ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกิดขึ้นได้ไง 5

เริ่มโดย Kolo Olo, ธันวาคม 28, 2018, 09:39:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากถามตรงๆว่า เชื่อมั้ยว่าเรื่องที่เขียนคือเรื่องจริง

เชื่อ 100%
ค่อนข้างเชื่อ 80%
ไม่ค่อยเชื่อ 20%
ไม่เชื่อเลย 0%

thep59

ลุ้นสุดๆว่ากี๊จะโดนไหม รอลุ้นมาหลายตอนแล้วว่าจะได้เปิดซิงกี๊ไหม

Korn Phawat

มาสแงคนแบบนี้สงสัยว่าจะไม่รอดแน่นอน

shiiba

ได้อยู่กันสองต่อสองแล้ว อย่าให้พลาดนะ  ::Ahoo::

Punksmanonhell

อ่านแล้วจินตนาการ​ตามได้ฟิลมากๆ สมัยตอนมหาลัยมีคล้ายๆแบบนี้

ปล. เดี๋ยวนะครับ
เชื่อ 80%
ไม่เชื่อ 20%
มันอันเดี๋ยวกันไหมครับ ฮ่าๆๆ

zeromaster

ได้ยากเกินระวังคนอื่นคาบไปนะ

bearas99

เก็บเปรี้ยวไว้กินหวาน เมื่อถึงเวลาจะได้จัดชุดใหญ่ๆๆ จัดหนักๆๆ5555

ssaa3112

เพื่อนจัดแฟนเก่าแล้ว เมื่อไรเนจะจัดน้องกี๊ ลุ้นๆๆ

kake08

akine

::Sweat:: ทำไปทำมาจะได้จัดมิ้ลก่อนละมั้งแต่ กี๊เนี่ย รอลุ้นดีอะ แต่เจ้าธีนี่เหมือนเรื่องหอยจะไว้ใจไม่ได้เลยนะ

kate999

นัองกี้นี่ถ้าได้ลองคงจะแซ่บน่าดู

mewzira

จะได้ไหม หรือจะได้เพื่อนกี้ซ่ะก่อน ยาวนานมากกก  5555

phu_nun

คืนนี้ถ้าพลาดอีกนี่ เขาขึ้นเลยนะ อิอิ

swss2511

กี๊คงกล้าๆกลัวๆเนก็ไม่ยอมเริ่มรุกเสียที สงสัยคงต้องใช้ตัวช่วย

kookai

เกือบไปเกือบมากับกี้ ทำให้ต้องลุ้นต่อไปว่าครั้งแรกจะเกิดขึ้นเมื่อไหร่ แต่เนไปรับปากธีแล้วจะทำให้มีปัญหาหรือป่าว

basset

เช็คตลอดเลยครับ ได้กันเหอะ