ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #37

เริ่มโดย poongpong, ธันวาคม 28, 2018, 07:45:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dragonfly silver

รู้ว่าเขาไม่ชอบ ยังจะไปมีใจให้พี่กบอีก น่าเสียดาย

Thanakrit Nanthikan

สงสัยจะให้จิ้นว่าเอากะกบ จะได้สมใจบี

BooM_Za

Phoowadol

เสียดายนิดๆตรงที่พระเอกไม่ได้รวบน้องไก่ไว้ ในคอลเลคชั่น. นี่แหละ แต่ว่า ท่านพี่ก็จัดเต็มไกกับ สาวบี จนถึงกึ๋นเลยนะ นี่ตกลง แอบชอบแนวๆนี้อยู่เหมือนกัน ใช่ปะเนี่ย
   ว่าแต่กลับมาจากทริปรี่รีบมาหาหิน เลยนะครับท่านพี่ ยิ่ง หินแต่งตัว โชว์โหนก อย่างนี้ผมว่า เย็นนี้ โดนคาชุด แน่ๆเลย ฟิน ::Evil::  ::Evil::เนี่ย แซ๊ปซี๊ดดดดดดด จริงๆ

kokkum

akerue

jibxonly

ต่อๆกำลังมัน บีท่าทางจะเอามันส์

champsigma

เกือบพลาดให้เจ้ากบแล้วมั้ยละ 
ดีนะมีที่ระบายเด็ด 555 ::Confident::

waddafux

สองสาวสวยนี่แสบดีจริงๆเลยครับ

san2503

พล๊อตเรื่องสนุกมากครับ เข้าใจสร้างตัวละคร"นายกบ" มีอาชีพจริงๆขอบคุณนะครับ

Sakoda

ท่าทางกบอยากได้ฟินและบี เหมือนพระเอกเลย

tossapoln

เดช12341

กบมีอะไรดีถึงทำให้บีเกิดความรู้สึกแปลกๆได้

ระทวย จริง

บีอยากโดนกบหรือยั่วพระเอกกันแน่

shotti