ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สปอย...พ่อผัวตัวเเสบ 4

เริ่มโดย ชีวิต ลั้นลา, ธันวาคม 26, 2018, 10:12:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชีวิต ลั้นลา

เดียวนี้แกมาบ้านหนูแกก็ไม่เกรงใจใครล่ะ ถ้าแฟนหนูไม่อยู่บางทีหนูนั้งซัก กกน.อยู่หลังบ้าน
แกก็มานั้งรูดควยโชว์อยู่ข้างๆ
หนูยังซัก กกน.ไม่เสร็จเลยพอแกรูดควยแกจนแข็งแล้วแกก็ยื่นควยมา บอก...ช่วยพ่อหน่อย ทั้งที่หนูยังนั้งซัก กกน.อยู่เลย
ให้ทายว่าเรื่องจะเป็นไงต่อ...5555

blackjack

::Sweat:: ก็คงจับซักให้ด้วยปากมั่ง อิอิ ลองอ่อยแกสิว่าแกจะกล้ามั้ยหรือไม่ก็ลองให้แกช่วยเลียก่อนว่าลีลาจะสู้ลูกชายได้มั้ย

volxon

หูววววว พ่อผัวนี่ร้ายขึ้นทุกวัน  ตายๆๆ แบบนี้ก็แล้วกัน 69 เอาท์ดอร์ไป ฟินทั้งคู่  ::Grimace::
คิดไป นึกภาพไป วู้วววววว   ห.ใสๆเกลี้ยงเกลา เจอกะ ค.แข็งๆแท่งยาว  เมื่อไหร่จะได้มาเจอกัน ::Grimace::

Petchn21

สปอยมาแบบนี้ รีบมาต่อให้ด่วนๆเลยจ้าาา อยากอ่านมาก ตื่นเต้น

dome704

rebond45

หนูก็คงวางมือจากการซัก แล้วไปชักให้แกไม่ก็ดูดจนแตก หรืออาจจะมีอารมณ์ร่วมเลยถอดชุดเอามือล้วงแกล้งคนแก่ให้เงี่ยนมากๆแน่ๆ

thana2519

โอย ไม่อยากจินตนาการต่อเลย   แต่ถ้าคุณลูกชายกลับมาเห็นเรื่องจะเป็นไงต่อเนี่ยว ::Crying::

Paul J.Smith

ใช้ปาก แล้วไปต่อที่ห้องน้ำอีก แน่นอน ::Shy:: ::Shy:: รออยู่นะครับบ

err

ก็พ่อเขาเอ็นดูหนู  เลยชอบมาหยอกบ่อยๆ

อ้างจาก: err เมื่อ มกราคม 04, 2019, 06:33:27 ก่อนเที่ยง
ก็พ่อเขาเอ็นดูหนู  เลยชอบมาหยอกบ่อยๆ

ไม่ใช่แค่เอ็นดูอย่างเดียวอ่ะดิ...พ่อแกชอบเอาเอ็นมาให้ดูด้วยแถมให้ดูดให้อีก...5555

casa

จากรูปข้างบนนี่ ผมว่าพ่อผัว อยากเอาเอ็น xxx ร่องนมแน่ครับ
มาต่อไวๆ นะครับ Fc รอกันตรึม  ::JubuJubu::

อ้างจาก: casa เมื่อ มกราคม 04, 2019, 04:41:18 หลังเที่ยง
จากรูปข้างบนนี่ ผมว่าพ่อผัว อยากเอาเอ็น xxx ร่องนมแน่ครับ
มาต่อไวๆ นะครับ Fc รอกันตรึม  ::JubuJubu::
จัดให้แกไปแล้วในตอน3.2ค่ะ....😅😅😅😅😅

maneenil2535 .

เป็นไงต่อหาอครับ มาเล่าต่อให้ด้วยน้าเมื่อไรจะโดนรอลุ้นอยุ่น้า

Paul J.Smith

รอตอนต่อไปอย่างใจจดใจจ่อเลยครับ มาต่อไวๆนะครับบบ