ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 1 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2018, 10:54:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

หลังจากพลาดลบเรื่องที่แปลตัวเองเกือบเสร็จไป4เรื่อง กว่าจะหายเฮิร์ทพื้นตัวกลับมาได้
แต่จะเเปลเรื่องที่ลบไปก็ยังไม่มีอารม นึกขึ้นได้ว่าเคยจองเรื่องนี้ไว้นานแล้ว
เลยเอาวะ แปลเลยละกัน จำได้ว่าเป็นเรื่องรักใสๆในโรงเรียน คงทำให้สบายใจขึ้น
ที่ไหนได้ พอแปลไปเรื่อยๆยิ่ง...เฮ้ย อะไรฟระเนี่ย ฮาเร็มก็จริง แต่หักมุมเยอะเกิ๊น
เรื่องนี้ภาพอาจไม่สวยมากแต่เนื้อเรื่องน่าติดตามดี ดูซิว่าจะสุขสมหวังกันทุกคนมั้ย
ได้เปลี่ยนแนวแปลบ้างก็ไม่เลว ถ้าชอบแนวเนื้อเรื่องแต่ยังคงความแปลกนิดๆก็ตามผมมา

เเนะนำตัวละคร แต่ละตอนยาว40กว่าหน้า จริงๆแล้วเรื่องนี้น่าจะยังไม่จบแค่3ตอน แค่คนวาดยังไม่ออกตอนที่4

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

ตูนของผมกฎเหมือนเดิม เมนต์ขออ่านเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงแรกหรือเดาตอนต่อก็ได้
แล้วต้องกลับมาEditหรือกดตอบเพิ่มหลังอ่านเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลังหรือตัวอย่าง

***แค่อยากให้ทุกคนมีส่วนร่วมและเป็นกำลังใจเพื่อแปลตอนต่อไปไวๆ ไม่ใช่แค่ผม ควรทำเป็นปกติกับนักแปลนักโพสทุกท่านด้วย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

kajohnsak

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คาเนะมีรสนิยมแปลกๆยังไงนะ แล้วซาซากิจะช่วยได้จริงๆเหรอ หรือจะหลอกเปิดซิงพระเอกนะ  เผลอๆพระเอกอาจจะได้ซั่มหมดทั้งสี่สาว ตั้งแต่ประธาน เพื่อนประธาน เลขารวมทั้งอาจารย์ที่ปรึกษาก็เป็นไปได้....อิอิ

สำเนาถูกต้อง Editแล้ว  ::KO::

zero21

อืม เดายากแฮะ หรือว่าเพื่อนนางเอกแอบชอบพระเอกอยู่เลยหลอกพระเอกให้โดนหักอก แล้วค่อยเอาแทน

ออ ที่แท้ประธานมีรสนิยมชอบดูแฟนไปทำกับคนอื่น คล้ายๆ การ์ตูนเรื่องบาปอะไรเนี้ยละ อย่างนี้นี่เอง  ::Bloody::

แปลตอนแรกผมก็นึกว่านางเอกวางแผนลองใจพระเอก ไปๆมาๆอ้าว ไม่ใช่แฮะ
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

ao123

I สร้างความมั่นใจพร้อมเลยแบบนี้
___
ประธานนี้นิยมแปลกๆ แบบนี้มีหวังเก็บหมดทั้งกรรมการ

แถมยังไม่จบด้วยครับ ดีไม่ดีมีสาวเพิ่ม

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ ธันวาคม 30, 2018, 11:15:00 หลังเที่ยง
คาเนะมีรสนิยมแปลกๆยังไงนะ แล้วซาซากิจะช่วยได้จริงๆเหรอ หรือจะหลอกเปิดซิงพระเอกนะ  เผลอๆพระเอกอาจจะได้ซั่มหมดทั้งสี่สาว ตั้งแต่ประธาน เพื่อนประธาน เลขารวมทั้งอาจารย์ที่ปรึกษาก็เป็นไปได้....อิอิ

เฮ้อ...รสนิยมแปลกๆของประธานคือแอบดูคนร่วมรักกันเหรอ แถมยังยอมเป็นแฟนกับพระเอกเพราะกินน้ำรักของพระเอกแล้วถูกใจอีก แถมจะยอมออกเดทก็ต่อเมื่อพระเอกซั่มกับผู้หญิงอื่นให้ดูอีก สงสัยว่าคุณเลขาจะเป็นเหยื่อคนต่อไปแน่ๆเลย ว่าแต่พระเอกจะใช้วิธีไหนนะถึงจะทำให้ คุณเลขายอมให้ซั่มได้....????

ฉากเซ็กส์ก็โอนะครับ ลายเส้นอาจจะวาดเองไม่ใช้คอม แต่ถือว่าเนื้อหาใช้ได้

jakrid123

มีซำติงแน่นอน   น่าจะแนวฮาเร็ม

*** ผิดคาดแหะ ไม่ใช่ฮาเร็ม แต่ปวดตับ 555+

nakchakun

มาแนวนี้พระเอกฟาดเรียบแน่นอน ไม่น่ารอดสักคน รอดูอาจารย์เลย  ::Dribbling::

นั่นไงๆ เดาไม่พลาดอีกแล้วเรื่องนี้ แต่นางเอกนี่แอบจิตน่ะ สงสัยจพเป็นรายสุดท้ายที่โดน

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มไปสารภาพกับสาวที่ชอบแต่โดนปฏิเสธ
แต่ก็มีรุ่นพี่คนสวยอีกคนแถมหุ่นเธอเซ็กสุดๆมายั่วไอ้หนุ่มนี่ตลอดเวลา
และยังจะช่วยสร้างความมั่นใจให้กับไอ้หนุ่มนี่ ด้วยการทำเสียว
ดูท่าทางไอ้หนุ่มนี่ก็จะชอบเสียวที่รุ่นพี่นี่จะมอบให้ด้วย
แบบนี้ได้หลงใหลในการสร้างเสียวของรุ่นพี่คนนี้แน่ๆเลย
::Yes!::
Edit แหม่รุ่นพี่คนแรก ทำเป็นปฏิเสธไอ้หนุ่มไปตอนแรก แต่จริงๆแล้วหื่นแบบที่หาใครเทียบยากจริงๆ

มันมีเงี่ยนงำ แต่คุณเพื่อนนี่ก็แสนดีเหลือเกิน

ddcc

เห้ย ผมว่าภาพสวยนะ ตอนแรกอ่านเหมือนจะปวดตับ นางเอกปฏิเสธทั้งที่ดูชอบพระเอกแบบนี้ถ้าเป็นตูน kater + ลายเส้นแนวนี้คงปวดตับแน่ๆ แต่พอย้อนมาอ่านข้างบนบอกรักใสๆ+ตัวละครมีพระเอกเป็นผชคนเดียวหวังว่าจะใสจริงนะ แต่พอเจอคำว่าหักมุม รู้สึกหนักใจแปลกๆ ติดตามต่อไปละกัน
Edit : นางเอกชักนิสัยน่ากลัวละ รอดูตอนอาจารย์กับนางเอกละกัน  ::Crying::

ให้คะแนนสาวแว่นบ้างงง เดี๋ยวนางน้อยใจนะ  ::Crying::

Phoowadol

จากชื่อเรื่องก็พอจะคาดเดาได้อยู่ ว่า การเล่นจ้ำจี้กัน คงมีมากกว่า แค่พระเอกกับนางเอกแน่ๆ ที่เห็นๆก็ รุ่นพี่ซาๆกิหนึ่งคนละ ว่าแต่ว่า รสนิยม ของนางเอกนี่ มันแปลกดีเราะ ชอบดู แต่ไม่ชอบเอา เห่อๆ

Edit. หนะ. ตัวอย่างตอนต่อไป นี่เห็นได้ชัดเลย ว่า รุ่นพี่ สาวสวย คนนี้ คงเป็นเหยื่อ ราย ต่อไป เพื่อ เซ่นความอยาก และเพื่อเอาใจ นางเอก ชัวร์. แล้วแบบนี้ เมื่อไหร่ จะได้ เล่น จ้ำจี้. กันเอง สักที หละเนี่ย.

ได้คนแบบนางเอกเป็นเมียนี่มีเมียน้อยเปิดเผยสบาย วันๆหิ้วอีหนูไม่ซํ้าหน้ากลับมาทำที่บ้านได้เลย  ::Shout::

suttipong boonpratuang1

::Ahh::นางเอกเข้ามาเจอ ตอนกำลังซั่มแน่เลย 555::YehYeh::

::Ajark:: ::Ajark:: ::Ajark:: ::Ajark:: แบบนี้ก็ได้หรอ

tantan123

นิจิยะ​ ยูริ  นายมีอาจารย์ทีดีมากกกก

ยูราระะ   ซาดิสไม่เบาเลยน่ะะ​  ตอนต่อไปสนุกแน่ๆเลยย

nekki

ใครบอก ของผู้ชายเค้าเก็บไว้อัพคลาสเป็นจอมเวท ตอนเวล30ตังหาก (ถ้า40จะเป็นนักปราช)

ยังไม่จบครับ ตอน3ยังมีคอนตินิวต่อ
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน