ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 1 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2018, 10:54:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

virgoranger

หลอกฟันพระเอกซะมั้งเนี่ย หรือนางเอกชอบแบบทรีซั่ม 55

edit อ้าวมีรสนิยมแบบนี้นี่เองง ดีจริงๆแฟนแบบนี้ 55

Jikkig16

มันอย่างไงกันน่ะ เพื่อนประธานเนี้ย พระเอกคงได้ทั้งสภาล่ะมั่ง อยากรู้ว่าตัวประธานจะมีรสนิยมอย่างไง  ::Sweat::

รสนิยมแบบนี้แล้วจะได้เอากับพระเอกเมื่อไรเนี้ย 555 ตอนต่อไปสาวแว่น ผู้แสนเก็บกดแน่ๆเลย

Nattapit Arsirawatvanit

ผมว่ามันต้องมีอะไรไม่ชอบมาพากลเกี่ยวกับรุ่นพี่แน่ ๆ เดาจากเนื้อเรื่อง

แล้วก็เป็นแบบที่เดาจริง ๆ น่าสนุกมากครับ เนื้อหาสไตล์นี้

kuyking kuyland

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูท่าตัวละคร ญ ที่แนะนำพระเอกมันคงได้หมดอะ

รสนิยมแปลกๆคือแบบนี่เองรึ

akexonly

yopern

แค่แนะนำตัวละคร ก็จะประมาณ1ต่อ4แล้ว นี่มันไม่ใช่สภานักเรียนแล้ว สวรรค์ในฮาเล็มชัดๆ

edit อ้าวชอบการนั่งดูซะแล้วแล้วพระเอกของเราจะได้แอ้มไหมนะ

Ke2l3e2oS

ดูจากตัวละคร พระเอกน่าจะกวาดเรียบนะฮะ

โอ้โห มาแนวนี้เลยหรอ เรื่องนี้

xfreestylex

เป็นเพื่อนกันแต่เด็ก น่าจะคุยกันน้าา มันเป็นแผนหลอกเจ้าเด็กน้อย
::HoHo:: ::HoHo::

โดนแล้วเจ้าเด็กน้อย

tadds

ท่าทางจะเสร็จโนโดกะจังสินะครับ แล้วจะได้ประธานเมื่อไหร่เนี้ย งะเกมพลิกประธานดันอย่าให้มีอะไรกับหญิงอื่น อยากได้แฟนแบบนี้บ้างจังเลย

mercuryzx

glaciar

เอ๋ จะปั้นไอ่หนุ่มไปหาเพื่อนรักจริงๆรึป่าว น้อ
จะกลายเป้นฮาเร็มสภามั้ยนะ  ::HeyHey::

กลายเป็นว่า ชอบดูแฟนเอากับคนอื่นสะงั้นน  ::Cold::
ตอนต่อไปเป็นสาวแว่นสะด้วยยย

mercuryzx

Edit อย่าว่าแต่พระเอกที่ "งง" เลย ถ้าเป็นผม ผมก็ "งง" สาวที่ชอบดันให้เราไปมีเซ็กซ์กับคนอื่นเพื่อจะได้ดู รอติดตามตอนต่อไปคนับ ต้องเขียนคำว่า Edit แบบนี้ใช่มั้ยครับตอนตอบรอบสอง
ผมยังอยู่ในโรงพยาบาลอยู่ อาจจะอ่านบ้างไม่ได้อ่านบ้างคงไม่ว่ากันนะครับ 

jachal

พี่ซาซากิสอนเสียนิจิยะ แล้ว แบบนี้ ได้น้ำเสียวสิเนี่ย

รุ่นพี่ยูราระแอบดูแล้วเงี่ยนแบบนี้ จัดหนัก นิจิยะแน่