ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #38

เริ่มโดย poongpong, ธันวาคม 31, 2018, 08:24:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeebraa

งานนี้มันเลย อยากมีประสบการณ์แบบนี้บ้างจัง

thewind

เจอไก่แบบนี้ได้เผด็จศึกหลังปาร์ตี้แน่ๆ

tungbts

krissyou

สวัสดีปีใหม่ครับ

ทอมนี่ก็นะ ฟาฟินมาให้เพื่อนรุม คิดได้ไงอ่ะ

silakhom

งานนี้ไก่เสร็จแน่ๆ ฟ้าเหลือง

La Pt

tooboy

รอดูว่าไก่จะเสร็จทอมก่อนมั้ยครับ

Wannadit Iempan

ทอมจะเล่นบทแทนพระเอกของเราได้อย่างไร พระเอกต้องเด็ดกว่าอยู่แล้ว

633sqd

งานนี้จะได้กินไก่รึเปล่านะ หรือจะช่วยทอมรุมใคร

prcom2008

สาวๆในงานนี้สุดๆคนเลย มีอะไรให้ลุ้นตลอดเลย

Phoowadol

เอ.....ผมว่า  เจ้ากบ นี่ ยังไงเนี่ย  ชักจะทำตัวเป็นแมวขโมย เข้าไปทุกวันแล้วนะ  ดีนะที่ฟิน แค่ลองใจ  ไม่เล่นด้วย  เอาเถอะ ยังไงก็เป็น สีสัน ของชีวิต  ผมว่า กบคงทำได้ แค่นี้แหละ  เนาะ  ไอ้เรื่องจะได้ แอ้ม สาว บี สาว ฟิน  ยากอะ
   ย้อนไปที่ บนเตียง ศึก สวาท ระหว่าง พระเอก กับฟิน  ผมว่า มันยิ่งตอกย้ำ ถึง รสนิยม  ของพระเอก ที่ชอบ  ฮาร์ดคอร์ นิดๆ นะ  ดูจะมี อารมณ์ มากไป เลย  ชอบ ก้นำด้วย อื้อหือ???
  แล้วความจริงก็ปรากฏ ว่า เพราะอะไร  ฟินถึงเลิกกับทอม  มันเป็นแบบนี้นี่เอง
ว่า ยังนี่ ยัง คง  ความเซ็กซี่ ตลอดเลยเนาะ 
  เออ...,.จุดที่น่าติดตาม  ในตอนหน้า  โมเมนต์ มัน เท มาทาง  น้องไก่  เพื่อน บี  คนนี้แหละ  ว่า  จะมีอะไรเกิดขึ้น ในงาน เลี้ยงครั้งนี้ รึเปล่า  ผมว่า น่าจะมี  สวิง  อะ ใช่ใช่ปะ
   ปล.  สวัสดีปีใหม่  เช่นกันครับ

betty2556

เจอไก่นี่อาจจะไม่ใช่เรื่องบังเอิญก็ได้

sangop

ฟินกลับมาแล้ว คราวนี้เดี๋ยวมีอะไรเด็ดๆตามมาแน่
สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ

Devil_qt

ฟินโดนรุมไปทั่วแล้วบีจะมากับไก่ด้วยเปล่าครับ ::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto::

rapits