ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR48] คุณไข่ ตอนที่4

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 25, 2018, 01:43:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shadow5

อร ผมโดนทั้งพี่ทั้งน้องเลย หรอเนี่ย แต่นายอาร์ทเอาเรื่องอารายมาแบล็คเมลล์ อร เนี่ยยย

ekplaywalk

ไปได้กับอรตอนไหนนี่ไม่ใช่ครั้งที่2แน่นอน

taier

สมบูรณ์ ส2

ออนโดนแล้ว

ตอบแบบนี้ สุ่มเสียงกับการโดน แบน  นะครับ ครั้งหน้า ควร ตอบให้ยาวกว่านี้นะครับ เตือนด้วยความหวังดีนะครับ

ballnakrab

เสร็จนายอาร์ททั้งสามสาวแน่เลย เนยเองดูเหมือนจะชอบอาร์ทด้วย ::WowWow::

eakarat5111

นางเอกเราจะลงไปตามคิวแบบครั้งที่แล้วหรือป่าว

test1234

น่าจะมีตอน​อรกับคุณ​ไข่​รุมอาร์ท

วรวิท สาโท

สงสัยอาร์ทจะเก็บหมดทุกคนแน่

fitesama

เริ่มทนไม่ไหวแล้วแฮะต่อไปจะโดนเอาไปโชว์ที่ไหนไหมนะ

086523

เสร็จถี่ขนาดนี้เดี๋ยวอรก็ติดใจแน่ๆเลย

Kirinoami

สรุปโดนพี่อาร์ทไปคืนนั้นนั่นเอง

Sawat Songprasop

เรื่องนี้พี่อาร์ทเป็นพระเอกใช่มั้ย เล่นสนุกกับสาวๆอยู่คนเดียวเลย คงได้ล่อหมดทุกสาวแน่ และสาวๆก็น่าจะพอใจให้พี่อาร์ทล่อด้วย เพราะทั้งใหญ่ยาวแถมอึดอีก นายมันแน่มากอาร์ท

solofancy2

เนยจะรอดมั้ย จะโดนแบล็คเมล์เรื่องอะไรกันอีกนะ

hnarii

สรุปคืนนั้นเป็นอาค์ทสินะ ส่าแต่เค้าก้ามบอกเรื่องอะไรนะ????

than.ya

คิวต่อไปคงต้องเปนเนยแน่ๆ  ::Me?::