ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดชู้ให้เมียรัก (สิ่งที่เติมเต็ม ภาค 2....) ตอนที่ 4 ทดเวลาเสียว

เริ่มโดย HatHU, ธันวาคม 29, 2018, 07:23:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thewind

olemantu

ถึงเวลาเสียคราวนี้ไม่รู้หรอกว่าใครติดใจใครเพราะความต้องการมันเกิดขึ้นเหมือน ๆกัน
เพียงแต่ใครจะปรับตัวปรับใจ ให้พร้อมจะรับมือกับสิ่งที่กำลังกระทำอยู่เท่านั้น

veget

mtl777

longpipo

santi.jitpichitchai

พี่นา  ติดใจลีลาน้องบอย แบบนี้  ผัวพี่จะใจดำไม่ให้ต่อหรือครับ

kenwin

Man4586

exhappy01

เป็นกำลังใจให้ผู้เขียนครับ

รีพราย แบบแบบนี้  เจ้าของบทประพันธ์  คงไม่อยากเห็น นะครับ  ควร ตอบ ให้ มีเนื้อหา ส่วน ร่วม กับเนื้อเรื่อง จะดีกว่า
การตอบ แบบนี้ สุ่มเสี่ยง กับการฌานแบน เป็นอย่าง มาก  ครั้งหน้า ถ้า ยังเห็น แบบนี้  จะโดนแบนเอานะครับ  ครั้งนี้ให้ โอกาส แก้ตัว นะครับ

Phoowadol

และแล้ว  ก็เข้าสู่ วังวน กลกาม. แห่ง การเติมเต็ม ให้แก่กัน  อย่างเปผ้นทางการ เสีย ที  นาเองเปี่ยมไปด้วยความมีเสน่ห์ จนทำเอาเจ้า บอย  ในกาม  จนคุ้ม  กับ 1ชั่วโมง แถมให้อีก20 นาที ด้วย  เชื่อได้เลย ว่า บอย  ต้องติดใจ ในรสกาม ที่ตักตวง จากตัวนา  จน อยาก มาซ้ำ  อีก แน่ไม่  แล้วก็ เชื่อว่า  ด้วยลีลา ของ บอย เอง ก็ เติมเต็มให้กับ นา  ได้ ไม่น้อย  แบบนี้ น่าจะมีให้ เราเห็น บทสวาท ของเขากับนา  อีกครั้งอย่างแน่นอน  แม้ว่า นาเองจะบอกว่า ให้ ครั้งนี้ ครั้งเดียวก็เถอะ  นุ่มแน่น ถึงใจอย่างนี้  ตะล้อมดีไม่  เดี๋ยวก็ได้ เสียบ อีก ชัวร์  ยิ่ง มีมีสามี  ที่ เปิดทางให้  แบบ  นี้ด้วยแล้ว  เมื่อเห็นแล้ว มันคึกคัก จนต้องรีบ มาขึ้น ซ้ำรอยทันทีแบบนี้  ยิ่ง  การันตี ได้  ว่า มีอีกรอบชัวร์  อิอิ(  รึเปล่าน้า? ) 555  ::Thinking::   ::Thinking::  ดูเอาสิ แค่ นี่รอบแรก ของการเติมเต็ม เองนะ  นาง  คึก จน อดใจ รอ ค่ำคืนนี้ไม่ไหว  ขอจัด  ตอนนี้  เลยละกัน แถมมีท่าว่า น่าจะยาว ไป  ตลอด ถึง เย็นเลยด้วย
น้องนา ยั่ว ซะขนาดนั้น  ยอมได้ไง เนาะ ::Evil::  ว่าแล้ว ก็จัดเลย ::Shy::   ::Confident::
   ปล. ขอบคุณท่าน HatHu เป็น อย่างมากครับ ที่  มามอบ  ความสุข ส่งท้าย ปี ให้ กับ สมาชิก ได้ เสพ สุข เสียว กัน   
   ในช่วงเวลา หยุดยาว  ส่งท้ายปี เก่า ต้อนรับ ปีใหม่  ผม ขอให้ท่าน มีความสุข สมหวัง เฮงๆๆ.รวยๆๆ ::DookDig::  เที่ยวให้สนุกนะครับ ::DookDig::