อยูในใจฉันเสมอ

• 2 ตอบ
  • 552 อ่าน
*

ออฟไลน์ Phoowadol

• Global Moderator
  • 2174
  • 331
« เมื่อ: ธันวาคม 29, 2018, 09:06:00 pm »
Always on my mind cover by phoowadol gollasut

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• 1291
  • 159
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
Re: อยูในใจฉันเสมอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 01, 2019, 09:07:16 am »
เฮ้ยยยยย ... อันนี้เอาเสียงออกแล้วเหรอเนี๊ยะ...??? 
นึกว่า the original singer ซะอีกนะเนี่ย ...  อิอิอิ   ::HoHo::

Can't tell at all... you are sooooo close to the real singer naaa
ร้องได้ใกล้เคียงกับลุง Willie Nelson ม้ากกกกก ....  ::Pull::

แบบนี้ต้องจัดแนวนี้มาอีกเยอะๆๆๆๆๆน่ะคะ fan club รอชูป้ายไฟอยู่ ...  ::Snap::  ::Snap::  ::Snap::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออฟไลน์ Phoowadol

• 2174
  • 331
Re: อยูในใจฉันเสมอ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 01, 2019, 10:06:33 am »
อ๊ะ!? พี่เพชร ก็ชมผม เล่นเอาเขิน อีกแล้ว  ::Shy::  คือ ที่จริง ผมฟังเพลงแนวนี้ มาตลอด เพลงของลุง มันโดน เสียงนุ่มๆ จังหวะเนิบๆ ฟังแล้วมันสบายใจ ฟังไปฟัง มา เลย เอามาร้องมั่ง ก็ได้ ออกมาพอก๊อมๆแก๊มๆ แบบนี้  อะครับ. ดีใจนะครับ ที่พี่ฟังแล้วชอบ ::Bloody::  ขอบคุณมากๆครับ ::Thankyou::  แล้วจะหาเพลง มาคัฟเวอร์ ให้ ฟังอีกนะครับ ::Ahoo::  ::Ahoo::

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ