ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 01, 2019, 11:11:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

beloveforu

Wattana Bualoy1

ติดตามมาตั้งแต่ตอนแรกครับ
พึ่งมาเจอคนแปลจริงสุดยอดมากครับ

สรุปโดนหมดทั้งบ้านแน่ๆ คิคิ

gamemer

เพื่อนน้องตัวแสบจริงๆเลยนะครับ พี่มาริก็โดนจนติดไปแล้วอีกครก็กำลังจะโดนตามๆกันไปแต่น้องชายช่างไม่รู้อะไรบ้างเลย ชอบเรื่องนี้มากๆเลยครับ นมพ่มาริใหญ่โดนใจมากๆเลยครับ 555

Saengkapra Norrapath

devilfha

พี่สาวตั้งใจจะมาเคลีย มาเห็นเข้าแบบนี่ช้อคแน่ๆ
สงสัยเจ้าทาเคชิวางแผนไว้แล้วแน่ๆ

สรุปเสร็จทั้งบ้าน จ่อไปก็คงพาไปสวิงแน่ๆ เห็นเล่ม1บอก ทาเคชิชอบพาสาวๆไปสวิง คงดะพาไปสวิงให้น้องชายดูแน่ๆ

สมถ ไชยเมือง

จากที่อ่านมาเข้าใจเเล้วว่าเป็นntrระหว่างสาวๆส่วนตัวน้องชายเป็นตัวประกอบเเละถ้าเปลี่ยนไอ้น้องชายเป็นผู้หญิงคงจะโดนกันหมด::Sweat::

xtazy

ไอดอลของยูอิหมดสภาพเลย ต้องช่วยกันรุมให้ทาคาชิสิ้นลายสิ ครอบครัวจะได้กลับมาอบอุ่นเหมือนเดิม
เข้าสู้คนเดียวก็หมดรูปสิ ตอนหน้าต้องรุมนะ อิ อิ

Smith Vill

Smith Vill

ปกติคนวาดคนนี้จะวาดแนวฮาเร็มนะ ให้เดาตอนต่อไปนี่เดาไม่ออกจริงๆ

siwapeeza

ถึงเวลาที่รอคอยแล้ว ผมว่าคนน้องต้องขอทำแทนคนพี่แน่ๆเลย มาแนวนี้ 555

ผมคาดว่าน่าจะสมยอมทั้งบ้านชัวๆ ติดใจกันซะขนาดนี้ 555

ตอนต่อไป น้องชายมาเจอแล้วโดนเพื่อนหลอกล่อให้ทำด้วยชัวๆ

pamaaeng

พี่สาวคนโต โดนจนติดใจไปแล้ว
พี่สาวคนรอง ก็คงไม่น่ารอดมือ ไอ้เพื่อนน้องคนนี้

เป็นอย่างที่คิดไว้ จริงๆๆ
พี่สาวคนรอง รับเป็นตัวแทนพี่สาวคนโต
แถมยังยอมเสียซิง อีกต่างหาก

คงจะเหมือนกับพี่สาวคนโตนั่นแหละ
ตอนแรกก็ขัดขืน สุดท้ายก็ติดใจ วิ่งมาหาถึงที่

notsss

พระเอกของเราทำบุญมาด้วยอะไร. แถมฉลาดอีกด้วยสุดๆ

AlaRBeDaY

สุดม้ายน้องก็ ร่านไม่แพ้พี่เลย

baycon

ป้าด เรื่องนี้ ถาพสวยจริง ยอมเลย หนังเอามาแสดงด้วย งานดี้ อีกต่างหาด รอตอน 5 ไม่ไหว   ตอนจบ มีแนวน้องจะได้สอยด้วย

ยูอิแม่ง มาเร็วเครมเร้ว ติดใจเร็วจริๆง วันเดียว ขาด..ไม่ได้เลย 555+
จริงๆ ก็รอเห็นยูอิโโนมานาน แต่โดนง่ายจัง มาริยังเน้นตั้งนาน

sertneverdie

ตามอ่านมาตั้งแต่ตอนแรกๆ คือ ยังไงผมก็มองว่า NTR นะ เอ้ย แต่ไม่ใช่ดิ มันยังไงอะ ตอนแรกก็แอบ เพื่อนแอบกินพี่เพื่อน
แล้วถ้าไล่ตามเนื้อแต่ต้นจริงๆ
ไอ้เพื่อนน้องชาย มันก็ตั้งใจทำดีกับน้องนางเอกอยู่แล้วเพื่อเข้าหาพี่สาวมัน  เสร็จทีนี้
ทำดีไปเรื่อยๆ ไอ้น้องชายก็เออ ออ ห่อหมก  แบบ มันก็ดีกับผมนะ จะคบกันก็ไม่เป็นไรหรอกมั้ง
.......คือน้องชายมันคงยังไม่เห็นภาพแบบพี่สาวมันไง  คงยังไม่เข้าถึง  พอยูอิเห็น ช็อคดิ ไปต่อไม่ถูก
แล้วก็เอาไปขู่อีกที แล้วก็จับกินคู่ แน่นอน ไม่ต้องสืบ
...............
(หลังเปิดสปอย)
อ้าว พลิก 5555  น้องสาวก็ประสาท ยื่นตัวแลกกับพี่สาวซะงั้น  อะไรของมัน