ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกิดขึ้นได้ไง 5

เริ่มโดย Kolo Olo, ธันวาคม 28, 2018, 09:39:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากถามตรงๆว่า เชื่อมั้ยว่าเรื่องที่เขียนคือเรื่องจริง

เชื่อ 100%
ค่อนข้างเชื่อ 80%
ไม่ค่อยเชื่อ 20%
ไม่เชื่อเลย 0%

Kolo Olo

อธิบายเพิ่มเติมเรื่อง กี๊
กี๊เป็นลูกคนเดียว พ่อเคยเป็นกำนัน หรือผู้ใหญ่บ้านเนี่ยแหละ ส่วนแม่เสียไปนานแล้ว เพราะงั้น พ่อเค้าหวงลูกสาวมากๆ ผมเองกว่าจะเปิดตัวก็คบกันจะ 3 ปีละ (ช่วงปี 2 นู้นเลย) กี๊ไม่เคยมีแฟนเลย เพราะไม่เคยมีใครกล้าจีบ คนแถวบ้าน (ที่โรงเรียน) เค้ารู้ดีครับว่าพ่อกี๊โหดมาก

............................

ธียืนหันหน้าเข้ามาที่ห้อง โชคดีที่กี๊นอนหันหลังให้ธี เพราะควยมันห้อยอยู่ในระยะที่กี๊สามารถเอื้อมไปหยิบเข้าปากได้เลยครับ (ถ้าไม่มีกระจกกั่นอยู่อะนะ) มือธีเคาะเรียกเบาเป็นระยะ ผมรีบลุกขึ้นทันที กลัวกี๊จะตื่นมาเจอมันในสภาพนี้ครับ ผมลุกขึ้นเบาๆแล้วเดินไปเปิดประตูที่อยู่ข้างๆ "เห้ยๆ มึง อะไรของมึงเนี่ย เดี่ยวกี๊ตื่น" ผมพูดเบาๆ "มาทำอะไร กลับห้องไม่ถูกไง" ผมถามมัน "สัส กูจะเข้าบ้านไปยังไงสภาพนี้" ธีตอบเพลียๆ "เออๆ แล้วมิ้ลไปไหนละ อยู่ด้วยกันไม่ใช่ไง" ผมถามกลับแล้วเดินกลับเข้าห้องมาเอาผ้าเช็ดตัวอีกผืนมาให้มัน "มึงไปทำอะไรมาวะธี ถึงมาสภาพนี้" ผมถามไปงั้นกะจะแยบๆมันดู "เรื่องกูไว้ก่อน เรื่องมึงละ ยังไง นอนชุดนี้คือเพิ่งจัดกัน ว่างั้น" ธีย้อน มันคงไม่เห็นว่ากี๊ใส่เสื้อผ้าครบชุด เพราะเธอห่มผ้ามิดตัว "จัดห่าไรละ กูเผลอหลับไป นี้มันตี 3 จะตี 4 ละมึง" ผมตอบ เอาเข้าจริงผมจำได้ว่ากลับมาถึงห้องตอนตี 2 ครึ่ง "มึงมายืนตรงนี้นานยังวะ" ผมถามต่อ "เพิ่งมามะกี้" ธีตอบ แสดงว่ามันเล่นกับมิ้ลในทะเลอยู่เป็นชั่วโมงเลยครับ "มึง กูไปเอามิ้ลมาวะ" ธีพูดเสียงเหมือนจะสำนึกผิด พอมันเห็นว่าผมไม่ได้มีอาการโกรธอะไรมัน "เด็ดสัสเลย" มันเสริมต่อครับ พอรู้ว่าผมไม่ว่าเนื้อหาคนละเรื่องเลยครับ ผมได้ยินมันพูดงั้นก็รีบปิดประตูแล้วออกไปคุยกับมันข้างนอก "สัส น้องมิ้ลกูยังไม่เคยฟันเลยนะมึง ทำงี้ได้ไงวะ" ผมพูดผสมอารมณ์นิดๆ "เออ กูขอโทษ แต่มึง กูก็ถามมิ้ลนะ ว่าอยากเอากับมึงมั้ย" ธีพูดต่อ "แล้วเค้าว่าไง" ผมถามไปงั้นๆ "เค้าบอก อยากเอากับมึงมาก แต่มึงมีแฟนแล้ว เค้ากลัวแฟนมึงว่า" ธีตอบ "งี้ถ้ากี๊ไม่ว่า เค้าจะให้กูเอา ว่างั้นดิ" ผมถามประชด เพราะตอนคบกันไม่เห็นจะยอมให้ผมเอา นี้ผ่านไป 2 3 ปี จะเปลี่ยนใจเพื่ออะไร "เออดิมึง เค้าอยากได้มึงจะตาย สัสเอ๊ย เอากับกูอยู่ เสือกถามถึงมึง นี้ถ้าไม่ใช่มึง ก็คงเซ็งเลิกเอาไปละ" ธีตอบ "เออ กูควรดีใจ ป่าววะ" ผมถามงงๆ "มึง ว่างๆก็ไปจัดให้น้องเค้าหน่อยนะ พากูไปด้วย" ธีขอผมซึ่งหน้า "สัส มึงบ้าป่าว แฟนกูก็มี น้องเค้าอยู่ไหนก็ไม่รู้ แล้วก็จะเอามึงไปทำเฮ้อะไรวะ ไปหลายคนน้องเค้าจะให้กูเอาไง" ผมถามแล้วหัวเราะเบาๆ "ให้เอาดิมึง น้องเค้าบอกว่า แฟนเก่าเค้าเคยพาเพื่อนมารุมเย็ดน้องเค้า น้องเค้าบอกเค้าเลยชอบแบบนั้นวะ" ธีตอบดูจริงจัง "จริงดิมึง" ผมถามจริงจัง ตกใจด้วยครับ มิ้ลเป็นผู้หญิงตัวเล็กๆ สูงซัก 150 เองครับ "จริง กูว่า จะหาเวลาไปเย็ดน้องเค้านะ แต่น้องเค้าบอกว่า ถ้ากูไม่เอามึงไปด้วย น้องเค้าไม่ให้กูเย๊ดวะ" ธีพูดดูเซ็งๆ "เออๆ ไว้กูจะคิดดูอีกที" ผมตอบ ในใจก้ยังไม่ได้คำตอบว่าจะไปมั้ย "แล้วน้องเค้าโมกให้มึงมานานรึยัง กูว่า คงไม่ใช่ครั้งแรก" ผมถามเสียงจริงจัง ".. คือ มึงอย่าโกรธกูนะ" มันพูดดูสำนึกและกลัวว่าผมจะโกรธจริงๆ "เออ ว่ามาก่อน" ผมตอบไป "ก็ วันนั้นที่กูไปหามึงที่อาคาร 7 อะ กูไม่เห็นมึงข้างล่าง เลยคิดว่ามึงไปเข้าห้องน้ำ เลยตามไปดู" ธีเล่า ห้องน้ำอาคาร 7 จะมีตั้งแต่ชั้น 3 ขึ้นไป โดยเลขคี่จะเป็นห้องน้ำหญิง เลขคู่ห้องน้ำชาย สรุปห้องน้ำชายชั้นแรกคือชั้น4 แต่ผมชอบเข้าที่ชั้น 6 เพราะคนจะน้อยกว่า ธีก็เหมือนกันครับ "คือ กูเห็นห้องน้ำมันปิดอยู่ เลยก้มดู แล้วเห็นขานักเรียนหญิง กูเลยปีนดู แล้วเห็นน้องมิ้ลโมกมึงอยู่" ธีเล่า "แล้วไงวะ เรื่องนี้มึงเคยบอกกูแล้วนิ" ผมถาม เพราะจริงๆเรื่องนี้ก็รู้อยู่แล้ว "ตอนนั้น กูแอบถ่ายวีดีโอไว้วะ กะเอาไว้ดู" ธีพูดเบาๆ "กูเก็บเอาไปว่าวอยู่ 2 3 วัน แล้วอยู่ๆก็คิดขึ้นได้" ธีเล่าต่อ "คิดเฮ้ไรมึง" ผมถาม แต่พอจะเดาออกแหละครับ "กูคิดได้ว่า ถ้าเอาคลิปไปแบร็คเมย์มิ้ล มิ้ลน่าจะยอมโมกให้กูบ้างไง" ธีตอบ "มึง คนที่มึงจะให้โมกให้อะ แฟนกูนะ" ผมท้วงทันที "เออ กูรู้ แต่กูหน้ามืดวะตอนนั้น ก็เลยทำลงไป" ธียอมรับ "เออ แล้วเรื่องเย็ดกันละ ยังไง" ผมตามต่อ "วันนี้ครั้งแรกวะ จริงๆก็สาบาน" ธีตอบ ฟังจากเสียงผมก็เชื่อแหละครับ "มึงเอาเค้าไปกี่น้ำวะ" ผมถาม "น้องเค้าโมกก่อนน้ำนึง แล้วกูเอาอีก 3 น้ำ" มันตอบเหมือนเป็นเรื่องทั้วไป "สัส 4 น้ำรวด มึงไหวได้ไงวะ" ผมตกใจแกมอึ่ง แต่ตอนนั้นผมเห็นกี๊ขยับตัว ผมเลยบอกให้ธีรีบแยกย้าย "มึงเดินอ้อมไปหน้าบ้าน" ผมบอกธี เพราะไม่อยากเสี่ยงให่มันลัดเข้าทางห้องผมครับเดียวกี๊ตื่นมาเจอ ไม่รู้เค้าจะว่าไง ที่ผมกลัวที่สุดคือกลัวกี๊จะถามว่าธีมาทำไมแล้วตอนนั้นธีให้ใครโมกให้ "ทำไมวะ ลัดเข้าไปเลยได้มั้ย" ธีถาม "ไม่เอาๆ มึงไปหน้าบ้านแหละ เร็วเข้า เดียวไว้คุยต่อ กูยังมีเรื่องคาใจอีก" ผมตอบพร้อมกับถอยเข้าห้องแล้วปิดประตู ผมรูดม่านปิดต่อทันทีครับ
ผมกลับมานอนข้างๆกี๊ พยายามคิดว่าธีทำได้ไง แตกไป 4 น้ำรวด ผมเองเมื่อกี้เสร็จน้ำสอง ควยก็อ่อนจนไม่เป็นทรงแล้วครับ ผมนอนมองกี๊อยู่พักใหญ่ "จัดเลยดีมั้ยวะ" ผมคิด "เอาไว้ก่อนก็ได้มั้ง ยังไงก็เหลืออีกคืนนึงอยู่แล้ว" ผมคิดต่อ ผมกับกี๊จะไปเที่ยวเกาะกันต่อ แบบสองต่อสองอีกคืนนึง "รีบนอนเอาแรงดีกว่ามั้ง" ผมคิด แต่ก็ไม่ได้นอนนานักครับ "เก๊าะๆ" เสียงเคาะประตูดังขึ้น ผมมองไปที่ประตูก่อนจะเห็นกระดาษสอดเข้ามาที่ใต้ประตูครับ ผมรีบลุกขึ้นไปดู "กูเห็นนะ มึงแอบไปล่วงนมกี๊ตรงโขนหิน" ลายมือธีแน่ๆ "ดูไปดูมาเหมือนมึงยังไม่เคยได้กันนิ อยากให้ช่วยอะไรบอกได้นะมึง" มันเขียนมาแค่นี้ "สัสเอ้ย ไม่ต้องเสือกก็ได้มั้ง" ผมคิดในใจ ก่อนนะขย่ำกระดาษแล้วปาลงถังขยะ ผมกลับไปนอนต่อแล้วหลับไปอย่างรวดเร็ว
ผมรู้ตัวอีกทีตอนกี๊ปลุกผมครับ "เนๆ ตื่นได้แล้ว" กี๊พูดเบาๆที่ข้างหู "หวัดดีที่รัก ขอหอมทีนะ" ผมอ้อนทันที เอาจริงๆผมไม่ค่อยได้อ้อนกี๊หรอกครับ เพราะไม่ค่อยกล้า แต่วันนี้ที่กล้าเพราะตอนลืมตาขึ้นมา ผมเห็นนมกี๊ชัดมากครับ เสื้อคอกว้างเหมือนใส่เสื้อ0กลับหัวของกี๊ ทำหน้าที่ของมันได้อย่างดีเกินขาด นมกี๊เล็กๆแหละครับ ขนาดว่ากี๊อยู่ในท่าคานเข่าเอามือเท้าเตียง นมกี๊ยังเหมือนจะไม่ห้อยไม่ย้อยลงมาเลยครับ แต่ผมติดที่สีของหัวนมที่ออกชมพูนิดๆ และขนาดที่ใหญ่พอสมควรครับ "บ้า ที่รักอะไรละ เขินนะ" กี๊ตอบ กี๊หน้าแดงนิดๆครับ ก่อนจะก้มลงมาหอมแก้มผม จังหวะที่กี๊จะถอนตัวจากแก้มผม ผมแกล้งเอามืออ้อมหลังกี๊แล้วดึงลงมากอดครับ "อุ๊ย" กี๊อุทานเพราะเสียหลักล้มลงมาทับผมเต็มๆ หน้าอกเธอปะทะกับไหล่ซ้ายจังๆ คงไม่เจ็บหรอกครับ เพราะไม่ได้สูงมาก แต่แค่สัมผัสเพียงเท่านี้ น้องชายผมก็ลุกขึ้นเคารพธงชาติแล้วครับ นอกจากนมที่ล้มมาโดนไหล่ผม มือซ้ายของเธอที่ตอนแรกเท้าอยู่ใกล้กางเกงของผมก็คว้าเข้าที่ควยผมเต็มๆ กี๊นิ่งไปพักนึง ผมก็นิ่งด้วย เพราะไม่ได้ตั้งใจจะให้เป็นแบบนี้ คือแค่อยากแกล้งเท่านั้นครับ แต่เป็นงี้ก็ดีครับ ผมมองตากี๊ ตอนนี้หน้าผมกับกี๊ห่างหันแค่ไม่กี่เซนเท่านั้น กี๊หลับตาเบาๆ ผมก็เข้าใจเลยครับว่าต้องทำยังไงต่อ ผมยกหัวขึ้นแล้วค่อยๆให้ริมผีปากของผมได้สัมผัสกับริมฝีปากเล็กของกี๊ ค่อยๆส่ายหน้าเบาๆให้ปากของเราสองคนได้ลูบไล้กันไปมา ปากของกี๊ขยับนิดหน่อย เหมือนจะมีอารมณ์ร่วม ผมจึงงับเบาๆที่ริมผีปากล่างแล้วค่อยๆใช้ลิ้นลูบเบาๆที่ริมฝีปากของเธอที่ตอนนี้ เข้ามาอยู่ในปากของผมนิดนึง เธอตอนสนองด้วยการดึงหน้าออกเล็กน้อย ผมจึงปล่อยเธอให้ถอยออกไป ก่อนที่เธอจะโต้ตอบด้วยการงับที่ริมฝีปากล่างของผมบ้าง เธองับๆไปเรื่อยๆจนผมค่อยๆหมุนหน้าให้ตั้งฉากกับเธอ ก่อนที่จะค่อยๆประกบปากเข้ากับปากของเธอ เธอเม้มปากเบาๆ เหมือนจะไม่ยอมให้ผมเอาลิ้นเข้าไปข้างใน ผมค่อยๆใช้ลิ้นสะกิดขึ้นลงและพยายามสอดเข้าไปในปากเธอ จนสุดท้ายเธอก็ยอมให้ลิ้นของผมเข้าไปในปากเธอครับ หลังจากนั้นเพียงไม่นานเธอก็ใช้ลิ้นของเธอสัมผัสกับลิ้นของผม ผมค่อยๆออกแรงดูด "ซีด.." เธอทำเสียงซีดในลำคอ เธอหายใจเร็วขึ้นพร้อมๆกับบีบคลำควยของผม ผมเสียวทั้งปากทั้งควยจนเผลอครางเบาๆในคอ สุดท้ายเธอก็ยกหัวของเธอออก จังหวะที่ปากของเราหลุดจากกัน ผมค่อยๆลืมตา เธอเองก็น่าจะลืมตาในจังหวะเดียวกันครับ "เล่นทีเผลอหรอ" เธอถามเสียงกวนๆ "ป่าวซะหน่อย สถานการณ์มันพาไป" ผมแก้ตัวแบบเขินๆ เธอยังคงไม่เอามืออกจากควยของผม แต่ก็ไม่ได้กำแล้วครับแค่วางเอาไว้ "น้องตื่นแล้วนะ" เธอบอก "น้องไหน" ผมถามกลับ "น้องเนี่ย" เธอตอบพร้อมกับกำเบาๆที่ควยของผม "อ้อ มันก็ตื่นของมันทุกเช้าแหละ" ผมตอบแก้เขิน "หรอ เราก็อุตส่าหลงคิดว่าเป็นคนปลุกซะอีก" เธอตอบด้วยน้ำเสียงกวนๆ ก่อนจะขยำอีกทีสองทีแล้วเอามือออก "อา.. ก็เธอแหละที่ปลุก" ผมครางตอบเบาๆ "นี้ จะโมกนี้ ต้องทำยังไงมั้งหรอ" กี๊ถามหน้าแดงเขิน "ก็ เอาเข้าปากไม่ให้โดนฟัน แล้วก็ใช้ลิ้นเลียๆวนๆละมั้ง" ผมตอบไปเขินไป พยายามตอบในแบบที่ผมชอบครับ "หรอ แล้ว น้องเธอมันไม่สกปรกหรอ" กี๊ถามดูกังวน "ล้างหน่อยก็อร่อยแล้วแหละ" ผมแซว "หรอ น้องเค้าว่าอร่อยหรอ" กี๊ถามขึ้น ผมนิ่งไปแวบนึง คือกี๊จะถามถึงทำไมเนี่ย "ไม่ใช่แบบนั้น เราแซวเฉยๆ" ผมตอบผ่านๆไป "เราไปล้างให้เลยมะ" ผมถามกี๊ "อย่าเพิ่งเลย เรายังไม่พร้อม เธอไม่อายหรอ ที่เราจะเห็นน้องเธออะ" กี๊ถาม "เออวะ ไม่เคยคิด" ผมคิดในใจ แต่เอาจริงๆ ไม่อายเลย อยากให้เห็นด้วยซ้ำไป "ไม่นะ คือ เราก็เป็นแฟนกัน น้องเราก็คือน้องเธอแหละ" ผมตอบ "บ้า น้องเธอไม่เหมือนน้องเราซักนิด" กี๊ตอบยิ้มๆ "ไม่ใช่งั้น หมายถึง เธอก็เป็นเจ้าของน้องเราด้วยไง อาจจะเจอจะทักทายยังไงก็ได้ ไม่ต้องเขินหรอก" ผมตอบ "ว่าไปนั้น 555 โอเคๆ ไม่เขินก็ไม่เขิน เราไปอาบน้ำก่อนนะ" กี๊บอก "ให้ช่วยอาบป่าว" ผมแซว "ไม่ต้องหรอคะ แหม" กี๊พูดเขินๆแล้วเดินเข้าห้องน้ำ
หลังจากกี๊อาบน้ำเสร็จ ผมก็เข้าไปอาบต่อ ระหว่างนั้นผมก็คิดถึงคำพูดของธี "มิ้ลอยากให้ผมกับธีไปเย็ดที่ห้อง จริงหรอวะ" ผมคิดในใจ คือผมอยากรู้ว่ามันจริงแค่ไหน บวกกับใจผมเองก็อยากลองเรื่องนี้เหมือนกัน แต่ไม่อยากให้ใครมาเย็ดกี๊ครับ "แอบกี๊ไปดีกว่า"ผมคิดไปคิดมาก็ได้คำตอบ พอได้คำตอบผมก็อาบน้ำเสร็จพอดีครับ ผมเปิดประตูห้องน้ำออกมา บรรยากาศในห้องดูเครียดๆ กี๊นั่งอยู่บนเตียง ในมือถือกระดาษอะไรซักอย่าง "เน เนรู้แล้วใช่มั้ย ว่าธีแอบไปเห็นเราสองคนที่ทะเล" กี๊พูดขึ้น ชิบหายละ นี้กี๊เก็บกระดาษจากถังขยะขึ้นมาอ่านทำไมเนี่ย ผมคิดไม่ถึงว่าเธอจะหยิบขึ้นมา "อ้อ ใช่แหละ" ผมตอนแบบไม่ค่อยมีสติ "แล้วยังไง เห็นแค่ไหน" กี๊ถ้าดูร้อนใจ "จากที่เขียน น่าจะไม่มีอะไรนะ ธีคิดว่าเราไม่เคยมีอะไรกัน ก็น่าจะสบายใจได้นะ" ผมตอบ "หรอ แล้วถ้าเรื่องไปถึงที่บ้านเราละเน" กี๊พูด เธอดูร้อนใจมากจริงๆครับ "เธอไม่ต้องห่วงนะ เรื่องธี เราเคลียร์ได้" ผมพูดให้ความมั่นใจ "แน่นะ" กี๊พูด อารมณ์ดูเบาลง "แน่สิ มาๆ แต่งตัวเถอะ" ผมบอก เพราะกี๊ยังนุ่งผ้าขนหนูผืนเดียวอยู่เลย "เข้าไปสิ" กี๊พูดขึ้นพร้อมกับมองมาทางผม "เข้าอะไร" ผมถามงงๆ "เข้าห้องน้ำไป จะแต่งตัวไง" กี๊ออกคำสั่ง "จ้าๆ" ผมพูดแล้วเดินเข้าห้องน้ำไป
หลังจากอาหารมื้อเช้า พวกเราก็เก็บของเตรียมตัวกลับ คงมีแค่ผมกับกี๊ที่จะไปเที่ยวเกาะกันต่อ ผมหาโอกาสอยู่กันธีสองคน "อย่าพูดเรื่องกี๊ไม่ว่ากับใครก็ตาม ส่วนเรื่องมิ้ล กูตกลง ไว้ค่อยหาทางกันอีกที" ผมบอก "จริงหรอวะ โอเคๆ กูเหยียบเรื่องนี้จมดินเลย" มันตอบดูดีใจมากที่จะได้เย็ดน้องมิ้ลอีก หลังจากนั้นผมกับกี๊ก็แยกตัวไปลงเรือข้ามเกาะ เราจองโรงแรมบนเกาะไว้แล้วเพียงแต่ต้องรับไปเช็คอินก่อนเที่ยงเพื่อความชัวร์
ประมาณ 11 โมง พวกเราก็มาถึงโรงแรม ทางโรงแรมมีหาดส่วนตัวอยู่ด้านหลัง ซึ่งห้องพักของเราก็ติดหาดส่วนตัวด้วย แต่ว่าอยู่ชั้น 3 จึงเดินไปทะเลจากห้องไม่ได้ โรงแรมมีห้องพักไม่มากนัก ส่วนใหญ่ก็จะมีแต่ฝรั่งมาพักเพราะราคาค่อนข้างสูง พวกเราโชคดีตรงที่ได้ส่วนลดมาเยอะ เพราะทางโรงแรมโดนยกเลิกการจอง "สวัสดีครับ ให้ขนของขึ้นห้องเลยมั้ยครับ" บริกรต้อนรับทักทายพวกผม "ขอบคุณค่ะ" กี๊ตอบรับ พวกเราเดินตามบริกรไปยังห้อง ห้องพักค่อยข้างสวยครับ แต่ที่ผมชอบใจที่สุดคือ ห้องน้ำที่นี้ เป็นพนังกระจกครับ งานนี้ ต้องมีอะไรคืบหน้าแน่นอน กี๊เขินหน้าแดงอยู่เงียบๆ เมื่อเห็นห้องน้ำลักษณะนี้ "คงเปลี่ยนห้องไม่ได้หรอก เราใช้ส่วนลดมา แถมเค้ายังบอกอีกว่า ห้องอื่นเต็มหมด" ผมกระซิบเบาๆอย่างรู้ทัน "อา.. ใครบอกจะเปลี่ยนห้องละ" กี๊พูดเบาๆ แล้วตีเข้าที่ต้นแขนของผม "อาหารเย็นเริ่มตอน 6 โมงนะครับ จะหยุดให้บริการอาหารเย็นตอน 1 ทุ่ม เนี่ยจากวันนี้มีงานปาร์ตี๊ของลูกค้าท่านอื่น" บริกรพูดก่อนจะเดินจากไป "โห ให้กินชัวโมงเดียวเอง เสียดาย อยากนั่งกินบรรยากาศซะหน่อย" กี๊บ่น บรรยากาศที่นี้สวยมากครับ แถมหาดยังหันออกด้านตะวันตก วิวพระอาทิตย์ตกคงสวยมากๆ "ไม่เป็นไร วันนี้อาทิตย์ตั้งแต่ 6 โมงครึ่งละ น่าจะไม่พลาดช็อตสวยๆหรอก" ผมพูด เพราะรู้ว่าเธอคงกลัวอดถ่ายภาพสวยๆมากกว่า "เค้ามีงานอะไรกันนะ เราจะแอบเข้าไปมั่วได้มั้ย เธอว่า" ผมพูดไปลอยๆ "เห้ย ไม่ดีมั้ง อย่าเลยเธอ" เธอตอบดูกังวนที่ผมมีความคิดแบบนี้ ความเป็นเด็กดีสื่อออกมาอย่างชัดเจน ผมยิ่งลำบากใจไปอีกที่จะเปิดซิงเธอ "พูดเล่นจ้า" ผมตอบกลับ
เวลา 6 โมงนิดๆ เราอยู่ที่ระเบียงของโรงแรม

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

Matsudaira777

แหม เพื่อนพระเอกนี่สงสัยจะเป็นนักแอบดู 555
หวังว่าจะไม่โดนเพื่อนเปิดซิงแฟนตัดหน้านะ

Dangaus

ao123

ลุ้นๆ น้องกี้ มาหลายตอน เมือไรจะได้จัดน้า 55

Chamchoy Chareon

waddafux

ตามลุ้น คู่พระนาง เมื่อไหร่จะได้กัน

Nick24

Veeravut Arti

มาสองคนแบบนี้จะปล่อยให้รอดได้ยังไง

liger

คราวนี้จะไก้จัดน้องกี๊มั้ยเนี่ย

Pong Sak

แสดงว่ากี๊ยังซิงก้อจัดเลย

Boomm

นาสตา

อย่าบอกนะว่าเเอบหนีไปงานเลี้ยงเเล้วกี้โดนมอม

Aphiwat Korsrilabutr

ได้กี้ชัวร์​ แต่ถ้าปล่อยให้รอดก็หมดคำจะพูด

orekung

ขอให้ได้กันซะทีเถอะ ลุ้นสุดๆ แล้ว