกดเด้งสะโพกอัดขยี้บี้คลึงขย่มท่อนควยฝรั่งให้ฝรั่งเดินไปมาอัดกระดอกระแทกเข้าร่องหีในห้องพักโหยแค่นุชนึกน้ำก็จะแตกแล้ว  นุชเผลอดีดก้นแอ่นหีสวนตามจังหวะกระแทกเขาแทงสวนกลับเข้ามาอย่างแรงจนมิด กระดกก้นซอยเข้าออกแบบถี่ยิบจนร่างของนุชกระตุกยึกยัก ขนลุกซู่ไปทั่วตลอดทั้งเรือนร่างเนื้อต่อเนื้อที่กระทบกันมาโดยตลอดทำให้นุชต้องแอ่นร่างบิดตัว เกร็งนุชสะบัดส่ายหน้าพร้อมกับอ้าปากค้างออกเสียงคราง ด้วยความเสียวซ่านทุกอย่างภายในกระชับรัดตึงบีบตอดดูดดึงแท่งควยอย่างรุนแรงจนนุชเริ่มจะทนเสียวต่อไปอีกไม่ไหวหยาดน้ำแห่งความกระสันที่ขาวข้นลื่นเหนียวก็พุ่งทะลักเป็นสายออกมาจากในร่องเสียวของนุชความเสียวพุ่งจี๊ดขึ้นหัวตาพร่ามัวเหมือนตกจากที่สูง วูบวาบๆๆกล้ามเนื้อทั่วตัวเกร็งกระตุกแบบสุดๆแล้วคลายตัวลงอย่างรวดเร็ว อ้ายยยยยย ซีสสสสสสจะทนไม่ไหวแล้ว "อ้ายยยย ซีด ดดดดดดด โอ๊ะ โอ๊ะ แตก แตก แตกแล้ว แล้ว แล้ว โอย พอ พอ พอ แล้ว แล้ว แล้ว " แต่ไมค์กลับไม่หยุดเขากลับเร่งซอยเอวเสยขึ้นไปอีกจนนุชเกร็ง กระตุกเสร็จเสียวครั้งแล้วครั้งเล่า หีตอดลัดลำควยยักษ์เป็นระยะหลั่งน้ำเงี้ยนออกมาไหลนอง เป็นฟองเต็มไปหมดจนในที่สุด ไมค์ก็ถึงจุดสุดยอดครางโอววววๆๆกระแทกควยเข้ามาอย่างแรงสุดกำลังอีกสองสามทีแล้วไมค์ก็ฉีดน้ำของเข้าเข้ามานุชรู้สึกได้ถึงความร้อนของน้ำเชื้อของเขาเขาทรุดตัวลงมาทาบทับร่างแล้วจูบปากนุชอย่างดูดดื่ม เราแลกลิ้นดูดลิ้นกันอยู่นานพอสมควรท่อนเอ็นของไมค์ยังปักคารูหีนุชอยู่ซักพักเพื่อดูดซับความสุขให้แก่กันและกันแล้วมันก็ค่อยๆอ่อนตัวลงแต่ก็ยังรู้สึกว่ามันคับแน่นอยู่ร่องรูรักของนุชขมิบตอดควยยวบๆ เป็นพักๆ ก็มันยังไม่หายเสียวนี่คะ เสียงหายใจแรงๆของเราทั้งคู่ค่อยๆ สงบลง หลังจากที่นอนกอดก่ายกันนุชกอดเขาแน่นเรากอดกันนิ่งอย่างนั้นอยู่พักใหญ่ไมค์ก็ลุกขึ้นถอนท่อนเอ็นของเขาออก ดัง บร๊วบส์นุชเผลอเด้งเอวตามอย่างเสียดายรสชาดอิ่มควย คราง อาว์ มันรู้สึกโล่งขึ้นมาถนัดตามันว่าง ๆ ยังไงพิกล ไมค์ถอดเอาถุงยางออก โหย น้ำเชื้อตุงเต็มถุงเลยนี่ถ้าไม่ใส่นะมีหวังนุชท้องแหงๆพอนุชหายเหนื่อยใจก็ชักอยากรู้ว่าดุ้นเอ็นฝรั่งใกล้ๆเป็นยังไงเลยเอามือค่อยๆลูบท่อนเอ็นของไมค์ชักเบาๆ พอมันมือก็กระทอกเร็วๆเลยค่ะ ไมค์ครางอู้เรย มันค่อยๆขยายตัวพองก๋าอีกครั้งนุชมุดลงไปดูท่อนควยของไมค์ใกล้ๆ นุชเห็นแล้วใจสั่นเลยค่ะ ยาว อวบ มากค่ะ เค้ากำมันมาใกล้ปากนุชนุชอ้าปากอมแล้วโมกให้เค้าอย่างสนอกสนใจ เพราะนุชไม่เคยเจอใหญ่ยาวขนาดนี้เลยค่ะปากโดนควย หีโดนล้วง นุชเสียวมากเลยค่ะ ไมค์ซูดปากร้องซี๊ดดดดดด ตลอดเลยค่ะแล้วก็ชมว่านุชออรัลได้เก่งมากค่ะนุชใช้ลิ้นไล้ไปตามหัวควยแล้วก็เลียเน้นๆที่ปลายรูหัวควย มันปากดีเหมือนกันแล้วก็เริ่มดูดเจ้าท่อนเนื้อย่างเมามัน จนท่อนเนื้อขยายตัวเต็มที่ซึ่งมันยาวประมาณ 8นิ้วเห็นจะได้นุชก็ดูดที่หัวเห็ดของท่อนเนื้อจนไมค์ร้องครางออกมา พร้อมกับกระทอกเจ้าท่อนเนื้อเข้าปากนุชจนสุดลำแล้วเขาก็อุ้มนุชขึ้นเตียงโดยขานุชห้อยที่ปลายเตียงแล้วไมค์มันก็ยกขานุชขึ้นพาดบ่าแล้วก็จับท่อนเนื้อของเขายัดเข้าที่ร่องสวาทของนุชซึ่งมันฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเสียวของนุชแล้วเขาก็กระแทกเจ้าท่อนเนื้อ อย่างช้า ๆจนเจ้าท่อนเนื้อนั้นเข้าไปมิดลำซึ่งมันคับ ร่องของนุชมากแล้วไมค์ก็เริ่มกระเด้าเข้า ๆ ออก ๆอย่างเมามันพร้อมกับสูดปากเพราะความเสียวเพราะว่านุชตอดท่อนเนื้อของเขาเป็นระยะไมค์ก็ส่ายสะโพกไปมาขึ้นลงซ้ายขวา ไปมาเพื่อที่ให้ร่องนุชกว้างเพื่อที่จะได้ยัดท่อนเนื้อง่าย ๆ แล้วไมค์เขาก็เอาขานุชลงจากบ่าแล้วก็โน้มตัวมาแล้วมาไซร้ที่ซอกคอนุชนุชก็เอามือกอดที่คอของเขาพร้อมกับเอาขาตวัดที่เอวเขาแล้วไมค์ก็ซอยเร็วและถี่ขึ้นเรื่อยๆ จนเตียงสั่นเอี๊ยด อ๊าดแล้วเขาก็ถอนท่อนเนื้อจากร่องของนุชแล้วก็ชักว่าวสักพักน้ำรักของไมค์ก็กระฉูดที่บริเวณพุงของนุชแล้วไมค์ก็เอาท่อนเนื้อมาให้นุชทำความสะอาดนุชก็ดูดน้ำกามของเขาจนหมด นุชอยากลองกินดูค่ะเพราะไม่เคยกินน้ำของฝรั่งเลยเลยขอลองดูซักหน่อย มันคาวๆลื่นๆค่ะแต่น้ำเยอะกว่าคนไทยมากกว่าหลายเท่าตัว  แล้วเขาก็พูดว่าAgian, please ซึ่งก็คือว่าเขาขอนุชอีกครั้งนุชก็ตอบโอเคเขาก็ให้ นุชนอนตะแคงแล้วเขาเข้ามาทางด้านหลังของนุชแล้วก็ยกขาขวานุชขึ้นแล้วก็ยัดท่อนเนื้อเข้าร่องนุชซึ่งคราวนี้มันค่อเนข้างเข้าง่ายกว่าครั้งแรกแต่ก็ยังรู้สึกคับแน่นอยู่เหมือนกัน แล้วเขาก็เริ่มซอยเข้าออก แล้วเขาก็มาไซร้ที่หูของนุชนุชก็เลยหันไปหาเขา แล้วก็จูบกับไมค์แล้วไมค์เขาก็เปลี่ยนท่าโดยให้นุชนอนหงายและชันเข่าขึ้นและแบะขาออกแล้วไมค์ก็ขึ้นคร่อมนุชก็ก็เอามือเขาดันเตียงเหมือนท่าวิดพื้นแล้วก็ยัดท่อนเนื้อเข้าร่องสวาทของนุชแล้วก็กระเด้านุช พร้อมกับก้มหน้ามาดูดหัวนม สักพักไมค์เขาก็ซอยถี่แต่ว่าคราวนี้ไมค์เขาอัดเจ้าท่อนเนื้อของเขาแล้วก็พุ่งน้ำรักเขาร่องนุชเลยจนนุชรู้สึกร้อนนิด ๆ ที่ในรูนุช แล้วไมค์ก็นอนกอดนุชและก็หอบด้วยความเหนื่อย แล้วเขาก็ลุกขึ้นถอนท่อนเนื้อซึ่งฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำรักของ นุชและก็ของเขา นุชชันตัวขึ้นมาดูรูหีของนุชมันอ้าแดงแจ๋ เปียกแฉะไปหมด น้ำไหลนองออกมามีสีเลือดปนออกมาทั้งที่นุชเคยโดนเย็ดมาแล้วหลายดุ้น นุชก็ตกใจคะ ไมค์บออกว่ามันธรรมดานะ คนไทยตัวเล็กๆโดนควยใหญ่ๆยัดก็อย่างนี้ทุกคน นุชกลัวว่ามันจะฉีกนุชเอามือคลำ ๆ ดู มันแสบ ๆ นิด ๆ คะ ไมค์ก็ก้มลงไปดูให้ เขาบอกว่าไม่ฉีกเลยอย่างนี้ก็เอาได้อีกหลายที แล้วไมค์ก็เอากับนุชอีก คืนนั้นไมค์เย็ดนุชไปกว่า ห้ารอบเห็นจะได้ จนไมค์หมดแรงไปเลย  เมื่อไมค์ออกไปนุชก็รีบเข้าไปอาบน้ำและก็เอาน้ำฉีดเข้าร่องของนุชเพื่อทำความสะอาด แสบหีมากขอบอก เจ็บระบมไปหมดแสบจนสะดุ้งตูดหนีเลย แล้วก็นุ่งผ้าเช็ดตัวออกมาพอดีมีเสียงเคาะประตูแล้วก็มีเสียงไมค์นุชจึงเปิดประตูแล้วสิ่งที่นุชได้เห็นก็คือ ไมค์พาพวกของเขาอีก 4คนมาเขาพูดกับนุชว่าเพื่อน ๆ เขาอยากลองอึ๊บสาวไทยดูบ้างตอนแรกนุชก็ไม่เอา แต่คิดไปคิดมาไหนๆแล้วหาความสุขให้คุ้มดีกว่า นุชก็เลยตอบตกลงแล้วไมค์ก็เข้ามาอุ้มนุชไปที่เตียงแล้วก็ดึงผ้าขนหนูที่หุ้มร่างนุชออก พอเอาผ้าขนหนูออกพวกของไมค์ต่างก็พูดชมและก็สูดปากกันเป็นทิวแถวแล้วไมค์ก็แนะนำเพื่อนของเขาให้นุชรู้จัก โดยฝรั่งผิวขาว 2คนชื่อ ปีเตอร์กับ แซม ส่วนชายผิวดำอีก 2 คนชื่อ ชาร์ค กับแอนดี้โดยพวกเขาตกลงกันว่าใครจะได้อึ๊บนุชก่อนโดยเอาก้านดอกไม้มาทำเป็นไม้สั้นไม้ยาวและพวกเขาก็จับกันปรากฏว่าไมค์ได้คนแรก ซึ่งไมค์ ก็ทำท่าดีใจมากโดยคนต่อมาคือแอนดี้ แซม ปีเตอร์ แล้วก็ ชาร์คดั้งนั้นไมค์ก็เลยรีบจัดแจงถอดเสื้อผ้าแล้วไมค์ก็นอนแผ่หราบนเตียงโดยที่พวกเพื่อน ๆของเขาก็ต่างนั่งอยู่ที่เก้าอี้ สวมถุงยาง เตรียมตัวที่จะอึ๊บนุชแล้วนุชก็ใช้ปากอมเจ้าท่อนเนื้อของไมค์จนมันชูช่อแข็งโด่แล้วนุชก็ขึ้นคร่อมไมค์แล้วก็ยัดท่อนเนื้อเข้าร่อง นุชอย่างช้า ๆจนมิดลำแล้วนุชก็เริ่มขย่มตอของ ไมค์อย่างช้า ๆโดยไมค์ก็เอามือคลึงนมนุชอย่างเบาๆพอนุชขย่มตอไมค์สักพักก็มีคนเข้ามาทางด้านหลังของนุชแล้วก็เข้ามาคลึงนมของนุชนุชก็หันไปมองก็เป็นร่างผู้ชายผิวดำ นั่นก็คือแอนดี้ ซึ่งเขาก็เตรียมพร้อมโดยถอดเสื้อออกหมดแล้วเจ้าท่อนเนื้อของเขาก็เตรียมที่จะออกศึกทันทีซึ่งนุชมองดูแล้วมันน่าจะใหญ่กว่าของไมค์ นุชจึงเอื้อมมือรูดท่อนเนื้อของแอนดี้ขึ้น ลงและเขาก็เข้ามาจูบปากนุช พร้อมกับเอานิ้วมาแหย่ที่ประตูหลังของนุชก็ต้องสะดุ้ง เพราะว่า ยังไม่เคยแต่แอนดี้ก็ยังใช้นิ้วแหย่เข้าไปแล้วก็จนรูเริ่มกว้างและเขาก็มาทางด้านหลังของนุช แล้วก็ผลักนุชให้เอนตัวลงแล้วเขาก็ขึ้นคร่อมด้านหลังของนุชแล้วก็ยัดเจ้าท่อนเนื้ออันเขื่องเข้าประตูหลังของนุชแต่มันก็เข้าไม่ได้เพราะว่าอาวุธของแอนดี้ใหญ่ เกินไปและนุชยังไม่เคยให้ใครเข้าประตูหลังด้วยแอนดี้จึงถุยน้ำลายที่มือแล้วก็เอามาทาที่ท่อนเนื้อของเขาแล้วเขาก็ยัดประตูหลังของนุชเต็มแรง จนนุชต้องร้องคราวออกมาเพราะความเจ็บแล้วไมค์ก็สูดปากครางออกมาเพราะว่านุชขมิบท่อนเนื้อของเขาเต็มแรงแล้วแอนดี้ก็พยายามดันท่อนเนื้อของเขาเข้าประตูหลังของนุชเรื่อยๆ จนเข้าไปมากกว่าครึ่ง แล้วก็ซอย เข้าออกช้าๆแล้วก็ขยับสะโพกขึ้นลงเพื่อขยายรูของนุชให้กว้างขึ้นแล้วไมค์ก็เสร็จก่อนเขาก็กระแทกสวนขึ้นมาแล้วก็ฉีดน้ำรักเข้าร่องนุช แล้วก็ก็ถอนท่อนเนื้อของเขาออกแล้วก็ไปนั่งที่เก้าอี้ ส่วนแอนดี้ยังไม่เสร็จก็ยังปฏิบัติกามต่อไปอีกโดยเขาให้นุชเอามือกับเข่ายันเตียงเอาไว้ แล้วเขาก็คร่อมที่ด้านหลังแล้วก็เสยอัดท่อนเนื้ออย่างเมามันนุชจึงพยายามจะหนีออกแต่ว่าแอนดี้ก็จับสะโพกนุชแล้วก็กระเด้าไม่ยั้งทีเดียวแล้วแอนดี้ก็เรียกคนต่อไปขึ้นมาร่วมสนุกกับเขาด้วยซึ่งก็คือ แซมซึ่งเป็นฝรั่งผิวขาวแซมจึงถอดเสื้อผ้าออกแล้วก็เดินมาที่เตียงแล้วก็มาที่ด้านหน้าของนุชแล้วก็แอ่นสะโพกแล้วก็จับเจ้าท่อนเนื้อยัดเข้าปากของนุชตอนแรกนุชเกือบสำลัก พยายามจะถอนท่อนเนื้อออกจากปากแต่ก็ถูกแซมจับหัวไว้แล้วเขาก็ดันสะโพกเข้าออกเป็นจังหวะกับที่นุชโดนแอนดี้กระเด้าอยู่และแอนดี้ก็ซอยเร็วขึ้นเรื่อย ๆ จนเสียงดังพลั่ก ๆแล้วเขาก็ถ่งน้ำรักของเขาเข้าประตูหลังโดยไม่ได้เอาออกมาข้างนอกและเขาก็ลงจากเตียงไปนั่งที่เก้าอี้และก็ยังสาวท่อนเนื้อซึ่งมันยังไม่หดตัวต่อไปส่วนแซมเมื่อเห็นแอนดี้เสร็จแล้วก็จับนุชนอนหงาย แล้วก็เอาขานุชพาดบ่าแล้วเขาก็ยัดท่อนเนื้อซึ่งมันใหญ่น้อยกว่าของไมค์นิดหน่อยเข้าที่ประตูด้านหน้าของนุชเข้าไปทีเดียวทั้งลำแล้วเขาก็เอามือดันกับเตียงแล้วก็โน้มตัวเข้าหา นุชซึ่งนุชก็เจ็บเหมือนกันแล้วแซมก็ยืดขาออกไปทำเหมือนท่าวิดพื้นและก็โถมตัวกระเด้านุชโดยไม่รีรอทั้งสิ้นแล้วเขาก็พ่นน้ำกามออกมาบนตัวนุช แล้วเขาก็ถอนท่อนเนื้อออกไปแล้วนุชก็นอนแผ่หราบนเตียงเพราะความเหนื่อยแล้วปีเตอร์กับชาร์คก็ถอดเสื้อผ้าแล้วก็เข้ามาหานุชพร้อมกันปีเตอร์มาถึงก็ก้มหน้าไปที่ร่องของนุชแล้วก็เลียอย่างหื่นกระหายทีเดียวส่วนชาร์คซึ่งเป็นคนผิวดำก็ขึ้นคร่อมบนบริเวณหน้าอกนุชแล้วก็ยื่นท่อนลำอันมโหฬารซึ่งดูและประมาณ10 นิ้วได้มันทำให้นุชตกใจกับความใหญ่ยาวจนหน้าถอดสีเพราะคิดต่อไปว่าถ้าเจ้าท่อนเนื้ออันนี้เข้ารูสวาทของนุชรูของนุชคงไม่หลือแน่ นุชคิดสักพักชาร์คก็ยัดท่อนเนื้อของเขาเข้าปากนุชนุชก็ดูดไปด้วยแล้วก็พยายามเอามือจับที่เอวของเขาเพราะว่ากลัวเขาจะกระทอกท่อนเนื้อของเขาแรงเกินไป สักพัก เขาทั้งสองก็เปลี่ยนกันโดยชาร์คลงไปเลียร่องนุช ส่วนปีเตอร์ก็ขึ้นคร่อมนุชแล้วก็เอาท่อนเนื้อซึ่งมันใหญ่ พอ ๆ กับ ของไมค์มาให้นุชอมสักพักปีเตอร์ก็นอนหงายพร้อม กับจับตัวนุชครอมเขาโดยหันหลังให้เขาแล้วปีเตอร์ก็จับท่อนเนื้อของเขาผ่านเข้าประตูหลังของนุชช้าๆจนเหมือนเข้าไปจนมิดด้าม แล้วเขาก็จับสะโพกของนุชขึ้นลงให้ขย่มตอของเขาแล้วชาร์คก็ขึ้นคร่อมมาทางด้านหน้าของนุชแล้วเขาก็ยัดเจ้าท่อนเนื้ออันมโหฬารเข้าที่ประตูหน้าของนุช ซึ่งเขาก็ค่อย ๆยัดจนมันเข้าไปมากกว่าครึ่ง แต่ว่าเขาก็ยังพยายามที่จะดันมันเข้าไปอีกเรื่อย ๆจนเขาทะลวงเข้าไปมิดลำซึ่งมันเหมือนกับว่าได้เข้าไปถึงมดลูกทีเดียวแล้วปีเตอร์กับชาร์คต่างคนก็เร่งที่จะกระเด้านุชจนนุชรู้สึกเหมือนกับว่าผนังที่อยุ่ระหว่างรูทั้ง 2จะขาด ออกจากกันและปีเตอร์ก็เสร็จกิจกามก่อนเขาก็พ่นน้ำรักเข้ารูนุชแล้วก็ยังคาท่อนเนื้ออยู่ในร่องอยู่อย่างนั้นส่วนชาร์คก็เริ่มซอยแรงและถี่ขึ้นเรื่อยๆแล้วเขาก็ดึงท่อนเนื้อออกจากร่องนุชแล้วก็เอามันมาให้นุชอมนุชก็อ้าปากเผยอรับท่อนเนื้อและก็ดูดเข้าออก แล้วชาร์คก็กระตุกร่างและก็พ่นน้ำรักเข้าปากนุช ตอนแรกนุชก็คายออกแต่ว่าชาร์คจับหัวนุชกด นุชก็เลยต้องกินน้ำรักของชาร์คลงคอไปแล้วนุชก็ล้มตัวนอนลง เพราะความเหนื่อยอ่อนแล้วนุชก็หลับไปถ้ามีใครแอมาส่องที่หน้าต่างดูคงจะเห็นภาพเด็กสาวไทยตัวเล็กกระจ้อยร่อยโดนฝรั่งตัวโตเอาควยลำเขื่องกระแทกหี รุมเย็ดตูดครางลั่นห้องเป็นแน่ตื่นขึ้นมาตอน 8โมงเช้าพอตื่นเช้าขึ้นมานุชก็เห็นปีเตอร์กับแอนดี้กำลังชักว่าวอยู่ที่ข้างเตียงโดยที่คนอื่นนอนเปลือยกายอยู่บนเตียงพอปีเตอร์กับแอนดี้เห็นนุชตื่นพวกเขาก็เข้ามาดึงตัวนุชและก็พานุชไปที่โซฟาแล้วเขาก็ขออึ๊บนุชอีกคนละครั้งแต่นุชยังไม่ได้พูดอะไรทั้งคู่ก็เอาท่อนเนื้อของเขาซึ่งมันพองตัวเต็มที่ยัดเข้าปากนุชทันทีทั้งสองดุ้นพอนุชผลัดอมท่อนเนื้อทั้งสองสักพักปีเตอร์ก็นั่งลงที่โซฟาแล้วก็จับร่างของนุชขึ้นคร่อมด้านหน้า แล้วเขาก็จับท่อนเนื้อของเขาให้ตรงรูของนุชเขาาก็เอาท่อนเนื้อของเขายัดเข้าร่องทันทีแล้วก็กระเด้าอย่างเมามันส่วนแอนดี้ก็เข้ามาทางด้านหลังของนุชแล้วก็ยัดเจ้าโลกเข้าด้านหลังของนุชและทั้งคู่ก็ต่างกระเด้าอย่างเมามันแล้ว ปีเตอร์เขาก็พ่นน้ำรักออกมาก่อนแล้วเขาก็ถอนท่อนเนื้อออกจากรูของนุชแล้วก็ลุกออกไป ดังนั้นแอนดี้จึงกระเด้านุชง่ายขึ้น เขาจึงกระเด้านุชจนนุชครางออกมาเสียงดังแล้วชาร์คก็ตื่นขึ้นมา แล้วเขาก็เห็นแอนดี้กำลังกระเด้านุชอยู่เขาก็เลยลุกขึ้นจากเตียง แล้วมาทาง ด้านด้านของนุชแล้เวก็เอาท่อนเนื้อจับยัดเข้าปากของนุชสักพักแอนดี้ก็เสร็จอีกคน ดังนั้นชาร์คจึงเข้ามาต่อคิวเลยเขาจับนุชนังกับโซฟาแล้วเขาก็ครอ่มนุชด้านหน้าแล้วก็ยัดท่อนเนื้อันใหญ่เข้ารูสวาทของนุชแล้วเขาก็กระเด้านุชอย่างไม่ปราณีจนได้เสียงพลั่ก ๆ ออกมาก็เลยทำให้ไมค์กับแซมตื่น พอเขาทั้ง 2คนตื่นต่างคนเขาก็ชักว่าวของตัวเองจนมันแข็งโด่เป็นลำขึ้นมาทั้งคู่พอชาร์คกระเด้านุชเสร็จไปอีกคน แซมกับไมค์ก็ปรี่เข้ามาหานุชโดยพวกเขาพานุชไปที่เตียงแล้วเขาก็นอนแผ่หราโดยที่เขาเอาท่อนเนื้อมาติดกันเพื่อที่จะเล่นเสียวกับนุชพร้อมกันทั้ง2 รูเลยแล้วนุชก็เลยขึ้นคร่อมพวกเขาแล้วก็ขย่มตอพวกเขา อย่างเมามันพร้อมกับสูดปากเพราะความเสียวกับความเจ็บที่โดนพร้อมกัน 2 รูแล้วพวกเขาต่างก็เสร็จกันไปอีกคนละครั้ง แล้วนุชก็เข้าไปอาบน้ำพวกเขา ทั้ง 3คนยกเว้นแซมกับไมค์ ก็ตามเข้ามาด้วย โดยที่พวกเขาก็เข้ามาตักตวงความสุขกับนุชอีกคนละครั้งในห้องน้ำซึ่งพอนุชกับพวกเขาออกมาก็เห็นแซมและไมค์กำลังกินอาหารที่สั่งมาอยู่นุชก็เลยเข้าไปกินอาหารด้วยกัน โดยที่พอกินได้สักพัก ไมค์ก็อยากขึ้นมาอีกเขาอุ้มนุชขึ้นเตียง แล้วก็เอาเนยมาทาที่รูสวาทของนุชแล้วเขาก็ก้มลงเลียจนเนยหมด จากนั้นเขาก็กระเด้าจนนุชและเขาต่างก็ขึ้นสวรรค์กันอีกคนละรอบหลังจากนั้นพวกของไมค์ก็เข้ามาปฏิบัติกามกิจ กันต่อโดยที่นุชจำไม่ได้ว่านุชโดนพวกของไมค์อึ๊บคนละกี่ครั้งและที่รู้ ๆคือนุชรู้สึกระบมที่จิ๋มของนุชมากรูของนุชเองก็แทบหุบไม่ลงเลย แคมในมันบวมเป่งปลิ้นออกมาแคมนอกแดงร้อนเลยคะ เดินแทบไม่ไหว เพราะว่ามันหุบขาไม่ค่อยลงจะฉี่จะอาบน้ำก็แสบไปหมด ลุกมาดูพื้นห้อง ถุงยางที่ใช้แล้วน้ำเชื้อเป่งเต็มถุงกองเกลื่อนกระจัดกระจายเต็มห้องนับกล่องที่แกะได้หกกล่องหมดพอดี ตายแล้วนุชโดนฝรั่งเย็ดใช้ถุงยางยี่สิบสี่อัน....โอ้ยยยไหวได้งัยวะเนี่ย พอวันที่สองและสามเราเลยไม่ได้เอากัน เพราะว่านุชบวมแสบได้แต่ด๊วบควยให้ทุกคน กว่าจะเอากันใหม่ได้ก็วันที่สี่แล้วคะไม่ได้ใส่เสื้อผ้ากันเลยสามวัน ดีไม่เปลื้อง หลังจากนั้นความเจ็บมันไม่มีแล้วคะมีแต่ความมันส์ความเสียวสุขค่ะ มันเป็นความสุขที่นุชไม่เคยลืมมันเป็นการปล่อยหงี่ค่ะ ระบายความเงี่ยนกระหายอยาก เพื่อความสะใจร่องหีเท่านั้นถามว่ารักมั้ยก็รักระดับนึงก็ผัวคนนึง แต่ไม่รู้สึกผูกพันค่ะแค่เย็ดในช่วงไม่กี่คืน ไม่ได้รักถูกพันแบบคุณแฟนค่ะพอพวกไมค์กลับประเทศเค้าไปแล้ว (ก็ติดต่อคุยกันทางไลน์ตลอด เซ๊กแชตสดกันบ้างเค้าจะมาเมืองไทยปีละหน เราก็แอบนัดเย็ดกันค่ะพอเจอกันแต่ละครั้งเหมือนนุชได้ความสุขแบบโหยหากระหายอยากที่อัดอั้นมานานเลยอึ๊บกันมันสะใจจริงๆ)เที่ยวเปิดหีตักตวงความเสียวมาหลายวันแล้ว ก็กลับบ้านค่ะนุชกลับบ้านไปคุณแฟนจับได้ ว่าต้องโดนใคร เอาอะไรใหญ่ๆจิ้มมาตำแน่ๆแผลกับรอยบวมแดงหายทันค่ะ แต่....ความฟิตหายไป ข้างในมันกลวงแคมในมันปลิ้นยื่นออกมาบวมๆเต่งๆนิดนึง ขนาดนุชขมิบวันละหลายร้อยครั้งก็แล้วนะ ฟิตไม่ทันจริงค่ะแคมยื่นปลิ้นออกมาแล้วไม่หดกลับค่ะต้องผ่าตัดออกอย่างเดียว แถมเริ่มเปลี่ยนสีจากชมพูเป็นกระดำกระด่างมีจุดดำๆน้ำตาลๆที่แคมค่ะเค้าว่าเกิดจากโดนควยเย็ดเยอะค่ะ จนต้องยอมรับสารภาพบอกความจริงคุณแฟนไปคุณแฟนงี้อึ้งไปพักนึงเลยแต่เค้าก็ดี๊ดีค่ะ ยังรักนุชอยู่และให้อภัยเค้าดีใจค่ะที่นุชมีอะไรกับใครแล้วไม่ได้ปิดบังเค้า กล้าพูดกล้าบอก(แต่ถึงตรงนี้ก็ต้องยอมพูดความจริงค่ะแหมจะอ้างว่าลื่นล้มโดนขวดยาธาตุจิ้มร่องก็กะไรอยู่)นุชซึ้งน้ำใจลูกผู้ชายคนนี้จริงๆ แต่ต่อมา นุชหลงผิดเองค่ะ ดันไปแอบสมสู่กับพี่พลรุ่นพี่ที่ตามจีบอีกคนกะจะเป็นกิ๊กระบายความหงี่เท่านั้นเพราะเค้าเย็ดอึดเย็ดมันค่ะเลยปกปิดปิดบังคุณแฟนไม่ให้รู้ขนาดที่เวลาเย็ดกันต้องเตรียมตัววางแผนกันไปเอากันที่ไกลๆ ก่อนเป็นเดือนบอกว่ากลับบ้านแม่บ้าง ไม่ก็ไปกับเพื่อนสาวบ้างหรือไปทำงานต่างจังหวัดบ้างอะค่ะ(เดี๋ยวว่างๆจะเล่าเรื่องพี่พล ควยใหญ่มีมุกสามเม็ด เย็ดมันให้ฟังนะคะ)แต่อย่างว่าความลับย่อมไม่มีในโลกค่ะคุณแฟนเค้าเกิดรู้ขึ้นมาเพราะมีคนเห็นแล้วแอบส่งรูปกระซิบบอกแฟนเราเลยค่อยๆห่างกันไป เดี่ยวนี้นุชยังไม่กล้ามีแฟนเป็นคนไทยเลยค่ะ รูนุชมันกลวงโบ๋ขนาดขยันขมิบตูดแล้วยังไม่ฟิตเหมือนเดิมเลย แคมในปลิ้นออกมาสีคล้ำเป็นรอยกระดำกระด่าง สงสัยต้องหาสามีฝรั่งเท่านั่นค่ะนี่เป็นเรื่องจริงของนุช เลยใช้ภาษาไม่ค่อยสวยอย่าถือสากันนะคะคือตั้งใจเล่าเพื่อแชร์ความสุขกันค่ะให้คะแนนโหวตให้กำลังใจนุชบ้างนะคะอย่าอ่านอย่างเดียว

samsung014

jachal

ไปเสม็ดเสร็จทุกราย
โดนดุ้นใหญ่รุมแบบนี้ ร่องบานน้ำกระจาย

Victor19

อันนี้จัดว่าเด็ด แต่เสียดุลให้ต่างชาติอ่ะ 55

ก็อย่างว่า ชายไทยยังให้เกียรติผู้หญิงไม่เท่า แต่พาเพื่อนมาช่วยเย็ดนี่ ก็นะ สุด ๆ ไม่ได้ถามสาวเจ้าก่อนเบยยย

sbydee

อูย.....  อ่านแล้วเสียวตามเลยครับ ขอบคุณที่แบ่งปัน

doctorchit

(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

johnywalker

::Confident:: คุณเป็นหญิงไทยใจกล้าจริง  ๆ สู้กับฝรั่งไม่ว่าขาวหรือดำ สู้จนหมดทุกกระบวนท่าแบบกะหรี่ยังต้องยอมแพ้

panzeus