ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่โรส ตอน1

เริ่มโดย tste2bnz, มกราคม 01, 2020, 11:37:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tste2bnz

สวัสดีครับ  ผมชื่อ แบ้ง อายุ28ปี    หน้าตาจัดไปทางปานกลาง ผิวคล้ำเล็กน้อย แต่ไม่ถึงกลับดำ(สีผิวประมาณเวียร์ ศุกลวัต)  เรื่องมันเริ่มตอนผมไปเที่ยวผับย่านทองหล่อ   วันนั้นผมไปกับเพื่อนอีก2คน ชื่อต้นกับสาโท  ซึ่งเพื่อนผมทั้งสองคนค่อนข้างหน้าตาดี และรวยมาก   ส่วนเวลาเที่ยว  ไอ้สองคนนี้ก็จะมีสาวมาติดพันตลอด  ส่วนผมนะเหรอ? ก็ได้บ้างไม่ได้บ้าง  วันนี้เราเดินเข้าร้านมา  เพื่อนผมก็เรียกหาเด็กเสริฟคนสนิทให้ช่วยหาโต๊ะดีๆให้  พร้อมยัดเงินให้ไป200บาท  เราก็ได้โต๊ะติดกับดีเจมุมซ้ายหน้าสุดมา เราก็กินดื่มกันตามปกติ จนกรึ่มๆราวตี1ได้ ผมเห็นผญคนนึง อายุราวๆ30ปลาย หน้าตาคมสวย ตาโต  ผิวแทน นมราวๆ36 ส่วนสะโพกผมไม่แน่ใจเพราะผมกะขนาดสะโพกไม่เป็น แต่พูดได้คำเดียวว่า ตูดใหญ่เอาเรื่อง  เธอสวมชุดเดรสสีแดง  ข้างหน้าคว้านลงไปจนเห็นสองเต้าชุดเจน ข้างหลังเปลือย  และความสั้นเสมอจิ๋ม  ผมนี่ควยแข็งขึ้นมาเลยครับ  ผมเดินเข้าไปขอชนแก้ง "สวัสดีครับ ผมชื่อแบ้งครับ"
"สวัสดีค่ะ โรสค่ะ"
"คุณโรสน่ารักจังเลยครับ มีแฟนรึยัง"
"แฟนไม่มีค่ะ แต่มีลูกแล้วสองคน"
ผมไม่แปลกใจเท่าไหร่ เพราะผญอายุ30ปลายๆมีลูกก็ไม่แปลก  ผมจึงลองแย้ปไป "งั้นคืนนี้ให้ผมดูแลนะครับ" โรสพยักหน้า หลังจากนั้นผมก็เต้นนัวโรสทั้งลูบนม ลูบก้น  โรสก็ไม่ได้ว่าอะไร จนผับใกล้เลิกผมอยากทดสอบว่าโรสแรดแค่ไหน เลยลองล้วงผ่านชุดเดรสสีแดงเข้าไปเกี่ยวหีโรส โรสมองผมตาเยิ้ม พร้อมส่ายหน้า ผมกระซิบที่หูเธอเบาๆ "ไม่มีใครเห็นหรอก มืดจะตาย" แล้วเขี่ยหีเธอแรงขึ้น แค่นิ้วกลางนิ้วเดียวทำหีเธอชุ่มกางเกงในจีสตริงที่เธอใส่มา  ผมละมือจากหีเธอแล้วส่งนิ้วที่ชุ่มน้ำเงี่ยนเธอให้เธอเลียทำความสะอาด เธอส่ายหน้า แล้วสั่งให้ผมไปล้างเอง ผมเดินไปห้องน้ำพร้อมอารมหงุดหงิดเล็กน้อย พร้อมคิดในใจ 'เดี๋ยวเถอะอีโรส มึงโดนกุเย็ดเมื่อไหร่ กุตะทำให้มึงเชื่องยิ่งกว่าหมา'
ว่าแล้วผมก็เดินกลับไปหาเหยื่อที่รอโดนเชือด เดินไปกระซิบข้างหูอีโรสว่า"คืนนี้ขอเย็ดนะ" อีโรสพยักหน้าพน้อมตอบกลับมา "แต่ขอที่บ้านพี่นะ  ไม่มีใครดูลูก"  ผมตอบตกลง ก่อนเดินมาบอกเพื่อนที่โต๊ะขอกลับละ เพื่อนก็บอกเออ พวกกุก็จะกลับละ พร้อมลากสาวที่พวกมันนัวกลับ ไอ้ต้นถามผมว่า  "เด็กใหม่นี่มึงจะฝึกมันแบบคนเก่าไหมว่ะ" ไอ้สาโทตอบสวนแทนผมขึ้นมา "อายุขนาดนี้ นม กับตูดขนาดนี้  ไอ้แบ้งมันก็ทำแบบเก่านั้นแหละ ยังไงมันก็มีน้องมิ้วเป็นของตายอยู่ละคนอื่นก็แค่ของเล่น"  ผมฟังอยู่เลยอดขำไม่ได้"เออ กุว่าอีโรสนี่ใช้ได้ว่ะ  เสียดายอีจูนเด็กเก่ากุเสือกไปติดเอดส์จากวินมอไซที่กุพามารุมซะก่อน ไม่งั้นคงไม่ต้องเียเวลาฝึกใหม่"  ผมกล่าวลา พร้อมกลับลากอีโรสขึ้นแท้กซี่กลับบ้านมัน  พอขึ้นมาบนรถผมก็นัวมันบนรถเลย กะว่าโชว์แท้กซี่มห้มันหน้าด้านหน่อย   ผมไซร้ซอกคอ ล้วงจิ๋ม จนอีโรสครางออกมา คนขับหันมองกระจกหลังบ่อยมาก ผมเลยถามว่า "อีนี่น่าเย็ดไหมพี่" 
"โคตรๆเลยน้อง ได้มาจากผับเหรอ"
"ครับพี่  ถ้าพี่อยากเย็ด ผมแบ่งให้พี่ได้สนใจเปล่า"
"เอาดิน้อง ถ้าน้องให้พี่เย็ดด้วย พี่ไม่คิดค่าโดยสาร"
ผมเลยนัวอีโรสที่เมาแอ๋ต่อ เหมือนมันจะเมาจนไม่แรงขัดขืนจนรถขับมาถึงบ้านอีโรส ซึ่งกว่าจะถึงผมต้องคอยปลุกให้มันบอกทางอยู่หลายรอบ  ผมเลยบอกพี่แท๊กซี่ว่ามาช่วยหิ้วอีนี่เข้าบ้านหน่อย  บ้านอีโรสมีสองชั้น  ห้องนอนมันอยูชั้นบน ห้องนอนลูกมันอยู่ชั้นล่าง  ผมพาอีโรสเข้าไปในห้องจัดการจูบเลีย ดึงยกทรงสีดำลงมาโดยที่อีโรสยังใส่เดรสแดง  ดูดเลียหัวนมอันใหญ่เบ้อเริ้มของอีโรสที่ตอนนี้ดำอย่างกับคนกำลังท้อง  ผมคิดในใจ'อีนี่ผ่านมากี่ควยเนี่ย' ผมเลียหัวนมจนพอใจลากไล้มาจนถึงหี ผมแหวกจีสตริงออก ใช้ลิ้นตวัดแคมที่ปลิ้นออกมาของอีโรส คนขับแท้กซี่ที่นั่งมองอยู่บนเตียงพูดออกมาว่า "หีเยินเอาเรื่องเลยนะพี่"  ผมยิ้มแล้วตอบกลับไป "แบบนี้สิ ถึงเรียกว่าของดี  พวกไม่มีประสบการณ์จะไปมันอะไร"  ผมเลียหีจนอีโรสกระตุก จัดการยัดควยผมเขาไปดื้อๆ อีโรสสะดุ้งเมื่อควยผมกระทุ้งเข้าไป แน่นอนครับว่าขนาดหีอีโรสที่บายังคับสำหรับควยผม อีโรส เบิกตาโพล่ง ส่ายหัวไปมาบอกพอๆก่อน ผมไม่สนใจกระเด้าต่อ จนอีโรสร้อง "อ๊า อ๊า อย่าเพิ่งเย็ดแรง เบาๆก่อน"ผมไม่สนใจ จับอีโรสกดท่ามิชชันนารีจนน้ำ แตก อีโรสเริ่มรู้สึกตัวหลังน้ำแตก  พร้อมกับหันไปทางขวาเห็นพี่แท็กซี่นั่งอยู่ข้างๆก็ตกใจลุกขึ้นมากอดผมพร้อมถามว่า "ทำไมไม่ใส่ถุง แล้วแตกในทำไม แล้วพี่แท้กซี่มาทำไรในห้องโรส" ผมโอบอีโรสมานั่งที่เตียงแล้วพูดว่า "ทำใจให้สบาย  พี่แท้กซี่แค่มาขอดูนะ สร้างความตื่นเต้น" แต่อีโรสก็ยังไม่ยอม เราเถียงกันอยู่พักนนึงจนอีโรสยอมอาจจะด้วยความเงี่ยนหรือฤทเหล้า ผมก็ไม่รู้ ผมเลยจับดูดเลียน้ำว่าวที่ตอนนี้บางส่วนติดควยผมอยู่ ส่วนพี่แท้กซี่ก็ยังมองอย่างใจเย็น

ติดตามตอนต่อไป

SNGOT

สายดาร์คระดับ10เลยสินะครับเนี่ยเรื่องนี้

tstcuqwc

มีคนรู้จักชื่อโรสเหมือนกัน ชื่อนี้น่าสอยมาก

dopant

ยังไม่รู้ตัวอีกว่าจะโดนรุม

chanvich

::DookDig::

เรื่องเริ่มสนุก  ขอติดตาม ต่อไป 

saistardust

งานดีมากครับ เเบบนี้สมควร เอาไปเวียนเทียนรุมซํก 100 คน
เล่นนมมันเยอะๆให้เหลว ยาน ใหญ่ขึ้นเป็น 38 นิ้วเลย

saitaman

therasak

จากพี่กลายเป็นอีซะแล้ว

johnywalker

ถ้าถึงกับบานพะเยิบพะยาบแล้ว ก็จัดการให้เต็มที่ไม่ต้องยั้งกันละครับ

Cygnus_Hyoga

รอตอน2อยู่นะครับ ต่อไปแนวgangbangแน่ๆ ผมชอบแนวนี้ครับ

panther

26916

งาานี้โดนทั้งหน้าและหลังแน่ ::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::