ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 1 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2018, 10:54:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Addy04245

มีคนช่วยตลอดเลยนะ ยูริ 55  งานนี้ได้อาจารย์สอนดีด้วย

Paul Chan

มีแผนอะไรต่ออีกนะรุ่นพี่เดาทางยากมาก​แต่คงใช้วิธียั่วให้หึงมั้งครับ

มาแปลกเลยแนวสวิงกิ้งอะเปล่านะลุ้นกันต่อ

Addy04245

นิจิยะ ยูริ นายเจอทางที่สาวๆ ชอบแล้ว 55  แต่ยูราระ แปลกจริงๆ ชอบดูคนอื่น 

fukhowzz

ต่อๆไป จะต้องไปฟาดทุกคนเพื่อให้นางเอกหลงรักแน่ๆ

เพื่อนนางเอกต้องเป็นคู่ขาประจำแน่ๆ

earth587

omeganaja

เดาว่า ต้องเสร็จรุ่นพี่คนนี้ก่อน แล้วค่อยๆ สาวไปต้นตอที่คนที่ต้องการ มาดูกันนะ

นั่นไง มาแล้ว 555 ว่าแต่ ดันชอบให้จัดกับคนอื่น แบบนี้ก็เข้าทางอ่ะสิ

mindza2212

สงสัยพระเอกคงจะได้ทำกับผู้หญิงทุกๆคนแน่ๆ

รู้สึกอิจฉาเลยได้ทั้งแฟนได้ทั้งทำกับคนอื่น

Swallow9378

น่าสนใจจริง พระเอกน่าสงสารเหมือนจะโดนสอนมวย แต่ไปๆ มาๆ เดาว่าน่าจะเป็นฝ่ายสอนมวยพวกสาวๆ ซะเองแฮะ

Edit : ทายถูกซะด้วย ว่าแต่รสนิยมประธานน่าสนใจแฮะ สงสัยโดนซั่มท้ายสุดแหง

xonly-2017

ตัวละครอย่างเยอะ มีสลับคู่วุ่นรักไปมารัวๆแน่ แต่ สาวๆน่ารักทุกคนเลย

นางเอก โครตล้ำ มาอย่างเหนือ อ่านไม่ออกเลยจะไปแนวไหน กินเฉย

norman

ผมรอบทอาจาร์เลยครับแจ่มแมวมาก

ได้คู่ขา 1 ea

fylmas889

พึ่งมาเริ่มอ่านครับ รอดูอยู่ว่าจะมาแนวไหนต่อ

pipat1923

จะได้พี่ซาซากิสอนเรื่งเซ็กส์ให้จัดการประธานนักเรียน ::Shy::

gigga

ตัวละครเยอะแบบนี้ ตัวหลักฟาดเรียบแน่555
(ลายเส้นสวยมาก)

อ้าวมาแนวนี้เลยเหรอประธาน555
ไม่ใช่ว่าตอนจบซาซากิเอาไปกินเองนะ