ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณครูร่านกับภารโรงหื่น (กับผัวครูผู้ชอบให้เมียโดนเย็ด)

เริ่มโดย โดเรม่อน, ธันวาคม 25, 2018, 12:04:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โดเรม่อน

เรื่องทั้งหมดคือผมมีความต้องการเรื่องสวิงกิ้งแบบเมียโดนคนอื่นเย็ดแต่เมียผมมันไม่ชอบผมเลยหาวิธีอื่น จึงได้มาพบกับลุงหมายภารโรง
ที่ทำงานในโรงเรียนเมียผม เมียผมมันสอนโรงเรียนเล็กๆ แถวชานเมือง
แล้วผมก็มารับมาส่งเมียบ่อยๆได้เจอกับแก ลุงหมายจะชอบกินเหล้า
แต่กินคนเดียวไม่ค่อยมีเพื่อนกิน เพราะครูผู้ชายที่โรงเรียนเขาบ้านไกล
เลยต้องกลับแต่หัววันหน่อย วันไหนอีครูเจ (เมียผมชื่อเจ) ทำงานเลิกค่ำๆ
ผมก็จะไปกินเหล้ากับลุงหมายรอมัน พอกินเหล้าเมา ก็มักมีการคุยเรื่องเย็ด
ลุงหมายชอบเล่าว่าแกเย็ดเก่ง เย็ดมัน
ผมก็เลยแซวเย็ดมันทำไมไม่มีเมียละ
ลุงหมายตอบผม ก็ลุงเย็ดทุกวัน เย็ดเช้าเย็ดเย็น เมียลุงเลยทนไม่ไหว หนีไป
อยู่กับลูกในเมืองหลวง ปล่อยแกอยู่คนเดียว
ผมเลยถามต่อว่า เมื่อก่อนเย็ดทุกวันแบบนี้ไม่มีเมียแล้วทำไง
ลุงแกก็ตอบ ไปหากะหรี่เย็ดสิวะ แต่เด๊ยวนี้กระหรี่แพงหน้าตา หุ่น กากๆ
ตั้งเป็นพัน เย็ดทีเสียดายตัง เอามากินเหล้าดีกว่า
ผมก็เลยลองถามไม่ลองเย็ดครูในโรงเรียนดูละ เห็นเพื่อนครูเจ ครูแอม ก็น่ารักดีนะ
ลุงหมายแกก็บอกลุงไม่ค่อยชอบวะ ผอมไปกระแทกคงไม่มัน นมเล็กๆ คงเย็ดไม่สะใจ
ผมเลยบอก งั้นลุงชอบแบบเมียผมอะดิ
ลุงหมายแกตอบเสียงดังเลย หุ่นไม่อวบไม่ผอม นมกำลังดี สวยอีกต่างหาก ใครจะไม่ชอบวะ
ผมคิดในใจ แม่งถ้าให้ภารโรงหมาย ตัวดำๆ มือกร้านๆ ลงพุงหน่อยๆ เย็ดอีครูเจ คงจะสะใจดี
ผมจึงบอกไป ทำไมไม่จับเย็ดเลยละ ลุงหมายแกก็บอก แหมคุยกะผัวเขาอยู่จะไปอยากเย็เมียเขาได้ไง
ผมเลยบอก ถ้าลุงเย็ดได้ก็เอาเลย ผมอนุญาต แต่ลุงต้องบอกผมด้วยนะว่าได้เย็ด หรือจีบหรือคุยอะไรกัน
จนผมได้ย้ายมาทำงานที่ไกลตัวเมืองหน่อย ทำให้กลับบ้านลำบากไม่อยากขับรถ เป็นร้อยโล
ผมเลยอยู่บ้านพักเอาก็ได้ วันหยุดค่อยไปอยู่กับเมีย (ผมกะเมียซื้อบ้านไว้ในเมือง)
จนเวลาผ่านไปพักนึง ผมกลับบ้านมาเมียไม่ค่อยอยากมีอะไรกับผม ทั้งที่เมื่อก่อนไม่เคยขัดเลย
บอกว่าเหนื่อยบ้าง บอกว่าป่วย จนผมคิดว่าเริ่มผิดสังเกตุแล้ว
วันนั้นผมมีประชุมในตัวเมืองครึ่งวัน อีกครึ่งวันผมก็บอกที่ทำงานไปทำธุระ (แต่ไม่ได้บอกเมีย)
ผมก็เลยแอบไปตามดูที่โรงเรียน พอไปถึงผมก็เจอกับลุงหมาย แกเข้ามาทักทายผม
ไงน้องเป็นไงบ้างหายหน้าหายตาไปนานเลยผมก็บอก ได้ย้ายที่ทำงาน เลยไม่ค่อยมีเวลามารับเมียเหมือนเมื่อก่อน
ลุงหมายแกก็บอก ไม่ต้องห่วงหรอกน้อง ลุงไปส่งครูเจเขาเกือบทุกวันแหละ
ผมได้ยิน อึ้ง....... ทำไมอีครูเจมันถึงให้ลุงหมายไปส่ง
ผมคิดในใจเอาแล้วเมียกู โดนควยภารโรงเย็ดแล้วแน่เลย
ผมก็เลยอยากรู้เลยชวนลุงหมายดื่มหน่อย ผมเลยเข้าไปซื้อเหล้าร้านแถวนั้น
พอได้ ก็ชวนแกไปกินบ้านพักแก (ยังไม่เลิกงานเด๊ยวมีคนเห็น)
ข้างในห้องแก ก็มีเตียง ตู้เหมือนทั่วไป แต่ผมสังเกตุเห็น รอยด่างๆบนที่นอนแก
ผมก็เลยแซว แหมลุง ไปพาสาวที่ไหนมาละรอยน้ำเป็นวงเลยนะ ลุงหมายแกก็หัวเราะใหญ่เลย กินก่อนๆ เดี๋ยวลุงเล่าให้ฟัง
ผมเลยแซวอีก วงแบบนี้เย็ดสดละสิท่า 555 แกตอบว่าก็อารมณ์ มันได้พอดี เย็ดไป ดูดนมไป กระแทกไป มันโครตๆ
พอกินกันคุยสนุกสนานกันไป แกก็ไม่เล่าสักที จนผมรินเหล้าเข้มๆให้แก
จนพอเมาได้ที่ แกก็เปิดปากออกมา ลุงหมายแกบอกว่า ถ้าลุงเล่าแล้วอย่าโกรธลุงนะ
คนที่ลุงพามาเย็ดคือครูเจ เมียน้องแหละ ก็เห็นน้องอนุญาติ ผมนี่ ห๊ะ เสียงดัง จิงหรอลุงหมาย ผมขนลุก ตัวเย็น  หวิวๆ
มันเกิดขึ้นตอนไหน ยังไง ทำไม ไม่บอกผมเลยแกก็บอกใจเย็นๆ เดี๋ยว ลุงเล่าให้ฟัง
แกเล่าบอกว่า วันนั้นโรงเรียนเลี้ยงปิดกล่องช็อค ซึ่งรู้ๆกันอยู่ต้องมีกินเลี้ยงกินฉลองแน่ ซึ่ง ผอ.และครูหลายๆ คน ตกลงกันว่าจะไปกินที่ริมทะเล ซึงไม่ไกลเท่าไร (จังหวัดติดทะเล ทายๆ กันมานะคับ ถ้าถูก เกิน 5 คน ผมจะมาเล่าต่อเร็วๆ ทายได้คนละครั้งนะ ร่วมสนุกกัน)
ซึ่ง ครูหลายๆ คนเขาไปเป็นคู่กับแฟน ทำให้เขาพักที่รีสอร์ทริมทะเลกัน 
ครูแอม บ้านเขาก็อยู่ใกล้ๆ นั้นทำให้ไปกลับได้ เหลือแค่แฟนผม เท่านั้นที่อยู่ในเมือง
จึงจอดรถไว้ที่โรงเรียน แล้วมากับรถโรงเรียน ซึ่งมีลุงหมาย เป็นคนขับรถให้
โดยมีครูเจ ครูแอม และภารโรงหมาย มากัน 3 คน นอกนั้น ไปรถส่วนตัว

พอไปถึง ก็ร่วมฉลอง กินกันอย่างสนุกสนาน พอทุกคนเริ่มอิ่ม ก็พากันร้องเพลงคาราโอเกะ
บางคนก็ขอตัวกลับก่อน บ้างก็ออกไปเดินเล่นกับแฟนริมชายหาด
ซึงแฟนผมไม่ค่อยชอบเสียงดัง ดื่มไม่เก่งด้วย รู้สึกมีนๆ เมาเสียงแสง
จึงออกมาสูดอากาศข้างนอก จากนั้นสักพักลุงหมายบอกว่าไม่เห็นครูเจ
เป็นห่วงเลยแอบไปตามหา แล้วก็ไปเจอครูเจ แอบหลังพุ่มไม้ ซึ่งกำลังแอบดูอะไรบางอย่าง
ที่อยู่แถวๆ โขดหิน ที่ไฟ ส่องไปแบบสลัวๆ แต่ก็พอมองเห็นซึงมองเห็นไกลๆลางๆ
เป็นคนกำลังจูบและล้วงกัน ซึ่งนั้นเป็นครูก้อยกับแฟน

แฟนครูก้อยชื่อหนุ่มเป็นทหารเรือ กำยำ ตัวคล้ำๆ กำลังจูบครูก้อยตัวเล็กบอบบางอย่างดูดดืม
มือของทหารหนุ่มจับก้นครูก้อย ครูก้อย ก็เอามือมากอดคอดูดปากกันสักพัก
ทหารหนุ่มเริ่มเงี่ยน ก้มลงมาไซด์คอครูก้อย ครูก้อยถึงกับกัดเม้มปากด้วยความสยิว
มือทหารหนุ่มที่จากบีบก้นข้างนอก ก็เลื้อยมาในกระโปรงตัวเล็กของครูก้อย
และมืออีกข้างก็เลื่อนขึ้นมาบีบนมครูก้อย ตอนนี้ครูก้อยคงเงี่ยนเต็มที่แล้ว
กระซิบอะไรซักอย่างบอกกับแฟนทหารหนุ่ม
ทหารหนุ่ม ที่กำลังไซด์คอ อยู่ก็เงยหน้ามามองหน้าครูก้อยแฟนสาว
ที่กำลังส่งสายตาหยาดเยิ้ม เหมือนว่าฉันต้องการโดยเย็ดแล้ว

แต่ทหารหนุ่ม กระชิบกลับไป แต่ครูก้อยส่ายหน้า แต่สายตาก็ยังเยิ้มเหมือนเดิม
ทหารหนุ่มถอยออกมาก้าวหนึ่ง แล้วทำสิ่งที่ครูเจเห็นแล้วต้องสะดุ้ง
คือทหารหนุ่ม ปลดเข็มขัดแล้วปลดกางเกง พร้อมเกงในลงครึ่งน่อง
ทำให้ควยขนาดใหญ่ดีดออกมา ครูเจที่แอบดูสะดุ้ง จนเอามือลูบแขน
(ลุงหมายแกก็คิดในใจ เจอควยเท่านี้ขนลุก เจอควยกูนะมึงไม่ขนหัวตั้งเลยหรอ)

ขณะที่ทหารหนุ่มถอดกางเกงลง ครูก้อยที่ตาเยิ้ม ที่เงี่ยนแล้ว ก็มองซ้ายมองขวา
แล้วขยับมา ตรงหน้าทหารหนุ่ม แล้วก็นั่งคุกเข่าลงไปจับกับควยขนาดใหญ่ของทหารหนุ่ม
แล้วค่อยๆ บรรจงจูบเบาๆ ค่อยๆ เลีย ทีละนิด ๆ ซึ่ง ดูแล้วทหารหนุ่มไม่ค่อยเสียวเท่าไร
ทหารหนุ่มจึงจับ ควยตัวเอง ฟาดไปที่หน้าครูก้อยดังเพี้ยะๆ  ครูเจถึงกับเอามือปิดปากด้วยความตกใจ
เสียงทหารหนุ่มพูดจนลุงหมาและครูเจสองคนได้ยินแน่ๆ คือ ทหารหนุ่มพูดว่า
มึงดูดควยกูแรงๆ สิอีก้อย มึงทำได้ไหม แล้วทหารหนุ่มก็กระชากผมครูก้อย
ที่มัดรวบไปข้างหลัง จนหน้าครูก้อยแหงนมองหน้า ทหารหนุ่มจึงเอามืออีกข้างจับควย
แล้วฟาดไปที่ปากครูก้อย ครูก้อย ก็อ้าปากรอ จากนั้นทหารหนุ่ม ก็แทงเข้าไปในปาก
แทบจะสุดโคน ตอนนี้หน้าครูก้อย แดง ตาแดง คงจะสำลัก แต่ทหารหนุ่ม ก็กระชากหัว
ครูก้อยเข้าออก ด้วยความสะใจ สักพักก็กระชากหัวออก พอควยออกจากปากครูก้อยเท่านั้นแหละ
ครูก้อยถึงกับสำลัก จนน้ำลายเยิ้มไหลยาวออกจากปากครูก้อย แต่หน้าตายังเยิ้มเหมือนเดิม
จากนั้นทหารหนุ่มกระซิบอะไรบางอย่างกับครูก้อย ครูก้อยก็พยักหน้า แล้วหันไปทางโขดหิน
แล้วหันก้นให้ทหารหนุ่ม แล้วก้มโค้งแอ่นก้นมาให้ทหารหนุ่ม จากนั้นทหารหนุ่ม ก็ถลกกระโปรงครูก้อยขึ้น
ทำให้เห็นกางเกงในสีชมพูหวานแหววของครูก้อยที่ลุคตอนทำงานดูน่ารักสดใส
แล้วทหารหนุ่ม ก็ถอดกางเกงในครูก้อยออก จนทำให้เห็นก้นขาวๆ ของครูก้อย
ทหารหนุ่มถอดกางเหงในได้แล้วก็เอามาสูดดมกลิ่นหีแล้วยิ้มอย่างสะใจ
จากนั้นทหารหนุ่มก็เริ่ม โดยการก้มลงไปเลียหีครูก้อยที่แอ่นอยู่
ครูก้อยถึงกับสะดุ้ง เงยหน้าสูดปากด้วยความเสียว แต่ได้ยินเล็กไม่ชัด

หันมาดูทางครูเจที่แอบดูครูก้อยกับทหารหนุ่มอยู่ ตอนนี้ครูเจ เริ่มเอามือล้วงลงไปใต้กระโปรง
ทำให้ลุงหมายได้เห็นกางเกงในสีขาวลูกไม้ แล้วมืออีกข้างของครูเจก็บีบนมตัวเอง
ตาก็จ้องไปที่คู่ครูก้อยที่กำลังโดนทหารหนุ่มเลียหีอยู่ด้วยความเสียว
จากนั้นลุงหมายคิดได้ ว่าผมอนุญาตลุงแกให้เย็ดครูเจได้
แกเลยคิดวิธีออก โดยถ่ายคลิปตอนครูเจ ช่วยตัวเองแล้วแอบดูครูก้อยกับแฟน
ซึ่งตอนนี้ครูเจกำลังแอบดูแล้วช่วยตัวเองด้วยความเสียว
แต่หารู้ไม่ การช่วยตัวเองในครั้งนี้ จะทำให้เกิดโศกนาฏกรรมในเวลาต่อมา

ตอนนี้ลุงหมายได้ถ่ายคลิปไว้ ซึ่งแน่นอนครูเจจะต้องกลับไปโรงเรียนพร้อมแก
ซึ่งต้องไปส่งครูแอม แล้วก็จะเหลือแค่ครูเจกับภารโรงหมายสองคน
และแน่นอนว่า ต้องโดนลุงหมายจัดการแน่นอน

กลับมาที่ครูก้อย ที่กำลังโดนเลียหีอยู่ พอทหารหนุ่มถอนหน้าออกมาจากร่องหีครูก้อย
น้ำเงี่ยนครูก้อยก็เยิ้มไหลย้อยออกมา ซึงน่าจะเหนียวมากเงี่ยนมากแน่ๆ
ครูก้อยหันหน้ามามองทหารหนุ่ม ซึ่งกำลังเอาควยฟาดที่ร่องก้นครูก้อยอยู่
แต่ทหารหนุ่มยังไม่เสียบเข้าไป ครูก้อยก็ได้แต่ส่งสายตาหยาดเยิ้มให้
จากนั้นทหารหนุ่มก็พูดจนได้ยินว่า อยากหรือยังหะ
ครูก้อยก็พูดเบาๆ แทบไม่ได้ยิน
ทำให้ทหารหนุ่มขึ้นเสียง ต้องการอะไร พูดดังๆ ไม่ได้ยิน
ครูก้อยก็บอกว่า เอาเถอะ เอาฉันเถอะพี่ ฉันต้องการแล้ว
ทหารหนุ่ม รู้สึกยังไม่พอใจกับคำพูดแบบนี้ จึงบอกพูดแบบร่านๆ อ้อนควยได้ไหม
(ครูก้อยปกติที่ดรงเรียนเป็นครูภาษาไทย ที่เรียบร้อยพูดเพราะ แต่วันนี้....)
ครูก้อยก็บอกว่า ค่ะ ได้ ค่ะ ได้  พี่หนุ่มขา ช่วยเย็ดฉันที เย็ดหีฉันนะพี่
ทหารหนุ่มก็บอก ได้ เดี๋ยวจะจัดให้ตามคำขอเลยอีก้อย
จากนั้นหทารหนุ่ม ก็กระแทกเข้าไป ดูเหมือนจะเข้าง่ายมาก แต่ ครูก้อยสิ
ร้องดังเลย โอีย........... ซีด........ พี่จ๋า แน่นมากเลย กระแทกมาจนถึงท้องน้อยเลย
ทหารหนุ่มก็ถาม เสียวหี ใช่ไหมละ ชอบละสิ
ครูก้อยก็ตอบ ว่า เสียวจ๊ะ เสียวมาก ควยพี่เย็ดมันเหมือนเดิม อ้าๆๆๆ
จากนั้นครูก้อยก็โดนทหารหนุ่มซอยๆ เข้าไปชักเข้า ชักออก จนน้ำหีผสมน้ำควย
เป็นฟองขาวติดควยทหารหนุ่มออกมาเลย
ทหารหนุ่มจับเอวบอบบางของครูก้อย กระแทกๆ จนครูก้อยกัดปากหน้าตาบ่งบอกว่าเสียว
เสียงดังอื้อๆ ๆ ๆ  ทั้งที่กัดปากไม่ให้เสียงเล็ดลอดออกมาแต่ก็ยังได้ยินถึงครูเจแน่ๆ
แล้วพอกระแทกๆ ไป ครูก้อยไม่กัดปาก อ้าปากครางด้วยความเสียว แล้วบอกกับทหารหนุ่ม
พี่จ๋า หนูจะเสร็วแล้ว กระแทกแรงๆ เลย เร็วๆ จะเสร็จแล้ว อ้าาาาาาาาาา
ซีดๆ............ อ้าาาาาาาาาาาาาาาาา
พี่จ๋า ที่รัก ก้อยจะเสร็จ แล้ว อ้าาาาาาาาาาาาาาาาาา ซีด
มันหี เสียวหี ที่สุดเลย ซีด ชอบควยพี่หนุ่มที่สุด ซีด
อ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา............. ซีด ยาวๆ
เสร็จแล้ววววววววววววววววววววววววววววว
แล้วจากนั้นครูก้อยก็กระตุกตัวงอ ทหารหนุ่ม ถอดควยออกจากหีครูก้อยดัง บ๊วบ
มีน้ำเงี่ยนไหลออกมา หีก็ขมิบ เพราะความเสียว
จากนั้นทหารหนุ่มก็จับ ครูก้อยตัวเล็กบอบบางขึ้นมา แล้วพูดขึ้น
อีก้อย มึงดูดควยทำความสะอาดควยกูหน่อยสิ
ครูก้อยก็บอก คะที่รัก จากนั้นก็อมเข้าไป ดูดเลียน้ำเงี่ยนที่ติดอยู่ตามควย
แล้วสิ่งที่คิดไม่ถึงก็คือ คนเรียบร้อยอย่างครูก้อย ลงไปเลียใข่ที่ติดน้ำเงี่ยนไหลไป
จนทหารหนุ่มซี๊ด แหงนหน้า ด้วยความเสียว แล้วก็ก้มมา บอกครูก้อยว่าสะอาดยัง
ครูก้อยก็บอกสะอาดแล้วจ๊ะ ทหารหนุ่มก็ถามต่อ มึงพร้อมยัง

แล้วสิ่งที่ครูเจต้องสยิวอีกครั้งคือ ทหารหนุ่มจับครูก้อยเย็ดในท่าลิงอุ้มแตง
ซึ่งผมทำให้ไม่ได้แน่ๆ เพราะผมตัว พอๆ กับครูเจเลย
จากนั้นครูเจก็ล้วงๆ ช่วยตัวเองไป ตาก็เยิ้มมองคู่ครูก้วยเย็ดไป
โดยทหารหนุ่มหันก้นครูก้อยออกมา ทำให้เห็นควยขนาใหญ่
ที่กำลังเข้า ออกหีครูก้อย ซึ่งตอนนี้เห็นได้ชัดเลยว่า หีแดงมาก
ครูเจก็ล้วงหีตัวเอง มอง แล้วก็กระตุก ซึ่งนั้นหมายความว่า
ครูเจน้ำหีแตกแล้ว แล้วครูเจก็ทำท่าเหมือนหมดแรง แล้วเอามือที่ล้วงออกมา
ซึ่งเห็นเป็นน้ำใสๆ ติดนิ้วออกมา แล้วก็ตัดสินใจจะเดินกลับแบบเงียบที่สุด
ก่อนสองคนนั้นจะเสร็จอีกรอบ แล้วจะมาเจอครูเจที่แอบดูอยู่
ครูเจก็ค่อยๆ เดินหลบพุ่มไม้แล้วกลับไปที่งานเลี้ยงต่อ

กลับมาที่ ครูก้อยและทหารหนุ่ม
ทั้งสองเล่นในท่าอุ้มแตง อยู่พักนึงเหมือนทั้งคู่จะไกล้เสร็จ
ทหารหนุ่มถามครูก้อยขึ้นมา เสียวไหมอีก้อย ชอบควยกูไหม
ครูก้อยก็บอก ชอบจ๊ะ ชอบมาก ซีดดดดดด เสียวสุดๆ
กระแทกถึงมดลูกก้อยเลย ซีด อ้าๆ ๆ ๆ
แล้วครูก้อยก็บอก ที่รัก เค้าจะเสร็จแล้ว
จะเสร็จแล้ว กระแทกมา เลยๆ อ้าาาาาาา
ชอบที่สุด อ้าาาาาาาา
เสียววววววว ...........
เสียวอะไร ทหารหนุ่มถาม
เสียวหี ควยเข้าหี มันสุดๆ ซีด อ้า พี่จ๋า
จะเสร็จแล้ว น้ำหี จะออกแล้ว
ทหารหนุ่ม ก็ตอบ กูก็จะแตก เหมือน กัน อ้าาาาา
มึงกินน้ำควยกูนะ อีก้อย กูจะให้มึงกินน้ำควย กู อ้าาาาา
ได้ค่ะพี่ แตกใส่ที่ไหน ได้หมด เลยก้อยรับได้หมด
รักที่หนุ่มที่สุด ซีด อ้าาาาาาา
กระแทก แรงๆ ๆ อ้าๆ ๆ
เสียงทั้งคู้ อ้าๆ ๆ ซีด ๆ ผสมกัน
แล้วครูก้อยก็กระตุกๆ แหงนหน้าขึ้น บอกพี่ก้อยเสร็จแล้ว อ้าาาาาาา
อา้าๆ ๆ ซีดๆ เสียวๆวววววววววววว
แล้วต่อมาทหารหนุ่มก็กระตุก ฉีดน้ำควยเข้าไปในหีครูก้อยตามไป
แล้วทั้งคู่ก็จูบกันต่อ แต่ยังอยู่ในท่าลิงอุ้มแตง
แล้วครูก้อยก็ถามไหนบอกจะแตกใส่ปากก้อยไง ไหง่มาแตกในหีได้
ทหารหนุ่มก็ถาม อยากกินหรอ ได้ ทหารหนุ่มถอดควยออกจากหีดังบ๊อก
แล้วก็จับหัวครูก้อยลงมาอมควยทำความสะอาด
แล้วก็บอก นี่ได้กินยัง ครูก้อยก็บอกได้นิดเดียวเอง ในหียังได้เยอะกว่าอีก
ทหารหนุ่มก็บอก ได้กลับห้องก่อนจะให้กินแน่คืนนี้
แล้วทั้งคู่ก็แต่งตัวกลับไปที่งานเลี้ยง

แล้วลุงหมายก็เดินไปงานเลี้ยงก่อนสองคนจะแต่งตัวเสร็จ
แล้วพอถึงเวลาเกือบ 5 ทุ่ม ก็ต่างแยกย้าย คนคา้งก็ค้างคนกลับก็กลับ
แล้วลุงหมายก็ไปส่งครูเจและครูแอม
โดยส่งครูแอมถึงบ้าน

เป็นยังไงบ้างครับ ชอบไม่ชอบติชมกันได้นะครับ

panax

ชอบมากๆครับ  รอชมว่าลุงจะพาครูเจไปเสียวถึงขั้นไหนกันนะ

9toulek

savana911

ได้ของดี ปฏิเสธสามีได้ ฝีมือลุงหมายต้องสุดยอดแน่ๆ สงสัยสมอารมณ์หมายสามีครับ

taton

ผมทายว่าประจวบฯแหละกัน เนื้อเรื่องตื่นเต้นดีนะครับ เผลอๆครูเจติดใจลุงหมาย ผัวครูได้นอนเหงาคนเดียวแน่ อยากให้เมียออกรอบดีนัก

swss2511

sawatcat

anutit9119

ผัวครูไม่วางแต่อยากให้เมียความสุข ให้ภาโรงช่วยเมียอาจติดใจก็ได้ สนุกดีครับขอบคุณ

dodozzee

ขอทายว่าระยองครับ
ผมว่าครูโดนควยภารโรงคงติดใจแน่เลย

John Conner