ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมมีประสบการณ์ เมียเคยโดนลงแขก

เริ่มโดย Aeyh, เมษายน 01, 2018, 03:06:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aeyh

หวัดดีครับ ผมมีประสบการณ์ เมียเคยโดนลงแขกมาเล่าครับ  ผมอายุ 32 เมีย 35 
เหตุการณ์เกิดเมื่อช่วงสงกรานต์ปีที่แล้วครับ  โดยผมกับเมีย ไปงานวัดแห่งนึงใน
จังหวัดนนทบุรี วัดเขามีงานตลอดทั้งคืน  มีทำบุญ มีดนตรี ตลอด พอช่วงดึกๆ ประมาณ
ตีหนึ่ง ผมกับเมียก็ออกจากวัด จะเรียกแทกซี่กลับบ้าน แต่ไม่มีรถเลย ก็เลยเดินออกจากตัววัด
ไปค่อนข้างไกลมาก เป็นกิโลอยู่
บังเอิญว่ามีเด็กแว้น ขี่มอไซ ผ่านมา ประมาณได้ว่า สิบกว่าคัน มาถามว่าจะไปไหน ผมบอกว่าจะกลับบ้าน  มันเดินไปคุยกันเองซักพัก แล้วอยู่ๆ มันก็มารุมล้อมผมกับเมียไว้ จากนั้น มันช่วยกันจับผม
แก้ผ้าหมดตัว แล้วมัดผมติดกับเสาไฟฟ้า ข้างทาง  ส่วนเมียผมโดนเด็กแว้นกลุ่มนั้น จับแก้ผ้าเหมือนกัน แล้วช่วยกันรุมเย็ดเมียผมต่อหน้า มันจับเมียผมแบกมาต่อหน้าผม แล้วถ่างขา แหวกรูหีเมียผม
แล้วเอาควยเยดจากด้านหลัง ซักพักก็โดนเยดรูหน้าพร้อมๆกัน เมียผมร้องเสียวตลอดเวลาที่โดนลงแขกเลย ผมควยแข็ง น้ำเยิ้มตลอดเลยครับ เมียโดนไปไม่น่าจะต่ำกว่า สิบควย  มีเย็ดรูหี รูตูดพร้อมกันด้วย  เย็ดกันประมาณ ตีสองครึ่ง ถ้าจำไม่ผิด แล้วมันก็ขี่รถหนีไป
สภาพเมียผมนะ นอนกลางฟุตบาท แก้ผ้าล่อนจ้อน ผมกระเซิง  ตามเนื้อตามตัว มีน้ำเชื้อเต็มไปหมดเลย  ที่ปากยังมีเลย จนเมียผมคลานมาแก้มัดให้ผม  จากนั้นเราสองคนแอบอยู่ ข้างทางจนเช้า
แล้วกลับเข้าวัด รอเจ้าหน้าที่มาเปิดห้องน้ำให้ อาบน้ำเสร๊จ กินข้าววัด แล้วถึง เดินโซเซ เรียกแทกซี่กลับบ้าน  หลังจากนั้นเมียผมเริ่มชอบลงแขก  ผมเองก็ชอบนั่งดูหรือแอบดู  โดยผมแอบติดต่อ พวกวินมอไซ หรือไม่ก็ ช่างก่อสร้างที่พอรู้จักกัน ไม่เกินห้า หกคน มาลงแขกเมียผม
แต่จะเปลี่ยนคนไปเรื่อยๆ เดือนละครั้ง  ตอนนี้ ทำแบบนี้มี ปีนึงได้แล้ว ครับ

Nondon

ยินดีด้วยครับที่ผ่านเหตุการณ์มาได้

evo999

ทุกเหตุการณ์ต้องมีครั้งแรก แล้วก็จะมีครั้งที่2ที่3ตามมา  ::HoHo::

maneenil2535 .

winking

ติดใจชะแล้วโดนครั้งแรกจนอยากมีครั้งต่อไป

noosziis

elviswhat

ดีนะครับที่มันไม่ถึงต้องฆาตกรรมกัน แค่หวังเรื่องเซ็กส์

Aeyh

คุยกันได้ครับ

ATARI