ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aoki Kanji] Gekiteki na Fuufu | Dramatic Couple [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 01, 2019, 12:03:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

เหนือจอมยุทธ์ ยังมีมนุษย์เมีย!?

แจกของขวัญรับวันแรกของปี 2562 ด้วยสุดยอดการห้ำหั่นคมเฉือนคม(ว่าไปนั่น)ระหว่างผัวและเมียคู่เพี้ยนนี้

เว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : จะเล่นใหญ่กันไปไหนทั้งคู่เลยโว้ยยย  ::Shout::

เม้น(ดีๆ)หน่อย เดี๋ยวไม่ได้อ่าน(อีก)

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

kaithai

น่าจะให้รู้ ความลับมาตั้งนานแล้วนะ

นี่ปล่อยเวลามาเนินนานไปหน่อย

การกระทำอย่างทะนุถนอม มันก็ดี

แต่การกระทำที่รุนแรง มันคือความต้องการ ลึกๆของทั้งคู่ 

แต่ก็ไม่สายเกินไปเนาะ อิอิ

Phoowadol

โอ๊ย?....เก็บกดกันมาทั้งคู่ แบบนี้ คงถึงเวลาได้ปลดปล่อย ตัวตนที่จริง กันเสียทีสินะ อื้อหือ จัดมาแต่ละดอก ฮาร์ดคอร์จ๋าเลยนะ แถมมีประตูหลังแถมให้อีก โอ้.........สุโค้ย.......
  ดีนะที่ต่างคนต่างรู้ตัวกันก่อน ถึงจะช้าไปนิด แต่ว่า หลังจากนี้สิ หึๆ ::Horror::  ::KO::

นายไข่ย้อย

เรื่องนี้ออกฮานะผมว่า พระเอกก็ขี้เก็กเหลือเกิน ::DookDig::
อิอิอิ

CheekyDream

อ่านแล้วฮามาก นี่มันการ์ตูนลามกแน่หรือเนี่ย

pfrankz

เป็นห่วงกันทั้งคู่แต่ทำไมอ่านไปอ่านมามันฮามากกว่าหื่น

Hawaalaew

สวัสดีปีใหม่ครับท่านmelody ผมคิดไว้แล้วว่าถ้าเป็นผลงานขอ อ.aoki kanjiล่ะก็มันก็ต้องราวๆนี้นี่ล่ะ อ่านแล้วหื่นปนฮาได้ เป็นห่วงเรื่องความสุขบนเตียงของอีกฝ่ายกันทั้งคู่ แต่บทพูดยังกับหนังแปลงร่าง

nekki

สวัสดีปีใหม่ครับ แหม่ถ้าตัดตอนเปิดเรื่องไปนี่การเป็นโดจินธรรมดาดาษๆเลยนะครับ เป็นทั้งฮัโล่กับหัวหน้าองค์กรณ์ นึกว่าจะมีอะไรพิเศษกว่านี้ซะอีก

darkoff966

ตามมาจาก EX เคยเป็นสมาชิกนานแล้วนึกไม่ถึงา่าเว็บนี้จะยังเปิดอยู่

tantan123

สุดยอด​ Super.hero.จริงๆ​ ได้กับหัวหน้าองค์กรร้ายด้วย​ จบ​ แฮปปี้มาก

nowermore

ฮ่าๆ เรื่องอย่างนี้มันต้องจริงจัง

guzzpai

เจ้าสองคนนี้เค้าเล่นอะไรกันน่ะ 5555

cyborg0011

นึกว่าจะมีการดวลอาวุธกันดุเดือดอย่างคู่แบดฯ+แองฯ คู่ปราบอธรรมญี่ปุ่นกลับงะดของใต้สะดือมาดวลกันเลือดพล่านสั่นเสียวไปหมด

ลองได้ลองสองทางอย่างงี้แล้ว อีกหน่อยคงต้องหาคนมาแจมเป็นแน่แท้เลย

trong5171

อิแบบนี้เมียมันต้องหา ตาแก่ลงพุง หัวล้านๆ ดุ้นโตๆมารุมแน่เลย ntr แน่ๆ 555

syndromz

แหม่จะซั่มกันทั้งที ฟิลเหมือนฮีโร่กับตัวโกงจะสู้กันเลย