ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

ต้องการ เรื่องเสียว แนวเลสเบียน ค่าจ้าง 25000บาท ครับ

เริ่มโดย rtyhu dweds, พฤศจิกายน 02, 2018, 07:00:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rtyhu dweds

ผมต้องการเรื่องเสียว แนวเดียวกับบุพเพสันนิวาส   นางเอกหลงยุคไปอดีต  แต่ฉากเสียวเป็นเลสเบี้ยนล้วนๆ  ใครแต่งได้เสนอมาเลยครับ  ความยาวประมาณ 15ตอน  ค่าจ้าง 25000 บาท  ใครสนใจส่งข้อความหาผม  [email protected]  จ้างจริง จ่ายจริงครับ

darkgiggs

อยากเขียนครับ ไอเดียต้นเรื่องดี น่าจะมันส์
แต่แนวเลสเบี้ยนไม่ถนัด เขียนให้เสียวคงทำไม่เป็น

leo_attack

เหมือนมีคนอยากอ่านเยอะ ในนี้มีคนเขียนฉากเลสเก่งๆ เยอะนะคับ แต่ทุกท่านดูออกแนวอินดี้กันซะเยอะ ฮ่าๆ