ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[doumou] Suou Kyoudai no Chotto Tsuiteru 1-nichi คู่แสบต๊องกับสาวขายบริการ[HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 23, 2018, 07:44:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Caro 17

ว่าจะหาคนข้างทาง และก็เจอข้างทางจริงๆ  ::Orz:: ว่าแต่เหมือนจะลืมกันว่าสองคนนั้นพี่น้องกัน  ::GiveMe::

:: ว่าละก็หมดตัวตามคาด แต่ถูกหวย 3แสน หลังจากจ่ายค่าเช่าค่าต่ออายุจะเหลือแสนนึง ..... พวกเจ้ไม่ได้จ่ายสินะ เปย์หมด3แสน  ::Sweat::

tcm12599

ดูแล้วไม่น่าเหลือ แสนเยน ไหลไวเป็นน้ำเลย  ::DookDig::

เปิดร้านกาแฟ ชอบบริการลูกค้า บริการเซ็กหรอ ชำนาญเกิ๊น

kyojaza1

ตอนจบผู้ชายคงเงินหมดตัว โดนพี่สาวหลอกฟัน

Edit  เป็นมืออาชีพซะด้วย แถมยังใจดีลดราคาให้อีก

Metaios

จบคงหมดตัวอีกรอบอะไอ2พี่น้องนี้

จริงๆควรจ้างเหมาจ่ายไปเลยนะงบบานปลายมาก

cookiewithjam

น่าจะได้ใช้บริกหารต้อ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit แสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน60วัน

Gondar

55555 เจอนักต้มตุ๋นแน่ๆพี่น้องแฝด

5555555555555555 โอ้ยยย ขรรม อ่านละก็เสียวดีนะแต่พอคิดถึงตอนจบละสงสารสองพี่น้องเลย  ::Oops::

ฉัตรชัย ใ

สองพี่น้องโดนหลอกเอาเงิน
พี่น้องสลบค้างที่เลย สาวขายบริการอึคสุดยอด

Jikkig16

ดูท่าจะหมดตัวก่อน แต่ไม่น่าจะแห้วซะหมดน่ะ  ::Me?::

Edit ก็หมดตามระเรียบ แต่ยังดี(รึป่าว)ที่ได้ค้นพบอารมใหม่ๆ

rebuffz

ตอนจบโดนหลอกแน่ๆ สายเปย์ทั้งพีทั้งน้อง

มีลดราคาให้ด้วย ดีใจที่แฝดมีความสุขกันจริงๆซักที แต่น่าจะเหมาไปเลยนะ หมดตัวกันทีเดียว 55

reppok111

คิดว่าสองพี่น้องนี่คงหมดตูดแน่ๆ แต่คงฟันจนคุ้ม

บริการขนาดนี้เลยคิดไม่ถึงจริงๆ มีเงินเท่าไหร่ก็หมดแน่ๆ

funfuen

เนี่ยต้องแบบนี้เสียเงินเป็นแสนต้องจับต้องได้ทัช มันต้องเป็นอะไรที่พีคมาก
อืมมสุดจริงๆในหลายๆความหมาย

Theemotionof

จบเรื่องนี้น่าจะเป็นหนี้สาวคัพเอฟนะ ::HoHo::

งงว่าสาวที่ทรรศนะคติชอบเห็นคนมีความสุขอย่างงี้ ทำไมต้องทำหน้าหม่นตั้งแต่แรก

แต่อ่านแล้วก็ชอบเรื่องเรื่องมากครับ

numkrieng

::Oops:: สงสัยจะหมดตัวแน่ๆ ลุ้นแต่ว่าพี่สาวคนสวยจะให้ทำอะไรบ้าง

เจอเจ้าของร้านกาแฟสายแข็ง.. ได้รับบทเรียนอย่างเข้มข้นมาก

Clock “work” Planet

สายเป หุหุ

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน90วัน

panjun

สงสัยจังเลยว่า เหมาเลยจะถูกกว่าไหม......

อย่าว่าผมมักง่ายเลยนะครับ แต่ไม่รู้ทำไม ผมชอบเนื้อเรื่องเรื่องนี้มากเลย ปกติเป็นคนที่ชอบเนื้อเรื่องยากมาก แต่เรื่องนี้ไหลลื่นเป็นธรรมชาติอย่างบอกไม่ถูกเลย สนุกสุดๆขอขอบคุรจากใจ ทั้ง2คนได้เจ้าของร้านกาแฟมอบความสุขให้ ส่วนผมขอบคุณมากๆครับที่แปลเรื่องนี้มาให้ ประทับใจมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก