ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดการหัวหน้าสาวจอมเฮี๊ยบ

เริ่มโดย Sommai Kawpu, ธันวาคม 26, 2018, 03:42:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sommai Kawpu

ผมอยากจะเล่าให้เพื่อนๆทราบว่า ก่อนที่ผมจะมาทำงานที่โรงแรม ผมเคยทำงานบริษัทมาก่อน เป็นบริษัทของฝรั่งเกี่ยวกับกิจการให้บริการทางด้านอุปกรณ์สื่อสาร เพิ่งมาตั้งใหม่ ตัวผมที่เพิ่งจบมาจากเมืองนอกก็เลยสมัครเข้ามาเป็นพนักงาน มีหน้าที่ดูแลให้บริการลูกค้า วิเคราะห์ข้อมูล งานก็สนุกและตื่นเต้นดีครับ เพราะที่แผนกมีผู้หญิงสาวสวยๆหลายคนหลายคน มีทั้งแบบเปรี้ยว เฉี่ยว หวาน เด็กนอก เด็กใน ให้เลือกฟันตามใจชอบ ผมประเภทเด็กใหม่ไฟแรงก็จีบไปทั่ว ถ้าโชคดีก็ได้ฟันไปเรื่อยๆ จนที่ทำงานเขาให้ฉายาผมว่า "คาสโนว่า" ซึ่งฟังดูแล้วน่าหมั่นไส้ จริงๆแล้วพวกคุณเธอบางคนก็มีผมคนเดียวซะที่ไหน บางคนมีแฟนหลายคน ก็สนุกๆกันแบบไม่มีอะไรซีเรียส หัวหน้าแผนกผมชื่อพี่หมิว หน้าตาออกแนวขาว สวย หมวย เอ็กซ์ อายุก็น่าจะราวๆ35 มีกิติศัพท์เรื่องความดุและเฮี๊ยบในการทำงาน บางทีพี่หมิวเธอดุจนพนักงานสาวๆร้องไห้ก็มี แต่สำหรับผมแล้วพี่หมิวก็ดูเป็นผู้หญิงธรรมดาคนหนึ่งที่ไม่เคยดุหรือตวาดอะไรผมเลย อย่างมากก็เรียกไปสอนงาน ที่จริงพี่หมิวของผมเป็นคนสวยคนหนึ่งที่ผมแอบปิ้งตั้งแต่แรกพบ ตาชั้นเดียวหางตาชี้ๆแบบดูเจ้าชู้ๆนิดๆ ปากนิดจมูกหน่อย ผิวขาวเนียนน่าจับ จูบ ลูบคลำไปหมดทั้งตัว หน้าอกของพี่เขาก็ขนาดกำลังดี สะโพกผายแถมตูดก็ดูใหญ่ไม่เบาเลยทีเดียว

วันไหนถ้าพี่หมิวใส่กางเกงฟิตๆมาล่ะก็ หนุ่มๆที่ออฟฟิต มองกันตาเป็นมันน้ำลายหกกันเลยทีเดียว พี่หมิวมีลูกมีสามีแล้วแต่ดูถ้าทางพี่เขาจะเป็นคนบ้างาน ไม่เคยพูดถึง ครอบครัวหรือพูดจาแซวเล่นเหมือนพี่ผู้หญิงคนอื่น ผมก็คิดจะฟันพี่หมิวเขาเหมือนกัน แต่ยังหาจังหวะดีๆไม่ได้และบางทีดูเหมือนพี่เขาทำใจแข็งแต่ข้างในอาจจะอยากสนุกแบบผู้หญิงทั่วๆไปก็ได้ ยิ่งพวกเพื่อนผู้ชายมันชอบยุให้ผมเอาพี่หมิว มันท้าผมว่าถ้าผมเจ๋งจริง ผมต้องฟันพี่หมิวให้ได้ จนเย็นวันหนึ่งผมว่างจากนัดลูกค้าและสาวๆที่ออฟฟิต ผมจึงลงมาเล่นบอลรูหนูกับพวกช่าง ที่สนามใกล้ที่จอดรถข้างล่างจนค่ำ แล้วจึงขึ้นไปล้างตัวบนออฟฟิต เห็นไฟยังเปิดอยู่ที่แผนกคิดว่าต้องเป็นพี่หมิวแน่ๆ เป็นไงเป็นกันยาปลุกเซ็กส์ผมเหลืออยู่2หลอด ต้องฟันพี่หมิวคนสวยให้ได้คืนนี้ และก็ใช่พี่หมิวจริงๆด้วย "ยังไม่กลับหรือครับ พี่หมิว" พี่หมิวเงยหน้ามาตอบว่า "พี่ต้องตรวจดูบัญชีให้เสร็จก่อน" ผมจึงขออยู่เป็นเพื่อนพี่หมิวและไปซื้อราดหน้าเจ้าอร่อยมาให้ พี่หมิวทำเสียงดุๆพร้อมกับปฏิเสธเป็นพันวัล และบอกให้ผมกลับบ้านไป แต่ผมก็บอกว่าผมว่าจะขออยู่ทำงานเหมือนกัน ผมขอตัวไปซื้อราดหน้ามาทานแล้วจะกลับมา พี่หมิวก็บอกว่าตามใจ ระหว่างเดินลงมาซื้อราดหน้า ใจผมก็นึกถึงแต่เรื่องจะฟันพี่หมิวมาตลอดทาง ทำเล่นตัวดีนัก เดี๋ยวก็รู้ อยากฟังเสียงครางวิงวอนของพี่หมิวเวลาโดนเอาว่าได้อารมณ์ขนาดไหน ควยผมแข็งโด่อยู่ในกางเกงบอลระหว่างที่ทานราดหน้าในห้องทำงาน

"พี่หมิวทานไหมครับผมซื้อมาฝาก รับลองพี่ต้องติดใจ เชลล์ชวนชิมนะครับพี่ หมูเขาหมักพิเศษ นิ่มมากเลยครับ ยอดผักก็สดกรอบดีด้วย ทานแล้วพี่จะได้ มีแรงทำงานต่อไงครับ" "เออ... จริงๆแล้วก็ดีเหมือนกันนะ..." พี่หมิวชักจะใจอ่อน "...ซื้อมาเท่าไหร่ล่ะ" ในที่สุดผมก็ต้องยอมรับเงินจากพี่หมิวเพราะกลัวเธอไม่ยอมทาน ว่าแล้วผมก็จัดราดหน้าเจ้าอร่อย ใส่จานให้เธอพร้อมกับผสมยาลงไป ตามด้วยน้ำเย็นหนึ่งแก้วผสมยาลงไปอีก คราวนี้ละผมได้หัวหน้ามาเป็นเมียแน่นอน แล้วผมก็ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ทำงานต่อไป ในใจก็เหลือบตาไปดูเห็นพี่หมิวนั่งทานราดหน้าและดื่มน้ำ จนควยผมแข็งผงาดทะลุกางเกงบอลออกมา ผมรอจนพี่หมิวทานหมดทั้งราดหน้าและน้ำ จึงลุกไปเก็บจาน พี่หมิวยังดูเหมือนเดิมแถมบอกให้ผมกลับบ้าน ผมก็ทำเป็นเก็บของถ่วงเวลาไปเรื่อยๆ จนได้ยินเสียงพี่หมิวใช้ให้ไปเอาเอกสารที่เครื่องปริ้นเตอร์หน้าห้องผู้จัดการชั้น3 พอผมเอาลงมาให้ก็ไม่เห็นพี่หมิวอยู่ที่โต๊ะ เดินดูรอบๆก็ไม่เห็น เห็นแต่กระเป๋าถือ พี่แกคงเข้าห้องน้ำแหงๆ เสร็จผมล่ะ ว่าแล้วผมก็แกล้งดึงกุญแจรถของพี่เค้าที่เห็นเหน็บอยู่ซอกข้างกระเป๋ามาเก็บไว้

"เอกสารได้แล้วครับพี่" พี่หมิวกล่าวขอบใจผม หน้าเธอดูมีเลือดฝาดสีชมพูเรื่อเหมือนทานของเผ็ด นั่งเล่นเกมส์ต่ออีกซักพัก ผมก็แกล้งทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ เห็นพี่หมิวเตรียมตัวปิดเครื่องคอมกลับบ้าน เนื่องจากคงใกล้เวลา3ทุ่ม ยามจะมาปิดสำนักงาน "อ้าว...พี่หมิวจะกลับแล้วหรือครับ" "พี่รู้สึกไม่ค่อยสบาย ฝากปิดออฟฟิตด้วย แล้วเจอกันนะ" "ครับผม..." ซักพักพี่หมิวขึ้นมา บอกว่าเธอทำกุญแจรถหายสงสัยจะตกอยู่ในออฟฟิต เป็นไปตามแผน ผมแกล้งทำฟอร์มก้มหากุญแจ พร้อมกับแอบดูก้นพี่หมิวที่แอ่นโค้งขึ้นมาขณะที่เธอก้มหน้าแนบดูกับพื้นใต้โต๊ะเพื่อหากุญแจ เป็นภาพที่หาดูได้ยากมาก หอยของพี่หมิวใหญ่อูมไม่เบาทีเดียวดูจากข้างหลัง คงเคยผ่านการใช้งานที่บ้านมาพอสมควร เดี๋ยวยามคงจะขึ้นมาปิดห้อง ผมรีบลงไปบอกยามว่าคืนนี้ผมขอทำงานอยู่ดึกกับหัวหน้า เสร็จแล้วจะลงไปบอก ยังไม่ต้องล็อคชั้น2 พอเขียนฟอร์มเสร็จผมก็ขึ้นมาเห็นพี่หมิวถอดเสื้อสูตรออก คงเป็นเพราะปิดแอร์อากาศจึงเริ่มอ้าวๆ พร้อมกับการค้นหาของ พี่หมิวใส่เสื้อยืดมีกระดุมผ่าสีครีม รัดรูปร่างตัดกับกางเกงสีดำผ้ามันขาบานรัดรูปตัวเก่ง กำลังก้มๆเงยๆหากุญแจ แถมใบหน้าแดงเรื่อ ดูแล้วเซ็กซี่มาก คงเป็นเพราะยาที่ผมใส่ในน้ำกับราดหน้า ผมไม่รอช้ารีบโยนหินถามทาง "ถ้าผมหาเจอพี่หมิวจะให้อะไรผมเป็นรางวัลละครับ" "เธออยากได้อะไรล่ะ" "ก็พี่ไง" "ว้าย...ไอ้ทุเรศ ชั้นมีลูกมีสามีแล้วนะ" "ไม่เห็นเป็นไรเลยครับ ผมชอบ" ว่าแล้วผมก็ไม่รอช้า คว้าข้อมือพี่หมิวทั้งสองข้าง แล้วดึงตัวเธอเข้ามากอดให้สมอยาก ก่อนที่จมูกผมจะสูดดมกลิ่นที่ซอกคอพร้อมกับปากพี่หมิว "ปล่อยน่ะ...ไอ้บ้าา..." ผมปล่อยก็โง่ซิครับลงทุนขนาดนี้แล้ว จมูกและปากผมก็ไซร้ไปเรื่อยๆ จนถึงหน้าอกของเธอ

พี่หมิวพยายามผลักผมออกแต่แรงนั้นเบาลง จนได้ยินเสียงหอบถี่ๆของเธอชัดเจน ผมจึงผลักเธอลงไปนอนราบบนพื้น แล้วเริ่มไซร้เธอต่อไปเรื่อยๆ "ผมรู้ว่าพี่หมิว ทำงานหนัก ให้ผมช่วยผ่อนคลายให้พี่นะครับ รับรองผมจะเก็บไว้เป็นความลับระหว่างเราสองคน" พี่หมิวเริ่มลดอาการพยศลง แต่ก็ยังพยายามฝืนความรู้สึกที่แท้จริงของเธอ กลิ่นกายเธอช่างหอมดีแท้ ผมปลดกระดุมเสื้อจนเห็นยกทรงสีฟ้าลายลูกไม้ที่ปกปิดหน้าอกของเธอไว้ ผมเอื้อมมือปลดตะขอจนในที่สุดก็เห็นหน้าอกของเธอที่ขนาดกำลังดีแต่ก็คล้อยนิดๆเพราะเธอมีลูกแล้ว จากนั้นผมก็เริ่มจู่โจมที่หน้าอก ผมขยำนมเธอไปมา พร้อมกับดูดเลียอย่างเมามัน พร้อมกับลูบเป้ากางเกงของเธอไปด้วย ซี๊ด.... เสียงแรกของพี่หมิวที่ผมต้องการฟังเริ่มดังมาจากปากของเธอ มือผมเริ่มลูบเป้าอูมของเธอไปมาพร้อมกรีดนิ้วตามร่องเสียวของเธอ จนรู้สึกถึงความเปียกชื้นที่ก่อตัว ขึ้นภายในกางเกงสีดำตัวเก่งของเธอซึ่งถูกผมถลกออกพร้อมกางเกงในลายลูกไม้สีฟ้าที่มีคราบสวาทของเธอเปียกอยู่ ผมแลกลิ้นกับพี่หมิวพร้อมกับดูดนมที่คล้อยนิดๆแต่หัวนมชูชันเด้งไปมา ตามจังหวะลีลา การเล้าโลม

ผมจับขาพี่เขากางออกเพื่อดูของสงวนของพี่หมิวให้เต็มตา ก่อนบรรจงไล่ลิ้น เลียดูด ให้พี่เค้าทุกจุดเสียว จนรู้สึกถึงจังหวะการเกร็ง ตอดตุบๆของหอยพี่หมิว อร่อยจริงๆหอยสดตัวนี้ แถมมีอ้าเล็กน้อย "พี่...อ้า...พี่..ทนไม่ไหวแล้วว... อย่าทรมานพี่เลย" "พี่พูดเพราะๆกับผมบ้างซิครับ พี่พูดจ๊ะจ๋าบ้าง" "พี่ .. พูดไม่เป็น...พี่ไม่เคยพูด" "พี่ก็หัดพูดบ้างซิครับไม่งั้นผมจะทรมานพี่อยู่อย่างนี้" ผมจับขาพี่หมิวแบะอ้าออกอีกและเร่งดูดขบปุ่มเสียวของพี่เขาจนแทบหลุดติดปาก "..โอย..พี่ยอมแล้ว จ๊ะ...จ.จจจ๊ะ..จ๋าาาาา...." พี่หมิวเกร็งจนกระตุก หน้าพี่เขาดูเซ็กซี่มาก จนผมต้องเอาดุ้นไปสีให้พี่เขาดูดเลีย เหมือนรู้งานพี่หมิวกำหลวมๆแล้วกระดกทีเดียวมิดลำ สาวเข้าออกอย่างเอร็ดอร่อยเหมือนอดอยากมานาน คราวนี้ผมเป็นฝ่ายอยู่ด้านล่างบ้าง เราอยู่ในท่า69 มือผมขยำตูดอวบใหญ่ที่หมายปองของพี่หมิวมานาน พร้อมกับปากโซ้ยหอยปากอ้าของพี่หมิวอย่างเมามัน "...ชื่นใจดีจังเลย...จ๊ะ" พี่หมิวหลุดปาก "ผมขอเป็นผัวของพี่อีกคนนะครับ" "เอา...เบาๆนะ...จ๊ะ ของ...ใหญ่จัง พี่..ก..กลัว" "เดี๋ยวพี่จะชอบ...ผมรับรอง"

ผมควักควยที่แข็งเต็มที่แล้วออกมา ผมค่อยๆกดทีละนิดจนมิดด้าม หีพี่หมิวฟิตดีไม่เบา สงสัยแฟนพี่เขาคงไม่ค่อยได้เอาแถมตอดรัดดีจริงๆ พี่หมิวร้องเสียงกระเซ่าสลับกับเสียงกรีดร้องเป็นบางครั้ง เราสลับกันอยู่บนและล่าง พี่หมิวเซ็กส์จัดน่าดู เด้งรับทุกท่าแถมขอทำเองอีก ผมเองชอบ เหมือนได้ขึ้นสวรรค์ที่มีผู้หญิงสวยๆมาให้เอาฟรีๆแถมเป็นหัวหน้าอีก ผมเย็ดพี่หมิวจน5ทุ่ม ทั้งบนพื้น บนโต๊ะ บนเก้าอี้ จนห้องเละไปหมด ผมมารู้ทีหลังว่าพี่หมิวเองเธอก็สนผมอยู่เหมือนกัน เพราะเธอพอรู้ ข่าวมาว่าผมเย็ดเก่งจนสาวๆในออฟฟิตต่างติดใจ ผมทั้งซอยทั้งกระแทกจนพี่หมิวถึงกับครางเสียวอย่างถึงใจ จนผมเริ่มกลั้นไว้ไม่ไหว ตอนแรกกะจะแตกในใส่รูหีเธอ แต่กลัวเธอจะว่าเอา ผมจัดการชักควยออกมาและฉีดใส่หน้าอกของพี่หมิวทันที น้ำควยของผมออกมาเยอะมากจนเลอะเต็มหน้าอกของพี่หมิวไปหมด พอเสร็จกามกิจผมก็ส่งกุญแจรถให้พี่หมิว ก่อนที่เธอจะทำหน้างงๆรีบแต่งตัวแล้วเดินลงไป โดยไม่ให้ผมไปส่งเพราะกลัวจะมีพิรุธ คืนนั้นผมเลยนอนที่ทำงาน จัดห้องที่เละจากการเย็ดพี่หมิวสาวใหญ่ไฟแรงสูง ที่ดูข้างนอกเป็นคนบ้างานแต่พอบทเซ็กส์แล้วถือว่าจัดจ้านเลยทีเดียว

ตั้งแต่วันนั้นผมกับพี่หมิวทำงานกะดึก ก็จะแอบเย็ดกันตลอด บางทีก็ไปนัดเจอกันข้างนอก จนทุกๆคนเริ่มสังเกตุเห็นการเปลี่ยนแปลง พี่หมิวพูดจาเพราะขึ้น อารมณ์ดีขึ้น แต่งตัวเซ็กซี่ขึ้น ทุกคนจึงถามผมว่าทำได้อย่างไร ผมบอกขอเก็บเป็นความลับ ทุกๆคนก็ไม่ได้ถามอะไรมากเพราะกลัวโดนพี่หมิวไล่ออก เนื่องจากพี่หมิวเขาได้ตำแหน่งเป็นหัวหน้าใหญ่และดูแลคนเข้าออกด้วย แต่ความลับย่อมปิดไม่มิด ในที่สุดผู้จัดการเรียกผมกับพี่หมิวไปพบและคนหนึ่งต้องลาออก ผมต้องเสียสละเพราะสงสารพี่หมิว พี่เขาเงินเดือนเยอะต้องเลี้ยงลูกเลี้ยงสามี  ปัจจุบันพี่หมิวลาออกไปอยู่บริษัทใหม่แล้ว แต่ยังหลบทางบ้านมาขอนัดผมไปเย็ดเธออยู่เป็นประจำโดยที่ผมไม่รู้ว่าสามีพี่หมิวเขาจะรู้หรือเปล่า ผมก็เสียวอยู่เหมือนกัน แต่ถ้ามีผู้หญิงสวยๆและเซ็กส์จัดอย่างพี่หมิว แถมยังปรนเปรอให้ทุกอย่าง ใครจะกล้าฟันแล้วทิ้งได้ลงคอล่ะครับ

sunnie06

9toulek

zethkhun

จัดซะทั่วออฟฟิศเลย ไม่ใช่โดนกล้องวงจรปิดเเอบถ่ายไว้เเล้วเรอะ แต่อิจฉาครับ

Serina Hayakawa

หัวหน้าดุๆอย่างนี้ ต้องจัดให้หนัก 

Sadddddddd+

ทั้งภาพและเนื้อหา สุดยอดจริงๆครับ

swss2511

jachal

ล่อพี่หมิวซะติดใจ แอบสามีมาให้เอาดุ้นเข้า แบบน้ เป็นชู้กันอีกนานแน่

zebrazaa

reppok111

ryu

ยาอะไรนะดีมากเลย ใส่ในน้ำดื่มก็ไม่มีรส
อยากได้บ้างจัง

code47

เนื้อหามาพร้อมภาพ ไม่ต้องจินตนาการมาก

saturn

ถ้าไม่ใช้ยาสงสัยจะได้ยาก  ถึงจะมีใจให้ก็เถอะ

jtachopunth

ภาพประกอบก็สุดยอดแถมเล่าได้เห็นภาพอีก สุดยอดครับ